เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 07:26:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1048 1049 1050 [1051] 1052 1053 1054 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25814716 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #15750 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 06:28:53 PM »

พี่ ๆ ครับ... น้องบ่าวฝากเนื้อฝากตัวคนกัน หลงรัก

สวัสดีครับ  ท่าน y-4    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15751 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 06:37:52 PM »

ซองมาแร้น..พี่โจ้ (คนทรงเจ้า) สาวกGlock เชิญทัศนาครับ Grin

ใส่แล้วสามารถนั่งได้ ไม่อึดอัด หนังก็นิ่มดีครับ ไม่กัดตูด คริ คริ Cheesy

เบิ้มครับ ใส่เสื้อกล้ามบ้างก็ดีนะครับ ระวังน้องหนิมถามหาครับ ... รึว่ามีโครงการเอาไปทำเงาอีกครับ... Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15752 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 06:42:26 PM »

ซองมาแร้น..พี่โจ้ (คนทรงเจ้า) สาวกGlock เชิญทัศนาครับ Grin

ใส่แล้วสามารถนั่งได้ ไม่อึดอัด หนังก็นิ่มดีครับ ไม่กัดตูด คริ คริ Cheesy

เบิ้มครับ ใส่เสื้อกล้ามบ้างก็ดีนะครับ ระวังน้องหนิมถามหาครับ ... รึว่ามีโครงการเอาไปทำเงาอีกครับ... Grin Grin Grin

คริ คริ ไม่ค่อยพกหรอกครับ อีกอย่างน้องก๊อกไม่กัวหนิมครับ ดำอึดน่ะครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ คริ คริ  หลงรัก

พี่ปูชอบคันนี้มั้ยครับ ใหญ่ลำบึ้กดี แต่ท่าทางซดน้ำมัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #15753 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 06:58:21 PM »

ไข่นุ้ยไปภูเก็ตพาลองกองไปด้วยม้าย หรือว่าไปหากินแถวนั้น
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15754 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 08:21:11 PM »

ทายนิสัยจาก ................. น ม ........

1.ชอบนมรสจืด

คุณเป็นคนที่มีความกระตือรือร้นสูง มีความพยายามที่จะทำอะไรได้สำเร็จ เป็นผู้นำที่ดี แต่ทว่าเป็นผู้ตามที่ไม่ค่อยดีนัก เพราะที่คุณไม่ยอมแพ้ใครง่ายๆ ทำให้คุณถูกมองว่าเป็นเด็กเอาแต่ใจ แต่ภายในอ่อนไหวมาก

2.ชอบนมเปรี้ยว

คุณเป็นคนที่ช่างจินตนาการ สดใสร่าเริงอยู่เสมอ ด้วยนิสัยขี้เล่นของคุณทำให้คุณมีเพื่อนเยอะ และไม่เคยเหงาเลยทีเดียว แต่เมื่อไหร่ที่คุณขาดเพื่อน คุณจะเหงาจนไม่อาจทนได้ ถึงดูเหมือนว่าภายนอกจะเป็นคนสดใสร่าเริง แต่ภายในลึกๆแล้วเป็นคนที่ดื้อรั้น ไม่ค่อยยอมฟังใครซักเท่าไหร่

3.ชอบนมรสสตรอเบอร์รี่

คุณเป็นคนทันสมัย ชอบแต่งตัว ชอบไปเที่ยว ชอบงานปาร์ตี้ มีเพื่อนเยอะ แต่คุณมักจะเป็นตัวก่อปัญหาให้กับเพื่อนเสมอๆ คุณเป็นคนที่ใฝ่ฝันว่าจะแต่งงานให้ได้เพราะคุณจะถือเรื่องการขึ้นคานเป็นพิเศษจริงรึเปล่าคะ

4.ชอบนมช็อกโกแลต

คุณมีความมั่นใจในตัวสูง ความซื่อสัตย์เต็มร้อย คุณเป็นคนที่มักจะเคลียปันหาของเพื่อนได้ดี เพื่อนๆมักมาปรึกษาปันหากับคุณ คุณเก็บความลับได้ยอดเยี่ยม จึงมีแต่คนไว้ใจ แต่คุณเป็นคนที่จะไม่เคยปรึกษาปันหาของคุณกับใคร เพราะคุณคิดว่าถึงบอกไปก็ช่วยอะไรไม่ได้จิงมั๊ย

5.ชอบนมถั่วเหลือง

คุณเป็นคนน่ารัก ขี้อาย อ่อนโยนและอ่อนหวาน ใครๆก็ต่างชอบคุณเพราะคุณเป็นเด็กเรียบร้อย พูดจาเพราะ ไร้คำหยาบ แต่คุณเป็นคนที่ขี้แย ร้องไห้ง่ายมากมาย และยังขี้กลัวอีกด้วย แต่เมื่อถึงเวลาที่คุณจะแสดงอะไรต่างๆคุณก็กล้าที่จะทำ ถ้าเห็นว่าเป็นสิ่งที่ถูกต้อง คุณเป็นคนไหวพริบดีรู้ทันเล่เหลี่ยมคนอื่น แต่คุณก็ไม่เคยจะพูดออกมาเพราะกลัวว่าคนอื่นจะโกรธคุณ

ลุงปูครับ  แล้วถ้าชอบนมจากเต้าแบบผมนี้  ทายว่าพรือมั่งครับ   Huh Huh อยากรู้  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15755 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 08:43:28 PM »

สวัสดีขอรับพี่โสภณ  ...คืนนี้ดาวบนท้องฟ้า กลางเลอ่าวไทย  งามสดใสดีมั้ยครับ  Cheesy

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15756 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:03:38 PM »

สวัสดีรอบค่ำครับพี่น้อง Grin

เออ ...กาแฟที่โชว์รูม HONDA แถวน้ำจาย หรอยหรือเปล่า ไม่ทราบ ผ่านอยู่บ่อย ถ้าแวะชิม คงไม่ต้องเสียตังค์ น่าจะประหยัดค่ากาแฟได้ คริๆ และคงจะได้ทราบรสชาติ ว่าเป็นอย่างไร เพื่อจะได้มาบอกกล่าวให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบได้

ผมว่าวัตถุประสงค์หลักคงไม่ใช่กาแฟหรอกครับนายช่าง Grin

น่าจะมีวาระซ่อนเร้นอย่างอื่นมากกว่า :Smiley.......ใช่มะพี่เข้ม หลงรัก

พี่คนตรงครับโจ้ คิดอย่างไร ก็อย่างนั้น

ว่าแต่ว่า ช่วยขยาย วาระซ่อนเร้นที่ว่าหน่อย ซิครับ ว่าซ่อนเร้น อะไร เผื่อว่าเข้าท่า จะได้ลองดูครับ

โชว์รูมรถยนต์ ก็ต้องมีสาวสวยบุคลิกดีคอยต้อนรับจิพี่ Grin

เวงงงง Undecided........เข้าใจผิด(กระทู้ติดกัน) นึกว่านายช่างอยู่โชว์รูมฮอนด้า

ที่แท้เป็นพี่rapee......ขออภัยในความไม่สะดวกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หุๆ เมาตาลายแน่เลย โจ้คนทรง ตาเหล่ มองไม่ชัด คริๆ

เมื่อเข้าใจถูกแล้ว เราไปเยี่ยมท่านพีระ กันดีหรือเปล่าโจ้ เอาตามที่โจ้คิด ก็ได้ คริๆ วันใหนว่ามา

OK หลงรัก......ดูวันได้เลยครับพี่ แต่เวลาผมว่าเราควรไปให้ถึงประมาณเที่ยงๆอ่ะ Grin

- ขอบคุณครับ คุณ อาร์ พี จี. มากครับ Grin Grin
- หวัดดีคร๊าบนายหัว babor รายงานตัวครับ ผมอยู่ท่งใหญ่ เมืองคอน ทำงานเป็นขี้ข้าประชาชน แคระ 92 fs มา 8 ปีแล้ว ครับผมนายยยยยย .....หัว หลงรัก

สวัสดีครับ......ผมชื่อโจ้ครับ อยู่นครฯเหมือนกัน Grin

เขือเข้มครับ ช่วงนี้เวปมันไม่ค่อยเสถียร นะครับ อย่าหุดหิดดิครับเดี๋ยวเขารู้ว่าเขือนะวัยทองแล้ว... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เขือเข้มจะให้ผมไปหาใครที่ไหนละครับ ผมมันคนอาภัพอับโชคทางด้านนี้ครับเขือเข้ม..... Grin Grin Grin

***********************************************************************************

เอา เห็นบอกคิดถึง จรัญ มโนเพชร ผมบอกคิดถึงก็ไปหาเขาดิ จะได้หายคิดถึง เท่านั้นแหละ

ปล.แล้วกลับมาบอกมั่ง ว่าเป็นอย่างไร

ตกใจ ตกใจ.............ต้องให้กลับมาบอกด้วยหรือครับพี่เข้ม

แทงค์กิ้ว Grin......ฟันธงเลยครับพี่เบิ้มกับค่าตัว700บาท เป็นไงบ้าง

ว่าแต่ พึ่งนึกขึ้นได้ เรามันสิงห์อีซ้ายนี่หว่า ตกใจ

ถ้าสั่งตัดเห็นเขาบอกว่าร้านนี้คิวยาววววววววอ่ะ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #15757 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:07:18 PM »

อ้าวพี่โจครับ  คืนนี้ไม่ไปท่องราตรี วิทวัสหรอครับ  Grin Grin

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #15758 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:10:09 PM »

อ้อ...ลืมไปครับพี่โจ้  คืนนี้ต้องดีแน่ๆ  ....คืนนี้ต้องดีแน่ๆ  ท่องไว้ครับพี่  Cheesy Wink

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15759 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:39:32 PM »

อิ อิ ......... พี่แพะไม่รู้จักก๊อก เลยไปคบกะน้องหนิมเป็นประจำ ....... แบบว่าเคยชินแค่ 6 อ่ะ .......  แป่วววววววว

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15760 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:43:16 PM »

อ่า ฮะ ......... เพิ่งรู้ว่าน้องเบิ้มชอบ ... แ ล น ... เหอๆๆๆๆ ต่อเช้าอีกให้เด็กไปสอยมาสักตัว

แต่คงแหลงได้แค่นี้ ....... เด๋ว พวกถือสาก อีก ถ่าหล่มเอาหลาวววววว ...... แว๊บบบบบบบ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15761 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:52:10 PM »

อิ อิ ......... พี่แพะไม่รู้จักก๊อก เลยไปคบกะน้องหนิมเป็นประจำ ....... แบบว่าเคยชินแค่ 6 อ่ะ ....... แป่วววววววว

อุเหม่ ... ลุงปู ต่อให้ปู่กล็อกมาเองเลยครับ ปืนแนบกับเนื้อขนาดนั้น ขึ้นชื่อว่าเหล็ก หนีน้องหนิมไม่พ้นหรอกครับลุง... เยาะเย้ย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15762 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:54:06 PM »

พี่ปู...  พี่จ้าวไถ่บาปพี่กับทีมซึมเศร้าฯ แล้วนะ  ยังไงก็หาเวลาไปปลอบขวัญหรือส่งยาโด๊ปให้พี่จ้าวบ้าง อิ อิ

- ขอบคุณครับ  คุณ อาร์ พี จี.  มากครับ  Grin Grin
-  หวัดดีคร๊าบนายหัว  babor  รายงานตัวครับ  ผมอยู่ท่งใหญ่  เมืองคอน  ทำงานเป็นขี้ข้าประชาชน  แคระ 92 fs มา 8 ปีแล้ว  ครับผมนายยยยยย  .....หัว หลงรัก

ทุ่งใหญ่มีพรรคพวกอยู่คนหนึ่ง  แต่อายุเยอะกว่าหลายปี   ตอนนี้ไม่รู้อยู่แถวนั้นอีกไหม  แต่ไม่บอกว่าเป็นใคร    Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15763 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 09:59:16 PM »

สวัสดีประเทศไทย   เข้าสู่ผืนแผ่นดินไทยแล้วสบายใจอย่างบอกไม่ถูก  มอดรถเพื่อนกินลมกินเบียร์กันมาเรื่อย ๆ ปลอดภัยดี  พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้แน่ ๆ อิ อิ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15764 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 10:05:41 PM »

สวัสดีประเทศไทย เข้าสู่ผืนแผ่นดินไทยแล้วสบายใจอย่างบอกไม่ถูก มอดรถเพื่อนกินลมกินเบียร์กันมาเรื่อย ๆ ปลอดภัยดี พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้แน่ ๆ อิ อิ

...เนื่องเพราะมีวันพรุ่งนี้ตลอดกาล ดังนั้น จึงมีหวังอยู่ตลอดกาล...

หน้า: 1 ... 1048 1049 1050 [1051] 1052 1053 1054 ... 35779
  พิมพ์