เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:28:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬารอง.....(จากปืน)  (อ่าน 19653 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:09:01 AM »

...น้องโบว์เงียบไปเลย (สงสัยจะหงุดหงิด Huh ) ยังงั้นไม่ต้องเลิกบุหรี่หรอกจ้า Grin Grin

...เรื่องกอล์ฟต้องถาม ตาสี บางบอน ครับ (คุณ DICK) Grin

ไม่ได้หงุดหงิดเจ้าคะ แต่กำลังบอกตัวเองว่า "หลายคนเค้าขอแล้วนะ"

I am dying... -*-

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:09:17 AM »

สำหรับผม  ยิงปืนมาเป็นอันดับแรกอยู่แล้ว(แต่ไหงยิงไม่แม่นเลยแฮะ Sad)
  รองจากยิงปืนก็  เทนนิสครับ  เพิ่งหัดเล่นแค่เมื่อปีที่แล้วเอง(เพื่อนชวนเล่น เลยหัด  เดี๋ยวนี้กลายเป็นกีฬาโปรดไปแล้วครับ Wink)  แต่เมื่อก่อนเล่นบาสเก็ตบอลครับ รองจากยิงปืน แต่เทนนิสมันมาถีบบาสกลายเป็นที่3ไปแล้ว Grin
  ต่ออีกนิด  ลืม Grin  ชอบกีฬาประเภทโต๊ะสักหลาดด้วยครับ  สนุ๊กเกอร์  บิลเลียด  (สายตาก็สั้น แต่ไหงชอบเล่นกีฬาที่ต้องใช้สายตาฟะเรา Cheesy)
  เคยเรียนเทควันโด้ช่วงนึง แล้วตอนนั้นเรียนหนัก เลยต้องเลิก(รู้สึกเบื่อๆนิดหน่อยด้วย Cheesy) เคยซ่าไปแข่ง โดยสายสูงกว่าเตะปากฉีก เพราะตอนนั้นใส่เหล็กดัดฟัน Huh(น่าเปิดเผยมั้ยเนี่ยะ Grin) แต่หนุกดีครับ Grin
 อยู่ที่นี่ เล่นบอล,บาส,รักบี้(เล่นไม่ค่อยจะเป็น เพิ่งหัด  วิ่งทีลิ้นแทบห้อย) ยิงปืน(ไรเฟิล),เทนนิส   ฝึกไว้หลายๆอย่าง ใครชวนเล่นอะไรก็จะได้เล่นได้ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2004, 11:06:40 AM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:12:16 AM »

คุณ Bow ไอ้สามตัวดุกดิกไปไหนแล้วละ... Cheesy

ยังอยู่เจ้าคะ...อยู่นี่ไง    

แล้วยังมีอีกสองตัวที่กินแรงเพื่อน ไม่ดุกดิก อะไรเลย

I am dying... -*-

kim_latour
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:37:04 AM »

golf
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:50:52 AM »

........... Grin...กีฬารองไม่มีครับ   แต่พอดีในหมู่บ้านมีสนามแบดมินตัน พอมีเวลาว่างๆตอนเย็นๆก็ออกไปเล่นกับเพื่อนๆในหมู่บ้านอยู่บ่อยๆ ครับ    แต่ถ้าเป้นเรื่องรองที่ชอบจากปืนก็คือการท่องเที่ยวป่าเขา  ถ้ามีวันว่างก็จะมีโปแกรมเดินทางเที่ยวอยู่บ่อยๆ ครับ... Grin Grin..

น่ารักดีครับคุณโบว์... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:53:36 AM »

ฟุตบอลครับ Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:57:47 AM »

เล่น บาสเกตบอล ตอนเช้าที่ การกีฬาแห่งประเทศไทยครับ เหมาะสมมากกก ผู้เป็นโรคกระดูกไม่เหมาะที่จะเล่นครับผม

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:58:59 AM »

อ่านของแต่ละท่านแล้วเนี่ย
ทำให้นึกถึงอดีตสมัยวัยสะรุ่น
แฮ่ะๆ..เคยเป็นนักกรีฑา400เมตร / 4x400เมตร / 200เมตร / 4x200เมตร
ส่วนแบตมินตัน แตก่อนเคยเล่น และเพลิดเพลินกะมันเป็นบางอารมณ์
บางอารมณ์ก็เมามันมากๆ
ครั้งล่าสุดที่เล่นแบตมินตันกะเพื่อนนี่ก็ที่สนาม ม.เกษตรครับ

อ้อคุณจีอากิทราบได้ไง..ว่าผมชอบสุภาพสตรีสวมสีขาวสะอาดๆน่ะครับ

(ดีใจจัง อีตาลิเกพลายแก้วไม่เข้ากระทู้นี้ Grin Grin)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 01:11:55 PM »

ปีนหน้าผาก็น่าสนนะ สงสัยต้องจูงมือไปกะนู๋โบว์ซะแล้ว ตอนแรกไม่กล้าปีนเพราะตอนนั้นนน.เยอะแต่ตอนนี้ลงไปแล้ว14กก.ก็น่าลุ้นอยู่หรอกว่าแขน+ขาจะลากตัวเจ๊ไปถึงข้างบนได้ป่ะ Cheesy Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 01:31:28 PM »

เรียนคุณจีอากิ

ก่อนอื่นขอบอกว่ารูปสวยจังเลยครับ
(อยากได้รูปแบบนี้มาวางบนโต๊ะทำงานจัง Grin)

สำหรับผมนี่นอกจากยิงปืนแล้วก็วิ่งจ๊อกกิ้ง
(แต่ไม่ได้วิ่งทุกวันเนื่องจากภาระการงานกลับบ้านเกือบๆ2ทุ่มแล้ว)

อีกอย่างก็ยกดัมเบล  อันนี้ง่ายหน่อย
ไม่จำเป็นต้องใช้อุปกรณ์มากครับ
สร้างความแข็งแรงให้กะกล้ามเนื้อ ทำให้ร่างกายกระฉับกระเฉง

อ้อ......ยังสามารถสร้างความอุ่นใจได้เวลาเกิดเหตุฉุกเฉิน
เวลาต้องวางมวยกะจิ๊กโก๋เพื่อปกป้องคุณจีอากิไม่ให้ใครมารังแกไง

(ฮึ่ม..ขู่อีตาลิเกพลายแก้วไว้ก่อน)

แล้วคุณจีอากิล่ะครับไปเล่นกีฬากะใคร...เอ๊ย...เล่นกีฬาอะไร

ขี่จักรยานเสือภูเขาครับ..................แต่เลิกออกทริปมาสอง-สามปีแล้ว เลยเอามาขี่เล่นแถวๆบ้านแทน...........สลับกับตีแบดและว่ายน้ำกับลูกชาย

ว่างก็ "ตีงู"ตามหน้าเวป.โดยเฉพาะงูตัวสั้นๆดำๆ Grin Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 01:38:14 PM »

ก็หัดเล่นหลายอย่างครับ แต่ไม่ค่อยเป็นเท่าไร ช่วงสองปีนี้ก็จะเล่นแบตกับเพื่อนๆ ขึงเน๊ตตีกันในสนามหญ้า ช่วงเย็นๆวันหยุด แต่ไม่ได้เล่นถูกแบบแผนอะไร ตีเพื่อออกกำลังสนุกๆ ว่ายน้ำก็พอได้บ้าง สมัยเด็กๆก็เล่นว่ายน้ำเกาะเรือโยง จากนนทบุรีมาเกือบถึงท่าช้าง ตอนนี้หน้าร้อนก็ไปวายเล่นในสระบ้านเพื่อน ก็พอได้ครับแต่เริ่มไม่ค่อยไหวแล้ว คิดๆอยู่เหมือนกันว่า ถ้ามีโอกาศจะลองว่ายในอ่างดูบ้าง อยากรู้ว่าเป็นอย่างไร เพื่อนๆในเว๊ปมีใครเคยวายน้ำในอ่าง หรือใครที่ว่ายเก่งแล้ว ถ้ามีโอกาศช่วยฝึกสอนให้หน่อยนะครับ หรือว่าจะนัดกันไปว่ายหลายๆคนก็ได้ คงจะสนุกดีเหมือนกัน  ธนูก็เคยหัดยิงแต่ไม่ถึงกับจริงจังเท่าไร ช่วงหลายปีมานี้ร้านที่ขายอุปกรณ์เกี่ยวกับธนูหายไปหมดเลยต้องเลิกยิง ปืนรู้สึกว่าอุปกรณ์หาง่าย มีหลายสนาม ก็ได้เล่นบ่อยหน่อย แต่ก็ไม่จริงจังครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 01:57:08 PM »

นอกจากยิงปืนแล้วก็มี กอล์ฟ ครับ พอถูๆไถๆ ตามก๊วนเขาไปครับ ถ้าลดลงไปซัก 10 ปีที่แล้วก็พอเล่นฟุตบอลได้บ้าง พอดีตอนนี้หนักพุงครับ Tongue

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 02:45:56 PM »

สมัยเด็ก ก็เล่น กีฬา เป่ากบ กับทอยเส้นครับ ตอนนี้ (ก็ ยังเด็กอยู่  Grin)  ปิงปอง ครับ

อ้างถึง
แต่ตอนนี้ลงไปแล้ว14กก.ก็น่าลุ้นอยู่หรอกว่าแขน+ขาจะลากตัวเจ๊ไปถึงข้างบนได้ป่ะ 

เจ๊ ลด ยังงัย   ..เข้าคอส ป่าว  หรือมีสูตร จะให้ผู้ มีอิทธิพล ที่บ้าน ไปลดบ้าง
      เพราะ หุ่นใกล้นางงาม  เข้าไปทุกทีแล้ว  Undecided( นางงามแถว สมุทรปราการ) Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 02:48:54 PM »

เอ.......กระทู้นี้คนตอบเยอะจัง .เป็นเพราะพี่ ๆ ชอบ เล่นกีฬา ....หรือ เพราะ อย่างอื่น Grin
     จริง ป่าว พี่ ซับฯ Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 02:53:24 PM »

ตกปลาครับ  ตามเขื่อน  ตามทะเลครับ แบบว่าเป็นคนทำบาปขึ้นครับ

รองลงมาก็ซูโม่ครับ เนื่องหุ่นอำนวยครับ แต่ไม่เคยเล่นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 02:57:40 PM โดย CT » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์