เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:16:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11467 11468 11469 [11470] 11471 11472 11473 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25609685 ครั้ง)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #172035 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:39:55 PM »

tum610, samrit..., Pandanus, Sig228-kolok, poth, Wrangler 1, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าแพะมา...ลงชื่อครับลงชื่อ บนเหงือกครับ..  Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ตามนี้ครับพี่ตุ้ม  Wrangler 1 ................

เกรงว่าน้องสาม จะทำผิดพลาดนะครับ เพราะว่า ลืม ................   โชคดี  Cool Cool Cool

จุดๆๆๆๆๆๆนี่ จะเอาด้วยเหรอ คิก คิก

พี่แพะป่าครับ ช่วยยืนยันหน่อยครับ เอาไข่ปลาด้วยมั๊ยครับ Grin

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ใครเข้าใจช่วยบอกที ว่าลุงแพะแก เอาม่าย บู่  คิก คิก คิก คิก

อ๋อ แกยังไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดสัก 3 วันนะครับ น้องสาม ...  โชคดี  Cool Cool Cool

ไขปลาม่ายเอาก๊าบ ถ้า(รัง)ไขเอินม่าย(พลาด)แน่.................. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รับทราบยัีงน้องสาม ไขปลาไม่เอา ... หาไขเอิน ให้แกใส่แทนด้วยแล้วกันครับ   บู่ ... โชคดี  Cool Cool Cool

แหล่วหล่าว............. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172036 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:40:39 PM »

1  ป๋าฮิม .......................................HIM (ระบุเป็นสีทอง)

2  พี่โพธ.......................................  หัวหมู่

3  ลุงอุดมเครดิดดี

4  ลุงตุ้ม...........................................ตุ้ม หดใหญ่

5  พี่ใหญ่แพะ ...............................  Sig228-kolok  แพะ

6  ท่านชายพี่รอง.................................ชายเจษฎ์ ( Y2K )

7  ลุงพี่พจน์

8  ท่านพี่แพะป่า................................... Wrangler 1

9  ลุงรัตรา...............................................RATTRA

10  ลุงฮา โตริ .........................................suthanee ลุงฮา

11  พี่นายช่างหัว หน้าไปรษณี .................พี่นายช่าง

12  ลุงเล็ก ............................................. LEX    (ตัวพิมพ์ใหญ่ )

13  พี่หรอย มากๆ

14  พี่ชัช.................................................IRON (ชัช จารบี)

15  พี่มานิต.............................................มานิตย์ 

16  พี่โจ้ เทพประสิทธ์

17  พี่สัจจาพงศ์.......................... สัจจาพงศ์

18  น้าฉ็อง

19  น้าดา ต้นงิ้ว

20  น้าแคว๊สสส.......................... เอ๋ พระแสง   

21  น้ายอด ต้นหน๋าว....................ต้นหนาว ยอด

22  น้าจู๋เติบ .......................... Biggaju         

23  น้าขาม..............................makarms

24  ป้าโม ...................................Love_Gun

25  น้าวัฒน์ พ่อสมุย....................."คุณพ่อตัวดี"(วัฒน์สมุย)

26  น้า ช. ลิ่วเฮี้ยน..........................  เชาว์.ลิ้วเฮียง

27  พี่แป๋ว...................................   จ่าแม้ม ( แป้ว ) 

28  คุณเบญ................................     speed event

29  คุณนุช..................................Ms. Smith (นุช)

30  คุณหมอธนกฤต...................... ธนกฤต

31  พี่เอก A111..............................

32  พี่พีระ.......................................RAPEE

33   ปื๊ดดๆ....................................หลวงกาหลง

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

รับแก้วอย่างเดียวครับ

1  ครูเบิ้ล..............................บิ๊กทีชเช่อร์

2-3  น้าสิงห์.........................นายสิงห์กลิ้ง(1ใบ ) / ลูกเกตุ (1 ใบ)   รวม2ใบ

4  พี่โสภณ...........................SP-14 LTD

5  น้องออยล์..........................salinee19

6  พี่ดุลย์ ซีเมนส์.....................Southlander

7   Nitar ................................ Nitar (เก็บเงินที่พี่ดุลย์)

8-9  พี่ TD................................TD (1ใบ) TOM (1ใบ) รวม 2 ใบ

10  น้าอ๊อบสเต๊ก.........................อ๊อบ

11น้องเฟิร์น ผบ.น้าวัตน์..............เฟิร์น (หมอยา 12)

ยอดรวม เวลานี้  44 ครับ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #172037 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:40:57 PM »

tum610, samrit..., Pandanus, Sig228-kolok, poth, Wrangler 1, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าแพะมา...ลงชื่อครับลงชื่อ บนเหงือกครับ..  Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ตามนี้ครับพี่ตุ้ม  Wrangler 1 ................

เกรงว่าน้องสาม จะทำผิดพลาดนะครับ เพราะว่า ลืม ................   โชคดี  Cool Cool Cool

จุดๆๆๆๆๆๆนี่ จะเอาด้วยเหรอ คิก คิก

พี่แพะป่าครับ ช่วยยืนยันหน่อยครับ เอาไข่ปลาด้วยมั๊ยครับ Grin

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ใครเข้าใจช่วยบอกที ว่าลุงแพะแก เอาม่าย บู่  คิก คิก คิก คิก

อ๋อ แกยังไม่แน่ใจ ขอเวลาคิดสัก 3 วันนะครับ น้องสาม ...  โชคดี  Cool Cool Cool

ไขปลาม่ายเอาก๊าบ ถ้าที่รับรังไขม่าย(พลาด)แน่.................. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172038 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:41:57 PM »

ไขปลาม่ายเอาก๊าบ ถ้า(รัง)ไขเอินม่าย(พลาด)แน่.................. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รับทราบยัีงน้องสาม ไขปลาไม่เอา ... หาไขเอิน ใส่ให้แกแทนด้วยแล้วกันครับ   บู่ ... โชคดี  Cool Cool Cool

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172039 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:42:20 PM »

แก้วเบียร์ผม พอจะฝังรูปตีนไว้สักหน่อยจะได้ไหมครับ  Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #172040 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:42:58 PM »

ใจเย็น ครับพี่น้อง

ขอบพระคุณ ที่ร่วมมือร่วมใจกัน เพื่อความสนุกสนานตามสโลแกน"ไร้สาระโดยสิ้นเชิง บันเทิงลูกเดียว"

ขอ..คำนวนรายจ่ายอีกนิดครับ มันยังมีรายการจ่าย ที่ยังไม่ทราบราคา พี่น้องได้จ่ายเบี้ยแน่ครับ

ส่วนแก้ว อาจจะต้องจ่ายออกมาก่อน เพราะตอนนี้ เงินสำรองส่วนตัว ที่หยบเมียใว้ ได้จ่ายออกไปก่อนแล้วครับ อิๆๆๆ

จ่ายที่ใหน

อย่างไร

เมื่อไหร่

เท่าใด

ให้ฟังเสียงจากน้าหลวงกาหลงคนเดียว น๊ะครับ พอเป่าปรรี๊ด ให้แขบเลยน๊ะครับพี่น้อง
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แหลงแค่นี้ ยกหัวแม่มือแล้ว

หากเจอต่อหน้า มิยกหัวแม่ตะรีน หรือคับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชอบล่ะซีท่า....ใหญ่กว่าหัวแม่มือตั้งเยอะ.... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #172041 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:43:14 PM »

ช่วยหาสาวๆมาใส่ชุดด้วยคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #172042 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:43:14 PM »

ไขปลาม่ายเอาก๊าบ ถ้าที่รับไขม่าย(พลาด)แน่.................. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172043 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:44:06 PM »

แก้วเบียร์ผม พอจะฝังรูปตีนไว้สักหน่อยจะได้ไหมครับ  Grin

พี่หรอยแจ้งมาว่า  หากจะเพิ่มเติม จุดละห้าร้อยบาท..... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #172044 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:44:26 PM »

มาทำบล๊อคตีนก่อนครับ ที่หลังโลตุส จะทำให้เอง พิเศษๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172045 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:44:50 PM »

พี่หรอยแจ้งมาว่า  หากจะเพิ่มเติม จุดละห้าร้อยบาท..... Grin

งั้นตีนเก็บที่เดิมต่อ  บู่
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #172046 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:45:22 PM »

มาทำบล๊อคตีนก่อนครับ ที่หลังโลตุส จะทำให้เอง พิเศษๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172047 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:45:34 PM »

ผมคุยกับคุณ  rapee แล้วครับเสียงว่าเอากัน เบียร์ไม่กินเอาไว้รินอย่างอื่นแทน พิมพ์ชื่อ RAPEE ครับ เยี่ยม

รับแก้วอย่างเดียว หรือ ร่วมงานด้วยครับพี่เล็ก Cheesy

ขอบคุณครับ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172048 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:45:47 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยี๊ ยี๊ ยี๊
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #172049 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:45:50 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก       เยี่ยม

หน้า: 1 ... 11467 11468 11469 [11470] 11471 11472 11473 ... 35779
  พิมพ์