เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:22:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1185 1186 1187 [1188] 1189 1190 1191 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25803353 ครั้ง)
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #17805 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:15:16 PM »

หวัดดียามบ่ายแก่ๆครับ....มีของฝาก เด็กครับ...เด็ก...อายุ 12 เอง.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=4537

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #17806 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:19:21 PM »

อีกอันครับ...อันนี้ไม่ใช่เด็ก.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1062

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #17807 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:23:28 PM »

อัพเดต จำนวนลูกเขือ ที่ไปร่วมงาน ชุมนุมลูกเขือที่อำเภอทุ่งหว้า 28/7/2550นี้

1.หัวหน้าหมู่ "ผู้พันไก่" 1

2."แพะไม้ใผ่" 1

3."หรอยสปาย" 3

4."ใผ่ติดลม" 3

5."ตุ้มพัดไม่ยอมเปลี่ยนแปลง"  2

6."ฮิม ปาดัง" 3

7.เขือเอก 1

8.เขือ เล็ก วารินทร์ 4

9.เขือ เบิ้ม (น่าจะ 2 )

10.เขือ ดุสิต 1

11.เขือนายช่าง 1 (กรุณาติดต่อหาที่นั่งด้วยครับ)

14.โจ้ "คนทรง" 1

12.เกือบลืมนับตัวเอง อิๆ 2

รอยืนยัน ไข่นุ้ย ,หมิ๋น, พจน์แลน,รัตตรา

ยี่สิบกว่าหนวย ครับ ไม่ทราบว่า มีตกหล่นบ้างหรือไม่

ยืนยันเข้าร่วมชุมนุมลูกเขือด้วยครับ จำนวน 1 เขือ บินเดี่ยว (โสดสนิท)
พอจะติดรถพี่ๆ น้าๆ ท่านใดไปได้บ้างไหมครับ
เนื่องจาก ผบ.ทบ. จำเป็นต้องใช้รถเพื่อรับส่งเด็กๆ เรียนพิเศษอะครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

« ตอบ #17808 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:27:59 PM »

อันนี้แถมครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1062

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17809 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:28:18 PM »

สวัสดียามบ่ายครับ Grin

เอา'เกียงหน่วยเอียดๆมาฝากเสี่ยแพะ............

แหะๆ.....เข้าเวบฝากรูปแบบเดิมไม่ได้อ่ะ กดดูเอาเองนะเสี่ย Grin

บ๊ะ...ใช้ได้ๆ ทดลองใช้ก่อน เพื่อเตรียมไปภาคเหนือ ด้วยใช่เปล่าครับท่าน "คนทรง" อิๆ

หาหม้อข้าวหม้อแกงอีกชุด พร้อมเตาแก็ส มีตะเกียงแบบนี้แล้ว หาเตาแก็ส แบบสี่เหลี่ยมก็ได้ ใช้แก็สยาว ใช้ร่วมกับตะเกียงได้เช่นกัน

เต้นส์ มีแล้วยัง

ผ้าห่ม หมอน ถุงนอน รองนอน

ปล.คนกอดนอน คริๆหนาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆภาคเหนือยอดดอย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17810 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:28:59 PM »

ยืนยันเข้าร่วมชุมนุมลูกเขือด้วยครับ จำนวน 1 เขือ บินเดี่ยว (โสดสนิท)
พอจะติดรถพี่ๆ น้าๆ ท่านใดไปได้บ้างไหมครับ
เนื่องจาก ผบ.ทบ. จำเป็นต้องใช้รถเพื่อรับส่งเด็กๆ เรียนพิเศษอะครับ

ง่ายนิดเดียว  ลุงสัมฤทธิ์บินไปลงภูเก็ตแล้วให้ Glock_pk ไปรับนั่งรถไปแค้มป์พร้อมกันเลย
         ได้ประโยชน์ 2 ทาง ทั้งทิ้งรถให้ที่บ้านใช้   กับนั่งเป็นเพื่อนนู๋เบิ้มระหว่างขับรถคนเดียวด้วย

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #17811 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:32:19 PM »

อิ อิ... น้าเข้มครับ ขอกลับมายืนยัน หลังวันที่ 24 ครับ... อิ อิ
ไปพม่าก่อน....เดี๋ยวไปนั่งๆนอนๆ นึกในเรือก่อน....อิ อิ อ๊บ อ๊บ
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #17812 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:37:06 PM »

สวัสดีเพื่อนๆสวัสดีพี่วรินกะเฮียฮิมที่ทักทายมาคนบ้านนอกพึ่งจะมีคอมกะเค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครูเบญ....... (คนนี้แหละครับพี่น้อง ที่สอนผมจับกริปและยิงปืนนัดแรกที่สนามหาดใหญ่)
คนบ้านนอกเพิ่งมีคอมฯ   ....เีดี่ยวก็ติดคอมเป็นตังเม  คริ คริ
[/qไuote]สวัสดีนายช่างสัมฤทธิ์ปืนซ่อมเสร็จยังเสร็จเราไปลุยกันต่อที่สนามพี่โพธนะครับนายช่างก็ไม่เบายิงครั้งแรกยังได้ขนาดนี้ถือว่าเอาดีทางนี้ได้เลยนะครับต่อไปเลิกเป็นช่างเถอะไปเป็นมือปืนดีกว่าส่วนเรื่องคอมตอนนี้ติดเข้าไปเสียแล้วเจอแต่ละคนคุยหนุกๆทั้งนั้นแต่คงเล่นต่อไปซะระยะขอรับ หลงรักหวังว่าคงได้พบกันอีกครับ Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #17813 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:41:39 PM »

สวัสดีเพื่อนๆสวัสดีพี่วรินกะเฮียฮิมที่ทักทายมาคนบ้านนอกพึ่งจะมีคอมกะเค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครูเบญ....... (คนนี้แหละครับพี่น้อง ที่สอนผมจับกริปและยิงปืนนัดแรกที่สนามหาดใหญ่)
คนบ้านนอกเพิ่งมีคอมฯ ....เีดี่ยวก็ติดคอมเป็นตังเม คริ คริ
[/qไuote]สวัสดีนายช่างสัมฤทธิ์ปืนซ่อมเสร็จยังเสร็จเราไปลุยกันต่อที่สนามพี่โพธนะครับนายช่างก็ไม่เบายิงครั้งแรกยังได้ขนาดนี้ถือว่าเอาดีทางนี้ได้เลยนะครับต่อไปเลิกเป็นช่างเถอะไปเป็นมือปืนดีกว่าส่วนเรื่องคอมตอนนี้ติดเข้าไปเสียแล้วเจอแต่ละคนคุยหนุกๆทั้งนั้นแต่คงเล่นต่อไปซะระยะขอรับ หลงรักหวังว่าคงได้พบกันอีกครับ Grin
Smileyสวัสดีครับพี่เบญ.................เมื่อวานต้องขออภัยด้วยครับที่ไม่ทันได้สวัสดีพี่....................กลับมาอีกทีตกหน้าไปไกลเลยครับ....................อยากได้อะไรบนดอยก็บอกมาได้นะครับ..............ยินดีรับใช้ครับ Cool
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #17814 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 03:46:18 PM »

คนบ้านนอกเพิ่งมีคอมฯ   ....เีดี่ยวก็ติดคอมเป็นตังเม  คริ คริ

ครับ คนนี้แหละนักกีฬาแม่นปืนประจำทีม ขืนให้พวกผมที่เมาโม้ประจำสอนรับรอง ยิงต่ำประจำ เลยไม่กล้าสอน เพระปกติจะชอบยิงระหว่างขามากกว่าครับ ฮิ ฮิ ฮิ  Grin Grin Grin

คนบ้านนอกเพิ่งมีคอมฯ ....เีดี่ยวก็ติดคอมเป็นตังเม คริ คริ

ปืนซ่อมแสร็จแล้วครับครูเบญ

ผลงานครับหลังจากได้หัดเหนี่ยวไกผ่านไป 3 กล่อง กับน้องคิมฯ  พอจะไปวัดไปวากับเขาได้ไหมเนี่ย.....

และนี่

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #17815 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:08:42 PM »

ง่ายนิดเดียว  ลุงสัมฤทธิ์บินไปลงภูเก็ตแล้วให้ Glock_pk ไปรับนั่งรถไปแค้มป์พร้อมกันเลย
         ได้ประโยชน์ 2 ทาง ทั้งทิ้งรถให้ที่บ้านใช้   กับนั่งเป็นเพื่อนนู๋เบิ้มระหว่างขับรถคนเดียวด้วย

ค่าเครื่องจากหาดใหญ่-ภูเก็ต ไปเบิกที่น้าปูได้ป่าว  คริ คริ
น้องชายผมทำงานอยู่เทศบาลภูเก็ต ..ใช้ เบเร็ตต้า (แต่ไม่รู้ตัวไหน)....แต่ไม่รู้เข้าสนามยิงปืนมั๊งหม้าย
สักวันคงได้ไปเยี่ยมเเยือนสมาชิกฝั่งกะโน้นบ้าง

ปู๊นแล้วครับ...............[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2007, 04:19:55 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #17816 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:10:20 PM »

อัพเดต จำนวนลูกเขือ ที่ไปร่วมงาน ชุมนุมลูกเขือที่อำเภอทุ่งหว้า 28/7/2550นี้

1.หัวหน้าหมู่ "ผู้พันไก่" 1

2."แพะไม้ใผ่" 1

3."หรอยสปาย" 3

4."ใผ่ติดลม" 3

5."ตุ้มพัดไม่ยอมเปลี่ยนแปลง" 2

6."ฮิม ปาดัง" 3

7.เขือเอก 1

8.เขือ เล็ก วารินทร์ 4

9.เขือ เบิ้ม (น่าจะ 2 )

10.เขือ ดุสิต 1

11.เขือนายช่าง 1 (กรุณาติดต่อหาที่นั่งด้วยครับ)

14.โจ้ "คนทรง" 1

12.เกือบลืมนับตัวเอง อิๆ 2

รอยืนยัน ไข่นุ้ย ,หมิ๋น, พจน์แลน,รัตตรา

ยี่สิบกว่าหนวย ครับ ไม่ทราบว่า มีตกหล่นบ้างหรือไม่

พี่เข้ม ผมคาดว่าจะไปเดี่ยวครับ เฮ้อ..เรื่องมันเศร้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน
อิ อิ... น้าเข้มครับ ขอกลับมายืนยัน หลังวันที่ 24 ครับ... อิ อิ
ไปพม่าก่อน....เดี๋ยวไปนั่งๆนอนๆ นึกในเรือก่อน....อิ อิ อ๊บ อ๊บ

โชคดีครับ  Grin

ง่ายนิดเดียว ลุงสัมฤทธิ์บินไปลงภูเก็ตแล้วให้ Glock_pk ไปรับนั่งรถไปแค้มป์พร้อมกันเลย
 ได้ประโยชน์ 2 ทาง ทั้งทิ้งรถให้ที่บ้านใช้ กับนั่งเป็นเพื่อนนู๋เบิ้มระหว่างขับรถคนเดียวด้วย

ไม่เป็นไรครับ ลุงปู เตรียมของกินไว้เยอะๆ เดี๋ยวผมแวะไปเอาเองครับ ผมจะเป็นตัวแทนส่งของให้ถึงแคมป์เลยครับ  เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17817 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:12:55 PM »

ตาลีตาเหลือกรีบเข้ามาจองอยู่หน้า 1199 ดีกั่ว .......... อิ อิ เลขฉวยยยยยยยย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17818 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:13:18 PM »

ปืนซ่อมแสร็จแล้วครับครูเบญ

ผลงานครับหลังจากได้หัดเหนี่ยวไกผ่านไป 3 กล่อง กับน้องคิมฯ  พอจะไปวัดไปวากับเขาได้ไหมเนี่ย.....

และนี่

ยิงดีกว่าผมอีกครับพี่สัมฤทธิ์ ...  Wink

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17819 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:17:11 PM »

ลุงสัมฤทธิ์ชอบอำว่ามือใหม่  อะโด่ ........ ดูผลงานดิ อึ๋ยยยย เฉียวววววว

หน้า: 1 ... 1185 1186 1187 [1188] 1189 1190 1191 ... 35779
  พิมพ์