เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:25:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬารอง.....(จากปืน)  (อ่าน 19643 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:10:23 PM »

เคยไปแอบดูนักกีฬาซ้อมยิงธนู...ไม่ใช่แค่เจ้าหน้าที่น่ารักนะเจ้าคะ "นักกีฬา" ก็น่ารักด้วย

I am dying... -*-

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:12:08 PM »

....ของผมรองๆ จากยิงปืนก็ จ๊อกกิ้งครับ.....  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:25:43 PM »

เมือก่อนก็เล่นจำพวกกีฬาผาดโผนแต่หลังจากผ่าตัดกระดูกสันหลังก็เล่นแค่บาสแต่ปัจจุบันก็ไม่ได้เล่นแล้วเอาแต่วิ่งอย่างเดียว
เล่น บาสเกตบอล ตอนเช้าที่ การกีฬาแห่งประเทศไทยครับ เหมาะสมมากกก ผู้เป็นโรคกระดูกไม่เหมาะที่จะเล่นครับผม
ยืนยันครับ Grinแต่ถ้าอดใจไม่ใหวก็เล่นในตำแหน่งการด์จ่ายก็ได้(ไม่ต้องไปอัดกับใครจ่ายลูกเดียวพอเผลอก็ยิง3แต้ม) Cheesyแต่ผมเล่นตำแหน่งนี่ไม่ถนัดเพราะสมัยก่อนเล่นเป็นเซ็นเตอร์แต่มาระยะหลังมีคนตัวใหญ่กว่าก็ไปเล่นเป็นปีก(พวกBPอะครับ) Grin แล้วก็ขออนุญาติพี่aotเอารูปไปใช้เป็นโลโก้ด้วยนะครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 09:37:06 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:33:13 PM »

บาสเก็ตบอลนี่
ผมเล่นได้ถนัดตำแหน่งเดียวคือ
การ์ดหลังซ้าย

อีตา51สิ เล่นเซ็นเตอร์

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 07:50:45 PM »

Smiley
ครับ 
ขอบคุณสำหรับคำชมครับ   ตัวจริงคนละเรื่องครับ
 Cool
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 08:12:16 PM »

อดีต  สมัยเรียน  เล่นเทเบิลเทนนิส  บาสเกตบอล

ปัจจุบัน  แบดมินตัน  ยกน้ำหนักเสริมหล่อนิดหน่อย

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 08:48:36 PM »

คุณจิอากิในรูปนี้ สวยจังครับสเปคผมเป๊ะเลย ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วว่าอีตาคุณพลายแก้วแววไวยรู้สึกยังไงตอนมองรูปยัยพลอยฟ้า+พลอยฝน Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 09:01:30 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:00:18 PM »

อ่ะ....ทีนี้ตอบจริงๆแระ Grin ปีหลังๆนี่ไม่ได้เล่นอะไรที่นับเป็นกีฬาเลยครับ Undecided  มีที่ใกล้เคียงก็ใส่บู๊ตหัวเหล็กเดินจากหน้าร้านทะลุหลังโกดัง กับปีนขึ้นปีนลงรถพ่วงรวมๆแล้วตกวันละเกือบๆ10กิโลฯ Cry Cry Cry พอเลิกงานก็เลยขี้เกียจลากขาเพราะแค่นี้ก็ทำนน.ไม่ค่อยยอมขึ้นแล้ว Tongueเลยทำได้แค่ วิดพื้น,ซิตอัพ,ยกดรัมบ์เบลไปตามประสาวันละชม. ปีนึงก็มีออกทริปดำน้ำปีละ3-4ครั้งแบบหนักๆเอาสะใจแต่ไม่ค่อยอยากนับเป็นกีฬาเท่าไหร่ Grin Grin Grin  ถ้าพูดถึงอดีตอันแสนหวานประสาคนแก่ ก็มีเล่นรักบี้ให้คณะช่วงสมัยเรียนแค่นั้นหละครับ Smiley
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:11:30 PM »

คุณจิอากิในรูปนี้ สวยจังครับสเปคผมเป๊ะเลย ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วว่าอีตาคุณพลายแก้วแววไวยรู้สึกยังไง

เห็นด้วยกับพี่อีเมล์ครับ รูปนี้คุณจิอาอิดูสวยมาก(จริงๆนะ ส่งตรงจากใจเลย) ได้เห็นหน้าสวยๆของคุณอย่างชัดเจน ผมปอยผมที่ปรกบริเวณหน้าผากไล่ลงมาตามแก้มข้างซ้ายของคุณ ดูsexyน่าหลงใหลอย่างบอกไม่ถูก คุณจิอากิ คุณรู้ตัวไหมว่าคุณเป็นคนสวยมากนะครับ ดูเป็นหญิงผู้ดีแสนงาม ยิ่งใส่เสื้อเชิ้ตขาวเข้ารูป ดีเซ็กซ์ซี่เหมือนสาวอ็อฟฟิตงามๆและนักศึกษาสาวสวยๆภายในคนๆเดียวกัน ผมเองหากมีแฟนสวยเพียง50เปอร์เซนต์ของความงาม+ผู้ดี+น่ารัก+เซ็กซ์ซี่ ของคุณจิอากิ ก็คือว่าพลายแก้วมีบุญและวาสนา ที่จะได้นางฟ้ามาใกล้ชิดแล้วครับคุณจิอากิ เสียดายผมอยากเซฟรูปคุณเก็บไว้ แต่เซฟแล้วเปิดไม่ได้(พระคงลงโทษคนบาปอย่างผม) ก็ได้แต่ Set As Deskup เพื่อให้รูปของคุณปรากฎบนหน้าจอเพื่อนัยน์ตาจะได้เห็นว่านางฟ้าลงมาเกิดนั้น หน้าตาเป็นเช่นไร พลายแก้วผู้ด้อยวาสนา ทำได้เพียงเท่านี้แหละ

อ้อ......พี่อีเมล์ครับ คุณจิอากิผมถือว่าเป็นนางฟ้ารุ่นพี่ครับ น้องสาวพี่อีเมล์เป็นนางฟ้ารุ่นน้อง ขอบคุณพระจริงๆ เว็บบอรด์ อวป. มีแต่สาวรักปืน ที่งามเหมือนนางฟ้า(จริงๆ หากรูปมิได้รับการตกแต่ง)

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:13:15 PM »

ยิงปืนก็สนุก มันส์ สะใจ ได้สมาธิ  ตอนนี้ก็ชอบว่ายน้ำครับ เขาบอกว่าเป็นกีฬาเพื่อสุขภาพที่ยอดเยี่ยม  อย่างคุณจิอากิอยากหุ่นดีกว่านี้ต้องว่ายน้ำนะครับ อีกอย่างก็คือ วาดรูป ได้ใช้อารมณ์อย่างอิสระ...จินตนาการ......สุดสุข

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:33:02 PM »

อ้อ.....ลืมตอบตามวัตถุประสงค์ของคำถามที่คุณจิอากิสนใจ พูดกันตรงไปตรงมาแล้ว กีฬายิงปืนเป็นกีฬาหลักของผมครับ(อาจเรียกได้ว่ากีฬาเดียวที่ผมสนใจและฝึกอย่างสม่ำเสมอ) หากรองลงมา เมื่อก่อนจะชอบว่ายน้ำมากครับ แต่หลังๆไม่ค่อยได้ไปว่าย เนื่องจากเลิกงาน(ปัจจุบัน) เลิกเรียน(ในอดีต)ก็เหนื่อยแล้วครับ กลับมาต้องผจญงานบ้านในห้องพักอีก เอาเป็นว่าสำหรับผมหากเป็นกิจกรรมได้เหงื่อจริงๆ คงมีเพียง ถูห้อง ล้างรถ รีดผ้า หยิบเสื้อผ้าใส่ตะกร้อยกไปซัก(ตามเครื่องหยอดเหรียญ) รดน้ำต้นไม้ ยกข้าวยกของ ทั้งที่ทำงานและที่ห้องพัก เป็นช่างซ่อมบำรุงจำเป็น สำหรับที่อ็อฟฟิตและที่บ้าน(เดินโฮมโปร ถี่ยิงกว่าเดินห้างอื่น)

สรุปง่ายเลยงานอดิเรกของผมจริงๆแล้วคืองานช่างครับ(สมัครเล่นนะ ซ่อม ติดตั้ง ประกอบ สิ่งต่างๆเป็นงานอดิเรก) เรียกหรูหน่อยว่า " Craft man" อ้อ.....ลืมบอกไป ความสนใจของผมนอกจากเรื่องปืนแล้ว ก็เรื่องเครื่องมือช่าง และการซ่อมบำรุง อย่างน้อยสองเดือนครั้ง ต้องซื้อเครื่องมือช่าง(ราคาถูก) ที่คาร์ฟู หรือไม่ก็คลองถม มาใช้งานเป็นประจำเสมอ ไม่ว่าเครื่องเจาะ เครืองเจียร์ เครื่องขัด เครื่องเป่าลม ฯลฯ มาใช้งานซ่อมบำรุงบ้านและอ็อฟฟิต(ไม่มีคนทำเลย ผมเลยต้องทำ) แต่ก็ชอบครับ(แต่รองจากปืน)

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:47:27 PM »

น้องพลาย..รู้สึกว่าจะหลงรูปจังเลยนะ .... ไม่กลัวแฟนคุณจิอากิ เอ๊ย ..แฟนคุณที่บ้านหมั่นไส้เอาเหรอ ... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:54:20 PM »

น้องพลาย..รู้สึกว่าจะหลงรูปจังเลยนะ .... ไม่กลัวแฟนคุณจิอากิ เอ๊ย ..แฟนคุณที่บ้านหมั่นไส้เอาเหรอ ... Grin

พี่ทศกัณฐ์ มีอย่างที่พี่ว่าไว้จริงก็ดีนะสิครับ เกือบทั้งหมดก็เป็นพี่เป็นน้องกันมากกว่าครับ(ไม่ว่าใครคนใด ทั้งสมัยเรียน และสมัยปัจจุบัน) หากมีอย่างที่บ้านจริงดังที่พี่ทศฯว่าไว้ คงไม่มีเวลามาเล่นเนตอย่างนี้หรอก(เพราะต้องเป็นพ่อบ้านรับใช้สาวเขาง่ะ ไม่อยากเอาลูกสาวเขามาลำบาก ผมบริการให้ทุกอย่างดีกว่า) แต่หล่อนก็ต้องเอาใจผมเก่งๆนะในบางเรื่อง(ไม่บอกว่าเรื่องอะไร)

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:49:42 PM »

Grin กีฬารองจากยิงปืนหรือคับ...

ช่วยพี่มะขิ่นไล่ตีงูคับ...

บางทีไม่มีงูออกมาเลื้อยก็ซ้อมๆเลื้อยเองบ้างคับ...  Grin

ปกติเวลาจะยิงปืนก็ไม่ค่อยจะมีแล้วคับ...

แต่เอ.. เล่นเนทนี่จัดว่าเป็นกีฬาหรือเปล่าล่ะคับ... ถ้าใช่ก็นี่แหละคับ...  Cheesy
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2004, 12:20:11 AM »

คุณ E-Mail เล่นรักบี้ตำแหน่งอะไรครับ อยากทราบว่ามหาวิทยาลัยไหนด้วย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 10
  พิมพ์