เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:23:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14289 14290 14291 [14292] 14293 14294 14295 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25678879 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #214365 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:28:35 PM »

ลืมไปว่าซักผ้าไว้....ยังนอนไม่ได้นี่่หน่า... บู่ บู่ บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214366 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:30:29 PM »

แล้วตกลงว่า น้าหลวงได้ของถูกใจ เจ้าร้านใจดีเปล่าครับ?

ปล.มันมานินทาเจ้าร้านให้พี่ฟังอยู่น๊ะครับน้องเล็ก ทีหลังหากโพล่ไปอีก ก็ช่วย "สกรัม"หนักๆหน่อยแล้วกัน สำหรับคน คนนั้น ตัวดำๆทู่ๆนั่นแหละ

ไม่วัดดีกรีความหล่อซ๊ะก่อน จะใส่ โอ๊คเล่ อิๆ

ว่าแต่สั่งรุ่นใหนใว้ครับ น่าว่าคงไม่มีของรุ่นที่ต้องการแน่ๆเลย คริๆๆ

ได้นากาโถกใจครับ แต่ใส่แล้ว รู้สึกเหมือนตัวดำขึ้น ........... (เมียยังรู้สึก) แสดงว่านาการ้านนี้ไม่ดี  บู่

คนขายใจดีครับ ทั้งพี่ทั้งน้อง แต่พอบอกว่า หลานลุงจอน สีหน้าคนขายเริ่มเปลี่ยน (ลุงไปติดเบี้ยเค้าใว้รึเปล่า )

เห็นท่าไม่ดี ก็เลยรีบจ่ายรีบกลับไปขึ้นรถครับ

ส่วนโอ๊คเล่ย์ เที่ยวหน้าต้องเข้าไปหยิบมาซักอัน แต่ติดตรงหัวไม่ล้าน ก็เลยคิดมากครับ

ท้ายสุด ก็ขอบพระคุณลุง ที่ช่วยประสานงา ติดต่อ ให้ครับ  ไหว้

อืมมมมมมมม...เราเพิ่งนึกได้ ที่ป้ำหานากาใหม่นั้น อีเอาไปหาคนชมว่านากาสวยใช่ปล่าว  คิก คิก ขำก๊าก บู่

เฮ๊ยยยยยยย............

เราไม่อยากแหลงแล้ว  กลัวพี่รองอีบัดสี  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮ้ยยยยยยยยยย......

คืนนั้นอิจฉาก็บอกถิ เราไม่ว่าไหร๋ที สำหรับน้องสาม เรื่องแค่นี้ขี้หมา พี่รองคนนี้ยินดีเสียสละให้ได้  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214367 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:30:43 PM »

แล้วตกลงว่า น้าหลวงได้ของถูกใจ เจ้าร้านใจดีเปล่าครับ?

ปล.มันมานินทาเจ้าร้านให้พี่ฟังอยู่น๊ะครับน้องเล็ก ทีหลังหากโพล่ไปอีก ก็ช่วย "สกรัม"หนักๆหน่อยแล้วกัน สำหรับคน คนนั้น ตัวดำๆทู่ๆนั่นแหละ

ไม่วัดดีกรีความหล่อซ๊ะก่อน จะใส่ โอ๊คเล่ อิๆ

ว่าแต่สั่งรุ่นใหนใว้ครับ น่าว่าคงไม่มีของรุ่นที่ต้องการแน่ๆเลย คริๆๆ

ได้นากาโถกใจครับ แต่ใส่แล้ว รู้สึกเหมือนตัวดำขึ้น ........... (เมียยังรู้สึก) แสดงว่านาการ้านนี้ไม่ดี  บู่

คนขายใจดีครับ ทั้งพี่ทั้งน้อง แต่พอบอกว่า หลานลุงจอน สีหน้าคนขายเริ่มเปลี่ยน (ลุงไปติดเบี้ยเค้าใว้รึเปล่า )

เห็นท่าไม่ดี ก็เลยรีบจ่ายรีบกลับไปขึ้นรถครับ

ส่วนโอ๊คเล่ย์ เที่ยวหน้าต้องเข้าไปหยิบมาซักอัน แต่ติดตรงหัวไม่ล้าน ก็เลยคิดมากครับ

ท้ายสุด ก็ขอบพระคุณลุง ที่ช่วยประสานงา ติดต่อ ให้ครับ  ไหว้

อืมมมมมมมม...เราเพิ่งนึกได้ ที่ป้ำหานากาใหม่นั้น อีเอาไปหาคนชมว่านากาสวยใช่ปล่าว  คิก คิก ขำก๊าก บู่
ทั้งตัวทั้งร่าง ดูได้แต่นากาอย่างเดียว ถูกต้อง

ผิดแล้วครับลุงเข้ม แม้แต่นากาก็ดูไม่ได้เลยอ่ะ พอทาบแล้วมันกลืนไปเหม็ด ทั้งคนทั้งนากา แลไหร๋ไม่ออกเลยว่านากาอยู่ใหน  ขำก๊าก บู่
อ๋อย อ๋อย อ๋อย ยี๊ ยี๊ ยี๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #214368 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:31:10 PM »

หลวงกาหลง, udomkd, ต้นหนาว, lonewolf, SOUTHLANDER รักในหลวง, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214369 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:33:04 PM »

เสียใจกับน้ายอดด้วยครับ เรื่องปกติ อย่างที่ลุงเข้มว่าครับ เป็น ธรรม

ยอมรับได้ก็ไร้ทุกข์ .............

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214370 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:33:22 PM »

สวัสดีครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

เพิ่งกลับกลับมาจากงานขาวดำ... เศร้า เศร้า เศร้า

พอดีคุณตาเสียชีวิต... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่น้องท่านใด...ที่มีโอกาสผ่านเส้นทางหลวงสายเอเซีย(41)...บริเวณแยกเวียงสระ...เรียนเชิญรับประทานอาหารทุกท่านครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับน้ายอด  ไหว้ แต่ไม่เข้าใจตรงไอคอนอ่ะครับ  Huh งง งง

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214371 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:36:03 PM »

หลวงกาหลง, udomkd, ต้นหนาว, lonewolf, SOUTHLANDER รักในหลวง, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับพี่มานิตย์

ตอนนี้เขาเริ่มจ่ายกระสุนเข้าสนามปืนต่างๆแล้วหรือยังครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214372 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:37:03 PM »

เพิ่งกลับกลับมาจากงานขาวดำ... เศร้า เศร้า เศร้า

พอดีคุณตาเสียชีวิต... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่น้องท่านใด...ที่มีโอกาสผ่านเส้นทางหลวงสายเอเซีย(41)...บริเวณแยกเวียงสระ...เรียนเชิญรับประทานอาหารทุกท่านครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับน้ายอด  ไหว้ แต่ไม่เข้าใจตรงไอคอนอ่ะครับ  Huh งง งง

อาจมองเป็นคนร้องให้น้ำตาไหลได้ครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214373 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:37:58 PM »

ตอนนี้เขาเริ่มจ่ายกระสุนเข้าสนามปืนต่างๆแล้วหรือยังครับ
จะมา"ยิง"ที่หาดใหญ่ หรือครับท่าน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #214374 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:39:04 PM »

มอสระใอ นอนละครับ

โชคดี มีกิ๊กถูกใจทุกท่าน

ใครไม่รับพรนี้ ก็โอนให้เพื่อนได้ครับ

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214375 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:39:25 PM »

นั้งคุยกะพี่แพะ กันได้ สักพัก คิดถึงพี่ชายเจษฏ์ ยังนั้งคุยกันเลย ว่า จะหาทางพามาอยู่ เมืองหลวงไห้ได้ ขอบอกว่า แหล่มๆ ทั้งนั้น  หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คิดถึงเหมือนกันครับน้องต้อม แต่คิดถึงน้องอัพมากกว่า  ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214376 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:40:14 PM »

จะมา"ยิง"ที่หาดใหญ่ หรือครับท่าน

ม้าย ถามแลนิ๊เพราะที่นี่ไปทีไร ไม่มีกระสุนๆๆ

เลยรอให้มันมีแล้วค่อยไป

ไม่ได้ยิงนานจะเป็นปีแระ.ลูกที่มีก็ร่อยหรอไม่เต็มกล่องแล้ว

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #214377 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:42:02 PM »

ใครไม่รับพรนี้ ก็โอนให้เพื่อนได้ครับ

เดียวตะ ถามแลหิดถิ๊ ฟอร์ดเฟียสต้าเขาขายจริงแล้วยังคันเท่าไดรุ่นเกียร์ทวินคลัทงั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2010, 09:49:55 PM โดย SOUTHLANDER รักในหลวง » บันทึกการเข้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214378 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:42:20 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไหว้
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #214379 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 09:42:40 PM »

ขอบคุณครับลุงเข้ม แต่ขอไม่รับไว้นะครับ เนื่องด้วยผมเทิดทูนในสถาบันครอบครัวเป็นที่สุดครับ ก๊ง กิ๊กนี่ไม่มีในหัวสมองครับ ชีวิตนี้ให้บุพการี ความรักนี้มีให้ลูกแก้วเมียขวัญครับ  ไหว้ บู่ บู่ บู่

หน้า: 1 ... 14289 14290 14291 [14292] 14293 14294 14295 ... 35779
  พิมพ์