เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:28:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1065 1066 1067 [1068] 1069 1070 1071 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25820466 ครั้ง)
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #16005 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 04:12:42 AM »

ระวังการพาดพิงเรื่องการเมืองนะครับ...รวมพลคนอีสานโดน RO ย้ายไปเก็บชั่วคราวแล้วครับ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #16006 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 05:48:59 AM »

สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง Grin Grin ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กระทู้ไปเร็วจริงๆ ตามไม่ทันแล้ว...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #16007 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 06:10:34 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่าน พบสิ่งดีดี ทุกๆคน........นะครับ............. :-* :-* :-* :-*

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #16008 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 06:24:24 AM »

สวัสดีหัวเช้าครับพี่น้อง.... Grin

ตามอ่านกันตาลายครับพี่น้อง Shocked Wink

สวัสดีหวันเช้าครับพี่น้อง Grin Grin ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กระทู้ไปเร็วจริงๆ ตามไม่ทันแล้ว...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ช่วงนี้กระทู้ขึ้นรถด่วนพิเศษครับ   Grin Grin ต้องไล่กันหน่อยครับพี่ๆ     อ่านวันละ 2 ครั้งหลังอาหารเช้าเย็นครับ  Grin

คาดว่าหลังค่ายลูกเขือ กระทู้คงอาจจะขึ้นการบินไทยครับ  ช่วงนี้กำลังลดราคาอยู่  Grin

พี่หรอยครับ แสดงว่ายังเหลือ 22 ขวด ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ ขณะนี้ลองซ้อมดื่ม BLACK SPY ได้ 2 ขวดแล้ว....เอิ๊กๆๆๆ

บ๊ะ...ลุงหรอย ซ้อมแต่หัววันเลย คริๆกลัวจะแพ้ใครละ ไม่เห็นมีคู่ชกนี่

สวัสดีครับ บอก ผบ.ทบ. ดื่มเพื่อบำรุงเลือดลม....อ่ะครับ....อิ อิ

พี่หรอยแบบนี้แสดงว่าหลังดื่มเสร็จ     ต้องซู่ซ่าซิพี่.....อิอิ   Cheesy เดี๊ยววันไหนต้องแวะไปลองมั่ง  Grin 

พี่น้องลูกเขือครับ ตัวผมได้ประสานงาน อยู่กับอาจารย์จรูญครับ ผลงานจะออกมาเป็นอย่างไร ก็ค่อยว่ากันครับเดี๋ยวจะค่อยๆเอาเบื้องหลังออกมาให้ชมกันครับ

มีเรื่องหนึ่ง อยากขอคำปรึกษาจากพี่น้องลูกเขือทุกหนวยว่า ทางอาจารย์จะจัด สนามดูดตะกั่วใว้ให้ ได้ประลองแน่ และยังมีสมาชิกทางฝ่ายอาจารย์ มาร่วมด้วย เพื่อให้งาน มีความสนุกสนาน มีความหมาย ผมปรึกษาเบื้องต้นกับอาจารย์ว่า เราน่าจะมีประลองความแม่น โดยมีถ้วยรางวัล ประจำงาน หรือประจำแมท ประจำทีม อะไรในรูปแบบเหล่านี้แหละ เป็นความภูมใจในกลุ่มพวกเราเอง มิใช่ว่าจะยิ่งใหญ่อลังการงานสร้างอะไร แต่มันจะเป็นความหมายของกลุ่ม ของทีม หรืองานที่มี ใครได้ไปก็เอาไปครอบครอง ระยะเวลา ก็จนกว่าจะมีงานครั้งต่อไป ต้องเอากลับมา เพื่อจะได้ชิงกันอีกว่า ถ้วยนั้นจะไปอยู่ที่ใคร ประมาณนี้แหละครับ ลองช่วยๆกันออกความเห็นหน่อยครับ ว่ามันจะเป็นไปได้หรือไม่ อย่างไร ช่วยกันคิด ช่วยกันนำเสนอ เพือ่พวกเราทั้งนั้น จุดประสงค์หลัก เพื่อความสามัคคี ความสนุกสนาน เป็นใหญ่ครับ อย่าเอาหลักการ หรือกฎเกณฑ์ มากมายเข้ามามัดความป็นอิสระ

ลองเสนอรูปแบบ กฎกติกา ง่ายๆ อย่ายาก อย่าวุ่นวาย

เพื่อความหนุกหนาน รู้รักสามัคคี   Grinหนับหนุนครับ  Grin   ส่วนรูปแบบขออนุญาติไม่เสนอดีหว่า เพราะผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องกับเค้า ให้พี่ๆ  ผู้มากประสบการณ์ช่วยกันเหนอละกัน  Wink   

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #16009 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 07:34:56 AM »

สวัสดียามเช้าครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16010 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 07:48:55 AM »

ระวังการพาดพิงเรื่องการเมืองนะครับ...รวมพลคนอีสานโดน RO ย้ายไปเก็บชั่วคราวแล้วครับ

แถวนี้ไม่สนการเมืองครับ  การเมืองไม่ยุ่งการมุ้งไม่เกี่ยว

ฝึกใส่ปุ๋ยลองกอง กะซ้อมฉีกทุเรียน กันหนุกหนานกว่าเยอะ

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #16011 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:04:30 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16012 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:04:37 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องครับ Grin  ห้ามพูดเรื่องการเมือง  แต่อนุญาตให้พูดเรื่องในมุ้งแทนได้ครับ Wink  มาทำงานแต่เช้าเลยนิเรา จูบบบบ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16013 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:06:51 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง......หนุกกันอีกสักวัน บนโลกยุ่งๆใบนี้ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ ท่องไว้ครับพี่น้องท่องไว้.......................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #16014 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:07:04 AM »

พี่น้องลูกเขือครับ ตัวผมได้ประสานงาน อยู่กับอาจารย์จรูญครับ ผลงานจะออกมาเป็นอย่างไร ก็ค่อยว่ากันครับเดี๋ยวจะค่อยๆเอาเบื้องหลังออกมาให้ชมกันครับ

มีเรื่องหนึ่ง อยากขอคำปรึกษาจากพี่น้องลูกเขือทุกหนวยว่า ทางอาจารย์จะจัด สนามดูดตะกั่วใว้ให้ ได้ประลองแน่ และยังมีสมาชิกทางฝ่ายอาจารย์ มาร่วมด้วย เพื่อให้งาน มีความสนุกสนาน มีความหมาย ผมปรึกษาเบื้องต้นกับอาจารย์ว่า เราน่าจะมีประลองความแม่น โดยมีถ้วยรางวัล ประจำงาน หรือประจำแมท ประจำทีม อะไรในรูปแบบเหล่านี้แหละ เป็นความภูมใจในกลุ่มพวกเราเอง มิใช่ว่าจะยิ่งใหญ่อลังการงานสร้างอะไร แต่มันจะเป็นความหมายของกลุ่ม ของทีม หรืองานที่มี ใครได้ไปก็เอาไปครอบครอง ระยะเวลา ก็จนกว่าจะมีงานครั้งต่อไป ต้องเอากลับมา เพื่อจะได้ชิงกันอีกว่า ถ้วยนั้นจะไปอยู่ที่ใคร ประมาณนี้แหละครับ ลองช่วยๆกันออกความเห็นหน่อยครับ ว่ามันจะเป็นไปได้หรือไม่ อย่างไร ช่วยกันคิด ช่วยกันนำเสนอ เพือ่พวกเราทั้งนั้น จุดประสงค์หลัก เพื่อความสามัคคี ความสนุกสนาน เป็นใหญ่ครับ อย่าเอาหลักการ หรือกฎเกณฑ์ มากมายเข้ามามัดความป็นอิสระ

ลองเสนอรูปแบบ กฎกติกา ง่ายๆ อย่ายาก อย่าวุ่นวาย
ผมลงประเภทลูกซองยาวชาวบ้าน คริ คริ Grin Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16015 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:10:01 AM »

เมี๊ยว.........เมื่อคืนมีหนูแอบเข้าบ้านผม

เอามาให้ดูเฉย ๆ ไม่ชอบโชว์.... Cheesy Grin Cheesy

Grin....อรุณสวัสดิ์ทุกท่านคร๊าบ... Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16016 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:15:49 AM »

ว้าวววววววว ............ เมี๊ยววววววววววววว ๆๆ หง่าวววววววว ........ อยากได้

ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #16017 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:27:20 AM »

ผมลงประเภทลูกซองยาวชาวบ้าน คริ คริ Grin Grin

งั้นผมตั้งวง เชียร์อยู่ข้างหลังละกันพี่เอก   Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #16018 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:29:07 AM »

เมี๊ยว.........เมื่อคืนมีหนูแอบเข้าบ้านผม

เอามาให้ดูเฉย ๆ ไม่ชอบโชว์.... Cheesy Grin Cheesy

Grin....อรุณสวัสดิ์ทุกท่านคร๊าบ... Cheesy

เล่มนี้หรอครับพี่ตุ้ม ที่บอกจะให้ผมเป้นที่ระลึก....อิ อิ  :-*

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16019 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 08:31:57 AM »

ตามอ่านกันตาลายครับพี่น้อง Shocked Wink

อ่านทันแล้วยัง ลุงชัช ลงทะเบียนหรือไม่เที่ยวนี้ คริๆ แต่หาม้ายห้องแอร์น๊ะ ทริปนี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 1065 1066 1067 [1068] 1069 1070 1071 ... 35779
  พิมพ์