เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:26:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือถือครับมือถือ  (อ่าน 4196 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:54:06 PM »

Grin

นิ...จะเก็บตังค์ซื้อปืนไม่ใช่รึ
มัวแต่มาซื้อนู่นซื้อนี่ก้อพอดีกลับมาเมืองไทยต้องมาเก็บตังค์ต่ออีก..ถ้ามันยังโทรออก รับสายได้
ฟังรู้เรื่อง ก้อใช้มันไปก่อนเถิดน้องรัก...

Grin
เอ่อ  พวกพี่ๆเข้าใจอะไรกันผิดไปหรือเปล่าครับ Huh ที่ผมตั้งกระทู้ เพราะผมสงสัยว่ามันเป็นเพราะอะไร เพราะอยู่ดีๆสีมันก็จางลง Huh  ผมไม่ได้หมายความว่ามันมีปัญหาแย่ๆ ถึงขนาดกับต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ Huh  เห็นพวกพี่ๆพูดถึงเรื่องเงินๆทองๆ ผมคิดว่าพี่ๆคงกำลังเข้าใจผิด ว่าผมจะเอาเงินที่มีอยู่ไปจมกับมือถือเหรอ Huh  ผมแค่สงสัยว่ามันเป็นอะไรครับ ไม่ทันพูดเลยว่าจะซื้อใหม่หรือทำอะไรกับมัน Huh  แค่อยากทราบสาเหตุแค่นั้นครับ

อ้าวเหรอ...พอดีไม่ได้อ่านละเอียด มือไวไปหน่อย ขอโทษครับ...

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:06:51 PM »

Oops ........    Lips Sealed

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:14:11 PM »

Cheesyโนเกียส์มันก็อย่างนี้แหละท่านบาร์ท ของผม 6600 ก็เป็น บางทีมันก็ดูสดใสบางทีก็จางๆ เดี๋ยวก็หายครับ
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:24:08 PM »

แบตเสื่อมหรือเปล่าครับ (ผมหมายถึง Watt , Voltไม่นับ mha) จอสีมันกินพวกนี้เป็นอาหาร
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:47:26 PM »

Wink จอมือถือ nokia ผม ความสว่างจะลดลงช่วง "แบ็ตอ่อน" แต่ใช้โทร.เข้า-ออกได้ตามปกติ เลยไม่ "หัวซา" มัน.... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:49:19 PM »

อ่านข้อความนายบาร์ทแล้วตาลายอะ

I am dying... -*-

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:54:01 PM »

Grin เพิ่งซื้อไม่นานไม่ใช่หรือนายบาร์ท...

จอยังไม่น่าเสื่อมนะ เครื่องเก่าของผม N 6100 ใช้อยู่สองปีกว่าจอจะเสื่อม...

แบตฯน่าจะเสื่อมเร็วกว่าอย่างที่เพื่อนๆบอกนะคับ...

เวลาเสียบสายชาร์จจอสว่างดีไหม ?"...  Wink
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:59:33 AM »

Grin

นิ...จะเก็บตังค์ซื้อปืนไม่ใช่รึ
มัวแต่มาซื้อนู่นซื้อนี่ก้อพอดีกลับมาเมืองไทยต้องมาเก็บตังค์ต่ออีก..ถ้ามันยังโทรออก รับสายได้
ฟังรู้เรื่อง ก้อใช้มันไปก่อนเถิดน้องรัก...

Grin
เอ่อ  พวกพี่ๆเข้าใจอะไรกันผิดไปหรือเปล่าครับ Huh ที่ผมตั้งกระทู้ เพราะผมสงสัยว่ามันเป็นเพราะอะไร เพราะอยู่ดีๆสีมันก็จางลง Huh  ผมไม่ได้หมายความว่ามันมีปัญหาแย่ๆ ถึงขนาดกับต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ Huh  เห็นพวกพี่ๆพูดถึงเรื่องเงินๆทองๆ ผมคิดว่าพี่ๆคงกำลังเข้าใจผิด ว่าผมจะเอาเงินที่มีอยู่ไปจมกับมือถือเหรอ Huh  ผมแค่สงสัยว่ามันเป็นอะไรครับ ไม่ทันพูดเลยว่าจะซื้อใหม่หรือทำอะไรกับมัน Huh  แค่อยากทราบสาเหตุแค่นั้นครับ

อ้าวเหรอ...พอดีไม่ได้อ่านละเอียด มือไวไปหน่อย ขอโทษครับ...
ไม่ว่ากันครับ Wink ไม่ได้ตั้งใจจะว่าอะไร  แต่ผมเห็นพี่ๆหลายๆคนพูดถึงเรื่องเงินๆทองๆ ผมก็เลยคิดว่ากำลังเข้าใจกันผิด แค่นั้นเอง Wink
แบตเสื่อมหรือเปล่าครับ (ผมหมายถึง Watt , Voltไม่นับ mha) จอสีมันกินพวกนี้เป็นอาหาร
แบตก็ไม่น่าจะเสื่อมเร็วนะครับ  ผมเพิ่งซื้อเครื่องนี้เมื่อเดือนธ.ค.47นี่เอง ตกใจ ถ้าแบตเสื่อมเร็ว สงสัยต้องไปโวยละครับ Huh ...หลงผิดจริงๆ เสื_กเข้าร้านไม่ดูตาม้าตาเรือ  ไปเข้าTelewiz จนได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่น่าเลยตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน
Wink จอมือถือ nokia ผม ความสว่างจะลดลงช่วง "แบ็ตอ่อน" แต่ใช้โทร.เข้า-ออกได้ตามปกติ เลยไม่ "หัวซา" มัน.... Grin Grin
แบตไม่อ่อนนะครับ  เต็มครบขีดเลยครับ Huh
อ่านข้อความนายบาร์ทแล้วตาลายอะ
ข้อฟามไหนที่ว่าตาลายอ่ะครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin เพิ่งซื้อไม่นานไม่ใช่หรือนายบาร์ท...

จอยังไม่น่าเสื่อมนะ เครื่องเก่าของผม N 6100 ใช้อยู่สองปีกว่าจอจะเสื่อม...

แบตฯน่าจะเสื่อมเร็วกว่าอย่างที่เพื่อนๆบอกนะคับ...

เวลาเสียบสายชาร์จจอสว่างดีไหม ?"... Wink
ซื้อไม่นานครับ ยังไม่ถึงครึ่งปีดีเลย Huh แบตก็ไม่น่าจะเสื่อมเร็วขนาดนั้น  เวลาเสียบชาร์จก็ยังเหมือนเดิมครับ Huh

เมื่อก่อนที่ผมใช้SGH E700 เคยมีอาการจอซีดครั้งนึง ตามที่ผมเคยโพสท์ถามไป Huh บางคนว่าอากาศเย็น บางคนว่าโน่นว่านี่  ผลสรุปแล้ว ที่มันซีดก็เพราะรอยต่อระหว่างตัวแป้นปุ่มกดกับหน้าจอมันแตก แค่เปลี่ยนอะไหล่ข้างในก็ปกติแล้ว Wink
 แต่นี่เป็นจอธรรมดา ไม่ใช่จอพับ...ถ้าจะให้ผมเดา จะเดาว่า...เนื่องจากผมเคยทำหลุดมือมาแล้วครั้งนึง  หลุดจากมือที่สูงจากพื้นปูนประมาณ1-1.5ฟุต แล้วกระเด็นออกไปจากตัวประมาณ3-4ฟุต  และทางที่มันหล่นไป ต่างระดับแบบลดลงประมาณ3ซ.ม.  แต่เมื่อก่อนก็ไม่เคยเห็นมันมีปัญหานะครับ หรือว่าเพิ่งมาเป็นเอาตอนนี้ Huh
 การหล่น ตามเส้นสีแดงเลยครับ ส่วนก้อนสีเทาๆนั่น มือถือครับ

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:08:03 AM »

อ๋ออ.....ที่เห็นตั้งกระทู้เกี่ยวกับมีด เกี่ยวกับไฟ...ก็เพราะเหตุนี้นี่เอง....โทรศัพท์มันซีด มองไม่เห็น เลยจะหาซื้อไฟฉายมาส่องใช่ม้า....แต่เห็นว่าไปได้มีดมา  เอางี้ดินายบาร์ท  เอาใบมีดนะ...มาสะท้อนกะแสงไฟ...ส่องเข้าโทรศัพท์  คราวนี้ละ.....แจ่มมมม   แต่จะเมื่อยมือหน่อยนะ เยาะเย้ย

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:48:37 AM »

การหล่น ตามเส้นสีแดงเลยครับ ส่วนก้อนสีเทาๆนั่น มือถือครับ
อ้างถึง
Shockedวาดเองใช่ไม๊ครับรูป(ชอบครับ) ไปเลยไปทำงานกับ CSI มิน่าอยากได้ไฟฉาย ไว้ใช้ในที่เกิดเหตุนี่เอง หลงรัก

S76C+,C++
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 08:27:56 AM »

ถึงกะอึ้ง

I am dying... -*-

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:28:34 PM »

อ๋ออ.....ที่เห็นตั้งกระทู้เกี่ยวกับมีด เกี่ยวกับไฟ...ก็เพราะเหตุนี้นี่เอง....โทรศัพท์มันซีด มองไม่เห็น เลยจะหาซื้อไฟฉายมาส่องใช่ม้า....แต่เห็นว่าไปได้มีดมา  เอางี้ดินายบาร์ท  เอาใบมีดนะ...มาสะท้อนกะแสงไฟ...ส่องเข้าโทรศัพท์  คราวนี้ละ.....แจ่มมมม   แต่จะเมื่อยมือหน่อยนะ เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตาริน คิดได้ไงเนี่ยะทั่น หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง
Shockedวาดเองใช่ไม๊ครับรูป(ชอบครับ) ไปเลยไปทำงานกับ CSI มิน่าอยากได้ไฟฉาย ไว้ใช้ในที่เกิดเหตุนี่เอง หลงรัก
วาดเองคับ Grin คือเวลาที่ผมอธิบาย หรือทำความเข้าใจกับอะไรซักอย่าง ผมชอบให้มีไดอแกรมประกอบด้วย จะได้เข้าใจง่ายขึ้นหน่อย Wink ...ไฟฉายใช้ในที่เกิดเหตุ Huh อีหยังหว่า จูบบบบ

ถึงกะอึ้ง
อึ้งเพราะมันหล่นไกลใช่มะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนที่ทำหล่นน่ะ ลูกค้าที่เดินเข้าร้านหันมามองแล้วหัวเราะคิกคักเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ก็เล่นกระเด็นไปเป็นฟุตเลยอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้อ ตอนนี้ผมลองแก้ไขดู คาดว่าน่าจะเป็นเพราะแบ็คกราวด์ของภาพถ่ายมันมืดไปหน่อย(ไฟในที่ที่ถ่ายรูปมีน้อย) มันเลยดูเหมือนกับมันมืดลง หัวเราะร่าน้ำตาริน พอผมลองแก้ไขรูป ปรับแสงให้พอดี มันก็ดูดีขึ้นมาอีกหน่อยอ่ะครับ หลงรัก

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:31:19 PM »

ในภาพผอมจังเลยครับ   โดนชก โดนชก โดนชก

บางโพ 5
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:34:04 PM »

ในภาพผอมจังเลยครับ   โดนชก โดนชก โดนชก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ง่า.... ภาพถ่ายโลโก้ส่วนตัว หรือภาพวาดครับ Grin อิอิอิ  ถ้าบอกว่าภาพถ่ายผอม ก็จะขอบคุณครับ Grin ถ้าบอกว่าภาพวาดผอม...เฉยๆครับ เพราะวาดเอาง่ายไว้ก่อน Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:54:08 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ง่า.... ภาพถ่ายโลโก้ส่วนตัว หรือภาพวาดครับ Grin อิอิอิ  ถ้าบอกว่าภาพถ่ายผอม ก็จะขอบคุณครับ Grin ถ้าบอกว่าภาพวาดผอม...เฉยๆครับ เพราะวาดเอาง่ายไว้ก่อน Grin

ภาพวาดครับ ตัวผอม  หัวกลมครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์