เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:31:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8023 8024 8025 [8026] 8027 8028 8029 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753842 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #120375 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:35:51 PM »

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ อยู่นครศรีธรรมราช  ต้องการเข้ามาเยี่ยมชมกระทู้เพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนได้ไหมครับ

สวัสดีครับ ผมสัมฤทธิ์ ฯ   บ้านเดิมอยู่ปากพนัง

มาอยู่หาดใหญ่ตั้งแต่เอียดๆ ปีนี้ก็ครบ 23 ปี แล้วครับ

แสดงตอนนี้อานุก็ครบเบญจเพศพอดีเลยใช่ไหมครับ... Grin Grin Grin

เพิ่งจะเลยมานิ๊ดดดดดด...เดียวครับพี่ยอด

ปล.    กลับมารับผิดชอบงานช่างใหม่อีกครั้ง หลังจากทิ้งไป 5-6 ปี ปวดหัวอิ๊บหาย  

คงอีกสักพักถึงจะฟื้นได้   Cry

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #120376 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:37:30 PM »

ลุงมานิตหายไปไหนเนี่ย  สงสัยไปยืนเฝ้าไฟแดงแน่เลย  *****อิอิอิอิ**** แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ได้หายไปไหน  วันนี้ตากฝนอยู่แถวแยกโรงปูน ฝนหายรีบเอาคิมเบอร์มาเก็บ อิ ๆ ๆ ๆ ๆ     ไม่อยากให้น้องคิมโดนฝนเดี๋ยวเป็นหวัด

ใช้ปืนพาราซิครับ ไม่เป็นแน่

ไหว้ ไหว้ครับน้าดุลย์    อิ ๆ ๆ ๆ ๆ     คิก คิก คิก คิก  ฝากความคิดถึง เจ๊ กับหลาน ๆ ด้วยครับ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #120377 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:38:31 PM »

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ อยู่นครศรีธรรมราช  ต้องการเข้ามาเยี่ยมชมกระทู้เพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนได้ไหมครับ

สวัสดีครับ ผมสัมฤทธิ์ ฯ   บ้านเดิมอยู่ปากพนัง

มาอยู่หาดใหญ่ตั้งแต่เอียดๆ ปีนี้ก็ครบ 23 ปี แล้วครับ

แสดงตอนนี้อายุก็ครบเบญจเพศพอดีเลยใช่ไหมครับ... Grin Grin Grin

เพิ่งจะเลยมานิ๊ดดดดดด...เดียวครับพี่ยอด

ปล.    กลับมารับผิดชอบงานช่างใหม่อีกครั้ง หลังจากทิ้งไป 5-6 ปี ปวดหัวอิ๊บหาย  

คงอีกสักพักถึงจะฟื้นได้   Cry

เรื่องงานช่างน่ะ...มันอยู่ในเลือดของเราอยู่แล้วครับ...ทำได้แน่นอนครับ...สู้ๆๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #120378 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:39:51 PM »

manithatyai, นายช่าง, makarms, ฅนต้นน้ำ, ต้นหนาว, lex, poth, Sig228-kolok, weepooh, oooOilooo และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีค่ะ ... คนตรังค่ะ ...  เพิ่งเข้าบอร์ดครั้งแรก ....
ชือตาค่ะ ทำงานอยู่อำเภอหาดใหญ่ ขอรายงานตัวค่ะ
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค่ะ ... พี่ ๆๆ ... ลุง ๆๆๆ ...

เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2009, 03:46:04 PM โดย NItar » บันทึกการเข้า

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #120379 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:41:49 PM »

เรื่องงานช่างน่ะ...มันอยู่ในเลือดของเราอยู่แล้วครับ...ทำได้แน่นอนครับ...สู้ๆๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อูยยยย..... เด็กอุเทนฯมา.....ด้นวุ๊ย        ถอยหวาเรา....                                               คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #120380 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:42:07 PM »

พี่ตุ้มไปทางนั้นระวังถูก........ปล้นฮ้าน......(เป็นห่วง..ถ้าให้ดีให้น้าโจ้ขับรถมารับต๊ะ)

ไม่เป็นไรครับ ไม่กลัว....เพราะให้พี่เข้มนำหน้า...  Grin

เออ...แต่ว่าให้นายโจ้รอมาดักรับที่หลานตาชูก่อนก็ดีเนอะ... น้ำลายหก
สายสุราษฯ มีตรูคนเดียวเฮ้อ....แล้วเราจะร๊ากกก กันได้อย่างไร จูบบบบ หลงรัก

น้าแคว๊ตชา หากกลัวหลง ก็ห้อมาให้ทันเที่ยงที่หลานตาชูครับ ไม่หลงเด็ดขาด แต่เรื่องเมา ไม่รับประกัน คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #120381 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:44:45 PM »

manithatyai, นายช่าง, makarms, ฅนต้นน้ำ, ต้นหนาว, lex, poth, Sig228-kolok, weepooh, oooOilooo และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีค่ะ ... คนตรังค่ะ ...  เพิ่งเข้าบอร์ดครั้งแรก ....
ชือตาค่ะ ทำงานอยู่อำเภอหาดใหญ่ ขอรายงานตัวค่ะ
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค่ะ ... พี่ ๆๆ ... ลุง ๆๆๆ ...

หน้าตาเริง อารมณ์ขัน ....  แต่น้ำใจเต็มกระเป๋า ...

คุณตาเป็นไหรครับ อ่านแล้วมันผรือโจ้ๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #120382 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:45:20 PM »

สวัสดีครับ ผมสัมฤทธิ์ ฯ   บ้านเดิมอยู่ปากพนัง

หวัดดีครับรุ่นพี่
 ผมรุ่นน้อง ผากพนัง นะกั๊บ

ฉุ๊ ๆ ๆ ๆ ......น้าดุลย์อย่าฉาวต๊ะ

ผมเพิ่งบอกเขาไปข้างบนแรกแต่เดี๋ยวนี๊ว่าเพิ่งผ่านเบญเพศมานิดเดี่ยว

แล้วน้าดุลย์มาบอกว่าเป็นรุ่นน้องผมที่ปากพนังฮายยยยยยยย....เดี๊ยวก็เขารู้กันฉาด

ผมงั้น ม.ศ.3 รุ่นสุดท้ายนิ๊

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #120383 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:46:36 PM »

พี่ตุ้มไปทางนั้นระวังถูก........ปล้นฮ้าน......(เป็นห่วง..ถ้าให้ดีให้น้าโจ้ขับรถมารับต๊ะ)

ไม่เป็นไรครับ ไม่กลัว....เพราะให้พี่เข้มนำหน้า...  Grin

เออ...แต่ว่าให้นายโจ้รอมาดักรับที่หลานตาชูก่อนก็ดีเนอะ... น้ำลายหก
สายสุราษฯ มีตรูคนเดียวเฮ้อ....แล้วเราจะร๊ากกก กันได้อย่างไร จูบบบบ หลงรัก

น้าแคว๊ตชา หากกลัวหลง ก็ห้อมาให้ทันเที่ยงที่หลานตาชูครับ ไม่หลงเด็ดขาด แต่เรื่องเมา ไม่รับประกัน คริๆ

เข้าพรรษากะไม่หยุดนะ Grin Grin Grin ชวนเพื่อนกันหล่าวโด๋

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #120384 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:47:37 PM »

ฮาย....อย่าเรียกมามาแรงต่ะ.....กะเดี๋ยวได้กางเต๊นท์นอนกันที่โรงเรียนท่าแคนั่นแหละ.....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #120385 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:47:59 PM »

สวัสดีครับ ผมสัมฤทธิ์ ฯ   บ้านเดิมอยู่ปากพนัง

ฉุ๊ ๆ ๆ ๆ ......น้าดุลย์อย่าฉาวต๊ะ

ผมเพิ่งบอกเขาไปข้างบนแรกแต่เดี๋ยวนี๊ว่าเพิ่งผ่านเบญเพศมานิดเดี่ยว

แล้วน้าดุลย์มาบอกว่าเป็นรุ่นน้องผมที่ปากพนังฮายยยยยยยย....เดี๊ยวก็เขารู้กันฉาด

ยังมีอีก.........หยบอยู่ไม่ยอมเปิดเผย เรามันเด็ก ม. ไม่มี ศอ.

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #120386 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:49:09 PM »

...

คุณตาเป็นไหรครับ อ่านแล้วมันผรือโจ้ๆ

อิอิ ... เห็นมีสมาชิกใหม่เข้ามา  .....

ก็เลยลองเป็นสมาชิกใหม่บ้าง .....

...........  คิก คิก คิก คิก ................

ปรากฎว่า มุกฝืด ..............

ทำงานต่อหว่า ....... เต็มโต๊ะแล้วหล่าว .......

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #120387 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:50:12 PM »

เข้าพรรษากะไม่หยุดนะ Grin Grin Grin ชวนเพื่อนกันหล่าวโด๋

พี่เข้มเป็นคนธรรมะธรรมโมครับ....เข้าพรรษาหยุดกินเหล้า

เข้าพรรษาก็ไม่กินแล้วครับเหล้าน่ะ......เวลาเข้าอยู่ในวัดน่ะ....
แต่พ้นตูวัดออกมาแล้ว ไม่รับรองครับ.... Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #120388 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:51:26 PM »

ยังมีอีก.........หยบอยู่ไม่ยอมเปิดเผย เรามันเด็ก ม. ไม่มี ศอ.

ม.8    หนักเข้าไปเหลย    ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #120389 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 03:51:34 PM »

เหล้าน๊ะ กินเมื่อไหร่ ก็บาปเมื่อนั้นครับ น้าดุลย์จะเข้าหรือออก ก็บาปเหมือนกัน

ผมยังฉุนพวก ยุยงงดเข้าพรรษา จุด

ประสงค์มันค้านกันอยู่ ยุ๊ให้เลิกเพื่อประหยัดเพื่ออะไรก็แล้วแต่ เอาศาสนามาอ้าง ลองยุ๊ให้เลิกไม่เข้าพรรษาซิ๊ ตั้ง9เดือน อันใหนมันได้มากกว่ากัน ฉะนั้น ใครใครกิน ๆครับ แต่เมาแล้วอย่าสร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้าน ให้สังคม เป็นพอ เหล้าไม่ชั่วร้าย คนเมาเหล้าแล้วกางหลาง นั่นแหละชั่วร้าย

เอาดื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน้า: 1 ... 8023 8024 8025 [8026] 8027 8028 8029 ... 35779
  พิมพ์