เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:23:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1348 1349 1350 [1351] 1352 1353 1354 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25727292 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20250 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 11:53:03 AM »

ยังเลยครับน้าก๊อง  เมื่อวานฝนตกหนักทั้งวัน เลยขี้เกียจขับรถไป อยู่ห่างกันราว 20 โลเอง

เก้าน้าก๊องชอบแบบไหนล่ะ หรือเอาแบบที่ไม่ต้องการก็ได้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ...... อ้าววววว แย่จัง

ดันลืมเอานามบัตรมาด้วย อยู่ในโต๊ะทำงานที่บริษัท  ไม่มีเบอร์โทร .......... ว้า

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20251 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:05:25 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงค่ะ
ทานข้าวกันหรือยังคะ
แล้วไปลงประชามติกันหรือยังคะ Grin Grin

สวัสดีครับคุณมัดไหม ...

ผมไปลงฯ ตั้งแต่ 8.15 น. แล้วครับ ..

ข้าวเที่ยงก็เรียบร้อยแล้ว ต้องกินเร็วหน่อย เดี๋ยวเข้าสนามยิงปืนครับ .. วันนี้วันอาทิตย์แห่งชาติครับ ...  Cheesy

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #20252 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:07:10 PM »

แล้วไปลงประชามติกันหรือยังคะ Grin Grin

ผมไปลงฯ ตั้งแต่ 8.15 น. แล้วครับ ..

ข้าวเที่ยงก็เรียบร้อยแล้ว ต้องกินเร็วหน่อย เดี๋ยวเข้าสนามยิงปืนครับ .. วันนี้วันอาทิตย์แห่งชาติครับ ... Cheesy

Grin Grin ยิงเผื่อด้วยนะคะ เมื่อวานก็ไปยิงมาค่ะที่ในค่าย
สนุกมากค่ะ ได้เจอหลายคน ฝีมือแม่นๆทั้งนั้น  Grin Grin

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #20253 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:19:49 PM »

พี่เข้ม..ตะเกียงติดกี่ใบแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใบเดียวเล้ยคับ ยังไม่ว่างซ่อม ยังมีเวลา ประเดี๋ยวถ้าทำติดขึ้นมา เจ้าของหาเรื่องจะจุดตะเกียงเหล๋า บ่อยๆไม่ดี ไม่สนุก เดี๋ยวเบื่อเร็ว แต่รับประกันว่า งานลูกเขือโลก ได้จุดแน่นอน งานนี้ประชันตะเกียงครับ เพราะผมได้ประสาน รีสอร์ทใว้แล้วว่า ขอปิดไฟแสงสว่างในรีสอร์ททั้งหมดเลย

ปล.ฉะนั้น แจ้งลูกเขือทราบ กรุณานำตพเกียงที่มีทั้งหมด ร่วมขบวนไปด้วยครับ และต้องจุดติด เพราะดวงใหนไม่ติด เราจะเอาทำเป้าปืนครับ ลุงตุ้ม เอาปืนซุ่มยิงไปด้วย

ปล,ของ ปล.ลุงเล็ก กระจกแตกไปลูกแล้ว โดนแจ้งขอหาแล้วด้วย "ทำให้เสียทรัพย์" ก็นั่งรอหมายเรียกที่บ้านแล้วกัน จะหนีก็หนีไม่พ้นแล้ว

อีก ปล.พี่น้องครับ ผมชอบข้าวมันไก่บ้านครับ โอเลี้ยง ต้องแบบโบราณครับ ถ้ากาแฟเย็น กรุณาช่วยบอกแม่ค้าว่าไม่หวานครับ

ขอบคุณครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20254 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:24:26 PM »

ข้าวเที่ยงก็เรียบร้อยแล้ว ต้องกินเร็วหน่อย เดี๋ยวเข้าสนามยิงปืนครับ .. วันนี้วันอาทิตย์แห่งชาติครับ ... Cheesy

Grin Grin ยิงเผื่อด้วยนะคะ เมื่อวานก็ไปยิงมาค่ะที่ในค่าย
สนุกมากค่ะ ได้เจอหลายคน ฝีมือแม่นๆทั้งนั้น Grin Grin

ผมยิงน้อย แต่ดื่มเบียร์หนักครับ ... ก็วันนี้วันอาทิตย์แห่งชาตินะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่เข้ม..ตะเกียงติดกี่ใบแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใบเดียวเล้ยคับ ยังไม่ว่างซ่อม ยังมีเวลา ประเดี๋ยวถ้าทำติดขึ้นมา เจ้าของหาเรื่องจะจุดตะเกียงเหล๋า บ่อยๆไม่ดี ไม่สนุก เดี๋ยวเบื่อเร็ว แต่รับประกันว่า งานลูกเขือโลก ได้จุดแน่นอน งานนี้ประชันตะเกียงครับ เพราะผมได้ประสาน รีสอร์ทใว้แล้วว่า ขอปิดไฟแสงสว่างในรีสอร์ททั้งหมดเลย

ปล.ฉะนั้น แจ้งลูกเขือทราบ กรุณานำตพเกียงที่มีทั้งหมด ร่วมขบวนไปด้วยครับ และต้องจุดติด เพราะดวงใหนไม่ติด เราจะเอาทำเป้าปืนครับ ลุงตุ้ม เอาปืนซุ่มยิงไปด้วย

ปล,ของ ปล.ลุงเล็ก กระจกแตกไปลูกแล้ว โดนแจ้งขอหาแล้วด้วย "ทำให้เสียทรัพย์" ก็นั่งรอหมายเรียกที่บ้านแล้วกัน จะหนีก็หนีไม่พ้นแล้ว

อีก ปล.พี่น้องครับ ผมชอบข้าวมันไก่บ้านครับ โอเลี้ยง ต้องแบบโบราณครับ ถ้ากาแฟเย็น กรุณาช่วยบอกแม่ค้าว่าไม่หวานครับ

ขอบคุณครับ

เขือเข้มอย่ากลัว ... เดี๋ยวผมขอ นิรโทษกรรม ให้ ...  Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20255 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:30:54 PM »

พี่น้องครับ ...

ความรู้เกี่ยวกับถุงนอนครับ .. เข้าไปอ่านกันได้ครับที่นี่ ... http://www.mrbackpacker.com/gear/6.html

สบายดี .......

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #20256 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 01:47:08 PM »

ยังเลยครับน้าก๊อง  เมื่อวานฝนตกหนักทั้งวัน เลยขี้เกียจขับรถไป อยู่ห่างกันราว 20 โลเอง

เก้าน้าก๊องชอบแบบไหนล่ะ หรือเอาแบบที่ไม่ต้องการก็ได้ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ...... อ้าววววว แย่จัง

ดันลืมเอานามบัตรมาด้วย อยู่ในโต๊ะทำงานที่บริษัท  ไม่มีเบอร์โทร .......... ว้า

Winkก็ไม่ได้เจอะจงตัวใหนเป็นพิเศษครับลุงปู แต่ถ้าเจอตัวถูกใจก็พร้อมรับไว้ครับ ที่คิดๆไว้ในใจก็พวกตระกูลเยอรมันครับ ไม่ว่าจะเป็นซิก เอชเคหรือวอลเทอร์ ได้ทั้งนั้นครับถ้าถูกใจ  หลงรัก น้ำลายหก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #20257 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 02:00:39 PM »

ขอบคุณครับ

วันก่อนเห็นที่ร้านมีอยู่ครับพี่เข้มขนาด 500 cp  จะลงไปซื้อเองหรือจะฝากผมซื้อก็ได้ครับพี่เข้ม
เดี๋ยวผมจัดให้ Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20258 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 02:37:03 PM »

พี่น้องครับ ...........

ว.14 เพื่อไป สนามแม่เหล็ก ว.4 เมา & โม้ ก่อนครับพี้น้อง ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อาทิตย์แห่งชาติ ...

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20259 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 03:34:49 PM »

หายหน้าหายตาเข้าสนามกันหมด เหลือเราเฝ้าบ้านคนเดียว

นี่อีกสามสิบนาทีก็ปิดหีบลงประชามติแล้ว ฝนตกตลอดเวลา

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #20260 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 05:02:42 PM »

สวัสดีเช้าวันอาทิตย์ครับพี่น้อง Grin....รายงานสภาพอากาศชายฝั่งอ่าวไทย ท้องฟ้าแจ่มใส ลมพัดกำลังดีกรั๊บ

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ................. Grin

เปลี่ยนใหม่ได้แล้วตาโจ้..

วันนี้ต้องมีแน่ๆ วันนี้ต้องมีแน่ๆ.................                       (มีตะเกียงลูกใหม่น่ะครับ)

อ้างถึง

ชู๊ตติ้ง 07 ครับ ผมไม่ได้ไปสนามครับ มีว.28 ที่ ว.01  ครับ จากชูตติ้ง 11 ว.2

วอ 2 ครับ สมาชิกในสนามเรียกหากันตรึม....โดยเฉพาะหน.หมู่ จะพาเหล้าไปกินที่ 01 ของพี่เข้มด้วย
เพราะว่าพี่เข้มทำ โป๊ะแตก 1 ที่......คิก คิก.. Cheesy ซดคล่องคอดี... Cheesy

เล่น ว26 ปิด ว13 เลยนะครับ... Cheesy

โอ้ยยยยย ........ เซ็งจริงๆว้อยยยยย ฝนตกไม่หยุดเลย 6 วันเข้าไปแล้วเนี่ย

โปรแกรมไปนอนกลางดินกินกลางทรายก็ถูกยกเลิก ไปไหนก็ไม่ได้ ......... โอ้ยยยยยย

Winkแล้วลุงปูได้แวบๆไปชมกรุปืนที่ว่ายังครับ อย่าลืมมองๆเก้างามๆเผื่อผมซักบอกนะครับ  Grin Grin Grin หลงรัก

พี่ปูครับ ผมฝากดู 11 ซักอันนึงด้วยนะครับ เอาสไตล์แบบ 1911 นะครับ.... Grin

พี่น้องครับ ...

ใครเคยใช้อุปกรณ์ตัวนี้บ้าง ... ใช้แล้วดีไหมครับ ... "อุปกรณ์ ฟังเพลง Mp3  จาก Flashdrive ในรถยนต์"

ขั้นตอนการติดตั้ง อย่างง่ายๆ
1. Save เพลงโปรดของท่านลงใน Flash drive
2. Plugged Flash Drive เข้าที่ช่อง USB jack ของ MP3 player
3. Plugged MP3 Player เข้าที่ช่องจุดบุหรี่ในรถของท่าน โดยจะมีตัวเลขบอกช่องสัญญาณขึ้น
4. ปรับช่องสัญญาณบน MP3 player
5. ปรับช่องสัญญาณ FM บนหน้าปัทเครื่องรับวิทยุในรถของท่านให้ตรงกับช่องสัญญาณบน MP3 player
6. รับฟังเพลงโปรดของท่านทางเครื่องเสียงของรถท่าน

ราคา  650 บาท(ไม่แน่ใจว่ารวมรีโมทรึยัง)  ... เห็นราคาแล้วน่าลองซื้อมาเล่น พอดีมี Plugged Flash Drive อยู่แล้วครับ ...  Wink

สบายดี .....

ก็พอได้ครับคุณแพะ....ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องของคุณภาพเสียง...
เห็นเคยอ่านริวิว เขาว่าเสียงแค่พอไปได้.....ถ้าจะเอาเสียงดี ๆ ก็ต้องราคาสูงไปอีก
ประมาณตัวสองพันกว่าๆ....ถ้าราคานี้เปลี่ยนวิทยุไปเลยจะดีกว่า...เดี๋ยวนี้เครื่องเล่น
เอ็มพีสามในรถไม่ค่อยแพงแล้ว...
ถ้าให้ฟันธงก็ถ้าสนใจก็เล่นได้ครับ....ไม่กี่ร้อย เหล้าขวดนึงยังแพงกว่าครับ.... Grin
ถือว่าค่าตัวน้อยกว่าการใส่ปุ๋ยลองกองมื้อนึงอีก..คิก คิก... Grin

อ้างถึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2007, 05:05:18 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #20261 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 05:41:07 PM »

คุณแพะ.....คุณก๊อง  คร๊าบ............

ผมทำการบานให้เรียบร้อยแล้วนะคร๊าบ..

ของที่ห้างฯหมด มีแต่อันเล็กหนึ่งอัน..ไม่เอาอยู่แล้ว...
ส่วนอันที่ต้องการ ก็ต้องให้ทางห้างฯเขาสั่งมาให้......(ไม่ต้องเสียค่าส่ง..ฮี่ ๆ
แต่ต้องมัดจำนิดหน่อย 10% )
จะได้ของประมาณวันเสาร์หน้านะคร๊าบ... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #20262 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 05:48:52 PM »

ขอบคุณครับ

วันก่อนเห็นที่ร้านมีอยู่ครับพี่เข้มขนาด 500 cp จะลงไปซื้อเองหรือจะฝากผมซื้อก็ได้ครับพี่เข้ม
เดี๋ยวผมจัดให้ Grin Grin Grin

ต้องดูแน่ๆอีกทีพี่เล็กว่า 300 หรือ 500 แล้วจะใช้บริการ จะได้คิดรวมรายการที่ผ่านมาแล้วด้วย หลายบาทแล้ว คริๆ เซ็นใว้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2007, 06:11:47 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #20263 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 05:54:49 PM »

คุณแพะ.....คุณก๊อง  คร๊าบ............

ผมทำการบานให้เรียบร้อยแล้วนะคร๊าบ..

ของที่ห้างฯหมด มีแต่อันเล็กหนึ่งอัน..ไม่เอาอยู่แล้ว...
ส่วนอันที่ต้องการ ก็ต้องให้ทางห้างฯเขาสั่งมาให้......(ไม่ต้องเสียค่าส่ง..ฮี่ ๆ
แต่ต้องมัดจำนิดหน่อย 10% )
จะได้ของประมาณวันเสาร์หน้านะคร๊าบ... Grin

Cheesy รับทราบครับพี่ตุ้ม ขอบคุณมากครับ ของผมเอาชัวครับ แต่ตังไปเก็บที่พี่แพะนะครับ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #20264 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 06:15:41 PM »

ชู๊ตติ้ง 07 ครับ ผมไม่ได้ไปสนามครับ มีว.28 ที่ ว.01 ครับ จากชูตติ้ง 11 ว.2

วอ 2 ครับ สมาชิกในสนามเรียกหากันตรึม....โดยเฉพาะหน.หมู่ จะพาเหล้าไปกินที่ 01 ของพี่เข้มด้วย
เพราะว่าพี่เข้มทำ โป๊ะแตก 1 ที่......คิก คิก.. Cheesy ซดคล่องคอดี... Cheesy

เล่น ว26 ปิด ว13 เลยนะครับ... Cheesy

ถ้ามาจะจุดเกียงให้ได้ 1 ลูก แต่ซื้อเมททิลแอลกอฮอ มาด้วย หมดแล้วยังไม่ได้ไปซื้อใหม่ที

หน้า: 1 ... 1348 1349 1350 [1351] 1352 1353 1354 ... 35779
  พิมพ์