เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:35:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 99 100 101 [102] 103 104 105 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25448054 ครั้ง)
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1515 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2005, 09:45:05 PM »

Grin Grin ได้ติดต่อกับคุณเกษมแล้วครับ ประมาณกลางเดือนมกราคม 49นี้ พัทลุงที่เดิม มีกระสุนขนาด9มม.และ 11มม.+สนาม MINI IPSC. พร้อมแล้วจะแจ้งข่าวให้ทราบครับ อยากเจอคุณปูและสมาชิก HAPPY SHOOTING TEAM ทุกๆคนที่เคยได้เจอและที่ไม่เคยเจอครับ มีสมาชิกหลายคนบ่นว่าคันนิ้วบ่นหาสนาม IPSC. ที่พัทลุงครับ  Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1516 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2005, 10:24:19 PM »

ชาวเสื้อแดงได้ข่าวปลัด Sobpong บ้างหรือไม่ครับ
ไม่ได้ข่าวเลย... พี่เขาหายไปเลยน่ะครับ สำหรับผมยังไม่เจอตัวพี่ปลัดเลย (เหมือนกับพี่ปูด้วย) เห็นแต่ในภาพและวิดีโอมิตติ้ง
เพราะผมขาดมิตติ้ง 2 ครั้ง Grin อาจจะยังติดต่อกับครูเบิ้ลก็ได้ Grin
Grin Grin ได้ติดต่อกับคุณเกษมแล้วครับ ประมาณกลางเดือนมกราคม 49นี้ พัทลุงที่เดิม มีกระสุนขนาด9มม.และ 11มม.+สนาม MINI IPSC. พร้อมแล้วจะแจ้งข่าวให้ทราบครับ อยากเจอคุณปูและสมาชิก HAPPY SHOOTING TEAM ทุกๆคนที่เคยได้เจอและที่ไม่เคยเจอครับ มีสมาชิกหลายคนบ่นว่าคันนิ้วบ่นหาสนาม IPSC. ที่พัทลุงครับ Grin Grin

ขอบคุณครับทั้งสองท่าน คาดว่าหลังผ่านพ้นปีใหม่แล้วคงเป็นช่วงที่ผ่อนคลาย น่าจะมีเวลาพบปะสังสรรค์พี่น้องอีกครั้ง
ฝากระลึกถึงสารวัตรไมตรีและปลัดสมพงษ์ด้วยนะครับ  ส่วนครูเบิ้ลคงตีปีกสราญใจอยู่ที่ทำงานใหม่และเพื่อนใหม่เสียแล้ว

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1517 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:16:21 PM »

มีข่าวดีมาบอกชาวเสื้อแดง ตอนนี้ครูเบิ้ลมีหัวใจสีชมพูสดใสคร๊าบบบบบบบบบ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1518 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:24:24 PM »

ยังคิดถึงทุกคนเหมือนเดิม  ตอนนี้ที่โรงเรียนมีเน็ตแล้วเด้อ  2 เครื่อง ทั้งโรงเรียน  ไม่ได้มีเพื่อนใหม่แล้วลืมเพื่อนเก่า  แต่มันติดอยู่ว่าระเบิดเยอะอย่างแรง จะไปไหนมาไหนต้องเช็คข่าวด้านความปลอดภัยให้ชัวร์ จึงไม่ค่อยมีเวลาพบปะเจอะเจอใครสักเท่าไร ขนาดปืนยังขึ้นสนิมเลยพี่...

แต่ถ้ามิตติ้ง กระผมขออนุญาตไปร่วมงานที่สมาชิกมากันครบนะขอรับ ไม่งั้นไม่คุ้มกับค่าเสี่ยงฝ่าดงต่าง ๆ  หากพร้อมกันวันไหน ว. ได้เลย ยินดีโดดงานไปร่วมแจม จ้า...

ส่วน ป.เจี๊ยบไม่ได้เจอเลย คงต้อง ว. ถามพี่อู๊ด เพราะอยู่ใกล้กว่าใคร  จะแวะหาหลายครั้งแล้ว แต่ไม่สะดวกเพราะขณะนั้นเป็นช่วงเวลาใกล้พลบค่ำ

ส่วนสารวัตรฯ กระผม ว.หาเมื่อเดือนที่แล้ว เห็นว่าจะเลี้ยงเหล้าถ้าผมไปเยี่ยม  เดือนก่อนพอมีเวลาแวะไปดริ๊งก์กับพี่เล็ก (boong) ที่ปานาเระ แต่เสียดายเหล้าหมดแค่ขวดเดียวผมก็ต้องขอตัวกลับ

ส่วนพี่หมูนั้น เดือนก่อนมาหลอกพาผมไปขึ้นเขา  ปรากฎว่าผมหอบเหมือนหมายิกแลนเลยนิ

พี่แรงเลอร์ 1 ได้ข่าวว่าน้ำท่วม แต่ยังไม่ได้ ว. หา เพราะม้ายเบี้ยเติมบัตรโทรศัพท์จ้า

พี่นุ้ยได้ข่าวว่าจะย้ายไปทำงานแถว ๆ บางกอก ส่วนอีตาโจตอนนี้บ้าเหมียเหมือนเดิมเด้อ

นายวุฒิ ลุงชัช  พี่เอก ไม่ได้ข่าวเลยนิ รู้สึกว่าจะยุ่ง ๆ อยู่กับการงานขอรับ ส่วนท่านอื่น ๆ ยังพอลับ ๆ ล่อ ๆ ให้เห็นบ้างในเวป

ว่าแต่ว่า ถ้าผมมีตังค์ซื้อ jazz วันไหน รบกวนขอส่วนลดด้วยครับพี่ปูคนหล่อ...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1519 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:31:53 PM »

มีข่าวดีมาบอกชาวเสื้อแดง ตอนนี้ครูเบิ้ลมีหัวใจสีชมพูสดใสคร๊าบบบบบบบบบ

Grin Grin ไม่เกิน 5 ปี มีข่าวดีแน่นอน Grin Grin

Grin Grin สิ้นปีนี้จะเข้าไปคาราวะว่าที่พ่อตาแม่ยาย เปิดเผยโฉมหน้าที่แท้จริง หลังจากลับ ๆ ล่อ ๆ อยู่หลายปี Grin Grin

Grin Grin ครั้งแรกอ่ะ  ผมมันก็เขินเป็นนะคร๊าบบบ Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1520 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:33:25 PM »

พาน้องจ๊ะไปแนะนำด้วยดิครู เสียงว่าสวยจังหู

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1521 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:40:02 PM »

พาน้องจ๊ะไปแนะนำด้วยดิครู เสียงว่าสวยจังหู

Huh Huh Huh

จ๊ะ หรือ จ้า (ลูกพี่ชัช)  หรือ เบิ้ลจูเนียร์อ่ะ  Huh Huh

Huh Huh Huh

Grin รอแจกการ์ดกันด้วยเด้อ  หลงรัก หรือไม่ก็จะขึ้นป้ายที่ 4 แยกเอเชียเลยนิ Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1522 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:41:50 PM »

พี่นุ้ยได้ข่าวว่าจะย้ายไปทำงานแถว ๆ บางกอก ส่วนอีตาโจตอนนี้บ้าเหมียเหมือนเดิมเด้อ

กลับมาอ้อร้อได้เหมือนเดิมแล้วสิ  โดนชก โดนชก   ดีใจด้วย

ก็คนเค้าชอบผู้หญิงนี่ครับ ไม่ได้ชอบผู้ชายนะฮ้า  Grin

บางโพ 5
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1523 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:55:27 PM »

>>> ยังครึกครื้นเหมือนเดิมนิ   Grin

>> ....ประมาณกลางเดือนมกราคม 49นี้ พัทลุงที่เดิม <<  กะว่าจะไม่พลาดครับ  Grin

นายโจ พรุ่งนี้พี่ถึงกรุงเทพแล้วจะโทรไปหานะ  ได้ฤกษ์ไปกองทะเบียนแล้ว   ...  Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1524 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:56:42 PM »

>>> ยังครึกครื้นเหมือนเดิมนิ Grin

>> ....ประมาณกลางเดือนมกราคม 49นี้ พัทลุงที่เดิม << กะว่าจะไม่พลาดครับ Grin

นายโจ พรุ่งนี้พี่ถึงกรุงเทพแล้วจะโทรไปหานะ ได้ฤกษ์ไปกองทะเบียนแล้ว ... Grin Grin

รับทราบขอรับกระผม 

บางโพ 5
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1525 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 05:08:33 PM »

Grin Grin ไม่เกิน 5 ปี มีข่าวดีแน่นอน Grin Grin

Grin Grin สิ้นปีนี้จะเข้าไปคาราวะว่าที่พ่อตาแม่ยาย เปิดเผยโฉมหน้าที่แท้จริง หลังจากลับ ๆ ล่อ ๆ อยู่หลายปี Grin Grin

Grin Grin ครั้งแรกอ่ะ  ผมมันก็เขินเป็นนะคร๊าบบบ Grin Grin
Grin Grinยินดีด้วยครับน้องชาย มิตติ้งครั้งหน้า กล้าๆพาไปแนะนำตัวหน่อยนะ  Grin Grin
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #1526 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 05:34:28 PM »

Grin Grinยินดีด้วยครับน้องชาย มิตติ้งครั้งหน้า กล้าๆพาไปแนะนำตัวหน่อยนะ Grin Grin

น่าจะเคยเห็นกันแล้วอ่าคับ  เอ๊ะหรือว่าไม่ใช่ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1527 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 06:31:27 PM »

Grin Grinยินดีด้วยครับน้องชาย มิตติ้งครั้งหน้า กล้าๆพาไปแนะนำตัวหน่อยนะ Grin Grin

น่าจะเคยเห็นกันแล้วอ่าคับ  เอ๊ะหรือว่าไม่ใช่ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ใหม่อีกแล้ว ใหม่อีกแล้ว ไม่รู้ว่าจะมีไปงานครูแกแบบไหนแน่ อาจโดน HK ของตัวเองนี่แหละ

billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #1528 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 10:40:07 PM »

พี่นุ้ยได้ข่าวว่าจะย้ายไปทำงานแถว ๆ บางกอก ส่วนอีตาโจตอนนี้บ้าเหมียเหมือนเดิมเด้อ..

ตอนนี้กำลังดำเนินเรื่องย้ายอยู่ครับ คงไดย้ายประมาณ กลางเดือน ม.ค. หรือ ต้น ก.พ. ครับ  Grin Grin

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1529 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2005, 05:44:38 AM »

เรียนชาวเสื้อแดง 25 นี้ คงไม่ได้เดินทางแล้วเนื่องจากสภาวการณ์ปักษ์ใต้ไม่อำนวย ฝนตกถนนชำรุด อันตราย
อีก 1 สัปดาห์คงอยู่ในระยะปรับปรุง ถนนหนทาง สภาพอากาศคงไม่เอื้ออำนวยนัก  ขอเป็นโอกาสต่อไปนะครับ

หน้า: 1 ... 99 100 101 [102] 103 104 105 ... 35779
  พิมพ์