เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:33:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10367 10368 10369 [10370] 10371 10372 10373 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25802665 ครั้ง)
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #155535 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:23:31 AM »

สวัสดีตอนเช้า พี่น้อง

ดีฮ๊าบนายหัว ..... ขอตังค์ใช้อิดต๊ะ  ....  ลุงตุ้นแกไม่ยอมให้ยืมอะ

ได้ครับ รับซักเท่าไหร่ดีครับพี่ปรู....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155536 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:24:11 AM »

สวัสดียามเช้าครับลูกพี่หัวหน้าหมู่ ไหว้ .... แผล็บ แผล็่บ Grin
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #155537 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:24:33 AM »

ไหว้    สวัสดีครับ....  Grin  

Grin Grin Grin
น้าตุ้ม..ได้ของยังครับ

เจ้าหน้าที่รับฝาก  แจ้งมาแล้วครับ.... Grin
ไม่ทราบว่าจะใช้ได้หรือปล่าว...
           เสียง จนท.รับฝาก แจ้งว่า หากใช้ไม่ได้ ให้ส่งต่อไปตาแพะครับ...
แพะ..มีรุ่น A เหมือนกันเหรอครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #155538 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:27:09 AM »

ไหว้    สวัสดีครับ....  Grin  

Grin Grin Grin
น้าตุ้ม..ได้ของยังครับ

เจ้าหน้าที่รับฝาก  แจ้งมาแล้วครับ.... Grin
ไม่ทราบว่าจะใช้ได้หรือปล่าว...
           เสียง จนท.รับฝาก แจ้งว่า หากใช้ไม่ได้ ให้ส่งต่อไปตาแพะครับ...
แพะ..มีรุ่น A เหมือนกันเหรอครับ

ของตาแพะ คอมแพค ไม่มีซักรุ่นครับ....  Tongue
เห็นพี่เข้มบอก ให้ส่งไปที่ตาแพะ เพื่อลงประกาศขาย...
                   อ้าว...ตกลงไม่ใช่ตามนี้เหรอครับ...  บู่

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #155539 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:27:48 AM »

ได้ฟังเสียงหวาน ๆ ของ จนท.สน.สก. เสียงว่าปืนสามแปดเราน่าเข้าประมาณต้นปีหน้า.... พอดีเลยหาม้ายเบี้ยที  คิก คิก

เริ่มปี ๒๕๕๓-๒๕๕๕ .... ระยะ ๓ ปีนี้ อ้อร้อไม่ได้แล้ว มีภาระต้องผ่อนรถให้คนหลังบ้านเดือนนึงหลายอยู่ .... เห้อออออ

ถ้าปืนหน้าร้านผมไม่ปล้ำครับพี่ เพราะไม่ไหวราคาเกินเอื้อม  ขนาดสวัสดิการบางยี่ห้อบอกละเจ็ดเหมินต้นผมยังเอื้อมไม่ถึงเลย.....  ว่าแล้วเบี้ยที่พี่จะผ่อนรถในปี 55 นั้น เอามาให้ผมยืมก่อนต่ะ
เบิ้ล เรื่องของนาย วันนี้เรานัดลูกน้องเรามาสอบถามความคืบหน้า ถ้าไม่คืบ...มีต่อย..

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #155540 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:28:11 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

เย้ วันนี้เป็นวันแรกของน้องสายน้ำผึ้งที่ไปอยู่โรงเรียน(เนอสเซอรี่) เจ้าตัวดูท่าทางตื่นเต้นเล็กน้อย เดินสะพายเป่าไปโชว์ทั่วแต่เช้า แต่พอถึงโรงเรียนแล้วต้องอยู่กับครูพี่เลี้ยง ไม่รู้อีร้องซักกี่ยก ตอนนี้ก็ให้แม่เค้าไปแอบเฝ้าและลุ้นอยู่นิ  Grin Grin Grin

พ่อเป็นกำลังใจให้นะครับเจ้าลูกน้อย

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155541 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:32:55 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

เย้ วันนี้เป็นวันแรกของน้องสายน้ำผึ้งที่ไปอยู่โรงเรียน(เนอสเซอรี่) เจ้าตัวดูท่าทางตื่นเต้นเล็กน้อย เดินสะพายเป่าไปโชว์ทั่วแต่เช้า แต่พอถึงโรงเรียนแล้วต้องอยู่กับครูพี่เลี้ยง ไม่รู้อีร้องซักกี่ยก ตอนนี้ก็ให้แม่เค้าไปแอบเฝ้าและลุ้นอยู่นิ  Grin Grin Grin

พ่อเป็นกำลังใจให้นะครับเจ้าลูกน้อย

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตกลงจำใจยอมรับ "น้องสายน้ำผึ้ง"  เป็นลูกของชายเจษฏ์แล้วเหรอ....  บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #155542 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:36:02 AM »

ตกลงจำใจยอมรับ "น้องสายน้ำผึ้ง"  เป็นลูกของชายเจษฏ์แล้วเหรอ....  บู่

เด็กถึงเวลาต้องเข้าเรียนต้องมีคนรับเป็นพ่อครับลุงตุ้ม ถ้าผมไม่ช่วยรับให้ก็เห็นใจน้องและหลานนะครับ หวังว่าน้องตาคงเข้าใจพี่นะครับ  หลงรัก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #155543 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:38:19 AM »

เด็กถึงเวลาต้องเข้าเรียนต้องมีคนรับเป็นพ่อครับลุงตุ้ม ถ้าผมไม่ช่วยรับให้ก็เห็นใจน้องและหลานนะครับ หวังว่าน้องตาคงเข้าใจพี่นะครับ  หลงรัก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วพ่อตัวจริงของน้องเค้าไป...........ไหนแล้วล่ะ
                                                        ใครช่วยตอบที...(ห้ามพ่อตัวปลอมตอบ)

(เสียดายตาแพะยังไม่ตื่นที....ไม่งั้นคงได้คำตอบชัดเจน...)

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #155544 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:46:56 AM »

ลูกสาวใครนิ ...... น่ารักร่าเริง ผิดพ่อ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #155545 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:10:07 AM »

เวงกำ ....... หาตัวพิมพ์สัญญลักษณ์ "องศา" (ที่เป็นตัวกลมเล็กๆ) ทั่วแป้นพิมพ์อยู่หลายรอบ ไม่เจอนิ วอนผู้รู้แนะนำด้วยจ้า

รุ่นของผมใส่ตัวเลขลงไปเลยหน่วยไม่ต้องเป็นอันรู้กัน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #155546 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:21:30 AM »

แสดงว่า หากอิซัดหลังคา ต้องเข้าเมืองโคกลอย เส้นตัดใหม่ ไม่ผ่าน ถูกต้อง

N 08* 16.687'

E098* 18.841'

เสร็จผม ตั้งพิกัดเล็งเป้าหมายปืนใหญ่ไว้เลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155547 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:25:00 AM »

ได้ฟังเสียงหวาน ๆ ของ จนท.สน.สก. เสียงว่าปืนสามแปดเราน่าเข้าประมาณต้นปีหน้า.... พอดีเลยหาม้ายเบี้ยที  คิก คิก

เริ่มปี ๒๕๕๓-๒๕๕๕ .... ระยะ ๓ ปีนี้ อ้อร้อไม่ได้แล้ว มีภาระต้องผ่อนรถให้คนหลังบ้านเดือนนึงหลายอยู่ .... เห้อออออ

ถ้าปืนหน้าร้านผมไม่ปล้ำครับพี่ เพราะไม่ไหวราคาเกินเอื้อม  ขนาดสวัสดิการบางยี่ห้อบอกละเจ็ดเหมินต้นผมยังเอื้อมไม่ถึงเลย.....  ว่าแล้วเบี้ยที่พี่จะผ่อนรถในปี 55 นั้น เอามาให้ผมยืมก่อนต่ะ
เบิ้ล เรื่องของนาย วันนี้เรานัดลูกน้องเรามาสอบถามความคืบหน้า ถ้าไม่คืบ...มีต่อย..

ขอบพระคุณมากครับพี่โพธ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155548 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:27:42 AM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ผมร๊ากกกพี่โพธคร๊าบบบบ จูบบบบ   แผล็บ แผล็บ  หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155549 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:29:28 AM »

แสดงว่า หากอิซัดหลังคา ต้องเข้าเมืองโคกลอย เส้นตัดใหม่ ไม่ผ่าน ถูกต้อง

N 08* 16.687'

E098* 18.841'

เสร็จผม ตั้งพิกัดเล็งเป้าหมายปืนใหญ่ไว้เลย

นี่แหละหนา โหม๋พึี่งเทคโนโลยีจนเคยตัว บู่

หาไปรษณีย์ให้เจอ แล้วถามเอาก็ได้ ไปรษณีย์เขารู้หมดแหละว่าบ้านใครอยู่ตรงไหน แต่อย่าไปถามไปรษณีย์หาดใหญ่คนที่เป็นรัดดวงโหมงก็แล้วกัน คิก คิก
หน้า: 1 ... 10367 10368 10369 [10370] 10371 10372 10373 ... 35779
  พิมพ์