เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:30:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11679 11680 11681 [11682] 11683 11684 11685 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25561962 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175215 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:48:33 PM »

เดินทางไปร้านต้นม่วงแล้วววววววววววววววววครับ...

พี่แป้วโทรมายิกแล้วว่าให้แขบไป ไม่รู้ติดลมอะไร....

ใครจะกินเบียร์แกล้มหอยเยอรมันก็เชิญ....

วิ๊ววววว..... ต้นม่วงค๊าบบบบบบบบบบบบบ.....

ปล.ตาแพะขออนุญาตทำหน้าที่พ่อบ้านดีเด่ก่อน
แล้วค่อยขยับตามเข้าไปครับ.... Grin
เอานำ CDMA ไปใช้ด้วยเน้อ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #175216 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:52:39 PM »

เดินทางไปร้านต้นม่วงแล้วววววววววววววววววครับ...

พี่แป้วโทรมายิกแล้วว่าให้แขบไป ไม่รู้ติดลมอะไร....

ใครจะกินเบียร์แกล้มหอยเยอรมันก็เชิญ....

วิ๊ววววว..... ต้นม่วงค๊าบบบบบบบบบบบบบ.....

ปล.ตาแพะขออนุญาตทำหน้าที่พ่อบ้านดีเด่ก่อน
แล้วค่อยขยับตามเข้าไปครับ.... Grin
เอานำ CDMA ไปใช้ด้วยเน้อ

เอาไปทำไร...

เดี๋ยวมัวแต่เฝ้าบอร์ด.....เล่นเน็ท เฝ้าคอมฯ
ไม่เป็นอันกินอันโม้...

ใครอยากรู้ไรให้ตามมาเอง...

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #175217 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:54:18 PM »

ไปแระ

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #175218 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 05:56:18 PM »

หวัดดีครับ......อยู่แม่ฮ่องสอนครับ ........ก่อนมารับโทรศัพท์ว่ากลางทางถ้าเจอหัวมันหมกให้ส่งกลับมาหาดใหญ่ด้วย......ทีแรกนึกว่าพูดเล่น  ทำไปทำมาเอาจริง...............ฮาย...............เข็ดหัวเหม็ด...............แทนที่อิสั่งซื้อไอ้อื่น..........สั่งซื้อหัวมันหมก...........ส่งที่ไม่หมกไปแร้ว...เหลือเชื่อจริง......โหม๋ด้ามขวานเรา  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #175219 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:05:39 PM »

อี๋........อี๋........อี๋......
เป็นไงลุงซับฯ ร้องออกม้าเลย?

กินไปได้ผรือ ของมีโทษ ทำลายสติ  งอน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175220 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:21:02 PM »

หวัดดีครับ......อยู่แม่ฮ่องสอนครับ ........ก่อนมารับโทรศัพท์ว่ากลางทางถ้าเจอหัวมันหมกให้ส่งกลับมาหาดใหญ่ด้วย......ทีแรกนึกว่าพูดเล่น  ทำไปทำมาเอาจริง...............ฮาย...............เข็ดหัวเหม็ด...............แทนที่อิสั่งซื้อไอ้อื่น..........สั่งซื้อหัวมันหมก...........ส่งที่ไม่หมกไปแร้ว...เหลือเชื่อจริง......โหม๋ด้ามขวานเรา  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ
รายงานความอร่อยด้วยครับครู ว.16 ระดับใหน อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175221 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:24:14 PM »

อี๋........อี๋........อี๋......
เป็นไงลุงซับฯ ร้องออกม้าเลย?

กินไปได้ผรือ ของมีโทษ ทำลายสติ  งอน
อืมเป็นไปได้ คนเรา เน้อะ คริๆๆ

ปล.แกคุยกับเจ้าที่รู้เรื่องจริง หยุดฟ้าหยุดฝนให้พวกเรา สนุกสนานกันเต็มที่ วันนั้น อิๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175222 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:25:40 PM »

บิ็กกาจู๋ ยังไม่เดินทางทีหรือ หุๆ พี่ม่แต่รถเครื่องน๊ะ รถยนต์ไปซ่อมไม่เสร็จที

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #175223 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:28:00 PM »

บิ็กกาจู๋ ยังไม่เดินทางทีหรือ หุๆ พี่ม่แต่รถเครื่องน๊ะ รถยนต์ไปซ่อมไม่เสร็จที
รอนายหัวแพะมารับคับ  คืนนี้จะได้กลับพร้อมแกเลย   รึว่าผมล่วงหน้าไปก่อนดีคับ ยิ้มีเลศนัย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #175224 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:30:50 PM »

รายงานความอร่อยด้วยครับครู ว.16 ระดับใหน อิๆ

เหลื่อเชื่อครับ..... หรอยจริง ๆ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #175225 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:37:53 PM »

ไปหาไรกินก่อนครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #175226 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:39:01 PM »

ไปหาไรกินก่อนครับ
เที่ยวให้สนุกครับ เดินทางปลอดภัย

ถนนคนเดินครับ เวลาป่านฉะนี้ ข้างวัดในเมืองแหละ ของกินเยอะ อร่อยทุกอย่างอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2010, 06:40:46 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175227 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:45:37 PM »

โหยเมาจริงๆ ยิ่งเมายิ่งขำ
ประเด็นอยู่ไหนครับ ประเด็นคืออะไร  Huh
คุณกำลังทำอะไรกันหรือครับ
ผม งง ผมถามเรื่องสุขภาพของผู้หญิงครับ เหอะๆ ขำก๊าก
ไปกันถึงไหนแล้วครับ บอกผมด้วยผมตามไม่ทัน
ชอบคิดแทนผมนะครับ เหอะๆดีจัง
อะไรกันครับ ไม่เข้าใจจริงๆ
ดือบ้าง หัวรั้นบ้าง ไม่ฟังบ้าง  ผมถามเรื่องสุขภาพผู้หญิงนะครับ
ผมดื่อตรงไหน ไม่เข้าใจจริงๆ
มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ เหอะๆ ขำขำ

แล้วแต่นะครับ ใครจะมองผมยังไง
ก็ไม่มีผลต่อผมหรอก แล้วแต่นะครับ เชิญ ยิ้มีเลศนัย
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เหอะๆ

ยังไงต้องขอบคุณ สูตร์เหล้าอีกที่ เมาได้ใจ

รักนะครับทุกคน จุ๊ฟๆ  หลงรัก

ผมก็เท่านี้แหละครับ ไม่ได้ใหญ่โตอะไร ไม่สามารถกำหนดชีวิตใครได้
หากคุณเข้าใจผม คุณจะรู้ว่าผมไม่ธรรมดา ผมไม่ได้คุยด้วย ใครจะเชื่อก็ได้ไม่เชื่อก็ได้
แต่ผมก็รักทุกคนนะครับ  ผมรักทุกคนจริงๆ หลงรัก

พี่ๆไม่ต้องสนใจผมก็ได้ พี่ๆมองผมติดลบก็ได้ ผมไม่สนใจอยู่แล้ว
พี่บ้างคนบอกว่า ผมไม่มีที่ยืนในสังคม เหอะๆน่าขำ
ขนาดผมพิมพ์ไปยังยิ้มไปเลย  คิก คิก

อะโด่ จริงหรือปล่าว ผมไม่ใช่หอมมะลินะครับบบบบบบบบ คิก คิก

ผมก็มีดีนะครับ  คำว่าเด็กเวรผมชอบมากเลย  ขำก๊าก
สุดยอด  จริงๆน่าจะลบผมออกจากสมาชิกได้แล้วนะครับ
เพราะตั้งแต่ผมเข้ามา ก็สร้างความวุ่นวายมากกว่า ความดี
เหอะๆก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน รักนะจุ๊ฟๆ หลงรัก

สุดยอดจริงๆสูตร์เหล้ามะนาวเกลือโซดา เป็นอะไรที่ลงตัวมากๆ

ต่อๆ ผมมันก็แค่เด็กเวร คนหนึ่งในสายตาพี่ๆ อย่าไปสนใจเลยครับเสียเวลา

เหมือนว่า ผมไม่ค่อยเต็มนะ บ้างวันก็ดีบางวันก็ล้น จะเอาอะไรกับผมล่ะครับ คนบ้านะครับไม่ใช่คนดี
เหอะๆ เลิกสนใจผมได้แล้ว เป็นอะไรกันเนี้ย

ดีแล้วที่คุยกันไม่รู้เรื่อง ถ้าพี่ๆคุยกับผมรู้เรื่องแสดงว่าพี่ก็บ้าเหมือนผม
รักนะเด็กโง่ๆ เหอะๆ น้ำลายหก

คนดีๆ ตามแบบของพี่คงต้องเออ ออ ตามพี่ไปหมดใช่ไหมครับ งั้นผมขอเป็นคนเลวแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย
เพราะผมรู้ว่า อะไรผิดอะไรถูก   ใช่ครับผมประจาญตัวเอง ผมรู้สึกอายมากๆๆๆๆๆๆเลยครับตอนนี้ ผมประจาญตัวเองคร๊าบบบบบบบบบ แบร่

มีทิศตะวันตก ก็ต้องมีทิศตะวันออก มีขาวก็ต้องมีดำ มีเหลืองก็ต้องมีแดง มีเด็กเวร ก็ต้องมี ผู้ใหญ่เวร   อุ่ยๆๆๆๆโกรธธธธธธธธธ แบร่ แบร่ระเบิดๆๆๆๆๆๆๆ แบร่ แบร่

ยินดีที่ได้ร่วมพัฒนาประเทศชาติไทยครับ ลาก่อน บายบ่าย     (  หมิ่น กา ลา บ่ะ )  สวัสดีครับ

เสียดายที่ไม่อยู่ใกล้ ๆ  ยิ้มีเลศนัย

เหรอครับ.. Grin Grin Grin

ส่วนมากผมจะใช้นัดเดียว จะยิงขู่มากกว่านะครับ
ผมใช้ลูกซอง(อีโป๊ะ) ซึ่งเสียงดังมาก
นัดเดียวก็พอ

เมื่อก่อนมี 3 กระบอก กระบอกแรกขู่ก่อน
กระบอก 2 3 เอาไว้ยิงจริง
กระบอก2 เป็น เบอร์ 20 กระบอกแรก เบอร์ 12
ส่วนกระบอกที่สาม เป็น .22 แม๊กนั่ม 5 นัดครับ

ส่วนใหญ่ยิงกระบอกแรกก็วิ่งกันแล้ว
เดี๋ยวนี้ เหลือ กระบอกเดียว ที่มีทะเบียน
ใช้อยู่กระบอกเดียว

ท่านกระบือน้ำกร่อย  ท่านมีคุณสมบัติครบถ้วนตามกฎหมาย
ที่จะครอบครองอาวุธปืนได้แล้วหรือครับ

ไม่ครบครับ และไม่เก็บไว้กับตัวด้วยครับ
ฝากพ่อไว้ครับ ทะเบียนปืนเป็นชื่อพ่อ

ส่วน 2กระบอกที่บอกมา ขาย และ ทำลายไปแล้วครับ
เหลือกระบอกเดียวอยู่ที่พ่อครับ
ก็คือกระบอกที่ถืออยู่ในรูปนั้นแหละครับ
ภาพนั้นถ่ายในบ้าน
ก็มีอยู่กระบอกเดียว ของผม ฝากพ่อไว้
พ่อยกให้แล้ว

พ่อยกให้ แต่ถ้าใน ป 4 ยังเป็นชื่อพ่ออยู่ ก็ถือว่าปืนผิดมือครับ ผมก็มีปืน พ่อผมก็มีปืน แต่ปืนของพ่อ ผมจะไม่เอาไปไหนมาไหนเลย ถ้าพ่อไม่ไปด้วย

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  แต่ในตำบลผม ผมจะพกไปไหนมาไหนก็ได้ ไม่เป็นเรื่องผิดนะครับ
อาจจะผิดกฏหมาย แต่ผู้บังคับใช้กฏหมายไม่รู้ไม่เห็น มันก็มีค่าเท่ากับศูนย์
การเมือง ข้าราชการ นายทุน  มันสัมพันธ์ กันนะครับอย่าลืม

แต่บัจจุบัน ผมก็ไม่พกไปไหนแล้ว 
อันตราย อยู่พะเยาไม่ใช่แถวบ้าน จะมาทำเหมือนเดิมไม่ได้แล้ว
เลิกพกแล้วครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จาก http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=81026.45#quickreply

51 เจ็บหัวอยู่นุ........ ขำก๊าก

http://74.125.153.132/search?q=cache:BfuPIBCoK4MJ:www.gunsandgames.net/smf/index.php%3Ftopic%3D81108.msg2383091%3Btopicseen+0869325465&cd=3&hl=th&ct=clnk&gl=th
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175228 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:59:39 PM »

อีกหน่อย คงเข้าใจชีวิตมากขึ้น ว่าความแสบที่เขาทำตอนวัยรุ่นนั้น เมื่อเปรียบเทียบกับของใครหลายคนในวันวานแล้วยังห่างไกลกันอีกโข Cheesy

คงนึกไม่ถึงกระมัง ว่าได้ถูกชั้นเชิง วางเกมส์ ให้เปิดเผยตัว.... Shocked
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #175229 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 07:01:46 PM »

เออ... ผมหมายถีงเจ้าเขียดครับ พฤติกรรมหยับอิคล้ายกับข้าวหอมมะลิเข้าไปทุกที..........ชาดแจ๊บแบ๊ตหัว จริงๆ  บู่ บู่ บู่ บู่
เออ..แลถ้าติบ้าไปแล้วเจ้าเขียดฮั้นปล่อยไปตะเราก็ไปแหย่ๆเอาให้หรอยๆนิ คิก คิก

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ย่อกความเห็นของผมและท่านวัฒน์เกี่ยวกับอ้ายบ่าวฮั้น มาห้ายครูเบิ้ลแล...........ชาด เอิดสุดแรงแด๊ก................... โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
หน้า: 1 ... 11679 11680 11681 [11682] 11683 11684 11685 ... 35779
  พิมพ์