เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:25:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8398 8399 8400 [8401] 8402 8403 8404 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25661596 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #126000 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:17:56 AM »

ถามเล่นๆ  อย่าจิงจังครับ   ไม่มีอะไรจะคุยเช้าๆครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่เป็นไรครับ ยินดีครับ....
ถามมาก็ตอบไป หากตอบได้....

แต่หากถามเรื่องที่มีสาระ...คงตอบลำบากหน่อย.... คิก คิก

ผมคนขับรถเมียครับ

นึกว่าเมียให้ขับรถ.... คิก คิก
เดี๋ยวต่ะ ปีหน้าซีวิคออกรุ่นใหม่แล้ว.....คราวนี้ก็บายแระ....

โดนให้ขับทั้งสองคัน...... Cheesy
ไม่รู้อิแหลงให้ฮงไซร

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126001 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:18:44 AM »

อิ อิ อิ ครูเบิ้ล ด้น แต่หัวเช้า
ฮ่าย...เดียวเลี้ยงกาแฟร้าน คอฟฟี่โฮม กาแฟหรอย แต่เด็กเสิร์ฟ....แก่

ร้าน บาริสต้า ดีกว่า เด็กเสริฟละอ่อนกว่าเยอะ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #126002 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:19:06 AM »

สวัสดี ครับ ทุกๆคน    มีใครบ้างที่อยู่ในคอปืน ด้ามขวานที่ ไม่ใช้ข้าราชการ อยากรู้ครับ หลงรัก หลงรัก ไหว้

เอ้าทุกคนเข้าแถว รายงานตัว....

ราชการ...ผมไม่รู้เข้าข่ายไหมครัีบ... Cheesy

เพราะผมเป็นแค่ พนักงานรัฐวิสาหกิจ สังกัดกระทรวงเทคโนโลยี่และการสื่อสาร ครับ.... Grin

แบบนี้เขาเรียกว่าอาชีพ..รับจ้าง..แบบผมนี่หละครับ Grin Grin Grin

ผมกัน ผมเป็นวิศวกร ครับเรียกอีกอย่างก็ลูกจ้างเพื่อนแหละ

เข้าแถวด้วยคน   ขายรถยนต์ฮอนด้าอยู่ครับ  จะซื้อรถเลือกฮอนด้า ฮอนด้าพังงา ยินดีรับใช้ทุกท่านเสมอ Grin
มันมาอีกแล้ว

ใอ้ตัวกวนTREEN

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126003 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:20:44 AM »

สแตนเลสล้วนต้องตัวนี้ครับ หมวยขาว สวยครับ Grin Grin Grin

กับตัวแกรนด์ฯ ก็ชั่งใจอยู่พอสมควร จะเอาตัวไหนดีน๊าาา...

ในที่สุดก็ตัดใจเอาตัวแกรนด์ฯทูโทน  เพราะมันมีศูนย์ปรับได้แบบยิงเป้า
และเป็นไนท์ไซท์ด้วย....  หากได้มาแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรเลย...เดิม ๆ ดีอยู่แล้ว... Grin

ซื้อมาไว้ดมเหรอ บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #126004 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:22:50 AM »

สแตนเลสล้วนต้องตัวนี้ครับ หมวยขาว สวยครับ Grin Grin Grin

กับตัวแกรนด์ฯ ก็ชั่งใจอยู่พอสมควร จะเอาตัวไหนดีน๊าาา...

ในที่สุดก็ตัดใจเอาตัวแกรนด์ฯทูโทน  เพราะมันมีศูนย์ปรับได้แบบยิงเป้า
และเป็นไนท์ไซท์ด้วย....  หากได้มาแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรเลย...เดิม ๆ ดีอยู่แล้ว... Grin

อิว่าเพื่อน ของเองงั้น ไม่หอนเห็นยิง  บู่

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #126005 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:24:02 AM »

เบิ้ลๆพี่เข้มบอกว่า

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #126006 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:27:05 AM »

พี่เข้ม   ม่ะ ม่ะ   มา

มารับคะแนนไปหนึ่งแต้ม....  Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #126007 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:29:46 AM »

ดมไซร.....เดี๋ยวขนหมูกอีติด...

เวลาจะยิง ใช้ปืนของเพื่อนดีกว่า...
             ลูกปืนก็หยิบเอามาจากแถว ๆ นั้น...

เคยเห็นคนที่อยู่แถวท่าแคทำเป็นประจำ..... ยี๊  แลบลิ้น

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126008 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:30:08 AM »

ข่าวร้าย ตาเกิ้ลยังไม่ติดต่อกลับเลย อาดอิเสียเบี้ยแล้วนิ๊ คริๆๆ

แล้วทำไมต้องรอเค้าด้วยเล๊า......

โทรไปตามเลย....
รายนี้เค้ายุ่ง ๆ ไม่ค่อยโทรกลับหรอกครับ.... บู่

ไม่งั้น ก็รอไป......  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

น่าสงสารจัง "หากได้มา" แล้วหากมันไม่ได้มาละ คริๆๆ

เดี๋ยว16นี้อิเอาไปให้ยิงเล่น 11มม. แต่ซื้อลูกเอาเองน๊ะ คริๆๆ อิเอากี่บอก

ไม่ต้องย้ำ...... ที่ลุ้นคือ ลุ้นปลัด หากผ่าน งานนี้มีฉลอง.... Grin
รอเขายืนยันเบี้ยที่จะโอนรวมค่าส่ง ไม่ต้องแข๊บ จองใว้แล้ว หากมันไม่บอกมา เราก็ไม่ให้เบี้ยมัน แลถี

เราเซ็นให้เองก่าล่าย  ส่งมาต้า...
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #126009 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:32:55 AM »

ดมไซร.....เดี๋ยวขนหมูกอีติด...

เวลาจะยิง ใช้ปืนของเพื่อนดีกว่า...
             ลูกปืนก็หยิบเอามาจากแถว ๆ นั้น...

เคยเห็นคนที่อยู่แถวท่าแคทำเป็นประจำ..... ยี๊  แลบลิ้น

อย่าไปว่ามัน น้องบ่าวคนนี้มันน่ารัก

เวลาเจอมันทุกครั้ง มีความรู้สึกอยากTEEP มันทุกทีไป

chartthai
Full Member

คะแนน 37

ถึงจะเฟ่ย แต่ก็เฟ่ยนะเฟ๊ย

« ตอบ #126010 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:33:43 AM »

ข่าวร้าย ตาเกิ้ลยังไม่ติดต่อกลับเลย อาดอิเสียเบี้ยแล้วนิ๊ คริๆๆ

แล้วทำไมต้องรอเค้าด้วยเล๊า......

รายนี้เค้ายุ่ง ๆ ไม่ค่อยโทรกลับหรอกครับ.... บู่

ไม่งั้น ก็รอไป......  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

น่าสงสารจัง "หากได้มา" แล้วหากมันไม่ได้มาละ คริๆๆ

เดี๋ยว16นี้อิเอาไปให้ยิงเล่น 11มม. แต่ซื้อลูกเอาเองน๊ะ คริๆๆ อิเอากี่บอก

ไม่ต้องย้ำ...... ที่ลุ้นคือ ลุ้นปลัด หากผ่าน งานนี้มีฉลอง.... Grin
รอเขายืนยันเบี้ยที่จะโอนรวมค่าส่ง ไม่ต้องแข๊บ จองใว้แล้ว หากมันไม่บอกมา เราก็ไม่ให้เบี้ยมัน แลถี

เราเซ็นให้เองก่าล่าย  ส่งมาต้า...

เตินเซ็นให้ได้กันหึ  ดีเลยว่าอีเซ็นเบียร์ซักลังพอดี นะนะนะนะ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #126011 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:35:57 AM »

ตกลง  วันที่ 15  เขากินกันที่ไหนอ่ะ..ลืมแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ปล.แต่ไปหลังช่วงบ่าย 3 น่ะ Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #126012 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:37:07 AM »

เตินเซ็นให้ได้กันหึ  ดีเลยว่าอีเซ็นเบียร์ซักลังพอดี นะนะนะนะ

Grin   Cheesy    ขำก๊าก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #126013 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:45:00 AM »

Grin   Cheesy    ขำก๊าก
แล่นสูญแล้ว

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126014 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:46:44 AM »

ในที่สุดก็ตัดใจเอาตัวแกรนด์ฯทูโทน  เพราะมันมีศูนย์ปรับได้แบบยิงเป้า
และเป็นไนท์ไซท์ด้วย....  หากได้มาแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรเลย...เดิม ๆ ดีอยู่แล้ว... Grin

อิว่าเพื่อน ของเองงั้น ไม่หอนเห็นยิง  บู่

ก่าอีเจาะดาษให้เป็นรู  เอานิ้วทิ่มก่าลุแล้ว  ม้ายเห็นต้องใช้ปูนให้เสียงดัง  บู่

ข้าพเจ้าเซ้อมาม้ายช่ายไว้ดม  แต่เซ้อมาไว้ลูบน้ำมัน Grin
หน้า: 1 ... 8398 8399 8400 [8401] 8402 8403 8404 ... 35779
  พิมพ์