เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:25:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งไปรษณีจะผิดมั้ยครับ  (อ่าน 2471 ครั้ง)
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 07:56:45 AM »

อย่าหาว่าผม ยังงู้ ยังงี้ เลยนะครับ เกิดมาชีวิตนี้ สนามบินยังไม่เคย เหยียบด้วยซ้ำ จะไปไหน ก็ต้อง อาศัยรถทัวส์ เอา หรือไม่ก็รถตู้ ไม่กล้าเข้าใกล้สนามบิน กลัวเครื่องบินตกใส่ กลัวจริงๆ ด้วยวาจาสัตย์ของลูกผู้ชาย

หัวเราะร่าน้ำตารินลองๆดูครับ ไม่ลองก็ไม่รู้   ครั้งหนึ่งในชีวิตครับ  หลงรัก

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
natfd
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 08:45:54 AM »

ผมว่าไปเองดีกว่าชัว

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมือใหม่
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์