เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:18:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 69 70 71 [72] 73 74 75 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25434291 ครั้ง)
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #1065 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 06:59:08 PM »

ครูเบิ้ลเห็นรูปโลโก แล้วอ่านหนังสือรู้เรื่องหรือครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1066 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 07:02:16 PM »

Grin ครูหาดใหญ่ โพสไว้ตอนที่ผมกำลังอบรมพอดีครับ Grin แต่ถ้ามาโพสให้เมื่อตอนเย็น หรือว่าตอนดึก ๆ รับรองสมาธิวิ่งพล่านแน่ ๆ  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1067 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 07:24:58 PM »

พี่ปูครับ จำครั้งที่พาผมไปนั่งกินกาแฟขนมจีบซาลาเปาได้ไหม ด้านหลังพี่ปูเป็นร้านขายข้าว ไม่ทราบว่าพี่ปูรู้จักน้องผู้หญิงเสื้อแดงคนนั้นไหม นั่งทานข้าวอยู่ที่ร้านนั้น ว่าจะสะกิดถามแล้วแต่ลืม...

โสนจายโด้ยหรอ  พุ๊กานโก้พุ๊ม่ายรุเลิ่ง เปนโคนพาม่านา .... อิ อิ ..... โสน้าน่า ..... เต่โก้โสยเน๊อะ หยะด๊าย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1068 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 07:37:06 PM »

ตกใจ ถามจริงพี่ ตกใจ งั้นผมต้องไปตีมาเป็นเมืองขึ้นของไทยซะแล้ว น้ำลายหก

Huh ถ้าเป็นคนคนเดียวกัน Huh เอาเป็นว่า ไม่รู้เป็นไงผมคิดถึงพี่ปูม๊ากมาก แล้วจะรีบหาเวลาไปเยี่ยมพี่โดยด่วน Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1069 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 07:41:33 PM »

เป่มายโต้งโส้ยโจ้ย  อย่าโป้ยมัว  เดียโผ้มจักกาเอ่ง  มายมีปันหา สาวาอีเปงเนื้อโค่กันอ่ะ...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1070 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 08:42:56 PM »

Huh ถ้าเป็นคนคนเดียวกัน Huh เอาเป็นว่า ไม่รู้เป็นไงผมคิดถึงพี่ปูม๊ากมาก แล้วจะรีบหาเวลาไปเยี่ยมพี่โดยด่วน Cool

............ XXXXXXXXXXX ............ คงไม่ยินดีต้อนรับหรอก  ....... เล่นแย่งของคนอื่น ........XXXXXXXXXXXX............

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1071 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 11:02:56 PM »

พี่หนึ่งครับ จากกระทู้โน้นพี่ได้บอกว่าอาชีพรองคือเป็น รปภ. ให้ลูกสาวเจ้าของสวนยาง เอ่อ เอ่อ ไม่ทราบว่ามีเพื่อนเค้ายังขาด รปภ. บ้างไหม... ถือว่าทีมเสื้อแดงจะได้ช่วยประเทศชาติก็แล้วกัน

Grin Grin ก็พอมีอยู่บ้างนะ ......... แต่คนสวย ๆ หุ่นดี ๆ มีคนจองเกือบหมดแล้วล่ะ....... Cheesy Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
billy the kid @ Love The King @
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #1072 เมื่อ: กันยายน 14, 2005, 11:11:11 PM »

ครูเบิ้ลต้องสอบได้แน่ครับ Grin เพราะกำลังหาที่ปักหลัก  หลงรักปักฐานแล้ว หลงรัก

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1073 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 08:54:17 AM »

............ XXXXXXXXXXX ............ คงไม่ยินดีต้อนรับหรอก ....... เล่นแย่งของคนอื่น ........XXXXXXXXXXXX............

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  กับน้องกับนุ่งไม่แบ่งให้เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน รู้ไหม น้องเจตนาดีต่อพี่ เกรงว่าหัวเข่าจะบาดเจ็บเลยอาสาไปตีเมืองขึ้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่พี่ไม่เห็นความดีเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ฝากถามน้องคนนั้นด้วยนะว่าอยากเป็นเมืองขึ้นของผม หรือ ขึ้นเมืองผมไหม น้ำลายหก Grin

พี่หนึ่งครับ จากกระทู้โน้นพี่ได้บอกว่าอาชีพรองคือเป็น รปภ. ให้ลูกสาวเจ้าของสวนยาง เอ่อ เอ่อ ไม่ทราบว่ามีเพื่อนเค้ายังขาด รปภ. บ้างไหม... ถือว่าทีมเสื้อแดงจะได้ช่วยประเทศชาติก็แล้วกัน

Grin Grin ก็พอมีอยู่บ้างนะ ......... แต่คนสวย ๆ หุ่นดี ๆ มีคนจองเกือบหมดแล้วล่ะ....... Cheesy Grin

น้ำลายหก ยังดีนะที่จองไม่หมด เยาะเย้ย Grin

ครูเบิ้ลต้องสอบได้แน่ครับ Grin เพราะกำลังหาที่ปักหลัก หลงรักปักฐานแล้ว หลงรัก

สาธุ สาธุ สาธุ...  หลงรัก

Grin ได้สอบแน่นอนครับ เหลือไม่กี่วันแล้ว Grin ปากหวานอย่างงี้ เดี๋ยวหาเวลาไปเมืองตรังให้เลี้ยงหมูย่างกับติ๋มซำซะเลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1074 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 02:14:49 PM »

หน่วยข่าวกรองแจ้งมาว่า

คุณหรอย เป็นทีมงานเดียวกับพี่แป้ว  และพี่เธียรซึ่งเป็นพี่ชายของพี่แป้ว  งั้นเดี๋ยวต้องนัดเมากันหน่อยแล้ว

จบข่าว
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1075 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 05:50:58 PM »

ถามพี่สารวัตร ครับ พี่ได้แว่นตา RUDY PROJECT หรือยังครับ เมื่อวานผมไปดูที่ ปาดัง... ห้าพันกว่า กะ แปดพันกว่าครับ ของแท้หรือป่าวครับ สีอะไรเหมาะครับ แล้วแพงป่าวครับพี่ (เห็นที่ เลนส์มีกระดาษเขียนว่า GOLF กะอะไรไม่แน่ใจครับ) ตกใจ
ได้มาแล้วครับ และลองใช้งานดูแล้ว ตอนนี้สั่งเลนส์แบบใสอีกตัวหนึ่ง แบบว่าเลนส์ Laser Black มันค่อนข้างมืดไปครับ เวลาแดดไม่จ้ามองศูนย์หลังไม่ค่อยเห็น
ที่เขียนว่า Golf เป็นเลนส์ Golf สีจะสว่างกว่าที่ผมใช้ และออกค่อนข้างเขียว คล้ายเลนส์ Ray Ban รุ่นเก่าครับคุณต้น ของผมเป็นรุ่น Rydon ครับราคาบ้านเรา 60 กว่า ส่วนเลนส์ใสสั่งแล้วราคาอยู่ที่ 2035 บาทรวมค่าจัดส่งแบบEMS
ไม่ทราบว่าที่ปาดังร้านอะไรครับ เพื่อผ่านออกจากมาเลย์จะได้แวะเข้าไปดูครับ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1076 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 10:20:40 PM »

รถ   พร้อม !

ปืน   พร้อม !

กระสุน   พร้อม !

แม็กกาซีนสำรอง   พร้อม !

บรรจุขึ้นลำลดนกชิดโครงปืน   เย้ !

Let Go !!!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #1077 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 10:45:49 PM »

รถ พร้อม !

ปืน พร้อม !

กระสุน พร้อม !

โชคดีมีชัยครับ

แม็กกาซีนสำรอง พร้อม !

บรรจุขึ้นลำลดนกชิดโครงปืน เย้ !

Let Go !!!

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #1078 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 10:56:31 PM »

โชคดีนะครูเบิ้ล ผมก็โชคดีด้วยที่ครูเบิ้ลตัดสินใจสอบที่นราธิวาส โดนชก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #1079 เมื่อ: กันยายน 15, 2005, 11:05:33 PM »

โชคดีมีชัยครับ

หน้า: 1 ... 69 70 71 [72] 73 74 75 ... 35779
  พิมพ์