เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:20:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11250 11251 11252 [11253] 11254 11255 11256 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25559025 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168780 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:38:00 AM »

ผมว่า เอาในเมืองครับลุง มันยืดหยุ่น อะไรๆ ได้เยอะมาก

งานนี้ไม่พาเมีย เผื่อว่าใครจะ อะไร...... ป๋าฮิมจะได้บริการได้สะดวก

หรือว่า หากไม่ไปในเมือง วังแว่น ไม่น่าจะใช่สถานที่ ที่เหมาะสมครับ อิๆๆ มันต้องแคบกว่านั้น

ในเมืองลุงก็.... อุทยานเขาปู่เขาย่าครับ..

ห่างใกลชุมชน...เพราะอยู่ในป่า...
คนไม่เยอะ...เพราะไม่ค่อยมีอะไร...มีแต่ป่า...
อาคารสำหรับที่พัก มี แบบห้องรวม....หรือห้องใหญ่ให้เลือก....

มีลานกิจกรรมแยกเป็นสัดส่วน.... Grin
ร้านอาหารมีเล็ก ๆ แบบพอไม่ให้อดตาย..แต่ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนัก...
สามารถสั่งให้จัดหามื้อเช้าอะไรได้...แต่อย่าไปเทียบความสบายใจกะวังแว่นนะครับ....

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #168781 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:38:07 AM »

งานยืนยันจะมีดนตรีด้วย สถานที่ต้องไม่อยู่ไกล้ชุมชนด้วยครับ ไม่งั้นจะรบกวนคนอื่นๆ แม้นจะเล่นจะควังกันเบาๆ
ห่างบ้านคน เสียงไม่รบกวนใคร
ไฟฟ้าเข้าถึง
มีที่ให้นอน
ห้องน้ำมี
ก่อกองไฟได้

สวนปาล์ม  หัวไทร

มีไควคว้าที่ใหนหล่าว เจ้าของสวนก็ยังฮมมืดอยู่ คิก คิก

เอ๋า ไม่มีเหรอ เห็นวันนั้น แจ้งปานกลางวัน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168782 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:38:27 AM »

อิ อิ นี่คือบริษัทโหดโคตรเจ้าพ่อของโลกทีชี้ขาด ระบบเศรษฐกิจ การเมือง ของแดนเมืองเบียร์ และเบื้องหลังเทคโนโลยีขั้น
STATE OF THE ART ของโลกนี้ อเมริกาอย่าแหยม ทันสมัยจริงรึ  อิ อิ  ซีเมนส์  เยอรมัน อยู่เบื้องหลังครับท่าน
เก่งจริง สร้างให้น้าสิงห์ สักเครื่องซิ๊............

เครื่องผลิต................

เครื่องผลิตน้าสิงห์มีแล้ว เพียงแต่ไม่แข็ง บู่ คิก คิก คิก คิก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168783 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:40:43 AM »

เอ่อ 

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ

ล่าฝันแล้ว ก็เอาให้มันสุด ๆ ไป 

สถานที่ น่าจะลอกเลียนจากต้นฉบับมาด้วย

ต้นฉบับ สถานที่เป็นแบบไหน ใครพอมีความรู้มั่ง ผมไม่สันทัดสไตล์นั้น
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168784 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:41:23 AM »

หาดแก้ว

พอเข้าแก็ปครับ รับพิจรานาได้  เยี่ยม

สวนปาล์ม  หัวไทร

ยี๊ ยี๊ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168785 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:41:44 AM »

อิ อิ นี่คือบริษัทโหดโคตรเจ้าพ่อของโลกทีชี้ขาด ระบบเศรษฐกิจ การเมือง ของแดนเมืองเบียร์ และเบื้องหลังเทคโนโลยีขั้น
STATE OF THE ART ของโลกนี้ อเมริกาอย่าแหยม ทันสมัยจริงรึ  อิ อิ  ซีเมนส์  เยอรมัน อยู่เบื้องหลังครับท่าน
เก่งจริง สร้างให้น้าสิงห์ สักเครื่องซิ๊............

เครื่องผลิตน้าสิงห์มีแล้ว เพียงแต่ไม่แข็ง บู่ คิก คิก คิก คิก

ยังมิได้เข้าร่วมลงชื่อโครงการเลยครับน้าสิงห์ เด้งเข้ามาครับพี่น้อง หลงรัก หลงรัก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168786 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:44:03 AM »

เราต้องนำเรื่องนี้บรรจุเข้ามาเป็นวาระเร่งด่วนของชาวด้ามขวานเพื่อหารือถึงเรื่องการที่สมาชิกไม่ยอมผลิตทายาทรุ่นต่อไป
มาสืบทอดเจตนารมณ์ของเรา
  สมาชิกมีข้อเสนอแนะอย่างไรบ้างขอเชิญนำเสนอครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168787 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:45:05 AM »

ผมว่า เอาในเมืองครับลุง มันยืดหยุ่น อะไรๆ ได้เยอะมาก

งานนี้ไม่พาเมีย เผื่อว่าใครจะ อะไร...... ป๋าฮิมจะได้บริการได้สะดวก

หรือว่า หากไม่ไปในเมือง วังแว่น ไม่น่าจะใช่สถานที่ ที่เหมาะสมครับ อิๆๆ มันต้องแคบกว่านั้น

งานยืนยันจะมีดนตรีด้วย สถานที่ต้องไม่อยู่ไกล้ชุมชนด้วยครับ ไม่งั้นจะรบกวนคนอื่นๆ แม้นจะเล่นจะควังกันเบาๆ

มีที่ให้นอน

ห้องน้ำมี

ก่อกองไฟได้

สเป็กแบบนี้นึกออกที่ค่ายจุฬาภรณ์อ่ะน้าหลวง  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168788 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:45:52 AM »

หวัดดีครับน้าๆทุกท่าน ไหว้

น้าตุ้มครับติขอถามไรหีตครับแบบว่าจะเอาวีดีโอจากยูทูปลงเครื่องและก็อปลงซีดีต้องทำพันพรือครับติก็อปเพลงเด็กๆให้ลูกสาวแลครับขอบคุณคร้าบ
 ไหว้
พาเหรดสระโอ

ฮาย น้าวัฒน์ไม่ต้องถามอ้อมๆตะ อีเอาไว้โหลดคลิปกะบอกมาตรงๆ ลองหาดาวน์โหลด IDM (Internet Download Manager) แลตะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #168789 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:47:56 AM »

หวัดดีครับน้าๆทุกท่าน ไหว้

น้าตุ้มครับติขอถามไรหีตครับแบบว่าจะเอาวีดีโอจากยูทูปลงเครื่องและก็อปลงซีดีต้องทำพันพรือครับติก็อปเพลงเด็กๆให้ลูกสาวแลครับขอบคุณคร้าบ
 ไหว้
พาเหรดสระโอ

ฮาย น้าวัฒน์ไม่ต้องถามอ้อมๆตะ อีเอาไว้โหลดคลิปกะบอกมาตรงๆ ลองหาดาวน์โหลด IDM (Internet Download Manager) แลตะ
ขอบคุณคร้าบน้าดุลย์กะว่าโหลดของลูกสาวเส็ดกะติโหลดของพ่อมาแลมั้ง คิก คิก คิก คิก

รู้ทันแล้วหล่าว งอน

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #168790 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:48:28 AM »

ในเมืองลุงก็.... อุทยานเขาปู่เขาย่าครับ..

ห่างใกลชุมชน...เพราะอยู่ในป่า...
คนไม่เยอะ...เพราะไม่ค่อยมีอะไร...มีแต่ป่า...
อาคารสำหรับที่พัก มี แบบห้องรวม....หรือห้องใหญ่ให้เลือก....

มีลานกิจกรรมแยกเป็นสัดส่วน.... Grin
ร้านอาหารมีเล็ก ๆ แบบพอไม่ให้อดตาย..แต่ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนัก...
สามารถสั่งให้จัดหามื้อเช้าอะไรได้...แต่อย่าไปเทียบความสบายใจกะวังแว่นนะครับ....

เห็นด้วยที่เขาปู่เขาย่าเพราะแค่บ้านแม่ยายผมกลับบ้านสงกรานต์ไปเมาไม่หลบเรินสะดวกดี

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168791 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:50:21 AM »

ยังมิได้เข้าร่วมลงชื่อโครงการเลยครับน้าสิงห์ เด้งเข้ามาครับพี่น้อง หลงรัก หลงรัก คิก คิก

ช่วงไหนหรือครับพี่หลวง Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168792 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:52:18 AM »

เช้านี่ หดหู่พอควร  แต่ก็ สวัสดีครับทุกท่าน  ไหว้  ไหว้  ไหว้

เศร้า

อากาศเย็นหรือครับ....

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #168793 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:53:12 AM »

ช่วงไหนหรือครับพี่หลวง Grin

ช่วงที่น้าสิงห์นัดลูกความไว้แล้วไง เจ้าที่เลื่อนมาจนเลื่อนไม่ได้แล้วน่ะ   ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168794 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:53:56 AM »

มีที่ให้นอน

ห้องน้ำมี

ก่อกองไฟได้

สเป็กแบบนี้นึกออกที่ค่ายจุฬาภรณ์อ่ะน้าหลวง  Grin

การเดินทางลำบากครับ ไม่บายใจเรื่องเดินทางของสมาชิกด้วย จะห่วงกันซะเปล่า แล้วหลายๆท่านไม่รู้จักสถานที่ด้วย

ที่สำคัญพี่หนุ่ยเจ้าของที่ก็ย้ายออกแล้ว

สถานที่คล้ายค่ายก็มีสนามยิงปืน มีพร้อมเหมือนกัน น้ำไฟ ที่นอน ห่างชุมชน มีลานกว้างพอให้ก่อกองไฟ

และไม่ไกลมากให้นักร้อง+สาวบาวาเรี่ยนเดินทางสะดวก

ปล.แค่บอกว่าคล้ายนะครับ ยังไม่เสนอสนามยิงปืน ค่อยเสนอตอนหมดทางเลือกอื่นแล้ว คิก คิก
หน้า: 1 ... 11250 11251 11252 [11253] 11254 11255 11256 ... 35779
  พิมพ์