เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:23:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7619 7620 7621 [7622] 7623 7624 7625 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25769152 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #114315 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:02:57 AM »

...ฝากรูปให้ พี่เข้ม เมื่อวานตอนซื้อโทรถาม ปรึกษาเซียนตะเกียง  ไหว้ ไหว้
   คนที่ขายบอกจุดได้ วันก่อนยังจุดเลย

สภาพพอไปวัดไปวาได้มั้ยครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
   (มือใหม่หัดจุด)

ไหว้ ไหว้ดีครับ  เด่วจะเอานางสาวสองพันปีมาโชว์มั่ง  ไม่เคยเสียวความบริสุทธิ์ครับ
พี่มานิตย์ ถ้า 2000 ปีแล้วยังบริสุทธิ์ ไม่กล้าจินตนาการเลยครับ มันจะเป็นยังไง Grin Grin Grin

ก็ลูกที่เอาไปให้ป๋าดูนั่นแหละ ยังบริสุทธิ์อยู่ครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #114316 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:04:18 AM »

...หวัดดีครับ พี่มานิต ครับ

ไหว้ ไหว้อรุณสวัสดิ์ครับ
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #114317 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:14:47 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยวันนี้เมฆมากครับ

ไหว้ ครับ ครูมานิตย์
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #114318 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:20:25 AM »

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... สะบายดี  Cool Cool Cool

พระเอกหน้ง เกาหลีเรื่องใหม่หรือครับ เห็นข้างหลังหล่อจัง
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #114319 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:23:01 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยวันนี้เมฆมากครับ

ไหว้ ครับ ครูมานิตย์

ไหว้หวัดดีครับน้าวุธ  มาเช้าเหมือนเดิมนะครับ พร้อมกับรายงานสภาพอากาศ  สงขลาไม่ตกหลายวันแล้วครับแดดดี วันนี้ท่าจะร้อนหนักเหมือนเดิมครับ  ชอให้มีความสุขกับการทำงานนะครับ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #114320 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:50:05 AM »

ไหว้ไปสนามก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2009, 07:52:33 AM โดย manithatyai » บันทึกการเข้า
Sillva
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #114321 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:05:00 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ lex กับพี่มานิตย์ครับ  ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

【  Impossible is Nothing  】
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #114322 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:06:58 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ lex กับพี่มานิตย์ครับ  ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้   

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #114323 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:10:23 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #114324 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:18:24 AM »

อันนี้เตรียมใว้จุด หนำวิลสัน คริๆ เดือนหน้า ยังไม่กำหนดวัน ลุงตุ้มทำท่าว่าว่างเปล่าครับ นอนหัวไทร 1คืน

กาเบ่อ โทรคุยกะนายวิลสัน เจ้าของโครงการ
ปล้ำจะให้เพื่อนไปท่าเดียว.... แต่ไม่รู้วันไหนทีนุ๊...
เที่ยวยอนว่าปลาก้ามี....ให้ไปช้อนเอาเองในบ่อคลอง....
แต่ไม่รับประกันว่าอีได้กินหรือปล่าว....  Tongue

โอกาสไปมีสูงครับ..... หากไม่ว่างติดเวร..... >> ลาาาาาาา ซะ....  Grin

พี่เล็ก พี่หรอย...ใครสนใจอีกไหมครับ.....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร.....

Wink มีแววว่าน้องแดร็กอีได้ออกงาน  หลงรัก หลงรัก หลงรัก Grin Grin Grin

หากเบื่อเมื่อไหร่ คิดถึงผมคนแรกน๊ะครับท่านชาย ราคาก็ ขอให้คิดแบบเพื่อนฝูง ก็แล้วกัน ซื้อมาเท่าไหร่ ก็หักค่าเสื่อมไปตามสภาพ ผมว่าผมรับได้อยู่แล้ว เกินห้าปีก็ขายซาก

ปล.แต่หากขายตอนนี้ ซัก เจ็ดหมื่นห้า ท่านชายก็คงจะน่าพอมีกำไร ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #114325 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:22:43 AM »

อันนี้เตรียมใว้จุด หนำวิลสัน คริๆ เดือนหน้า ยังไม่กำหนดวัน ลุงตุ้มทำท่าว่าว่างเปล่าครับ นอนหัวไทร 1คืน

กาเบ่อ โทรคุยกะนายวิลสัน เจ้าของโครงการ
ปล้ำจะให้เพื่อนไปท่าเดียว.... แต่ไม่รู้วันไหนทีนุ๊...
เที่ยวยอนว่าปลาก้ามี....ให้ไปช้อนเอาเองในบ่อคลอง....
แต่ไม่รับประกันว่าอีได้กินหรือปล่าว....  Tongue

โอกาสไปมีสูงครับ..... หากไม่ว่างติดเวร..... >> ลาาาาาาา ซะ....  Grin

พี่เล็ก พี่หรอย...ใครสนใจอีกไหมครับ.....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร    ขาหมูหัวไทร.....
พี่ตุ้มไปไหนผมไปกัน.คร๊าบ... จูบบบบ หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #114326 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:24:31 AM »

ถึงลุงตุ้ม ลุงเล็ก ลองส่งวันว่างมาดูครับ จะได้ขู่วิลสันให้กำหนดวัน อีกที คริๆ ส่วนท่านอื่นๆ ที่ประสงค์จะไปร่วมด้วย น่าจะหาจังหวะได้ ไม่ยากเท่า สองคนนี้ ที่มิเอ่ยนาม ใช่ว่าจะไม่ให้ไป น๊ะครับ ลุงช่าง ลุงหรอย หน้าเก่า เดิม คริๆ แล้วก็ท่านที่มิได้เอ่ยนามด้วยครับ

แต่...........สถานที่อย่าหาความสะดวกสะบาย น๊ะครับ เป็นจท้องทุ่ง ไฟฟ้าไม่มี น้ำห้องน้ำต้องตักหิ้ว อยู่ในโพร่ แมลง ยุง สารพัด ที่นอนลำบาก ต้องเอาเต้นส์ไปน๊ะครับ

มีดีอย่างเดียว เจ้าของใจมาก ครับพี่น้อง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #114327 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:24:47 AM »

พี่ตุ้มไปไหนผมไปกัน.คร๊าบ... จูบบบบ หลงรัก

ใจง่าย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #114328 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:26:48 AM »

น้าเอ๋...........จะมีน้องพี่เข้ม(เพื่อนรุ่นน้อง บ้านอยู่สตูล) จะเข้าไปขายนม "ดีไลท์"ในพื้นที่แถวๆบ้านน้าเอ๋ ยังไงๆฝากๆด้วยน๊ะเผื่อว่าไปยางรถรั่วอยู่แถวๆนั้น ชื่อน้องวัฒน์ (ปล.มันเก่งทางคอมพิวเตอร์ แต่มันมาขายนมเสียแล้ว อิๆ)

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #114329 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 08:28:52 AM »

ถึงลุงตุ้ม ลุงเล็ก ลองส่งวันว่างมาดูครับ จะได้ขู่วิลสันให้กำหนดวัน อีกที คริๆ ส่วนท่านอื่นๆ ที่ประสงค์จะไปร่วมด้วย น่าจะหาจังหวะได้ ไม่ยากเท่า สองคนนี้ ที่มิเอ่ยนาม ใช่ว่าจะไม่ให้ไป น๊ะครับ ลุงช่าง ลุงหรอย หน้าเก่า เดิม คริๆ แล้วก็ท่านที่มิได้เอ่ยนามด้วยครับ

แต่...........สถานที่อย่าหาความสะดวกสะบาย น๊ะครับ เป็นจท้องทุ่ง ไฟฟ้าไม่มี น้ำห้องน้ำต้องตักหิ้ว อยู่ในโพร่ แมลง ยุง สารพัด ที่นอนลำบาก ต้องเอาเต้นส์ไปน๊ะครับ

มีดีอย่างเดียว เจ้าของใจมาก ครับพี่น้อง
สเป็ก..เรย..ไม่ได้กินเหล้ากะพี่นานแล้ว.. จูบบบบ หลงรัก

น้าเอ๋...........จะมีน้องพี่เข้ม(เพื่อนรุ่นน้อง บ้านอยู่สตูล) จะเข้าไปขายนม "ดีไลท์"ในพื้นที่แถวๆบ้านน้าเอ๋ ยังไงๆฝากๆด้วยน๊ะเผื่อว่าไปยางรถรั่วอยู่แถวๆนั้น ชื่อน้องวัฒน์ (ปล.มันเก่งทางคอมพิวเตอร์ แต่มันมาขายนมเสียแล้ว อิๆ)
ยินดีรับใช้ครับพี่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 7619 7620 7621 [7622] 7623 7624 7625 ... 35779
  พิมพ์