เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:14:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีเอกสารการสั่งซื้อปืนโครงการ สน.อส. บ้างครับ  (อ่าน 2576 ครั้ง)
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 06:51:02 PM »

ผมไปติดต่อขอเอกสารที่ ปกครองจังหวัดขอนแก่น ชั้นสามศาลากลางหลังเก่า เจ้าหน้าที่ผู้หญิงไม่ทราบว่าเธอไปโกรธใครมา ทั้งที่ยังแค่ 9 โมงเช้า ดูเธอไม่สบอารมย์เลย แสดงคำพูดไม่เหมาะแก่การทำงานราชการเลย ผมแค่ถามถึงเอกสารการสั่งปืนโครงการ ไม่รู้ว่าเธอโกรธทำไม ถ้าไม่ติดว่าต้องประชุมเรื่องตัวชี้วัดสารสนเทศกับผู้ว่าฯ ผมลุยแล้ว ใครเป็นหัวหน้าถ้าอ่านอยู่ปรับปรุงหน่อยนะครับ นี่ขนาดผมข้าราชการเหมือนกัน ซีก็คงไม่หนีกันเท่าไหร่ ยังขนาดนี้ เข้าเรื่องดีกว่า

เลยไม่ทราบว่าจะหาที่ไหน ท่านใดมีกรุณาหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ

Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 06:55:52 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=32220.0

และที่ว่าการอำเภอทุกแห่งครับ

ขี้เมา เล่นปืน
ชีวิตไม่เที่ยง พอเพียงก็ได้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

คุยไม่รู้เรื่องก็อย่าไปคุย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 09:01:26 PM »

เล่าความประพฤติวัน เวลา จดชื่อ ร้องเรียนไปที่กรมการปกครองครับ ประจานกันหน้าเวป ให้เสียหน่วยงานกันไปเลย อย่าลืมลงชื่อจริง นามสกุลจริง เวปบอร์ดของกรมการปกครองหน้าร้องเรียน http://www.dopa.go.th คนแบบนี้ยังคิดว่าตนเองยังยิ่งใหญ่ยังไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับการพัฒนาหน่วยงาน ต้องให้ไปอ่าน หนังสือของกพร.ที่ออกมา จะได้ใช้วาจาที่เป็นภาษาดอกไม้ได้

จงดีกับคนที่ดี
nuttee123456
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 10:05:51 AM »

ดีจังเลยครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์