เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:37:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: S & W MOD. 19 - 5 .357 MAG. รมดำ ปี 2527 ไม่ถึง 100 นัด 25,000 บาท ได้ป่ะ  (อ่าน 5626 ครั้ง)
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 05:33:08 PM »

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:20:28 PM »

ไม่เข้าใจหัวข้อกระทู้ครับ Huh ต้องการถามความเห็นเพื่อจะซื้อหรืออยากประกาศขายละครับ?
ถ้าคำถามคือซื้อดีไหม....คำตอบคือเอาสิ ราคานี้คบได้
ถ้าต้องการขาย....คำตอบคือเอามาสิ ผมรับซื้อ Cool
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 05:35:23 PM »

ไม่เข้าใจหัวข้อกระทู้ครับ Huh ต้องการถามความเห็นเพื่อจะซื้อหรืออยากประกาศขายละครับ?
ถ้าคำถามคือซื้อดีไหม....คำตอบคือเอาสิ ราคานี้คบได้
ถ้าต้องการขาย....คำตอบคือเอามาสิ ผมรับซื้อ Cool

ผมต้องกราบขอโทษคุณ   E_mail  คือผมไปธุระที่จังหวัดสุรินทร์หลายวัน  ไม่ได้เข้ามาดู  ต้องขอโทษทีนะขอรับท่าน    จุดประสงค์คือผมถามพี่ ๆ น่ะครับ   ผมซื้อแล้วและได้ท่านนายอำเภอใจดีออกใบ ป. 3 ให้แล้วครับ   ตัดโอนกันเรียบร้อยแล้วครับผม  ที่ถามคือว่าไม่แน่ใจว่าจะสมควรแก่ราคาและกาลเวลาหรือไม่ขอรับ   ไม่ขาย  เพราะกว่าจะได้แทบแย่นะครับ หมายถึงใบ ป. 3 ครับผม  แต่ท่านบอกว่า  สมควรเป็นที่สุดผมก็สบายใจมากเลยละครับท่าน  และที่สำคัญผมไม่ค่อยเก่งเรื่องคอม.  ยังต้องให้พี่ ๆ สอนอีกมาก  ผมฝากรูปให้ดูด้วยนะครับ  ทำเอง  ถ่ายเอง ยังไม่เข้าท่า โอกาสหน้าจะพยายามให้ดีกว่านี้...ขอรับท่าน

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 05:59:24 PM »

หลงรัก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 07:01:48 PM »

ผมต้องกราบขอโทษคุณ   E_mail  คือผมไปธุระที่จังหวัดสุรินทร์หลายวัน  ไม่ได้เข้ามาดู  ต้องขอโทษทีนะขอรับท่าน    จุดประสงค์คือผมถามพี่ ๆ น่ะครับ   ผมซื้อแล้วและได้ท่านนายอำเภอใจดีออกใบ ป. 3 ให้แล้วครับ   ตัดโอนกันเรียบร้อยแล้วครับผม  ที่ถามคือว่าไม่แน่ใจว่าจะสมควรแก่ราคาและกาลเวลาหรือไม่ขอรับ   ไม่ขาย  เพราะกว่าจะได้แทบแย่นะครับ หมายถึงใบ ป. 3 ครับผม  แต่ท่านบอกว่า  สมควรเป็นที่สุดผมก็สบายใจมากเลยละครับท่าน  และที่สำคัญผมไม่ค่อยเก่งเรื่องคอม.  ยังต้องให้พี่ ๆ สอนอีกมาก ผมฝากรูปให้ดูด้วยนะครับ  ทำเอง  ถ่ายเอง ยังไม่เข้าท่า โอกาสหน้าจะพยายามให้ดีกว่านี้...ขอรับท่าน

Grin เรื่องคอมฯ ใช้งานบ่อยๆเดี๋ยวก็เป็นไปเองแหละครับ ผมก็เพิ่งใช้มาแค่ 5-6 เดือนเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 07:31:12 PM »

ผมต้องกราบขอโทษคุณ   E_mail  คือผมไปธุระที่จังหวัดสุรินทร์หลายวัน  ไม่ได้เข้ามาดู  ต้องขอโทษทีนะขอรับท่าน    จุดประสงค์คือผมถามพี่ ๆ น่ะครับ   ผมซื้อแล้วและได้ท่านนายอำเภอใจดีออกใบ ป. 3 ให้แล้วครับ   ตัดโอนกันเรียบร้อยแล้วครับผม  ที่ถามคือว่าไม่แน่ใจว่าจะสมควรแก่ราคาและกาลเวลาหรือไม่ขอรับ   ไม่ขาย  เพราะกว่าจะได้แทบแย่นะครับ หมายถึงใบ ป. 3 ครับผม  แต่ท่านบอกว่า  สมควรเป็นที่สุดผมก็สบายใจมากเลยละครับท่าน และที่สำคัญผมไม่ค่อยเก่งเรื่องคอม.  ยังต้องให้พี่ ๆ สอนอีกมาก ผมฝากรูปให้ดูด้วยนะครับ  ทำเอง  ถ่ายเอง ยังไม่เข้าท่า โอกาสหน้าจะพยายามให้ดีกว่านี้...ขอรับท่าน

Grin เรื่องคอมฯ ใช้งานบ่อยๆเดี๋ยวก็เป็นไปเองแหละครับ ผมก็เพิ่งใช้มาแค่ 5-6 เดือนเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต้องขอบพระคุณท่านวรกฤษ   มากเลยนะขอรับ  ที่ให้กำลังใจเรื่อง  คอม.  ผมจะปรับปรุงตัวโดยเร็วครับท่าน

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 06:50:57 AM »

Winkยินดีด้วยครับ...ตัวนี้ผมก็ชอบครับ Wink

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 09:14:53 PM »

กราบขอบพระคุณ....คุณพี่    "เป้าสะอาด"  มากเลยขอรับ  ที่ให้กำลังใจ    ขอบพระคุณขอรับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 09:19:19 PM »

Grin ยินดีด้วย ปืนสวยราคาคุ้มค่าครับ รักษาดี ๆ นะครับ ระวังสมาชิกท่านอื่นจะจีบเอาไป Grin

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 09:25:49 PM »

Grin ยินดีด้วย ปืนสวยราคาคุ้มค่าครับ รักษาดี ๆ นะครับ ระวังสมาชิกท่านอื่นจะจีบเอาไป Grin
กราบขอบพระคุณ  ท่าน  "NaiMai"  ที่เตือน...กราบขอบพระคุณขอรับ[/color]

แมน
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 09:31:57 PM »

วันก่อนที่แถวบ้าน S&W M19-4 ศูนย์หลังแหว่งนิดหน่อย ขาย 40,000
แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 09:48:01 PM »

วันก่อนที่แถวบ้าน S&W M19-4 ศูนย์หลังแหว่งนิดหน่อย ขาย 40,000
แสดงว่า  "สิ่งมหัศจรรย์"   เกิดกับผมแล้วหรือ...ขอรับพี่  "แมน"

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 26, 2005, 12:41:16 AM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2008, 07:27:12 PM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
แมน
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 26, 2005, 01:11:49 AM »

แสดงว่า "สิ่งมหัศจรรย์" เกิดกับผมแล้วหรือ...ขอรับพี่ "แมน"

ผมยังเด็กอยู่เลยครับ ขอ ป.3ยังไม่ได้เลย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2005, 01:18:29 AM »

Smiley..ยินดีด้วยครับคุณjack203 ..ปืนดี ณ.เวลานี้ เป็นราคาถูกมากกกก..อาวุธปืนมือสองที่อยู่ในมือชาวบ้าน.. ราคาไม่สูง.. เขาไม่ใช่พ่อค้า ไม่ได้มีอาชีพทางนี้.. เพียงแต่เมื่อไหร่จะตามหาเจอเขาได้ ซักที... Grin

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์