เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 06:38:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วคร๊าบ ผลการยิงสไตเออร์ของผม........  (อ่าน 54562 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 01:01:10 PM »

ฮือๆๆ อิจฉาจังเลยค่ะ ได้ทั้งยิงสไตย์เออร์ ทั้งได้ของที่ระลึก...ฮือๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 01:55:04 PM »

ขอบคุณครับผู้การ ว่าแต่จะเก็บรูปส่งไปโรงงานวันไหนครับ กลัวจะไม่ทันไปเซ็นชื่อรับของครับ Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 01:59:53 PM »

ขอบคุณครับ พี่สุพินท์

ผมอยู่ไกล เอาหน้าไปยืนยันลำบาก  Grin

ฝากพี่เสกรับให้ด้วยก็แล้วกันนะครับ

Grin Grin Grin

พี่เสกเผื่อผมด้วยครับ.. Grin Grin

ขอบคุณครับผู้การ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 02:07:12 PM »

ขอบพระคุณมากครับท่านผู้การสุพินท์ Smiley

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 03:49:30 PM »

Cheesyขอบคุณครับผม...

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2007, 10:58:58 PM »

ขอบคุณมากครับท่านผู้การสำหรับของฝากแต่ยังไม่ใด้เข้าไปรับเลยครับ  Smiley Smiley Smiley

แล้วพี่ตุ้ยจะเข้าไปรับเมื่อใหร่ครับ
Trex
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 10:55:16 AM »

ไม่ใด้ดูกระทู้เลย มารายงานตัวครับ
ผมผ้าขาวบนบ่าขวาครับ Grin Cheesy

ผม iceman เสื้อดำยืนติดกับครูดำครับ ส่วนพีธำรงอยู่ด้านหลังระหว่างผมกับครูดำครับ
งานนี้พี่เสกยิงใส้เดือนตายไปหลายตัวด้วยนิ้วชี้มือซ้าย .... Grin Grin Grin
Trex ครับ พี่ธำรงอยู่ด้านซ้ายของคุณ iceman ส่วนผมอยู่ด้านขวาครับ
ขอบคุณท่านผู้การสำหรับของฝากครับ
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 11:09:33 AM »

Cheesyยังไม่มีหมายกำหนดการณ์เลยครับคุณตี๋ ไม่แน่อาจจะเป็นวันอาทิตย์นี้  Grin
ขอบคุณมากครับท่านผู้การสำหรับของฝากแต่ยังไม่ใด้เข้าไปรับเลยครับ Smiley Smiley Smiley

แล้วพี่ตุ้ยจะเข้าไปรับเมื่อใหร่ครับ

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
-จ่าตะพาบน้ำ- * รักในหลวง*
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:05:45 PM »

....นึกว่าฝากกระบอกที่พี่ถืออยู่มาให้เป็นที่ระลึก....... Grin

ถ้ารู้ว่ากระบอกนั้นใครเป็นคนสั่ง แล้วจะหนาว

ท่านผู้การฯ ครับ ช่วงนี้มันร้อนมากเลยครับ
ผมอยากหนาวอ่ะ...อิอิอิ 
ด้วยความเคารพครับ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:35:13 PM »

ท่านผู้การฯ ครับ ช่วงนี้มันร้อนมากเลยครับ
ผมอยากหนาวอ่ะ...อิอิอิ
ด้วยความเคารพครับ
ไปดูที่แบกแดด

ขอบคุณมากครับท่านผู้การสำหรับของฝากแต่ยังไม่ใด้เข้าไปรับเลยครับ Smiley Smiley Smiley
ถ้าไปช้าหน่อย  อาจจะได้ CD รูปที่วางอยู่ที่ร้านด้วย
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:35:18 PM »

หลงรัก ขอบคุณผู้การมากครับ สำหรับของฝาก ขอบคุณครับ  หลงรัก

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
จอมยุทธ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1113

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:47:50 PM »

น่าใช้นะครับ

"คนชอบปืน และหลงไหลในศิลปะ"
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:55:31 PM »

[
อ้างถึง
ถ้าไปช้าหน่อย อาจจะได้ CD รูปที่วางอยู่ที่ร้านด้วย
อ้างถึง

.....ไปรับมาแล้วครับ...คนแรกเลย....คงต้องไปอีกรอบ....ไปเอาCD ...ปากกาเขียนลื่นดีมากๆ...ส่วนไฟแซ๊คให้ใช้เวลายิง.........เผาขน.....อิอิ
-จ่าตะพาบน้ำ- * รักในหลวง*
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 10:25:10 PM »

ไปดูที่แบกแดด

ขอบคุณท่านผู้การครับ

แต่เดาไม่ถูกอยู่ดีครับ  ยอมแล้วครับผม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รบกวนท่านผู้การฯ อีกหน่อยนะครับ คือปืนยาวกระบอกโตๆ นั่น ใช่ขนาด .50 รึป่าวครับ

แล้วผมสงสัยว่าจุดประสงค์จริงๆ เขาเอาไว้ยิงอะไรครับ ผมเห็นขนาดของลูกปืนแล้ว

ผมว่าเอามาปาหัวคนแรงๆ นี่ ยังแทบจะสลบเลยนะครับ และใช่ปืนแบบเดียวกับในเรื่อง shooter นึป่าวครับ

กระบอกที่พระเอกใช้ยิง ฮ. น่ะครับ

ต้องขอรบกวนท่านผู้การ และขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

ด้วยความเคารพครับ จากเด็กน้อยครับผม

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 12:05:47 AM »

บอกใบ้แทนพี่สุพินท์ครับ...

กระบอกที่ว่ารู้แล้วจะหนาว...

เจ้าของเคยอยู่แบกแดด...

แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้วครับ...อิ..อิ...Cheesy
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11
  พิมพ์