เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:33:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11253 11254 11255 [11256] 11257 11258 11259 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25565142 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168825 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:57:32 AM »

ผมว่า เอาในเมืองครับลุง มันยืดหยุ่น อะไรๆ ได้เยอะมาก

งานนี้ไม่พาเมีย เผื่อว่าใครจะ อะไร...... ป๋าฮิมจะได้บริการได้สะดวก

หรือว่า หากไม่ไปในเมือง วังแว่น ไม่น่าจะใช่สถานที่ ที่เหมาะสมครับ อิๆๆ มันต้องแคบกว่านั้น

อ้าว งั้นงานนี้ผมคงหมดสิทธิ์แน่ๆครับพี่ๆ  เมียไม่ให้ไปครับ
จงเหอ ถ้าอิมา หกเสียมั้งเมียงั้น หาม้ายธุระส่วนตัวมั้งเหอ ถามแล หึงไอ้ไหร๋หนักหนา โลกก้าสามแล้ว

ไม่หาญหกครับพี่เข้ม ผมคนกลัวเมียครับ

น้องจง ชัดเจน ครับ Grin Grin

ไม่ใช่ซัยครับ  ผมกลัวไม่มีคนเลี้ยงลูกนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168826 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 10:59:59 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะ .....

สวัสดีครับ   ตามอ่านกันหลายหน้า เวียนหัวแน่ๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #168827 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:01:20 AM »

เป็นไงครับ สถานที่ "เรือนจำกลางคลองเปรม" สามารถเซ็ตอะไรได้เยอะ

เพราะหากแต่ว่า เราไปใช้สถานที่อื่น มันจำกัดหลายเรื่อง เช่น
เสียงดัง(สงสารแพะเมืองมัน) หากให้พูดเสียงเบา มันคงอกแตกตายแน่

ก่อกองไฟ ดับไฟฟ้า

ระยะเงื่อนไข เรื่องคาบเวลา

การรบกวนบุคคลที่สาม และบุคคลที่สาม ที่อาจจะมารบกวนเรา

โดนชก โดนชก
ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168828 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:02:10 AM »

ปล. ผู้ร่วมงาน จะได้รับแก้วเบียร์ พร้อมโลโก้ทีม และชื่อล็อกอินของตัวเองจารึกบนแก้ว

ชิ้นเดียวในโลก ย้ำว่า แก้วเดียวครั้งเดียวในโลก

สงสารก็แต่ลุงเล็ก หากใส่น้ำกิน คงเยี่ยวกัน ไม่ต้องทำไหร๋

ถ้าไม่ได้ไปร่วมงานละพี่เข้ม ทำพรือได้ครับ
ช่วยอะไรไม่ได้จริงๆ ครับจง ซอรี่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #168829 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:03:21 AM »

เป็นไงครับ สถานที่ "เรือนจำกลางคลองเปรม" สามารถเซ็ตอะไรได้เยอะ

เพราะหากแต่ว่า เราไปใช้สถานที่อื่น มันจำกัดหลายเรื่อง เช่น
เสียงดัง(สงสารแพะเมืองมัน) หากให้พูดเสียงเบา มันคงอกแตกตายแน่

การรบกวนบุคคลที่สาม และบุคคลที่สาม ที่อาจจะมารบกวนเรา

โดนชก โดนชก
ตื๊บทนายสิงห์ ค่าปรับเท่ากับบุคคลทั่วไปหรือเปล่าครับ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #168830 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:07:55 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ ภาระกิจเช้าเอากรีนกะไวด์ไปให้คนอื่นเมาครับ บ่ายไปดูจุดสูงข่มต่อ

ปล. ผู้ร่วมงาน จะได้รับแก้วเบียร์ พร้อมโลโก้ทีม และชื่อล็อกอินของตัวเองจารึกบนแก้ว

ชิ้นเดียวในโลก ย้ำว่า แก้วเดียวครั้งเดียวในโลก

สงสารก็แต่ลุงเล็ก หากใส่น้ำกิน คงเยี่ยวกัน ไม่ต้องทำไหร๋

ถ้าไม่ได้ไป หรือไปแล้วไม่เมาจองแก้วสักใบได้ป่าวครับ อิอิ สะสมไว้เมาโอกาศหน้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168831 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:08:32 AM »

เป็นไงครับ สถานที่ "เรือนจำกลางคลองเปรม ตึกหญิงสาว สวย โสด" สามารถเซ็ตอะไรได้เยอะ

โดนชก โดนชก
ตื๊บทนายสิงห์ ค่าปรับเท่ากับบุคคลทั่วไปหรือเปล่าครับ?

Shocked ยกมือหนับหนุน 1 เสียงครับ  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168832 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:10:09 AM »

Grin น้าดาเป็นไงมั่งครับ ช่วงนี้งานเข้าเยอะหรือป่าว ยังไงฟิตร่างกายให้พร้อมนะครับ เสียงว่าเดือนหน้า งานหนัก  อ๋อย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168833 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:11:48 AM »

ถ้าไม่ได้ไปร่วมงานละพี่เข้ม ทำพรือได้ครับ
ช่วยอะไรไม่ได้จริงๆ ครับจง ซอรี่

แบบนี้ต้องติดตามอย่างใกล้ชิดว่าวันเวลาสถานที่ จะลงตัวเมื่อไหร่จะได้วางแผนหกเมียถูกครับ

แล้วจะให้หกว่าพรือดีครับ  

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #168834 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:12:54 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง...ไปไหนกัน ไปด้วยดิ...

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #168835 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:15:16 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ ภาระกิจเช้าเอากรีนกะไวด์ไปให้คนอื่นเมาครับ บ่ายไปดูจุดสูงข่มต่อ

ถ้าไม่ได้ไป หรือไปแล้วไม่เมาจองแก้วสักใบได้ป่าวครับ อิอิ สะสมไว้เมาโอกาศหน้า

พี่เข้มตอบไว้แล้วครับพี่ดา เนี่ยเรามาช่วยกันลุ้นต๊ะครับ ว่าให้พี่เข้มทำแก้วเบียร์ให้ผู้สนับสนุนด้วยครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #168836 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:15:38 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง...ไปไหนกัน ไปด้วยดิ...

ไปหาเรื่อง.....ที่จะใช้เตาบาร์บีคิวเทพครับ... Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168837 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:17:51 AM »

เป็นไงครับ สถานที่ "เรือนจำกลางคลองเปรม ตึกหญิงสาว สวย โสด" สามารถเซ็ตอะไรได้เยอะ

โดนชก โดนชก

Shocked ยกมือหนับหนุน 1 เสียงครับ  ยิ้มีเลศนัย

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #168838 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:18:31 AM »

สวัสดีครับพีโพธครับ เสียงตอบรับใช้ได้พอสมควรครับ ตอนนี้ของขาดมีคนมาถามหาอย่างต่อเนื่องครับ สงสัยว่าพี่คงต้องสั่งใหม่ให้ผมโดยส่งวิธีเดิมก่อนครับ ส่วนของที่ค้างอยู่ผมดูๆแล้วไม่มีวี่แววว่ามันจะมาถึงเลยครับ ไม่รู้ไปตกค้างอยู่ที่ใหน ตามก็ไม่เจอครับ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #168839 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:18:53 AM »

Tongue Tongue Tongue Tongue อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย ท่านแพนด้า ปั้นปรือม้าง.........เพื่อนๆนั่ง " ข้องใจ " อยู่เด้.............

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
หน้า: 1 ... 11253 11254 11255 [11256] 11257 11258 11259 ... 35779
  พิมพ์