เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:15:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10432 10433 10434 [10435] 10436 10437 10438 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25781197 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #156510 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:58:33 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #156511 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:00:23 AM »

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ

เข้ามาแต่ละทีก็มีแต่เรื่องไม่สบายใจมาทุกครั้งครับ

เมื่อวาน ผบ.ปวดท้องไปหาหมอที่วัฒนแพทย์ตรัง (โรงพยาบาลเอกชน) หมอที่นั้นได้ตรวจแล้วบอกว่าไม่แน่ใจ เลยทำใบส่งตัวให้ไปตรวจที่ มอ. วันนี้ ตอนนี้นั่งรอตรวจอยู่ นอนไม่หลับเลยครับ คิดไปต่างๆนานา ได้แต่ภาวนาว่าคงไม่เป็นอะไรมากครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156512 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:02:42 AM »

เป็นกำลังใจครับ ท่าน  ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #156513 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:10:08 AM »

วันนี้มีต้มดูกหมูผักกาดดองมา ไม่โร้แถวนี้พอมีไหรมั่ง ยกมาเลย  น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #156514 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:12:47 AM »

สงสัยไม่ใช่หอยสุราษฎร์

หอยกระจี้รี่มั๊งครับ

มันจะสู้หอยเทพของทางสุราษฏร์ฯได้ไง.. บู่

แลอ้าปากที  ติ๊กินหอยหรือกินรถไฟไม่โร้.....  ยิ้มีเลศนัย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #156515 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:17:50 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

หวัดดีค่ะ .... วันนี้ยุ่งอย่างแรง ม้ายรู้ไหรนิ

พนักงานราชการมี 10 คน ทำงานเป็นอยู่ คนเดียว กำจริง ๆๆ ....

ใครจะเข้าอำเภอระวังนะ .......  ขำก๊าก  

ม่ายกัว.... แลบลิ้น

แล้วน้องฝึกงานที่นั่งทางโต๊ะซ้ายของน้องตา ชื่อไรอ่ะ..  คิก คิก คิก คิก    Grin

ฟ้อง ผบ. พี่ตุ้ม  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156516 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:20:08 AM »

สงสัยไม่ใช่หอยสุราษฎร์

หอยกระจี้รี่มั๊งครับ

มันจะสู้หอยเทพของทางสุราษฏร์ฯได้ไง.. บู่

แลอ้าปากที  ติ๊กินหอยหรือกินรถไฟไม่โร้.....  ยิ้มีเลศนัย

ฮายยยยยยยยย...เรื่องธรรมชาติครับลุงซับ อย่าไปเที่ยวจับผิดลุงเข้มแกมากแรงต่ะ เห็นดูแกนิ นานๆทีถึงติได้กินหอยกะเค้าซักที จะกินให้หรอยกะต้องแบบนั้นแล อ้าปากกว้างๆ แล้วแลปลิ้นยาวๆ เพื่อว่าหอยจะได้ไม่ติดหนวดนิ ทำไม่รู้หล่าว ลุงซับก็  คิก คิก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156517 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:23:26 AM »

หวัดดีค่ะ .... วันนี้ยุ่งอย่างแรง ม้ายรู้ไหรนิ

พนักงานราชการมี 10 คน ทำงานเป็นอยู่ คนเดียว กำจริง ๆๆ ....

ใครจะเข้าอำเภอระวังนะ .......  ขำก๊าก  

แล้วน้องฝึกงานที่นั่งทางโต๊ะซ้ายของน้องตา ชื่อไรอ่ะ..  คิก คิก คิก คิก    Grin

ฟ้องๆๆพี่หนิงๆๆ

อิ อิ น้าสิงท่าจะไม่รู้ไรเสียแล้ว ฟ้องไปกะเท่านั้นแหละครับ พี่หนิงเค้าไม่สนใจหรอกครับ พี่หนิงเค้ารู้ดีว่าพี่ตุ้มอะเป็นคนยังไง หม่ายไหร๋นิ ทำท่ารำมวยไหว้ครูไปพรันนั้นแหละ พอถึงเวลาคลุกวงในเข้าจริง หลับเหม็ดทั้งตุ้มใหญ่ตุ้มจิ่ว  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #156518 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:24:42 AM »

เมื่อวานมีบุรุษ เอาปูน  ๆๆ มาให้ดู แต่เนื่องจากได้รับคำสั่งจากพี่ทนายสิงห์   ตกใจ ว่าให้ค้างเอกสารไว้เลย

ตอนนี้เลยจัดการเอาเอกสารไปเก็บในล็อกเกอร์ของอำเภอซะเรียบร้อย กะว่า ปีหน้าค่อยเอาออกมาเขียน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หรือว่า ลืมเอกสารไปเลยดีกว่า .... ใครสนใจปืนไม่มีใบ ติดต่อได้ที่บุรุษผู้นั้น  

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #156519 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:26:00 AM »

เข้ามาแต่ละทีก็มีแต่เรื่องไม่สบายใจมาทุกครั้งครับ

เมื่อวาน ผบ.ปวดท้องไปหาหมอที่วัฒนแพทย์ตรัง (โรงพยาบาลเอกชน) หมอที่นั้นได้ตรวจแล้วบอกว่าไม่แน่ใจ เลยทำใบส่งตัวให้ไปตรวจที่ มอ. วันนี้ ตอนนี้นั่งรอตรวจอยู่ นอนไม่หลับเลยครับ คิดไปต่างๆนานา ได้แต่ภาวนาว่าคงไม่เป็นอะไรมากครับ

ขอบคุณครับ

ขอให้ไม่เป็นไรมากครับ  

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156520 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:26:12 AM »

ฟ้องๆๆพี่หนิงๆๆ

อิ อิ น้าสิงท่าจะไม่รู้ไรเสียแล้ว ฟ้องไปกะเท่านั้นแหละครับ พี่หนิงเค้าไม่สนใจหรอกครับ พี่หนิงเค้ารู้ดีว่าพี่ตุ้มอะเป็นคนยังไง หม่ายไหร๋นิ ทำท่ารำมวยไหว้ครูไปพรันนั้นแหละ พอถึงเวลาคลุกวงในเข้าจริง หลับเหม็ดทั้งตุ้มใหญ่ตุ้มจิ่ว  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156521 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:27:21 AM »

เมื่อวานมีบุรุษ เอาปูน  ๆๆ มาให้ดู แต่เนื่องจากได้รับคำสั่งจากพี่ทนายสิงห์   ตกใจ ว่าให้ค้างเอกสารไว้เลย

ตอนนี้เลยจัดการเอาเอกสารไปเก็บในล็อกเกอร์ของอำเภอซะเรียบร้อย กะว่า ปีหน้าค่อยเอาออกมาเขียน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หรือว่า ลืมเอกสารไปเลยดีกว่า .... ใครสนใจปืนไม่มีใบ ติดต่อได้ที่บุรุษผู้นั้น  

ชัดเจน + ๑ ไปเลยครับ  เยี่ยม
เดี๋ยวลงหาดใหญ่ ไปเลี้ยง ๑มื้อจ้า คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156522 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:28:32 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #156523 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:28:56 AM »

ขอบคุณครับ

แนะนำให้ไปเพิ่มวงเงินประกันเป็นการด่วนครับน้าหนอง  คิก คิก อ่ะ.....พูดเล่นครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ชีวิตมีอุปสรรคบ้างเพื่อสร้างความแข็งแกร่งในวันข้างหน้าครับ ว่าแต่ ผบ. เข้า รพ. แล้วใครคอยดูแล 3 ลิงให้ครับ เป็นห่วงเด็กๆด้วยครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156524 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:31:37 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เครื่องค้างเลย ไอคอนมากแรง  ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:43:52 AM โดย นายสิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 10432 10433 10434 [10435] 10436 10437 10438 ... 35779
  พิมพ์