เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:22:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9478 9479 9480 [9481] 9482 9483 9484 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25559821 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142200 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:52:34 PM »

stnby @ tanoon saefood for launch, everybody welcom, minnie also.
Yes no ok coca-cola sir.

ลุงชัช ลุงชัช   ลุงชัชรู้ไหมพี่ปูแกเรียนต่อจนสำเร็จอีกสาขาวิชาหนึ่งแล้วนะ รู้สึกจะเป็นสาขาวิชา "เหลี่ยมเหมือนลอกอลิด" นะครับพี่ พันพรือ ๆ วังวังไว้บ้างห้าน เดี๋ยวหาว่าน้องคนนี้ไม่เตือนอีก คิก คิก
อ่านไข่เบิ้ลโพสท์ ขำปล่อยดังพรืดเลย ไม่อ่านออกเสียงไม่รู้เรื่องนะเนี่ย  โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142201 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:53:45 PM »

stnby @ tanoon saefood for launch, everybody welcom, minnie also.
Yes no ok coca-cola sir.

ลุงชัช ลุงชัช   ลุงชัชรู้ไหมพี่ปูแกเรียนต่อจนสำเร็จอีกสาขาวิชาหนึ่งแล้วนะ รู้สึกจะเป็นสาขาวิชา "เหลี่ยมเหมือนลอกอลิด" นะครับพี่ พันพรือ ๆ วังวังไว้บ้างห้าน เดี๋ยวหาว่าน้องคนนี้ไม่เตือนอีก คิก คิก
อ่านไข่เบิ้ลโพสท์ ขำปล่อยดังพรืดเลย ไม่อ่านออกเสียงไม่รู้เรื่องนะเนี่ย  โดนชก

เห็นว่าแกได้เกรียตินิยมอันดับหนึ่งเลยครับพี่ ขำก๊าก

พี่ชัช ยังปืน ppk มั้งม้ายอ่ะ  อีเอามาลองเหน็บแลสักหิดนิ Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #142202 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:54:05 PM »

เป่าไหรพี่ อย่าบอกนะว่าเป่าพริตตี้  Grin

อยากทราบก็ต้องมาเป่าเองครับ.... น้ำลายหก

พี่เข้มไม่รู้ได้เข้ามาไม๊... แล้วจะหากินนมเปรี้ยวก่อนเป่าได้ที่ไหน... หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142203 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:54:19 PM »

sorry,I can't type thai, now we're starting to eat. bye

เชิญ Broken Blood ตามสบายครับลุงปู ... โชคดี Cool Cool Cool

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142204 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:54:24 PM »

ขอคุยเป็นการเป็นงานหน่อย  เย็นนี้ใครจะไปที่ร้านพีออฟบ้างครับ

ป๋าฮิม
ทีมพี่แป้ว
นายสิงห์   ลูกเกตุ
น้าไข่แคว๊ด
ตุ้ม  หนิง
อจ.จรูญ รวมสามท่าน
แน่นอนอีกคน น้องอ๊อฟ

ที่อยากมาแต่มาไม่ได้
พี่เล็ก หยบไปทำงาน ออกเวรดึก
พี่หรอย รอรับลูกเรียนพิเศษ ตอนสองทุ่ม
นอกนั้นหยบหนี...ไม่แน่นอนว่าจะมา...
อย่างเช่นพี่เข้ม
พี่นายช่าง ต้องรอสรุปผลการทำคะแนนจากเมื่อคืนที่ผ่านมา

ใครอีกหว่า.... Tongue

งอน งอน

ตกใจ

...ซิหัยเลี้ยว.....

โดนจับเป่าแน่ตรู... หัวเราะร่าน้ำตาริน
เป่าไหรพี่ อย่าบอกนะว่าเป่าพริตตี้  Grin

พี่ชัชได้มาด้วยไหมเย็นนี้ Cheesy

พี่ตุ้มแล้วพี่ปื๊ดละแกได้มาไหม   ส่วนลุงแพะแกจะเข้าไปเจอที่ร้านที่สอง
ขออนุญาตครับไปไม่ได้ เพราะตอนนี้ยังไม่กล้าไปรับส่งลูกไปโรงเรียนเลย ตาแดงเหมือนนกคูด เคยเห็นเปล่า (คล้ายรูปนี้เลย)  หลงรัก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #142205 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:55:07 PM »

oh..ฝรั่งเยอะเว้อ  ไปเอาเครื่องปั่นแยกกากมาดีกว่า  อีได้กินบ้าง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สุดยอดเลยพี่เล็ก....แยกน้ำ แล้วกินกาก.... เยี่ยม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142206 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:55:13 PM »

ขอคุยเป็นการเป็นงานหน่อย  เย็นนี้ใครจะไปที่ร้านพีออฟบ้างครับ

ป๋าฮิม
ทีมพี่แป้ว
น้าไข่แคว๊ด
ตุ้ม  หนิง

พี่หรอย รอรับลูกเรียนพิเศษ ตอนสองทุ่ม
นอกนั้นหยบหนี...ไม่แน่นอนว่าจะมา...
พี่นายช่าง ต้องรอสรุปผลการทำคะแนนจากเมื่อคืนที่ผ่านมา

งอน งอน

ขอบคุณครับ

ยังไม่ได้เอ่ยนามอีกท่านนึง...
แขกรับเชิญ กิติมศักดิ์... ท่านรองฯ  ครับ...
ไ่ม่ทราบว่าจะปลีกตัวมาได้หรือปล่าว.... Grin

แล้วพี่หนึ่งมอออ กับ พี่เอกมอออ ละมีใครได้แจ้งไปบ้างหรือยัง  นาน ๆ เจอกันทีจะได้เจอหน้าพร้อม ๆ กัน Cheesy
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142207 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:55:57 PM »

sorry,I can't type thai, now we're starting to eat. bye

เชิญ Broken Blood ตามสบายครับลุงปู ... โชคดี Cool Cool Cool

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ดูผ่านๆ นึกว่าเป็นลิ้งเพลง ที่ไหนได้กลายเป็นแตก..... ฮาอีกรอบ  ขำก๊าก
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142208 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:56:01 PM »

เพียงชายคนนี้(ไม่ใช่ผู้วิเศษ)

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142209 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:57:07 PM »

เป่าไหรพี่ อย่าบอกนะว่าเป่าพริตตี้  Grin

อยากทราบก็ต้องมาเป่าเองครับ.... น้ำลายหก

พี่เข้มไม่รู้ได้เข้ามาไม๊... แล้วจะหากินนมเปรี้ยวก่อนเป่าได้ที่ไหน... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮาย เรื่องเป่าพริตตงพริตตี้ อย่าไปแหลงกับลุงชัชเลยครับพี่ตุ้ม  เชื่อโผ๊มเถิดว่าแกดังแต่ท่อ  ไม่เชื่อลองนึกย้อนไปวันวานตอนที่แกไปคิสชาแนลกับพวกเราซิ  ว่าหลังจากนั้นแกเป็นอย่างไร คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #142210 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:57:33 PM »

พี่ชัชได้มาด้วยไหมเย็นนี้ Cheesy

พี่ตุ้มแล้วพี่ปื๊ดละแกได้มาไหม   ส่วนลุงแพะแกจะเข้าไปเจอที่ร้านที่สอง

พี่ชัชมา  พวกเราคงลิ้นแห้งกันเป็นแถว..... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

น้าหลวงฯ ไม่รู้หยบไปหาแกะที่ไหน...
เงียบเชียบเลย...
ไม่อยากอีโทรไป เสียเวลาเปล่า ... โทรศัพท์เน่า ๆ เครื่องนั้น ไม่ยอมเปลียนซะที.... ยี๊

minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142211 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:57:43 PM »

พี่ปู มินก็หิวข้าวน๊า า า า า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142212 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:58:24 PM »

เป่าไหรพี่ อย่าบอกนะว่าเป่าพริตตี้  Grin

สมัยเรียนผมชอบนมเด็กพานิ.... ครับพี่  นมเปรี้ยวนมบูด ไม่อาวดีกว่า  โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142213 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:58:49 PM »

ป๋าฮิม
ทีมพี่แป้ว
น้าไข่แคว๊ด
ตุ้ม  หนิง

งอน งอน

ตกใจ

...ซิหัยเลี้ยว.....

โดนจับเป่าแน่ตรู... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขออนุญาตครับไปไม่ได้ เพราะตอนนี้ยังไม่กล้าไปรับส่งลูกไปโรงเรียนเลย ตาแดงเหมือนนกคูด เคยเห็นเปล่า (คล้ายรูปนี้เลย)  หลงรัก

โรคตาแดง ลองเอาน้ำมะนาวล้างตาดูครับพี่ เห็นเขาว่าหาย Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142214 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:00:00 PM »

ฮาย เรื่องเป่าพริตตงพริตตี้ อย่าไปแหลงกับลุงชัชเลยครับพี่ตุ้ม  เชื่อโผ๊มเถิดว่าแกดังแต่ท่อ  ไม่เชื่อลองนึกย้อนไปวันวานตอนที่แกไปคิสชาแนลกับพวกเราซิ  ว่าหลังจากนั้นแกเป็นอย่างไร คิก คิก
ฮายไม่อยากอิโม้(เพราะม่ายไหรอิโม้)  คิก คิก
หน้า: 1 ... 9478 9479 9480 [9481] 9482 9483 9484 ... 35779
  พิมพ์