เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:23:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11678 11679 11680 [11681] 11682 11683 11684 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25559993 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175200 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:33:04 PM »

ขอตัวสลีฟก่อนครับ  อ๋อย

นอนไซ้รรรรรรร....ถอนๆ บู่ Grin

กินไวน์เข้าไปหิดนึง  คันวานโย่เหล๋ยนิ   Grin

อ้อ ทีหลังรีเอาไว้ให้โหม๋เรากินเองนะ  ไม่ต้องสั่งทุ่มก่าด้าย  เพราะควัดด้งเปลา บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175201 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:35:56 PM »

พี่ใหญ่ครับ  ผบ. ผมบอกว่า ลุงแพะแผนสูงมาก ทำเป็นลืมเสื้อไว้ อีได้หลบมาเมาหล่าว  Grin 

ส่งพิกัดจ่าหน้ากล่องพัสดุมาทางหลังไมค์ด้วยครับลุง เดี๋ยวจะส่งไปให้  Cheesy

ชาด ในเสื้อแจ็คเก็ตยังเบี้ยโย๋เจ็ดสิบบาท ไม่สมกับเสี่ยโกลกเลย บู่
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #175202 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:40:01 PM »

เมื่อคืนกลับพร้อมพระออกบิณฯ รายงานจาก พัทลุงอีเกิ้ลไทร์ ... โชคดี  Cool Cool Cool

วานลายสวยครับลุง  เดี๋ยววันหลังไปบ้าง Grin  อ้อ แล้วไปหลับที่ร้านคาราโอเกะต่อเหรอ  คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175203 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:43:57 PM »

โหยเมาจริงๆ ยิ่งเมายิ่งขำ
ประเด็นอยู่ไหนครับ ประเด็นคืออะไร  Huh
คุณกำลังทำอะไรกันหรือครับ
ผม งง ผมถามเรื่องสุขภาพของผู้หญิงครับ เหอะๆ ขำก๊าก
ไปกันถึงไหนแล้วครับ บอกผมด้วยผมตามไม่ทัน
ชอบคิดแทนผมนะครับ เหอะๆดีจัง
อะไรกันครับ ไม่เข้าใจจริงๆ
ดือบ้าง หัวรั้นบ้าง ไม่ฟังบ้าง  ผมถามเรื่องสุขภาพผู้หญิงนะครับ
ผมดื่อตรงไหน ไม่เข้าใจจริงๆ
มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ เหอะๆ ขำขำ

แล้วแต่นะครับ ใครจะมองผมยังไง
ก็ไม่มีผลต่อผมหรอก แล้วแต่นะครับ เชิญ ยิ้มีเลศนัย
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เหอะๆ

ยังไงต้องขอบคุณ สูตร์เหล้าอีกที่ เมาได้ใจ

รักนะครับทุกคน จุ๊ฟๆ  หลงรัก

ผมก็เท่านี้แหละครับ ไม่ได้ใหญ่โตอะไร ไม่สามารถกำหนดชีวิตใครได้
หากคุณเข้าใจผม คุณจะรู้ว่าผมไม่ธรรมดา ผมไม่ได้คุยด้วย ใครจะเชื่อก็ได้ไม่เชื่อก็ได้
แต่ผมก็รักทุกคนนะครับ  ผมรักทุกคนจริงๆ หลงรัก

พี่ๆไม่ต้องสนใจผมก็ได้ พี่ๆมองผมติดลบก็ได้ ผมไม่สนใจอยู่แล้ว
พี่บ้างคนบอกว่า ผมไม่มีที่ยืนในสังคม เหอะๆน่าขำ
ขนาดผมพิมพ์ไปยังยิ้มไปเลย  คิก คิก

อะโด่ จริงหรือปล่าว ผมไม่ใช่หอมมะลินะครับบบบบบบบบ คิก คิก

ผมก็มีดีนะครับ  คำว่าเด็กเวรผมชอบมากเลย  ขำก๊าก
สุดยอด  จริงๆน่าจะลบผมออกจากสมาชิกได้แล้วนะครับ
เพราะตั้งแต่ผมเข้ามา ก็สร้างความวุ่นวายมากกว่า ความดี
เหอะๆก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน รักนะจุ๊ฟๆ หลงรัก

สุดยอดจริงๆสูตร์เหล้ามะนาวเกลือโซดา เป็นอะไรที่ลงตัวมากๆ

ต่อๆ ผมมันก็แค่เด็กเวร คนหนึ่งในสายตาพี่ๆ อย่าไปสนใจเลยครับเสียเวลา

เหมือนว่า ผมไม่ค่อยเต็มนะ บ้างวันก็ดีบางวันก็ล้น จะเอาอะไรกับผมล่ะครับ คนบ้านะครับไม่ใช่คนดี
เหอะๆ เลิกสนใจผมได้แล้ว เป็นอะไรกันเนี้ย

ดีแล้วที่คุยกันไม่รู้เรื่อง ถ้าพี่ๆคุยกับผมรู้เรื่องแสดงว่าพี่ก็บ้าเหมือนผม
รักนะเด็กโง่ๆ เหอะๆ น้ำลายหก

คนดีๆ ตามแบบของพี่คงต้องเออ ออ ตามพี่ไปหมดใช่ไหมครับ งั้นผมขอเป็นคนเลวแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย
เพราะผมรู้ว่า อะไรผิดอะไรถูก   ใช่ครับผมประจาญตัวเอง ผมรู้สึกอายมากๆๆๆๆๆๆเลยครับตอนนี้ ผมประจาญตัวเองคร๊าบบบบบบบบบ แบร่

มีทิศตะวันตก ก็ต้องมีทิศตะวันออก มีขาวก็ต้องมีดำ มีเหลืองก็ต้องมีแดง มีเด็กเวร ก็ต้องมี ผู้ใหญ่เวร   อุ่ยๆๆๆๆโกรธธธธธธธธธ แบร่ แบร่ระเบิดๆๆๆๆๆๆๆ แบร่ แบร่

ยินดีที่ได้ร่วมพัฒนาประเทศชาติไทยครับ ลาก่อน บายบ่าย     (  หมิ่น กา ลา บ่ะ )  สวัสดีครับ

เสียดายที่ไม่อยู่ใกล้ ๆ  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175204 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:45:13 PM »

เมื่อคืนกลับพร้อมพระออกบิณฯ รายงานจาก พัทลุงอีเกิ้ลไทร์ ... โชคดี  Cool Cool Cool

วานลายสวยครับลุง  เดี๋ยววันหลังไปบ้าง Grin  อ้อ แล้วไปหลับที่ร้านคาราโอเกะต่อเหรอ  คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

โอเกะไม่สนครับน้าแคว๊ต  เรากินน้ำชาอย่างเดียวที่ชาดีเจ  แหล่งรวมวัยรุ่นหลังตีหนึ่ง   คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175205 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:48:12 PM »

babor, udomkd, lugkrod และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #175206 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:48:49 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อน นิสัยไม่ดีพึ่งโดนอบรมพัทยามาสองสามวัน มาต่อ กทม อีกสองอาทิตย์ แหลงภาษหรั่งเจ็บมือหมดแล้ว อิอิ ตี4 พรุ่งนี้ สนใจกาแฟ สตาร์บัค เชิญ หนามบินครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175207 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:04:18 PM »

Grin Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #175208 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:17:01 PM »

โหยเมาจริงๆ ยิ่งเมายิ่งขำ
ประเด็นอยู่ไหนครับ ประเด็นคืออะไร  Huh
คุณกำลังทำอะไรกันหรือครับ
ผม งง ผมถามเรื่องสุขภาพของผู้หญิงครับ เหอะๆ ขำก๊าก
ไปกันถึงไหนแล้วครับ บอกผมด้วยผมตามไม่ทัน
ชอบคิดแทนผมนะครับ เหอะๆดีจัง
อะไรกันครับ ไม่เข้าใจจริงๆ
ดือบ้าง หัวรั้นบ้าง ไม่ฟังบ้าง  ผมถามเรื่องสุขภาพผู้หญิงนะครับ
ผมดื่อตรงไหน ไม่เข้าใจจริงๆ
มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ เหอะๆ ขำขำ

แล้วแต่นะครับ ใครจะมองผมยังไง
ก็ไม่มีผลต่อผมหรอก แล้วแต่นะครับ เชิญ ยิ้มีเลศนัย
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เหอะๆ

ยังไงต้องขอบคุณ สูตร์เหล้าอีกที่ เมาได้ใจ

รักนะครับทุกคน จุ๊ฟๆ  หลงรัก

ผมก็เท่านี้แหละครับ ไม่ได้ใหญ่โตอะไร ไม่สามารถกำหนดชีวิตใครได้
หากคุณเข้าใจผม คุณจะรู้ว่าผมไม่ธรรมดา ผมไม่ได้คุยด้วย ใครจะเชื่อก็ได้ไม่เชื่อก็ได้
แต่ผมก็รักทุกคนนะครับ  ผมรักทุกคนจริงๆ หลงรัก

พี่ๆไม่ต้องสนใจผมก็ได้ พี่ๆมองผมติดลบก็ได้ ผมไม่สนใจอยู่แล้ว
พี่บ้างคนบอกว่า ผมไม่มีที่ยืนในสังคม เหอะๆน่าขำ
ขนาดผมพิมพ์ไปยังยิ้มไปเลย  คิก คิก

อะโด่ จริงหรือปล่าว ผมไม่ใช่หอมมะลินะครับบบบบบบบบ คิก คิก

ผมก็มีดีนะครับ  คำว่าเด็กเวรผมชอบมากเลย  ขำก๊าก
สุดยอด  จริงๆน่าจะลบผมออกจากสมาชิกได้แล้วนะครับ
เพราะตั้งแต่ผมเข้ามา ก็สร้างความวุ่นวายมากกว่า ความดี
เหอะๆก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน รักนะจุ๊ฟๆ หลงรัก

สุดยอดจริงๆสูตร์เหล้ามะนาวเกลือโซดา เป็นอะไรที่ลงตัวมากๆ

ต่อๆ ผมมันก็แค่เด็กเวร คนหนึ่งในสายตาพี่ๆ อย่าไปสนใจเลยครับเสียเวลา

เหมือนว่า ผมไม่ค่อยเต็มนะ บ้างวันก็ดีบางวันก็ล้น จะเอาอะไรกับผมล่ะครับ คนบ้านะครับไม่ใช่คนดี
เหอะๆ เลิกสนใจผมได้แล้ว เป็นอะไรกันเนี้ย

ดีแล้วที่คุยกันไม่รู้เรื่อง ถ้าพี่ๆคุยกับผมรู้เรื่องแสดงว่าพี่ก็บ้าเหมือนผม
รักนะเด็กโง่ๆ เหอะๆ น้ำลายหก

คนดีๆ ตามแบบของพี่คงต้องเออ ออ ตามพี่ไปหมดใช่ไหมครับ งั้นผมขอเป็นคนเลวแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย
เพราะผมรู้ว่า อะไรผิดอะไรถูก   ใช่ครับผมประจาญตัวเอง ผมรู้สึกอายมากๆๆๆๆๆๆเลยครับตอนนี้ ผมประจาญตัวเองคร๊าบบบบบบบบบ แบร่

มีทิศตะวันตก ก็ต้องมีทิศตะวันออก มีขาวก็ต้องมีดำ มีเหลืองก็ต้องมีแดง มีเด็กเวร ก็ต้องมี ผู้ใหญ่เวร   อุ่ยๆๆๆๆโกรธธธธธธธธธ แบร่ แบร่ระเบิดๆๆๆๆๆๆๆ แบร่ แบร่

ยินดีที่ได้ร่วมพัฒนาประเทศชาติไทยครับ ลาก่อน บายบ่าย     (  หมิ่น กา ลา บ่ะ )  สวัสดีครับ

เสียดายที่ไม่อยู่ใกล้ ๆ  ยิ้มีเลศนัย

เหรอครับ.. Grin Grin Grin

ส่วนมากผมจะใช้นัดเดียว จะยิงขู่มากกว่านะครับ
ผมใช้ลูกซอง(อีโป๊ะ) ซึ่งเสียงดังมาก
นัดเดียวก็พอ

เมื่อก่อนมี 3 กระบอก กระบอกแรกขู่ก่อน
กระบอก 2 3 เอาไว้ยิงจริง
กระบอก2 เป็น เบอร์ 20 กระบอกแรก เบอร์ 12
ส่วนกระบอกที่สาม เป็น .22 แม๊กนั่ม 5 นัดครับ

ส่วนใหญ่ยิงกระบอกแรกก็วิ่งกันแล้ว
เดี๋ยวนี้ เหลือ กระบอกเดียว ที่มีทะเบียน
ใช้อยู่กระบอกเดียว

ท่านกระบือน้ำกร่อย  ท่านมีคุณสมบัติครบถ้วนตามกฎหมาย
ที่จะครอบครองอาวุธปืนได้แล้วหรือครับ

ไม่ครบครับ และไม่เก็บไว้กับตัวด้วยครับ
ฝากพ่อไว้ครับ ทะเบียนปืนเป็นชื่อพ่อ

ส่วน 2กระบอกที่บอกมา ขาย และ ทำลายไปแล้วครับ
เหลือกระบอกเดียวอยู่ที่พ่อครับ
ก็คือกระบอกที่ถืออยู่ในรูปนั้นแหละครับ
ภาพนั้นถ่ายในบ้าน
ก็มีอยู่กระบอกเดียว ของผม ฝากพ่อไว้
พ่อยกให้แล้ว

พ่อยกให้ แต่ถ้าใน ป 4 ยังเป็นชื่อพ่ออยู่ ก็ถือว่าปืนผิดมือครับ ผมก็มีปืน พ่อผมก็มีปืน แต่ปืนของพ่อ ผมจะไม่เอาไปไหนมาไหนเลย ถ้าพ่อไม่ไปด้วย

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  แต่ในตำบลผม ผมจะพกไปไหนมาไหนก็ได้ ไม่เป็นเรื่องผิดนะครับ
อาจจะผิดกฏหมาย แต่ผู้บังคับใช้กฏหมายไม่รู้ไม่เห็น มันก็มีค่าเท่ากับศูนย์
การเมือง ข้าราชการ นายทุน  มันสัมพันธ์ กันนะครับอย่าลืม

แต่บัจจุบัน ผมก็ไม่พกไปไหนแล้ว 
อันตราย อยู่พะเยาไม่ใช่แถวบ้าน จะมาทำเหมือนเดิมไม่ได้แล้ว
เลิกพกแล้วครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จาก http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=81026.45#quickreply

51 เจ็บหัวอยู่นุ........ ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2010, 05:18:47 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175209 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:23:03 PM »

สวัสดีค่ะ ไหว้  คิดเถิงพี่ๆทุกคนมากเลยค่ะ   หลงรัก

ดีจ๊า...........เริ่มทำงานแล้วยังครับ ดีใจด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สวัสดีค่ะ ไหว้  คิดเถิงพี่ๆทุกคนมากเลยค่ะ   หลงรัก

ทำงานหรือยังเอ่ย.....ดีใจด้วยน๊ะ

ทำแล้วครับ ไม่ต้องเป็นห่วง รับส่งทุกวัน อยู่แล้ว โดนชก โดนชก โดนชก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #175210 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:24:11 PM »

กลับเข้าประจำการคับ  
ลุงเข้มเมื่อคืนขอโทดทีคับโทไปดึก
เหตุการณ์เครียแล้วคับเด๋วจะเล่าให้ฟังที่ร้านอาหารค่ำนี้คับผม ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175211 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:27:41 PM »

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #175212 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:35:30 PM »

อี๋........อี๋........อี๋......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175213 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:36:33 PM »

อี๋........อี๋........อี๋......
เป็นไงลุงซับฯ ร้องออกม้าเลย?

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #175214 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:47:01 PM »

เดินทางไปร้านต้นม่วงแล้วววววววววววววววววครับ...

พี่แป้วโทรมายิกแล้วว่าให้แขบไป ไม่รู้ติดลมอะไร....

ใครจะกินเบียร์แกล้มหอยเยอรมันก็เชิญ....

วิ๊ววววว..... ต้นม่วงค๊าบบบบบบบบบบบบบ.....

ปล.ตาแพะขออนุญาตทำหน้าที่พ่อบ้านดีเด่ก่อน
แล้วค่อยขยับตามเข้าไปครับ.... Grin

หน้า: 1 ... 11678 11679 11680 [11681] 11682 11683 11684 ... 35779
  พิมพ์