เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:31:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬารอง.....(จากปืน)  (อ่าน 19669 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 02:54:37 PM »

ว่างก็ "ตีงู"ตามหน้าเวป.โดยเฉพาะงูตัวสั้นๆดำๆ  Grin Grin Grin

I am dying... -*-

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:14:56 PM »

ตีงูนี่....เป็นกีฬากะเขาด้วยเหยอ......พี่มะขิ่น
(ตีไม่ทันร็อก ผมน่ะนักวิ่งเก่า ฮี่ๆๆ  Grin Grin Grin)

ส่วนปีนหน้าผานี่ แนะนำคุณโบว์ลองไปเที่ยวแถวๆรีสอร์ตเมืองนครนายกสิครับ
เขามีบริการ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:25:33 PM »

ว่าจะเรียนเลยเจ้าคะ...แต่มันเป็นกีฬาที่เล่นคนเดียวไม่ได้ ต้องมีบัดดี้คอยดูแล เหมือนดำน้ำ ซึ่งกำลังหาอยู่เจ้าคะ

I am dying... -*-

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:40:12 PM »

ตีงูนี่....เป็นกีฬากะเขาด้วยเหยอ......พี่มะขิ่น
(ตีไม่ทันร็อก ผมน่ะนักวิ่งเก่า ฮี่ๆๆ  Grin Grin Grin)

ส่วนปีนหน้าผานี่ แนะนำคุณโบว์ลองไปเที่ยวแถวๆรีสอร์ตเมืองนครนายกสิครับ
เขามีบริการ

อืห์มมมมมมมมมมม................ใช่ๆ อาจจะวิ่งไล่ตีไม่ทัน

งั้นต้องเอา FABARM ติดมือไปด้วย Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 03:55:40 PM »

นอกจากยิงปืน แล้ว ที่ชอบมาก คือ ดำน้ำ ครับ พักหลังๆไม่ได้ดำมานานแล้ว
รองมาก็ ว่ายน้ำ อันนี้ก็ชอบ ว่ายได้เป็นกิโล ครับ
แต่ที่ทำบ่อยคือ วิ่ง จ็อกกิ้ง ครับ

ช่วงนี้มีกีฬาใหม่น่าสนใจครับ  ว่างๆรบกวนพี่ มะขิ่น ช่วยสอน "ตีงู" ให้หน่อยครับ  กีฬาใหม่  อินแทรนด์ มาแรงแน่ๆ Grin Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 04:29:49 PM »

เขามีบริการ

อืห์มมมมมมมมมมม................ใช่ๆ อาจจะวิ่งไล่ตีไม่ทัน

งั้นต้องเอา FABARM ติดมือไปด้วย Grin

อ่ะ ...เจี๊ยก..ก...ก..

ใครเขาเอาฟ้าบอาร์มตีงู
ท่านโทนอีกคน...แหม....
อินทรง..อินเทรนด์ที่ไหน Grin Grin

เอาเป็นว่าตีปิงปองกันดีกว่าครับ
กีฬาในร่ม..ผมสนับสนุน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:04:43 PM »

Smiley ครับ
ผมยังคิด ๆ ดูอยู่ว่า  อีก 5 ปี ข้างหน้าจะเล่นอะไรดี
กีฬาที่อยากเล่นอันดับ 1  ยิงธนู ครับ 
                              2  กอล์ฟ
                             3. ไปเดินเล่นตามสนามสาธารณะ
 Smiley
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:22:03 PM »

Smiley ครับ
ผมยังคิด ๆ ดูอยู่ว่า  อีก 5 ปี ข้างหน้าจะเล่นอะไรดี
กีฬาที่อยากเล่นอันดับ 1  ยิงธนู ครับ 
                              2  กอล์ฟ
                             3. ไปเดินเล่นตามสนามสาธารณะ
 Smiley

ที่บอกอยากเล่นยิงธนูนี่เล่นรึยังครับ Huh
 ยังยิงธนูอยู่รึเปล่าครับ Huh
ไปยิงได้ที่ไหนได้ครับ Huh
แล้วต้องไปสมัครเป็นสมาชิกรึเปล่าครับ ผมไม่เคยยิงที่ประเทศเลย อยากเอาของเก่าไปเล่นครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:24:16 PM »

อยากเล่นยิงธนู
ลองๆสอบถามที่ ห้างเอฟบีที
ตรงข้ามสนามกีฬาหัวหมากสิครับ
รึเดินดุ่มๆไปสนามยิงธนูของกกท.ก็ได้

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:42:30 PM »

Smiley
ครับ
ผมเคยเรียนรู้ ฝึก ที่สนามหัวหมากครับ เมื่อปี2536
ปัจจุบันเลิกเล่น และขายอุปกรณ์ ทั้งหมดแล้วครับ
อนาคตยังคิดที่จะหันไปเล่นอีกครับ 
ถ้าสนใจก็ไปเรียนรู้ฝึกได้ที่สนามกีฬาหัวหมากครับ  (จนท.ที่นั่นน่ารัก  สุภาพทุกท่านครับ)
รูปที่เห็นข้างโพส
 Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 07:02:55 PM โดย sak » บันทึกการเข้า
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:49:26 PM »

ขอเสริมป๋า submachine ( ขออนุญาติเรียก"ป๋า"ไม่ว่านะครับป๋า sub Smiley ) สนามธนูที่หัวหมากใหญ่กว้างขวางดีมาก อยู่ตรงข้ามสนามยิงปืนหัวหมากเลย( สนามยิงปืนอยู่ติดกับสนามยิงเป้าบินอีกที ) ยิงปืนเสร็จยิงธนูต่อได้เลยคร๊าบบบ Cheesy

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:54:06 PM »

กีฬาที่ผมนิยมนอกจากยิงปืน ก็ กอล์ฟ กับว่าน้ำ............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 06:54:50 PM »

คุณ Sak รูปหล่อมากครับ

ผมมีทั้ง Compound และ Recurve ครับเคยซื้อเป้าจาก FBT มาเล่นแต่คนเดียวไม่สนุกเลยครับ ระยะตั้งมันก็ไม่ได้ด้วยครับ

ผมยิงที่ Hawaii พวกที่สอนผมเขาเอาไว้ล่าสัตว์ ก็สนุกไปอีกแบบครับ ไม่รู้ที่หัวหมากเขาให้ใช้อย่างที่
ผมมีรึเปล่าครับ หรือต้องใช้แบบพวกแข่งขัน ถึงเล่นในสนามได้ Grin Grin Grin

ไว้ผมจะเดินดุ่มๆเข้าไปลองครับคุณ Submachine เพราะคุณ Sak บอกว่าจนท.ที่นั่นน่ารัก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:04:53 PM »

ใกล้ๆสนามยิงธนูนอกจากเป็นสนามยิงปืนและยิงเป้าบินแล้ว

อีกฟากจะเป็นสระว่ายน้ำมาตรฐาน กะสระกระโดดน้ำมาตรฐาน

เอ้อ....คุณจีอากิถนัดอย่างไหนครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:10:05 PM »

ว่างก็ "ตีงู"ตามหน้าเวป.โดยเฉพาะงูตัวสั้นๆดำๆ  Grin Grin Grin

..สั้นๆ...ดำๆ..ก็งูดินซิ Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์