เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:33:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++20 วิธีดูเกย์!!!!+++  (อ่าน 4008 ครั้ง)
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 03:02:03 PM »

ผมเป็นข้อเดียวครับ

5. เวลาของตก จะค่อยๆบิดเข่าลงไปเก็บ

ก้มไม่ได้ เพราะปืนเหน็บอยู่ข้างหลัง  Grin Grin Grin
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 03:09:36 PM »

อืมม์    ......        ข้อ  1 .  มือหัก

อันนี้เป็นยังไงครับ    ?

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 03:43:37 PM »

ผมเป็นข้อเดียวครับ
5. เวลาของตก จะค่อยๆบิดเข่าลงไปเก็บ
ก้มไม่ได้ เพราะปืนเหน็บอยู่ข้างหลัง Grin Grin Grin

เหน็บหน้า ก็ค่อยๆบิดเข่าลงไปเก็บ เช่นกันครับ
ก้มแรง เดี๋ยว ปืน กระแทก ปืน Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 04:25:09 PM »

ผมเวลาเก็บของแล้วบิดเข่าลงไปเก็บเพราะ มันติดพุง ครับ ฮ่า

visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 05:42:33 PM »

ชอบมองผู้ชายหล่อผู้หญิงสวย ทั้ง 2 อย่างด้วยสิครับ จะเป็นไม่เนี้ยเรา
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 07:10:32 PM »

2. กระดกนิ้วก้อย แคะขี้มูกอ่ะครับ
6. อ่านนิตยสารเหล่านี้ vogue ดิฉัน พลอยแกมเพชร แพรวimage ฯลฯ ยิ่งนางแบบขึ้นปกนุ่งน้อยห่มน้อย ยิ่งต้องดูครับ
11. สั่งเข้าร้านเหล้า จะไม่สั่งเบียร์ แต่จะสั่งเครื่องดื่มจำพวก gin-tonic แทน รสชาติมันดีจริงๆครับ 17. มั่นใจ ทำไมมั่นใจไม่ได้ครับ
18. มองผู้ชายสวย อย่างน้องปอยผมว่าเขาสวยจริงๆครับ
ผมก็โดนหลายข้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 08:46:53 PM »

สงสัยว่าตัวเองจะมีเชื้อนิดๆซะแล้วครับ
5. เวลาของตก จะค่อยๆบิดเข่าลงไปเก็บ อันนี้ก็เพราะโก้งโค้งเก็บ  มันให้ความรู้สึกเหมือนถูกใช้ให้เก็บสบู่  หัวเราะร่าน้ำตาริน
12. คิดมากเมื่อได้รับชวนไปว่ายน้ำ ก็อายๆนะครับ กับกางเกงว่ายน้ำสมัยนี้ กับพุงผม40นิ้ว แล้วบางทีน้อยชายมันดื้อซะงั้น  น้ำลายหก

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 08:52:50 PM »

มี20ข้อไว้ทำไมให้ยุ่งยาก ส่องกระจกดูก็เห็นแล่ว  Grin
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 09:15:04 PM »

มี20ข้อไว้ทำไมให้ยุ่งยาก ส่องกระจกดูก็เห็นแล่ว Grin

ยิ่งสับสนไปใหญ่  Grin ...............ไอ้คนในกระจกนี่...  น่าซะจริงๆ จูบบบบ Cheesy หลงรัก
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 11:11:33 PM »

Grinยังมีวิธีดูอีกวิธีครับ  ลองๆร่วมเตียงนอนกับเขาสักคืน/๒ คืน สิครับ น้ำลายหก
รับรองรู้ชัวร์ว่าใช่เปล่า  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin Grin :-* :-* :-*

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 25, 2007, 11:23:19 PM »

เดี๋ยวมีให้เห็นอยู่เพียบ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 08:10:42 AM »

พวกเธอๆมีข้อดีอะไรบ้างไหม๊ครับ Cheesy
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 08:47:47 AM »

เหน็บหน้า ก็ค่อยๆบิดเข่าลงไปเก็บ เช่นกันครับ
ก้มแรง เดี๋ยว ปืน กระแทก ปืน Grin

ปืนกระเเทกลูกปืนสิครับ รสชาติไม่ต้องบรรยาย โดนชก โดนชก โดนชก

11. เข้าร้านเหล้า จะไม่สั่งเบียร์ แต่จะสั่งเครื่องดื่มจำพวก gin-tonic แทน

เอ้อ...ที่บ้าน เหลือ ยินโทนิค อีกครึ่งขวดครับ

อยากทราบเหตุผลข้อนี้จัง
(ส่วนใหญ่ ที่เห็น พวกเธอจะสั่งเบียร์ Coronaกันมากกว่า)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 26, 2007, 09:09:13 AM »

Grinยังมีวิธีดูอีกวิธีครับ  ลองๆร่วมเตียงนอนกับเขาสักคืน/๒ คืน สิครับ น้ำลายหก
รับรองรู้ชัวร์ว่าใช่เปล่า  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin Grin :-* :-* :-*

โอ้......ไม่ไม่  Grin Grin

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:50:54 PM »

พูดตามตรงครับ เมื่อก่อนผมไม่ได้นึกรังเกียจ ใครที่เป็นรสนิยมทางเพศแบบนี้เลย ถือว่าเป็นเรื่องส่วนตัว ถ้าคบกันเป็นเพื่อนกัน สมัยเรียน สมัยทำงานก็มี ต่างคนต่างอยู่ จนกระทั่งเมื่อเร็วๆนี้ได้เจอเหตุการณ์ที่ โดนทำอุบาทว์ไว้ ยอมรับเลย พบเห็นบางทีคนประเภทนี้มาใกล้ๆ บางทีนึกอยากกระโดดก้านคอเลย(เฮ้อ) ถ้าบางท่านได้อ่านกระทู้ที่ผมได้โพสต์ไว้ก่อนที่จะถูกลบนั้น จะเข้าใจว่าทำไม  แต่ถ้าต่างคนต่างอยู่ก็เรื่องของเค้า มิควรละเมิดสิทธิ์กัน (เอาอีกแล้วผมระบายอีกแล้ว)  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์