เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:51:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชายกำลังจะซื้อ.45พรุ่งนี้ครับ  (อ่าน 2098 ครั้ง)
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:35:49 PM »

วันนี้เพื่อนน้องสาวผมเค้าไปหา.45 แล้วไม่ค่อยมี ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกพอจะทราบร้านที่มี .45 เหล็กล้วนหรือสแตนเลส งบประมาณ 1แสนบาท
แต่มีปัญหาคือน้องเค้าอยู่ก.ท.ม.ได้ แค่พรุ่งนี้เท่านั้นครับผม แล้วป.4ระบุว่าต้องเป็นร้านปืนในก.ท.ม. แถมยังหมดอายุสิ้นเดือน
ขอความกรุณาแนะนำด้วยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:27:00 PM »

เพื่อนน้องสาว....(ว่าที่น้องเขยเป่าฮะ)....งบประมาณสูงเลือกได้ตามต้องการเลย
จะเข้าถูกร้านหรือผิดร้านก็ได้ปืน 1 กระบอกเหมือนกัน  เพียงแต่ถ้าผิดร้านก็อาจมี "นกเอี้ยง" แถมเกาะไหล่ไปด้วย  Cheesy  Cheesy  Cheesy

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:31:43 PM »

Grin จะเอาแบบมีเลยคงหายากอยู่ล่ะครับ........ถ้าจองไว้ก่อนคงจะได้ครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:39:38 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=2913.0

ร้าน ม.ฮะกีมีครับไม่รู้ขายไปยัง น่าใช้มากครับ  Grin Grin ลองดูครับ Grin Grin Grin  ปืนใหม่ทะเบียนร้าน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:42:47 PM »

หาปืนมือสอง ผมว่ายังง่ายกว่าครับ โดยข้อจำกัดของอายุ ป.3 ใกล้สิ้นสุด

ร้านค้าปืนส่วนมาก สั่ง.45 มาน้อยมาก นัยว่า มันทำกำไร และขายยากกว่า....ไม่เหมือน 9 มม. เพราะ ป.3 รอซื้ออีกเพียบ ซึ่งต้องสั่งจองกันด้วยนะครับถึงจะชัวร์ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:46:10 PM »

ขอบพระคุณ ทุกท่านครับผม  คงมีลุ้นแค่พรุ่งนี้ครับ   Grin  เงื่อนไขที่มีทำให้เลือกยากมากๆ เลย

ป.ล. อิจฉาน้องเค้าเหมือนกัน เพราะผมขอได้แค่ 9ม.ม.  แหะๆ  Tongue
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:57:19 PM »

ล้อเล่นหรือเปล่า อาทิตย์ก่อน 11 นี่มีตั้งหลายร้าน ทั้งมือ 1 มือ 2 คิมเบอร์ โคล์ท เต็มไปหมด เที่ยวสงกรานย์แปปเดียว ปืนหมดเลยหรือครับ สงสัยร้านปืนไม่ปิดสงกรานย์ เอหรือที่เราเห็นมันปืนฉีดนำ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:16:36 PM »

ล้อเล่นหรือเปล่า อาทิตย์ก่อน 11 นี่มีตั้งหลายร้าน ทั้งมือ 1 มือ 2 คิมเบอร์ โคล์ท เต็มไปหมด เที่ยวสงกรานย์แปปเดียว ปืนหมดเลยหรือครับ สงสัยร้านปืนไม่ปิดสงกรานย์ เอหรือที่เราเห็นมันปืนฉีดนำ
ท่านเห็นอยู่ร้านไหนบ้างครับวานบอก....  เผื่อผมจะได้ไปเดินดูบ้าง ป.3 ใกล้จะหมดอายุแล้วนา... Embarrassed

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:31:48 PM »

Wink ที่ผมเดินเห็นนะครับ ร้านไพศิษฐ์ เข้ามาเยอะครับ ติดต่อคุณพจน์ ส่วนร้าน สิงห์ทองเห็นมีคิมเบอร์วางอยู่ 2 ตัวหน้าร้านเป็น ทีแอล อี ทู ร้านอำนาจ มี พารา พี 10 (แต่ต้องแก้ใบ) ร้านอื่นที่เห็นก็ส่วนใหญ่เป็นมือสอง ต้องแก้ใบเหมือนกันครับ Wink
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:46:27 PM »

คงไม่ได้ล้อเล่นครับ คุณCAPTAINKID เพราะน้องเค้าก็คิดมากอยู่เหมือนกัน ป.4ก็มีแล้วเงินก็เก็บพอแล้ว ขาดแต่ปืนและป.4เจ้ากรรม ใกล้หมดอายุ ผมเข้าใจความรู้สึกดีครับ  แหะๆ  Grin วันนี้เค้าเดินหลายร้าน แต่หาไม่ค่อยมีเลย
น้องเค้าไปเจอที่ร้านสิงห์ทองครับ คิมเบอร์สองตัวแต่ติดที่ป.4ระบุว่าร้านปืนใน ก.ท.ม.ต้องแก้ป.4  หัวเราะร่าน้ำตาริน
โทรไปบอกแล้วครับ สปริงฟิลตัวที่พี่ carrera แนะนำมา กำลังลุ้นแทนน้องเค้าอยู่ครับผม สวยมาก  น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:47:14 PM »

สงสัยพรุ่งนี้จะไม่กลับบ้านมือเปล่าแน่เลย งบถึง ของเพียบบบบ คงได้รับไปเลียงดูซักอัน  Grin

We can either find the way or make one.
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:55:25 PM »

:Smiley อืมม์...บอกแต่ว่า อยากได้ .45 แต่ไม่ให้ข้อมูลอื่นๆเลย หากมี ป.3 และเงินแสนในมืออยู่แล้ว ลองไปเดินถามร้านปืน เช่น ปืนประโยชน์ ปืนไพศิษฐ์ ปืนอาภา ม.ฮะกีมี สิงห์ทองฯ ปืนโยธิน ปืนเทเวศร์ อาจได้รับคำแนะนำดีๆครับ.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 06:49:04 AM »

คงไม่ได้ล้อเล่นครับ คุณCAPTAINKID เพราะน้องเค้าก็คิดมากอยู่เหมือนกัน ป.4ก็มีแล้วเงินก็เก็บพอแล้ว ขาดแต่ปืนและป.4เจ้ากรรม ใกล้หมดอายุ ผมเข้าใจความรู้สึกดีครับ  แหะๆ  Grin วันนี้เค้าเดินหลายร้าน แต่หาไม่ค่อยมีเลย
น้องเค้าไปเจอที่ร้านสิงห์ทองครับ คิมเบอร์สองตัวแต่ติดที่ป.4ระบุว่าร้านปืนใน ก.ท.ม.ต้องแก้ป.4  หัวเราะร่าน้ำตาริน
โทรไปบอกแล้วครับ สปริงฟิลตัวที่พี่ carrera แนะนำมา กำลังลุ้นแทนน้องเค้าอยู่ครับผม สวยมาก  น้ำลายหก

ลองดูที่นี่ก็ได้ครับ    http://www.gunstactics.com/m-board/2971.html

เจ้าของคงจะจองไว้นะครับ แล้วเปลี่ยนใจไม่เอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2005, 07:25:20 AM โดย ครูดำ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 11:38:22 PM »

ขอบพระคุณครับทุกท่าน น้องเค้าได้แล้วครับเห็นบอกว่า แสนกว่าเป็นโคลท์  อิจฉาจัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมว่ามันแพงไปนะครับ ไม่รู้ตัวไหนซ่ะด้วยตอนแรกผมบอกให้กลับมาลองเปลี่ยนป.4 แต่เค้าใจร้อน เฮ้อ...
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 12:26:39 AM »

Grin  อย่าซีเรียสครับ มันคงไม่มีวันถูกลงกว่านี้หรอก  Tongue

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หน้า: [1] 2
  พิมพ์