เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:25:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านรู้สึกอย่างไรกับ Webboard นี้  (อ่าน 6257 ครั้ง)
Trex
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:51:38 AM »

ชอบ Cheesy
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:18:23 AM »

เหมือนบ้าน ทุกท่านเป็นมิตร เป็นสุภาพชน

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:30:25 AM »

หลงรักชอบ+ขาดไม่ได้  ขอให้ได้เข้ามาดู จะนอนหลับสบาย                                                    เรืองไม่ชอบก็ ไม่มี....นึกไม่ออก หลงรัก

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 12:30:46 PM »

คล้ายกับคำพูดของจอมยุทธที่ว่า...ข้าฯชื่นชอบการดื่มสุรา..มิใช่เพราะรสชาดของสุรา...แต่เพราะด้วยบรรยากาศในการร่ำสุรา... น้ำลายหก

โอ ท่านชอเต้าส่วย Grin

มิได้..ท่านจอมยุทธหญิง...ข้าฯน้อยมีหน้าใช้นามเพียง ชอเต้าส่วน...เท่านั้น..

นับถือ..นับถือ Grin

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
524
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 2

คนคบปืน .40 เป็นเพื่อน

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 02:21:52 PM »

Wink

ส่วนที่ไม่ชอบก็เรื่องที่กระทู้เดินเร็วมากกกกก...

ถ้าไม่เข้าวันสองวันต้องไล่อ่านเป็นชั่วโมงคับ... Grin
..
... ใช่เลยครับ ..ที่ไม่ชอบ..ก็เรื่องที่กระทู้เดินเร็วมากกกกก....นี่แหละ... Grin.ต้องตามเก็บอ่านนานนนนน มากกกกกก. Grin

อะไรจะเกิด..มันก็ต้องเกิด .
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 03:15:39 PM »

ถามจริง ตอบจริง

ชอบ เพราะได้คุยกับคนคอเดียวกันที่จริงใจ

ไม่ชอบ  เพราะบางครั้งปวดหัวละเหี่ยใจกับบางคนที่สร้างความวุ่นวาย ไม่จริงใจ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:00:13 PM »

Wink

ส่วนที่ไม่ชอบก็เรื่องที่กระทู้เดินเร็วมากกกกก...

ถ้าไม่เข้าวันสองวันต้องไล่อ่านเป็นชั่วโมงคับ... Grin
..
... ใช่เลยครับ ..ที่ไม่ชอบ..ก็เรื่องที่กระทู้เดินเร็วมากกกกก....นี่แหละ... Grin.ต้องตามเก็บอ่านนานนนนน มากกกกกก. Grin

เยาะเย้ย พี่ก็เข้ามาอ่านบ่อย ๆ สิครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 06:37:42 PM »

Cheesy 1. ชอบเพราะได้เพื่อน และได้ความรู้
 Grin 2. ไม่ชอบยังไม่มีอ่ะ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:44:46 PM »

ชอบเพราะพวกเราอยู่กันอย่างพี่อย่างน้อง ได้ความรู้เรื่องปืนและอื่นๆ ฯ Grin Grin Grin

ไม่ชอบ...ยังไม่มีครับ......

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 08:44:49 PM »

อายุหนู๋ยางมะถึง 18 นะคะ Angry Angry Angry

หนู่ก้อเปงผู้หญิงนะคะ Angry Angry Angry (แต่สวยสู้พี่โบว์มะได้ ) Grin Grin Grin

ช่าย...ช่าย สมาชิกอายุน้อยสุดแค่ 5 ขวบเอง  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

ส่วนน้องๆที่เปงสุภาพสตรี ก็หลายคน สวยๆทั้งน้านนนนน   แต่สวยที่สุดยกให้ .... นู๋โบว์.... มือฉมัง IPSC & SHOTGUN  Grin  Grin  Grin

skyline
เมื่อ นย. เหยียบฝั่งพลัน เหตุคับขันจักคลี่คลาย
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:56:07 PM »

จริงๆแล้วผมได้เป็นสมาชิกเวปมาก็พอสมควรนะครับแต่ก็ไม่ค่อยได้ โพสข้อความมากนัก
       ชอบ    ได้ความรู้จากเวปนี้ค่อนข้างเยอะ ทั้งที่ไม่ใช่เรื่องเกี่ยวกับอาวุธเป็นเรื่องทั่วๆไปด้วย  สมาชิกก็อบอุ่นและเป็นกันเองดีครับ
       ไม่ชอบ   ดึงกระทู้กันเร็วมาก คงเพราะมีผู้ชมล้นหลาม แต่อันนี้น่าจะเป็นข้อดีมากกว่ามั้ง ครับ

น.น้ำหนึ่งใจเดียวเกลียวกล้ำ
ต.ตั้งใจแน่แน่วแล้วทำ
ท.นั้นคำทำไม่ได้ไม่มี
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:36:24 PM »

ผมก็เหมือนกัน เข้ามาแทบทุกวัน แต่ส่วนใหญ่ก็อ่านอย่างเดียว
ไม่ค่อยได้โพส (ปกติเป็นคนเงียบ คุยไม่เก่งอ่ะคับ...)  Embarrassed

ส่วนตัวก็คิดว่าเป็นหนึ่งในจำนวนเวปที่ชอบที่สุด เป็นสังคมของ
คนที่หลงไหลในสิ่งเดียวกัน ผมเองก็ยอมรับว่าเริ่มจะคลั่งไคล้ปืน
มากขึ้นทุกวัน แต่ยิ่งเข้ามาอ่านก็ยิ่งเกิดกิเลส อยากได้เพิ่มมากขึ้น
ไม่รู้ว่าต้องดิ้นรนซื้ออีกกี่กระบอกถึงจะพอใจ...  น้ำลายหก
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:49:55 PM »

ผมเข้ามาก็ได้แต่ตามเก็บความรู้ที่ ทุกท่านในเว็ปโพสไว้ตามประสาคนรักปืนทั่วไป ได้ความรู้ขึ้นมาก็มาก
รู้สึกว่าเว๊ปนี้เหมือนเป็นทั้งเพื่อนทั้งพี่ทั้งอาจาี่ร์ย  ครับ
ด้วยความเคารพ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:20:53 PM »

Cheesy ชอบ...การบริหารจัดการเวปให้ใช้สะดวก ใช้ง่าย ชวนติดตาม
 Cheesy ชอบ...สมาชิกเป็นกันเอง....น้ำใจดี...เอื้อเฟื้อ...จริงใจ...
 Cheesy ชอบ...ในสิ่งที่คล้ายๆกัน คุยกันแบบถ้อยทีถ้อยอาศัย แบ่งปันความรู้แก่กันด้วยไมตรี
 Cheesy ชอบ...ที่สมาชิกทุกท่าน...ให้เกียรติและเคารพ...กันและกัน...
 Sad ไม่ชอบ...ตอนที่ เวปล่ม.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
banana
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 12:52:50 AM »

หลงรัก หลงรักชอบมากเลยครับได้ทั้งความรู้และประสบการณ์ของพี่ๆในเวปที่เล่าสู่กัน และเป็นกันเองดีครับ:D Cheesy
 Grinไม่ชอบนิดเดียวคือเวลาไม่ได้เข้ามาในเวปครับ Grin
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์