เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:35:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอม....เจ๊โอจงมา...เจ๊โอจงมา  (อ่าน 12404 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 09:20:30 PM »

ขอภาพงามๆของพี่โอสักครั้งได้ไหม

Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 09:45:19 PM »

ขอภาพงามๆของพี่โอสักครั้งได้ไหม

Grin Grin
ปืนในมือของเธอ ทำไมช่างเหมือนปืนผมจัง........เอ่อออออ Shocked Shocked Shocked

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 10:25:03 PM »

ส้มตำนายควรอยู่ตรงข้ามการไฟฟ้าบางละมุงครับรสชาดซู้ดดดดยอดดดด...นึกถึงแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:03:21 PM »

เอารูปปัจจุบันหน่อยสิเจ้าคะ จะได้เห็น Before and After จูบบบบ

I am dying... -*-

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 02:13:23 AM »

Grin Grin
ปืนในมือของเธอ ทำไมช่างเหมือนปืนผมจัง........เอ่อออออ Shocked Shocked Shocked

Grin ในรูปเป็นเจ้าซุปไก่ของผมครับพี่วุฒ วันนั้นไปที่สนาม รด. ก่อนเดินทางต่อไปสนามนวมินทร์ตอนลงแข่งครั้งแรกครับ เอาซุปไก่ติดไปด้วยครับ ให้เจ้โอลองยิงเพลตเหล็กครับ เป็นผู้หญิงคนแรกเลยนะเนี่ย ที่ได้ยิงปืนผม ยิงแม่นซะด้วย มีเพลตตัวหนึ่งโดนยิงแล้วไม่ล้มแต่หันข้างมา บอกให้เจ้ยิง เจ้ก็ยิงโดนด้วย Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 06:34:00 AM »

ส้มตำของชอบเหมือนกันค่ะ แต่ขอไม่ใส่พริกน๊าจ๊า น้ำลายหก
เอ!!! แล้วมีอะไรที่เจ๊โอไม่ชอบมั่งเนี่ยะ เยาะเย้ย อิอิอิ เยาะเย้ย

ถามแล้วอย่าลืมเลี้ยงคุณโอเขาด้วยนะนายบาร์ท  Grin Grin Grin Grin Grin
ไม่มีปัญหาครับพี่  แต่สงสัยมีเป๋าแฟบ ตกใจ ก็กินหนักทั้งผมทั้งเจ๊เลยอ่ะ 555 โดนชก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 07:43:46 AM »

Grin Grin

Grin ในรูปเป็นเจ้าซุปไก่ของผมครับพี่วุฒ วันนั้นไปที่สนาม รด. ก่อนเดินทางต่อไปสนามนวมินทร์ตอนลงแข่งครั้งแรกครับ เอาซุปไก่ติดไปด้วยครับ ให้เจ้โอลองยิงเพลตเหล็กครับ เป็นผู้หญิงคนแรกเลยนะเนี่ย ที่ได้ยิงปืนผม ยิงแม่นซะด้วย มีเพลตตัวหนึ่งโดนยิงแล้วไม่ล้มแต่หันข้างมา บอกให้เจ้ยิง เจ้ก็ยิงโดนด้วย Grin
Grin อึ่มม.ใช่  ตอนนั้นปืนคู่เหมือนกันไม่เกิดเลย พี่นาจายังใช้คิมฯอยู่เลย  ไหนๆ มีหลักฐานป่ะนายใหม่

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 10:33:34 AM »

.................. Grin...เห็นรุปนี้แล้วคิดถึงสมัยก่อน ที่พวกเรา มักนัดยิงปืนกันที่ สนามรด.  ยิงเสร็จก็ไปต่อร้านอาหาร  เมาพับหลัดคาโต๊ะ  โดนถ่ายรูปมาลงเวบ ก็มี..5555555555555555    พูดๆ ไปชักอยากจัดยิงปืนที่สนาม รด.อีกแล้วสิ.... น้ำลายหก น้ำลายหก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 12:28:57 PM »

.................. Grin...เห็นรุปนี้แล้วคิดถึงสมัยก่อน ที่พวกเรา มักนัดยิงปืนกันที่ สนามรด.  ยิงเสร็จก็ไปต่อร้านอาหาร  เมาพับหลัดคาโต๊ะ  โดนถ่ายรูปมาลงเวบ ก็มี..5555555555555555    พูดๆ ไปชักอยากจัดยิงปืนที่สนาม รด.อีกแล้วสิ.... น้ำลายหก น้ำลายหก

เอาเลยๆ นัดวันเลยครับ  Cool
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 05:02:45 PM »

Grin อึ่มม.ใช่  ตอนนั้นปืนคู่เหมือนกันไม่เกิดเลย พี่นาจายังใช้คิมฯอยู่เลย  ไหนๆ มีหลักฐานป่ะนายใหม่

Grin หลักฐานคือส้นแมกเป็นยางสีดำที่ผมตัดทำเองครับ จะเลยบ่อแมกออกมาน้อยกว่าส้นแมกสำเร็จที่ใส่ปืนของพี่ครับ อีกอย่างคือ หลังอ่อนครับ ของผมผิวยิงทราย สีจะออกเทาดำ แต่ของพี่เป็นผิวปัดเงา และรูปภาพข้างล่าง เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 10:16:35 PM »

เป็นรูปสมัยพี่นาจายังไม่เปลี่ยนเข็มขัด และซองปืน Grin

I am dying... -*-

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 02:39:17 AM »

เป็นรูปสมัยพี่นาจายังไม่เปลี่ยนเข็มขัด และซองปืน Grin

Grin ตอนนั้นพี่นาจายังไม่รู้จัก IPSC เลย (ว่าไปนั่น 555 เยาะเย้ย) พอวันรุ่งขึ้นก็แอบหนีซ้อไปดูพี่แข่งที่นวมินทร์ และก็ได้เจอกับพี่ phoenixครั้งแรก Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 06:17:14 AM »

Grin ตอนนั้นพี่นาจายังไม่รู้จัก IPSC เลย (ว่าไปนั่น 555 เยาะเย้ย) พอวันรุ่งขึ้นก็แอบหนีซ้อไปดูพี่แข่งที่นวมินทร์ และก็ได้เจอกับพี่ phoenixครั้งแรก Grin

5555ถูกต้องครับ....ขอบคุณที่นึกได้ ผมลืมแล้วว่าวันไหนปีไหน Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 07:29:29 AM »

อ๋อหัวเชื้อนี่เริ่มจากนายใหม่นี่เอง  เชื้อมันเเรงกระจายเต็มเวปเลย  แว่วว่าพี่เสืออาจจะเริ่มติดเชื้อแล้ว หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 08:49:27 AM »

คุยกันเรื่องอาหารนี่ไม่สงสารคนบ้านไกลเลยน้า Embarrassed
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์