เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:21:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1086 1087 1088 [1089] 1090 1091 1092 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819868 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16320 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:48:58 AM »

สวัสดียามเช้าครับ Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ......................................................

เพื่อนๆพี่น้องครับ เจอรุ่นนี้น่าสนใจครับ ประกาศขายในเวปเพื่อนบ้านครับ Grin Grin Grin

http://www.gun.in.th/webboard/index.php?topic=22125.new#new

เสียดายมากๆเลยครับป๋า.....ช่วงนี้นายฯย้ายเลยออก ป.3 ไม่ได้อ่ะ

สักพักเดี๋ยวพี่แพะมาเจอ คงเสร็จแกแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยิ่งแกหาอยู่ด้วยรุ่นนี้.....เห็นแกบ่นๆว่าของของเก่าไม่ค่อยมันส์

ป.3นายทะเบียนก็พร้อมออกให้.......(คนอะไร้น่าอิจฉาจริงๆ)

แต่ก็ไม่แน่ :Smiley ไม่รู้เอาไปสวมทะเบียนเก่าหรือเปล่า

เสียดายจริงๆครับ.......แต่ก็คงต้องปล่อยให้คนที่มีความพร้อมและเหมาะสมเขารับไปดูแล หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16321 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:49:12 AM »

ดูท่าทางแล้วคงกันดารมากเลยทริปนี้ ........ 555

แต่อาจขาดความเป็นส่วนตัวไปหน่อย  (เท่าที่หาข้อมูลได้นะครับ)

ที่แน่ๆคือ ได้ความสนุกสนานและความประทับใจมากล้นเหลือพรรณาแน่นอน

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16322 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:54:05 AM »

น้ำตกธารปลิวไงล่ะ ..............

เอาเคยไปมาแล้วหรือครับ ก็ไม่บอก แต่ผมยังไม่ไปที คริๆ แต่คาดว่าความสนุก คงไม่เหมือนกัน น๊ะ

เขือตุ้มครับ ทริปนี้ คิดจะปรุงเมนู อะไรครับ พอจะเอ่ยความแจ้งแถลงไข ได้เปล่าครับ เขือตุ้มจิ๋ว อิๆ

คาดว่าเราอาจไม่ปรุงหลายเมนู เดี๋ยวเหลือบานอีก

แต่ น้ำชายักษ์ นะ ใครรู้ตัวว่าลูกสูบหลวม ก็สแปร์เยอะๆ แล้วกัน คริๆ หรือประเภท มาราทอน ก็ต้องสแปร์ ไม่มีเซเว่นน๊ะ อิๆ

ขอคิดดูก่อนนะครับเรื่องเมนูอาหาร... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ข้าวต้มตอนเช้าผมรับเอง...(ถ้าผมตื่นมาทำไม่ทันอย่าว่ากันนา.... Grin...)
ส่วนประกอบอาหารเช้า เช่นกาแฟ โอวัลติน หนมปัง ฯลฯ ให้ท่านอื่นลองจัดดู Grin Grin

55+มื้อเย็นครับท่าน มื้อเย็น ยังไม่ถึงมื้อเช้าครับ อิๆ เอามื้อสำคัญก่อน ประเดี๋ยวอดกันทั้งแค้มป์น๊ะครับ ช่วยกันคิดมื้อเย็นครับ ต่อมื้อเช้านั้นไม่ยากครับ

เดี๋ยวผมรับเป็นธุระจัดหา ไปได้ แล้วเราค่อย รวมเป็นค่าใช้จ่ายส่วนกลาง ครับรับประกันซ่อมฟรี ไม่มีปัญหา มื้อเช้าคงเป็นอเมริกัน ง่ายๆสบายๆ เอาสะดวกเข้าว่า หนมปัง ไข่ดาว เบคอล ใส้กรอก กาแฟ รวมทั้งข้าวต้มด้วยครับ สุดยอด ว.2ว.8 ครับ

ยังไงลุงตุ้มก็เอาอุปกรณ์หุงข้าวไปด้วยครับ อย่าหวังข้างหน้า งานนี้ เพราะไม่ได้อิงรีสอร์ท อย่าหวังบอกไม้ใผ่ลุงแพะ เพราะไม่รู้ว่า มีหรือไม่ คริๆ

ผมว่าครั้งนี้น่าจะได้รสชาติเยอะแน่ๆ 55+

เกิดความลำบากกันขึ้นมา อย่ามาทอดผมน๊ะครับ 55+ลูกเขือทั้งหลาย บายๆไม่ชอบ ชอบลำบากๆ โดยเฉพาะหัวหน้าหมู่ ซึ่งที่ผ่านมา ข่าวว่าไม่มีรองนอน เพิ่งรู้ว่านอนโดยไม่รองนอนมันทรมานมากๆ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16323 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:54:06 AM »

ว่าแต่ "เสือร้องไห้" จากภูเก็ต คราวนี้จะมีไหมน๊า :Smiley น้ำลายหก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #16324 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:55:48 AM »

สวัสดี 08.55 น. ครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16325 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:56:51 AM »

ดูท่าทางแล้วคงกันดารมากเลยทริปนี้ ........ 555

แต่อาจขาดความเป็นส่วนตัวไปหน่อย (เท่าที่หาข้อมูลได้นะครับ)

ที่แน่ๆคือ ได้ความสนุกสนานและความประทับใจมากล้นเหลือพรรณาแน่นอน

มีอะไรหรือครับลุงปู ผมยังไม่รู้วานบอกหน่อยครับ เผื่อว่าจะทำให้ทุเลา ปัดเป่าออกไปได้บ้างครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16326 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:56:57 AM »

น้ำตกธารปลิวไงล่ะ ..............

เอาเคยไปมาแล้วหรือครับ ก็ไม่บอก แต่ผมยังไม่ไปที คริๆ แต่คาดว่าความสนุก คงไม่เหมือนกัน น๊ะ

เขือตุ้มครับ ทริปนี้ คิดจะปรุงเมนู อะไรครับ พอจะเอ่ยความแจ้งแถลงไข ได้เปล่าครับ เขือตุ้มจิ๋ว อิๆ

คาดว่าเราอาจไม่ปรุงหลายเมนู เดี๋ยวเหลือบานอีก

แต่ น้ำชายักษ์ นะ ใครรู้ตัวว่าลูกสูบหลวม ก็สแปร์เยอะๆ แล้วกัน คริๆ หรือประเภท มาราทอน ก็ต้องสแปร์ ไม่มีเซเว่นน๊ะ อิๆ

ขอคิดดูก่อนนะครับเรื่องเมนูอาหาร... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ข้าวต้มตอนเช้าผมรับเอง...(ถ้าผมตื่นมาทำไม่ทันอย่าว่ากันนา.... Grin...)
ส่วนประกอบอาหารเช้า เช่นกาแฟ โอวัลติน หนมปัง ฯลฯ ให้ท่านอื่นลองจัดดู Grin Grin

55+มื้อเย็นครับท่าน มื้อเย็น ยังไม่ถึงมื้อเช้าครับ อิๆ เอามื้อสำคัญก่อน ประเดี๋ยวอดกันทั้งแค้มป์น๊ะครับ ช่วยกันคิดมื้อเย็นครับ ต่อมื้อเช้านั้นไม่ยากครับ

เดี๋ยวผมรับเป็นธุระจัดหา ไปได้ แล้วเราค่อย รวมเป็นค่าใช้จ่ายส่วนกลาง ครับรับประกันซ่อมฟรี ไม่มีปัญหา มื้อเช้าคงเป็นอเมริกัน ง่ายๆสบายๆ เอาสะดวกเข้าว่า หนมปัง ไข่ดาว เบคอล ใส้กรอก กาแฟ รวมทั้งข้าวต้มด้วยครับ สุดยอด ว.2ว.8 ครับ

ยังไงลุงตุ้มก็เอาอุปกรณ์หุงข้าวไปด้วยครับ อย่าหวังข้างหน้า งานนี้ เพราะไม่ได้อิงรีสอร์ท อย่าหวังบอกไม้ใผ่ลุงแพะ เพราะไม่รู้ว่า มีหรือไม่ คริๆ

ผมว่าครั้งนี้น่าจะได้รสชาติเยอะแน่ๆ 55+

เกิดความลำบากกันขึ้นมา อย่ามาทอดผมน๊ะครับ 55+ลูกเขือทั้งหลาย บายๆไม่ชอบ ชอบลำบากๆ โดยเฉพาะหัวหน้าหมู่ ซึ่งที่ผ่านมา ข่าวว่าไม่มีรองนอน เพิ่งรู้ว่านอนโดยไม่รองนอนมันทรมานมากๆ คริๆ

ทำไมต้องนิยมของยุโรป  ไม่นิยมความเป็นไทยกันบ้าง  ลุงเข้ม Angry
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16327 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:01:18 AM »

อิ ๆ ว่าอีลักไก่ซักหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน.... กะว่าหวันเย็นอีเมาอย่างเดียว โดนชก โดนชก
งั้นรับเป็นกับแกล้มสองอย่างก่อนนาครับ...(อาหารเป็นกับข้าว ใครช่วยรับ หรือเสนอมาที) น้ำลายหก
-แหนมตุ้มทอด..(กลม ๆ น่ะ)
-ยำหมูย่าง..

Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy Grin

แต่เขือพจน์อย่าลืมผัดเผ็ดนา... หัวเราะร่าน้ำตาริน

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16328 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:01:33 AM »

มีอะไรหรือครับลุงปู ผมยังไม่รู้วานบอกหน่อยครับ เผื่อว่าจะทำให้ทุเลา ปัดเป่าออกไปได้บ้างครับ

คือว่าสถานที่เป็นที่สาธารณะ ดังนั้นวันหยุดคงมีชาวบ้านแถวนั้นไปเที่ยวไม่น้อยนะครับ
กิจกรรมบางอย่างอาจไม่สะดวกและไม่น่าจะมีความเป็นส่วนตัวพอควร แต่ถ้า อ.จรูญ จัดทีทาง
ให้เป็นกรณีพิเศษก็คงเบาใจไปได้บ้าง  กลัวไปเป็นที่หมั่นใส้ของเจ้าถิ่นเค้าเข้าน่ะครับน้าเข้ม

อีกอย่าง ไม่แน่ใจว่ารถสามารถจอดได้ถึงที่ปักเต้นท์เลยหรือไม่ ?

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16329 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:02:54 AM »

ทำไมต้องนิยมของยุโรป ไม่นิยมความเป็นไทยกันบ้าง ลุงเข้ม Angry

ขอบคุณ ที่ตั้งคำถามครับ แม้นแสดงอาการไม่พอใจมาด้วย ก็ไม่โกรธครับ เพราะว่าปล่อยให้พี่นำเสนออยู่คนเดียว ก็กลัวๆครับ กลัวว่าจะไม่ถูกใจสมาชิกอย่างนี้แหละ แต่เมื่อท่านโต้ตอบกลับมาบ้าง ก็จะได้ทราบ ว่าท่านคิดอะไรครับ

ไขครับ ทั้งตัว และหัวใจของพี่ ประกันได้ว่า ไทย เกินร้อยครับ แต่.....

สถานการณ์อย่างนั้น ถ้ามามัวประดิษฐ์ประดอย อาหารไทยอยู่ มันไม่เหมาะสม กับสถานการณ์ครับ หรือว่าไข จะเป็นคนรับหน้าที่จัดหาตรงนี้ไปดำเนินการ พี่จะยินดีมากๆครับ ด้วยความจริงใจ อย่าคิดเป็นอื่น พี่จะได้ไปคิดทำอย่างอื่นเพิ่มครับ ไข

ว.2ว.8 ชัดเจน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16330 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:04:36 AM »

คือว่าสถานที่เป็นที่สาธารณะ ดังนั้นวันหยุดคงมีชาวบ้านแถวนั้นไปเที่ยวไม่น้อยนะครับ
กิจกรรมบางอย่างอาจไม่สะดวกและไม่น่าจะมีความเป็นส่วนตัวพอควร แต่ถ้า อ.จรูญ จัดทีทาง
ให้เป็นกรณีพิเศษก็คงเบาใจไปได้บ้าง กลัวไปเป็นที่หมั่นใส้ของเจ้าถิ่นเค้าเข้าน่ะครับน้าเข้ม

อีกอย่าง ไม่แน่ใจว่ารถสามารถจอดได้ถึงที่ปักเต้นท์เลยหรือไม่ ?

เหตุผลนี้ ผมจะประสานกับอาจารย์อีกทีครับลุงปู ว.2ว.8

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16331 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:07:42 AM »

ทำไมต้องนิยมของยุโรป ไม่นิยมความเป็นไทยกันบ้าง ลุงเข้ม Angry

ขอบคุณ ที่ตั้งคำถามครับ แม้นแสดงอาการไม่พอใจมาด้วย ก็ไม่โกรธครับ เพราะว่าปล่อยให้พี่นำเสนออยู่คนเดียว ก็กลัวๆครับ กลัวว่าจะไม่ถูกใจสมาชิกอย่างนี้แหละ แต่เมื่อท่านโต้ตอบกลับมาบ้าง ก็จะได้ทราบ ว่าท่านคิดอะไรครับ

ไขครับ ทั้งตัว และหัวใจของพี่ ประกันได้ว่า ไทย เกินร้อยครับ แต่.....

สถานการณ์อย่างนั้น ถ้ามามัวประดิษฐ์ประดอย อาหารไทยอยู่ มันไม่เหมาะสม กับสถานการณ์ครับ หรือว่าไข จะเป็นคนรับหน้าที่จัดหาตรงนี้ไปดำเนินการ พี่จะยินดีมากๆครับ ด้วยความจริงใจ อย่าคิดเป็นอื่น พี่จะได้ไปคิดทำอย่างอื่นเพิ่มครับ ไข

ถ้าให้ผมรับมื้อเช้าไม่มีปัญหาครับ   หมายถึงว่า  ถ้ามื้อกลางคืนเหลืออะไร  เดี๋ยวมื้อเช้าผมอุ่นให้เอง  แต่ไม่รู้จะกินกันได้หรือเปล่า Grin

ฝั่งอันดามันจะพา "เสือร้องไห้" มาไหมน๊า :Smiley น้ำลายหก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16332 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:09:48 AM »

ถ้าไม่เสือ  ไข่นุ้ยก็ร้องไห้เอาเองสิครับ 5555  .......  เมนูใหม่ "  ไ ข่ นุ้ ย ร้ อ ง ไ ห้  " ..... อะฟิ้ววววววส์ส์

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16333 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:12:44 AM »

ถ้าให้ผมรับมื้อเช้าไม่มีปัญหาครับ หมายถึงว่า ถ้ามื้อกลางคืนเหลืออะไร เดี๋ยวมื้อเช้าผมอุ่นให้เอง แต่ไม่รู้จะกินกันได้หรือเปล่า Grin

ฝั่งอันดามันจะพา "เสือร้องไห้" มาไหมน๊า :Smiley น้ำลายหก

คนเราอยู่ดีๆ มันอิโถกแทง ก็อย่างนี้แหละ ใอ้เชียงโร้จักหม้าย ใอ้เชียง มันไม่ได้กินอะไรมานานแล้ว เห็นมันบ่นๆอยู่ว่า เนือย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16334 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:20:41 AM »

อย่าไปเอาความกับแกเลยครับพี่................

ผมว่าแกคงเข้าใจผิดมากกว่า :Smiley.....คงคิดว่าเราจะไปปักเต้นท์ที่อมเริกากันน่ะครับ

Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 1086 1087 1088 [1089] 1090 1091 1092 ... 35779
  พิมพ์