เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 05:54:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ75 Tune up  (อ่าน 38134 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #210 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:16:30 AM »

ขอบคุณครับคุณหมอ ของท่านตูรุส 1 ใน 1000  ของผมกระบอกเดียวในโลก Grin Grin Grin

เดี๋ยวผมส่งกล็อกไปให้พี่ทำบ้างนะครับ  แล้วจะเอาเข้าอบสีในเตาได้ไหมครับพี่ หลงรัก
อืม กล๊อก อบไม่ได้ต้องใช้ย่างไฟอ่อนๆแทน  Grin

เอา Glock ย่างไฟ โรยพริกไทยดำสักหน่อย เคี้ยวกรุบ เลย

มีกระบอกเดียวในโลกจริงๆ

คุณเจษครับ ถ้าผมจะทำ CZ 75 compact แบบกระบอกเดียวในโลกบ้าง............จะให้ช่วยส่งอุปกรณ์มาให้บ้าง ได้ไหมครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:22:43 AM »

ขอบคุณครับคุณหมอ ของท่านตูรุส 1 ใน 1000 ของผมกระบอกเดียวในโลก Grin Grin Grin

เดี๋ยวผมส่งกล็อกไปให้พี่ทำบ้างนะครับ แล้วจะเอาเข้าอบสีในเตาได้ไหมครับพี่ หลงรัก
อืม กล๊อก อบไม่ได้ต้องใช้ย่างไฟอ่อนๆแทน Grin

เอา Glock ย่างไฟ โรยพริกไทยดำสักหน่อย เคี้ยวกรุบ เลย

คุณเจษครับ ถ้าผมจะทำ CZ 75 compact แบบกระบอกเดียวในโลกบ้าง............จะให้ช่วยส่งอุปกรณ์มาให้บ้าง ได้ไหมครับ
โอเชครับ
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #212 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:28:27 AM »

ขอบคุณครับคุณหมอ ของท่านตูรุส 1 ใน 1000  ของผมกระบอกเดียวในโลก Grin Grin Grin

เดี๋ยวผมส่งกล็อกไปให้พี่ทำบ้างนะครับ  แล้วจะเอาเข้าอบสีในเตาได้ไหมครับพี่ หลงรัก
อืม กล๊อก อบไม่ได้ต้องใช้ย่างไฟอ่อนๆแทน  Grin

ของผมเอาไปจารอักขระ แล้วเสกดีกั่ว   Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #213 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:31:18 AM »

ของผมเอาไปจารอักขระ แล้วเสกดีกั่ว   Grin
เข้าท่านะครับเฮียกล๊อก..เอแต่ฝรั่งหนังเหนียวไม่มีง่ะ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #214 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:33:23 AM »

เฮียกล็อกแกล็ก เอา Glock ไป จาร ต้องลงน้ำมันด้วยนะครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #215 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:34:59 AM »

เฮียกล็อกแกล็ก เอา Glock ไป จาร ต้องลงน้ำมันด้วยนะครับ

55555555 Grin Grin
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #216 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:36:31 AM »

เข้าท่านะครับเฮียกล๊อก..เอแต่ฝรั่งหนังเหนียวไม่มีง่ะ
:Smiley  อือ... คิดไปคิดมา  ไม่เอาดีกว่าครับ  เดี๋ยวยิงไม่ออก  ปืนไม่ลั่น  Grin

Grin  น้ำมันพราย ผมมีอยู่นิดหน่อย  กลัวลงแล้วคนเขาจะมาขอซื้อปืนของผมอ่ะครับ  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:43:17 AM »

:Smiley อือ... คิดไปคิดมา ไม่เอาดีกว่าครับ เดี๋ยวยิงไม่ออก ปืนไม่ลั่น Grin

Grin น้ำมันพราย ผมมีอยู่นิดหน่อย กลัวลงแล้วคนเขาจะมาขอซื้อปืนของผมอ่ะครับ Cheesy
ลนจากตรงไหนมาครับ  ตรงด้ามกล๊อกป่าว Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #218 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:45:21 AM »

:Smiley อือ... คิดไปคิดมา ไม่เอาดีกว่าครับ เดี๋ยวยิงไม่ออก ปืนไม่ลั่น Grin

Grin น้ำมันพราย ผมมีอยู่นิดหน่อย กลัวลงแล้วคนเขาจะมาขอซื้อปืนของผมอ่ะครับ Cheesy
ลนจากตรงไหนมาครับ  ตรงด้ามกล๊อกป่าว Grin

ทาแล้วรูดด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่มัน(ส์) อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #219 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:46:37 AM »

วันนี้ ผมไปรับ ปืนโครงโพลิเมอร์ กระบอกที่สอง มาประจำการ (หลังจากขาย Glock 17 ไปเมื่อหลายปีที่แล้ว).................

ใครว่า ผมไม่ชอบปืนโครงโพลิเมอร์ Grin Grin Grin............

.

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #220 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:47:49 AM »

ทาแล้วรูดด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่มัน(ส์) อิอิ
Grin Grin :Smiley :Smiley :Smiley
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #221 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:48:50 AM »

วันนี้ ผมไปรับ ปืนโครงโพลิเมอร์ กระบอกที่สอง มาประจำการ (หลังจากขาย Glock 17 ไปเมื่อหลายปีที่แล้ว).................

ใครว่า ผมไม่ชอบปืนโครงโพลิเมอร์ Grin Grin Grin............

.
หนีไม่พ้นพิมพ์ยอดนิยม  Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #222 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:50:52 AM »

.
หนีไม่พ้นพิมพ์ยอดนิยม Grin

จนได้....อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ch chandee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #223 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 12:25:58 PM »

เรียนคุณ ยูเอสพี 40 คุณน่ารับเป็นช่างซ่อมสี เฉพาะ ซีแซด 75/85 ผมรับรองว่างานนี้รับ/รวย แน่ ของผมกระบอกหนึ่งแน่นอน ซีแซด 75 ปี 2533 ตอนนี้สีทีออกจากโรงงาน ด้ามด้านหน้ามีรอยแตกของสีแล้ว ( น่าจะป็นสนิมใน) ตอนนี้จะนำไปรมดำ ที่ร้านยอดการช่าง พร้อมกับจะรับ คิม/ทีมแมทต์ มาใว้อีกตัวหนี่ง ( ใหม่ )
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์