เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:21:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11625 11626 11627 [11628] 11629 11630 11631 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25567874 ครั้ง)
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #174405 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:47:46 AM »

ฮาย.อิ่มแระ เข้านอนต่อดีกว่า แต่..เดี๋ยวดูสิ เจ้าออยล์นอนคอยอยู่รึป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้   

ทำมากลัว.... จูบบบบ จูบบบบ.. หลงรัก.. จูบบบบ จูบบบบ... ไหว้

...--*
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #174406 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:48:13 AM »

Grin Cool Grin

ยิ้มหาเรื่องเหรอ ทะนาย......

ด้นหั้น วันนี้ ด้น     เมียเพิ่งไปพ้น ด้นทันที.....  Grin
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #174407 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:48:29 AM »

สวัสดีค่ะ.... ไหว้
หวัดดีจ้า ไหว้มาแต่เช้าเลยวันนี้ คิก คิก

สวัสดีค่ะน้าแวบๆ..แอบมาค่ะ... ไหว้

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174408 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:49:24 AM »

Grin Cool Grin

ยิ้มหาเรื่องเหรอ ทะนาย......

ด้นหั้น วันนี้ ด้น     เมียเพิ่งไปพ้น ด้นทันที.....  Grin

บ๊ะ ด้นจริงๆ  ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174409 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:57:55 AM »

เฮลโหล หัวเช้า มายเฟรนด์  Grin

วันนี้มีฮานต้องไปแถวระโนด  เห็นว่าพิกัดอยู่ที่ ม่วงงาม หรือ ชิงโค นี่แหละ  แต่ตอนนี้นึกไม่ออกแล้วว่ามันอยู่แถวไหน  บู่

อยากถามว่าไปตามเส้นทางใดแค่และสะดวกที่สุด  ระหว่างเมืองลุง-ข้ามพานเลน้อย-แล้วไปยังเป้าหมาย กับ เมืองลุง-ลพบุรีราเมศว์-ห้าแยกเกาะยอ-แล้วไปยังเป้าหมาย หรือ เมืองลุง-ปากยูน-ปากรอ-แล้วไปยังเป้าหมาย Huh

มาทางทะเลน้อยแระ..แค่สุด  ข้ามพานออกที่ม่วงงามเลย

ไม่ใช่ข้ามพานแล้วโผล่ระโนดเหรอ....
แล้วค่อยขับต่อมาม่วงงาม...

ทางสะดวกครับ ขับง่าย สบาย... Grin

ขอบคุณในน้ำใจมากมายจ้า  +1 ทั้งสองผู้เฒ่า Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174410 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 10:59:23 AM »

เฮลโหล หัวเช้า มายเฟรนด์  Grin
วันนี้มีฮานต้องไปแถวระโนด  เห็นว่าพิกัดอยู่ที่ ม่วงงาม หรือ ชิงโค นี่แหละ  แต่ตอนนี้นึกไม่ออกแล้วว่ามันอยู่แถวไหน  บู่
อยากถามว่าไปตามเส้นทางใดแค่และสะดวกที่สุด  ระหว่างเมืองลุง-ข้ามพานเลน้อย-แล้วไปยังเป้าหมาย กับ เมืองลุง-ลพบุรีราเมศว์-ห้าแยกเกาะยอ-แล้วไปยังเป้าหมาย หรือ เมืองลุง-ปากยูน-ปากรอ-แล้วไปยังเป้าหมาย Huh

แวะบ้านไอ้เตี้ยวีระถามมันแล

การเมืองไม่ยุ่ง  ขี้คร้านเจ็บแบ็ตหัว  ไปถือฝักถือฝ่ายกันทำไม  ก่าเบอโหม๋นักการเมืองนุที่รุ่งม้ายช่ายโหม๋เราที่เป็นประชาชน บู่
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #174411 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:00:20 AM »

มาทางทะเลน้อยแระ..แค่สุด  ข้ามพานออกที่ม่วงงามเลย

ไม่ใช่ข้ามพานแล้วโผล่ระโนดเหรอ....

ทางสะดวกครับ ขับง่าย สบาย... Grin

ขอบคุณในน้ำใจมากมายจ้า  +1 ทั้งสองผู้เฒ่า Grin

แค่ร้านออยล์แล้ว นิ  มาต๊ะมากินชาไข่มุก หน้าอำเภอ..... ไหว้

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #174412 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:01:11 AM »

แจกพระองค์แรกไปแล้ว ให้กับน้องทหารพราน ลูกน้องเก่าผมเอง บังเอิญแวะมาเยี่ยม

เจ้าตัวเลือกเอง ดีใจมากมาย ฝากขอบพระคุณลุงตุ้มและครอบครัว รวมทั้งผู้บริจาคด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ที่เหลือ ติดต่อประสานงานกับทีม ตชด. กับทหารพรานใว้แล้ว ทั้งสองชุด เป็นชุดปฎิบัติการพิเศษ ทำงานทุกที่ๆมีงาน

ปล. เพิ่งรู้ว่าพระทั้งหมด มี 26 องค์ ทีแรกนึกว่า 30 ไม่ทราบว่าจำนวนถูกต้องมั๊ยครับลุงตุ้ม

.....ขอบคุณมากครับน้าหลวง.....
พระคุ้มครองเหล่าทหารหาญทุกท่านนะครับ... ไหว้

จำนวนผมไ่ม่ได้นับครับ....รับมายังไง ก็ส่งไปยังงั้นล่ะครับ....
อย่าลืมบันทึกภาพตอนมอบให้จนท.ด้วยครับ.. Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174413 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:04:28 AM »

ผ่านทางระโนดเลยไข่ เร็วและบายหวา  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174414 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:04:40 AM »

เฮลโหล หัวเช้า มายเฟรนด์  Grin

วันนี้มีฮานต้องไปแถวระโนด  เห็นว่าพิกัดอยู่ที่ ม่วงงาม หรือ ชิงโค นี่แหละ  แต่ตอนนี้นึกไม่ออกแล้วว่ามันอยู่แถวไหน  บู่

อยากถามว่าไปตามเส้นทางใดแค่และสะดวกที่สุด  ระหว่างเมืองลุง-ข้ามพานเลน้อย-แล้วไปยังเป้าหมาย กับ เมืองลุง-ลพบุรีราเมศว์-ห้าแยกเกาะยอ-แล้วไปยังเป้าหมาย หรือ เมืองลุง-ปากยูน-ปากรอ-แล้วไปยังเป้าหมาย Huh

มาทางทะเลน้อยแระ..แค่สุด  ข้ามพานออกที่ม่วงงามเลย

ขอบคุณในน้ำใจมากมายจ้า  +1 ทั้งสองผู้เฒ่า Grin

แค่ร้านออยล์แล้ว นิ  มาต๊ะมากินชาไข่มุก หน้าอำเภอ..... ไหว้

ใส่ชุดว่ายน้ำไหมล่ะ  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174415 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:05:08 AM »

ผ่านทางระโนดเลยไข่ เร็วและบายหวา  Grin

รับทราบจ้า Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #174416 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:09:10 AM »

ฮาย.อิ่มแระ เข้านอนต่อดีกว่า แต่..เดี๋ยวดูสิ เจ้าออยล์นอนคอยอยู่รึป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้   

ทำมากลัว.... จูบบบบ จูบบบบ.. หลงรัก.. จูบบบบ จูบบบบ... ไหว้

แบร่ แบร่ แบร่

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174417 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:09:53 AM »

ระหว่างเมืองลุง-ข้ามพานเลน้อย-แล้วไปยังเป้าหมาย กับ เมืองลุง-ลพบุรีราเมศว์-ห้าแยกเกาะยอ-แล้วไปยังเป้าหมาย

เปลี่ยนเป็นถึงสี่แยกรัตภูมิเลี้ยวซ้ายเข้าควนเนียง ทะลุออกด้านหลังแถวสิงหนคร ใกล้กว่าเข้าทางเกาะยอเยอะ และอาจจะใกล้หวาทางระโนด(ถ้าไม่ได้มีธุระที่ระโนดกัน)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174418 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:14:12 AM »

แค่ร้านออยล์แล้ว นิ  มาต๊ะมากินชาไข่มุก หน้าอำเภอ..... ไหว้

ใส่ชุดว่ายน้ำไหมล่ะ  คิก คิก
ได้มาทั้งผ้าถุงแหละ อิแลหม้าย  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #174419 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 11:15:10 AM »

มาทางคูหาดีที่สุด   

ออกจากท่าแคมาทางหาดใหญ่ ถึงคูหาแล้วเลี้ยวขวา

ผ่านกำแพงเพชร รัตภูมิ นาสีทอง ถึงสามแยกใหญ่เลี้ยวซ้าย

ไม่เกินชั่วโมง ถึงสตูล....

เร็วกว่าไประโนดอีก
หน้า: 1 ... 11625 11626 11627 [11628] 11629 11630 11631 ... 35779
  พิมพ์