เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 09:20:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬารอง.....(จากปืน)  (อ่าน 19563 ครั้ง)
dum bang aw
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 10:06:36 AM »

ถูกต้องครับ ปัจจุบันที่รัฐบ่าลห้ามไม่ให้มีและใช้อาวุธปืนสั้นขนาด .45 รวมถึงแมกก็ห้ามเกิน 10 นัดเช่นเดียวกับของอเมริก นอกจากนั้นห้ามปืนสั้นที่มีความยาวลำกล้องต่ำกว่า 120 มม. ด้วยครับ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 01:12:14 PM »

กีฬาที่รองจากยิงปืน และชอบมาก ๆ แต่ไม่มีโอกาสเรียนคือ ขี่ม้าค่ะ  Undecided   Cry  ชอบมาก ๆ
พอจะมีใครแนะนำได้บ้างมั๊ยคะ ว่ามีที่ไหนที่สอนดี ๆ มีคุณภาพ บ้าง

ต้องเลือกม้าที่มีกล้ามเนื้อที่ดีที่สุดด้วยนะจ๊ะ...เพราะมันต้องทานน้ำหนักผู้ขี่เยอะ...555 Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 01:38:17 PM »

ฮ่าๆๆๆๆ
ไม่ยอมๆๆๆๆ
คุณโอแย่งมุขผมอ่ะ
กะบอกว่าสงสารม้าจัง..ฮี่ๆๆๆๆ

ที่เหลือแนะนำเหมือนพี่มะขิ่นกะท่าน le
แว่วๆว่าที่นั่นมีดารามาฝึกขี่ม้าเพื่อไปเข้าฉากหนังหลายคน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 03:30:57 PM »

อยู่ Queenslandครับ คุณละครับอยู่ที่ไหน ใช้msnรึเปล่าครับ ปีที่แล้วไปดูคนเดียวครับ หาคนไปด้วยไม่ได้ครับ

S76C+,C++
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:21:10 PM »

กีฬาที่รองจากยิงปืน และชอบมาก ๆ แต่ไม่มีโอกาสเรียนคือ ขี่ม้าค่ะ  Undecided   Cry  ชอบมาก ๆ
พอจะมีใครแนะนำได้บ้างมั๊ยคะ ว่ามีที่ไหนที่สอนดี ๆ มีคุณภาพ บ้าง
ระวังโดนม้ากัดนะครับ Grin Grinไม่ได้ล้อเล่นแต่เป็นเรืองจริงเพื่อนผมโดนมา...ฮาซะไม่มี Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:39:56 PM »

มีคับ ผมสอนให้เองคับ ที่สวนบางม่วง มีหาดส่วนตัวด้วยคับ ม้าฟรี สอนฟรี ที่พัก-อาหารฟรีถ้าไม่กลัวงูกัดก็มาจิคับ Grin Grin Grin.........แฮ่

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 11:40:47 PM »

อ้างถึง

คุณเสนัดครับ

วันที่ 12 นี้ผมทำงานแต่โดดงานไปเล่นเวลา 14:00 ถึงเย็นครับ ที่สุขุมวิท 62 ถ้าใครว่างเชิญทุกท่านเลยนะครับ ที่สนามเพื่อนผม
เพื่อนเรากันเองทั้งนั้น รับรองมันส์ลูกเดียวครับ

ถ้าไม่เล่นแต่จะไปดูอย่างเดียวก็ได้ครับ แล้วเย็นๆค่อยกลับไป Dinner กับคุณแม่ๆทั้งหลาย
อ้างถึง
โอะผมขอโทษด้วยครับเดือนนี้ผมยุ่งๆ โอกาสหน้าผมขอรบกวนแน่ๆครับ ขอบคุณมากๆครับคุณcarrera  Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 11:46:57 PM »

ได้ทุกเมื่อครับ ถ้าว่างเมื่อไรบอกนัดก่อนก็ดีครับ

วันนี้ผมก็ไปเล่นกับเพื่อนมาฝั่งละ 6-7 คนครับ กำลังมันส์ มีรายการ MTV มาถ่ายด้วยครับ แต่เขาไม่ได้ถ่ายพวกผมนะครับ ออกอากาศเดือนหน้า Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2004, 08:00:49 AM »

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ทั้งพี่ L/E และคุณมะขิ่น แล้วจะลองติดต่อดูค่ะ

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2004, 08:03:30 AM »

ต้องเลือกม้าที่มีกล้ามเนื้อที่ดีที่สุดด้วยนะจ๊ะ...เพราะมันต้องทานน้ำหนักผู้ขี่เยอะ...555 Grin
อ้างถึง

ขอบคุณในความหวังดีนะเจ๊  Angry ว่าแต่สนใจไปด้วยกันมั๊ยล่ะ ไหน ๆ ก็จะข้ามมาฝั่งตะวันออกอยู่แล้วนี่  Grin  Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2004, 10:13:59 AM »

มีคับ ผมสอนให้เองคับ ที่สวนบางม่วง มีหาดส่วนตัวด้วยคับ ม้าฟรี สอนฟรี ที่พัก-อาหารฟรีถ้าไม่กลัวงูกัดก็มาจิคับ Grin Grin Grin.........แฮ่

Shocked จริงหรือเปล่าเจ้าคะ (ทั้งเรื่องฟรี ทั้งเรื่องงู) Grin

I am dying... -*-

เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2004, 08:33:29 PM »

ได้ทุกเมื่อครับ ถ้าว่างเมื่อไรบอกนัดก่อนก็ดีครับ

วันนี้ผมก็ไปเล่นกับเพื่อนมาฝั่งละ 6-7 คนครับ กำลังมันส์ มีรายการ MTV มาถ่ายด้วยครับ แต่เขาไม่ได้ถ่ายพวกผมนะครับ ออกอากาศเดือนหน้า Grin Grin Grin Grin Grin

Wink

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
jujuhon
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #132 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 12:45:49 AM »

ของผมรองจากยิงปืนก็ขี่  motocross  ครับไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดขี่บ้างครับ

ราชสีห์  ผู้ภักดีต่อแผ่นดิน(เกิด)ศิษย์เจ้าแม่มุกจันรุ่นที่สาม
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #133 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 01:28:35 AM »

ตีปิงปองครับ Grin

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
ระอา-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ปีนี้จะไม่ซื้อปืนอีก

« ตอบ #134 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 11:29:46 AM »

ปั่นจักยานครับ

ยืนด้วยกายไม่ได้ถูกบังคับ
ยืนด้วยใจไม่ได้ถูกเงินซื้อ
เราจะขอปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ด้วยชีวิต
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์