เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:27:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงปืน ตกปลาครับ  (อ่าน 57443 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #165 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:26:24 PM »

งูเหลือม..เอ้ย!! ปลาชะโด  ตกใจ
พญานาคตะหาก  ทางโคราชเขาไปขอหวยอยุ่นุ๊

ยังไม่เคยกินเนื้อปลาชะโดซักที เขาว่าเนื้อมันไม่ค่อยอร่อย จริงหรือเปล่า ? .......
จริงครับ เนื้อแข็ง หยาบๆ ผมว่าปลาช่อนอร่อยที่สุดแล้วครับ  ไหว้

คัดค้าน อิอิ...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #166 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:27:52 PM »

ด้วยความกรุณา...ผมเองตกปลาไม่เคยได้กินเลยครับ...นั่งตกตั้งแต่เช้ายันเย็นเป็นอาทิตย์ก็ไม่ได้....ทนไม่ใหวเลยใช้วิธีนี้ครับไม่พลาด......10/22
   ร้ายกาจมาก เยี่ยม
มันสนุกไปอีกแบบครับ บางทีเฝ้ากันเป็นช.ม. Grin

คิก คิก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #167 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:40:48 PM »

ด้วยความกรุณา...ผมเองตกปลาไม่เคยได้กินเลยครับ...นั่งตกตั้งแต่เช้ายันเย็นเป็นอาทิตย์ก็ไม่ได้....ทนไม่ใหวเลยใช้วิธีนี้ครับไม่พลาด......10/22
มันสนุกไปอีกแบบครับ บางทีเฝ้ากันเป็นช.ม. Grin

คิก คิก
   เฮ้ย..ถึงกับติดกล้องเลยเหรอตากวาง คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #168 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:42:43 PM »

คิก คิก
   เฮ้ย..ถึงกับติดกล้องเลยเหรอตากวาง คิก คิก

ปานนั้นก็เกือบไม่ถูกครับ  ขอบอกว่าแฮ้งค์เหล้าเมาขี้ตามาตอนหกโมงเช้า  เจ้าของปืนชี้ให้ดูว่า บนต้นไม้นั่นใช่งูหรือเปล่าเห็นเหลืองๆ ยิงกันไปเป็นสิบนัดก็ไม่ยอมตก ไปล้างหน้าล้างตาดูอีกที 555 ท่อพีวีซีร้อยสายไฟ พรุนไปหมด

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #169 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:48:06 PM »

คิก คิก

ปานนั้นก็เกือบไม่ถูกครับ  ขอบอกว่าแฮ้งค์เหล้าเมาขี้ตามาตอนหกโมงเช้า  เจ้าของปืนชี้ให้ดูว่า บนต้นไม้นั่นใช่งูหรือเปล่าเห็นเหลืองๆ ยิงกันไปเป็นสิบนัดก็ไม่ยอมตก ไปล้างหน้าล้างตาดูอีกที 555 ท่อพีวีซีร้อยสายไฟ พรุนไปหมด
  ดูวิถีกระสุน ยิงจาก ยอดตึก10ชั้นเหรอ Grin
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #170 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 01:06:19 PM »

งูเหลือม..เอ้ย!! ปลาชะโด  ตกใจ
พญานาคตะหาก  ทางโคราชเขาไปขอหวยอยุ่นุ๊

ยังไม่เคยกินเนื้อปลาชะโดซักที เขาว่าเนื้อมันไม่ค่อยอร่อย จริงหรือเปล่า ? .......
จริงครับ เนื้อแข็ง หยาบๆ ผมว่าปลาช่อนอร่อยที่สุดแล้วครับ  ไหว้

ก็แน่หละตากวาง พ่อลิ้นจระเข้ ไม่เหมือนใคร...ขนาดคางคกยังมองเป็นกบ.......  แลบลิ้น

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #171 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 01:25:23 PM »

คิก คิก
เสียดายแก้ม Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #172 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 02:00:44 PM »

งูเหลือม..เอ้ย!! ปลาชะโด  ตกใจ
พญานาคตะหาก  ทางโคราชเขาไปขอหวยอยุ่นุ๊

จริงครับ เนื้อแข็ง หยาบๆ ผมว่าปลาช่อนอร่อยที่สุดแล้วครับ  ไหว้

ก็แน่หละตากวาง พ่อลิ้นจระเข้ ไม่เหมือนใคร...ขนาดคางคกยังมองเป็นกบ.......  แลบลิ้น

ถ้าไม่ได้ผมเจิมให้มีรึกระบอกนั้นจะกวาดถ้วยจนล้นเข่ง อิอิ ยิ้มีเลศนัย

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #173 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 02:56:59 PM »

คิก คิก

คุ้นๆ อันชูส ลูกเลื่อนซ้าย อิอิ

worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #174 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:05:56 PM »

หัวใจเต้นแรงดีครับ บางที่อยู่บนต้นไม้เป็นหินเกือบ 2 ชม.จะตกต้นไม้ตายซะก่อน ที่สำคัญเวลาลงงม ต้องมีคนพื้นที่ไปด้วยยิ่งดีเพราะเราไม่รู้ว่ามีอะไรในนํ้าบ้าง...
พี่ๆ ลองกันดูครับ วางเ็บ็ดทิ้งไว้ เวลาที่เหลือก็ขึ้นต้นไม้....ยิ่งปลายฝนต้นหนาวปลาตัวใหญ่ชอบลอยครับ เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #175 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:10:09 PM »

หัวใจเต้นแรงดีครับ บางที่อยู่บนต้นไม้เป็นหินเกือบ 2 ชม.จะตกต้นไม้ตายซะก่อน ที่สำคัญเวลาลงงม ต้องมีคนพื้นที่ไปด้วยยิ่งดีเพราะเราไม่รู้ว่ามีอะไรในนํ้าบ้าง...
พี่ๆ ลองกันดูครับ วางเ็บ็ดทิ้งไว้ เวลาที่เหลือก็ขึ้นต้นไม้....ยิ่งปลายฝนต้นหนาวปลาตัวใหญ่ชอบลอยครับ เยี่ยม เยี่ยม

ผมมิต้องลงน้ำให้เปียก อิอิ  ภาพหากิน  ขำก๊าก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #176 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:21:12 PM »

ก็แน่หละตากวาง พ่อลิ้นจระเข้ ไม่เหมือนใคร...ขนาดคางคกยังมองเป็นกบ.......  แลบลิ้น

ถ้าไม่ได้ผมเจิมให้มีรึกระบอกนั้นจะกวาดถ้วยจนล้นเข่ง อิอิ ยิ้มีเลศนัย

เรื่องนี้คุณแขกต้ิองหาทางเล่าให้ลูกอีตากวางฟังให้ได้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #177 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:28:40 PM »

ลูกปืนสองร้อยนัดได้ปลาช่อนตาบอดตัวเดียว  สุดแสนจะเสียดายลูกอีเล่ย์สปอร์ท หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #178 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:29:48 PM »

ปลาชนิดเดียวกัน ไซส์เดียวกันอย่างนี้ เป็นปลาบ่อเลี้ยงแน่นอน

ซึ่งถ้าเป็นปลาบ่อ  คงไม่ต้องอาศัยปืนสับปะรังเคกระบอกนั้นหรอกมั๊ง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #179 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:32:42 PM »

ปลาวัด

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 20
  พิมพ์