เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:44:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14483 14484 14485 [14486] 14487 14488 14489 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25639534 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #217275 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:19:55 PM »

น้าฉ็อง

โอ๊ย.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217276 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:20:32 PM »

เอากระดาษดีๆไปใช้กันไหม

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217277 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:21:19 PM »

ไม่รู้กระดาษรุ่นนี้มีจุดอ่อนตรงไหนบ้าง  ใครทราบบอกหน่อยดิ๊

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #217278 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:22:14 PM »

ไปหดหญ่ายไม่ไหวครับ  ออกจากกรุงเทพเกือบทุ่มนึงแล้ว ถึงบ้านเอาตีสี่กว่าๆ  ก่อนถึง 3 โลวูบไป

นิดเดียวเองดีว่าเป็น 4 เลน ฉีกออกขวาไปเต็มๆ ถ้า 2 เลนมีประสานงา  .....  น่ากลัวแท้ เห้อ  แก่แล้วจริงๆ

ลุงปูซื้อช้างมาขี่ตั้งแต่เมื่อใดครับ  

นอนพักบ้างก้ได้ครับ อย่าบุกขับรวดเดียวให้ถึง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #217279 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:22:27 PM »

อ๋อย เพิ่งกลับมาจาก รพ. ไปนั่งเฝ้าเมียมา  อ๋อย

เช้านี้เข่รถเครื่องไปทำงาน ไม่รู้อีท่าใหน คว่ำ ถลอกปอกเปิก แต่มีแผลลึกถึงต้องเย็บอยู่ 2 แผล  อ๋อย

ตอนเมียโทรฯมาบอกก็รีบออกไปเลย จะถึงหน้า รร. อยู่แล้ว ไปถึงตกใจเลย อะไรเลือดมันจะมากขนาดนั้น ไหลนองพื้นเลย ไปถึงก็ไม่ถามไหร๋มาก รีบพาขึ้นรถส่ง รพ. ก่อน เข้าห้องอุบัติเหตุล้างแผลเบื้องต้นถึงได้รู้ว่ามีอยู่แผลนึง ไม่รู้โดนไรเข้าไป ลึกซะ เลือดออกมาปุดๆไม่ขาด หมอบอกต้องเย็บ  ตกใจหน้าซีด

ตอนดูพยาบาลเย็บแผล เห้ออออ....เราเองยังเจ็บแทน มือโคดหนักเลย ทั้งล้วง ทั้งแคว็ก ตอนฉีดยาชาเสร็จแล้ว เห็นพยาบาลเอาน้งล้วงเข้าไปล้างแผลข้างใน น้งชี้พยาบาลหายเข้าไปข้อนึงพอดี บรึ๊ยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด เศร้า

ตอนนี้กลับมานอนบ้านแล้ว นัดล้างแผลอีก 3 วัน  อ๋อย

ช่วงนี้เลยคงต้องเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ ทั้งเมีย ทั้งลูกอย่างไม่ต้องสงสัย  อ๋อย

ปล. หากน้าหลวงจะมาเอาไวโอลีนช่วงนี้ พี่รองคงต้อนรับได้ไม่เต็มที่ คงนั่งกินกันได้ที่บ้านเท่านั้นนะครับน้องสาม  อ๋อย

ขอให้เจ๊หายไวๆครับ

วันนี้ได้หลบบ้านเร็ววันนึง ไปแต่งปืนให้ลูกพี่ก่อน

พี่แพะหลบบ้านยัง พฤหัสนี้จะเข้าหนามปืน ไม่แน่ว่าเอาโรนิติดโทโบไปลอง อิอิ

ครูเบิ้ล รูปยังไม่มาที 870 ผมไปซะแล้ว ที่ร้าน 28k กำลังไปถอยให้นายตัวนึง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #217280 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:24:05 PM »

ไม่รู้กระดาษรุ่นนี้มีจุดอ่อนตรงไหนบ้าง  ใครทราบบอกหน่อยดิ๊

เดี๋ยวโทรถามให้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217281 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:24:32 PM »

ม้ายต้องแขบนะ เรื่องนัดวันไปดูหมอกกันนะ รอให้เจ้าเตยหอมแต่งงานก่อนก็ได้ ค่อยเริ่มโครงการนะ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217282 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:25:26 PM »

อ๋อย เพิ่งกลับมาจาก รพ. ไปนั่งเฝ้าเมียมา  อ๋อย

ยินดีครับที่ปลอดภัยแล้ว  ขั้นตอนทำความสะอาดถูกต้องแล้วครับ  ถ้าแผลติดเชื้อจะต้องเปิดแผลกว้าง

แล้วก็ล้วงลึกกว่านั้น  เอาผ้าก๊อตยัดลงไปซับหนองออกมา

เหล็กหุ้มเนื้อดีกว่าครับ  มีหลายคันเอาออกมาเหอะ เสียค่าเชื้อเพลิงมากหน่อยดีกว่าเสียสุขภาพ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #217283 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:26:02 PM »

อ๋อย เพิ่งกลับมาจาก รพ. ไปนั่งเฝ้าเมียมา  อ๋อย

เช้านี้เข่รถเครื่องไปทำงาน ไม่รู้อีท่าใหน คว่ำ ถลอกปอกเปิก แต่มีแผลลึกถึงต้องเย็บอยู่ 2 แผล  อ๋อย

ตอนเมียโทรฯมาบอกก็รีบออกไปเลย จะถึงหน้า รร. อยู่แล้ว ไปถึงตกใจเลย อะไรเลือดมันจะมากขนาดนั้น ไหลนองพื้นเลย ไปถึงก็ไม่ถามไหร๋มาก รีบพาขึ้นรถส่ง รพ. ก่อน เข้าห้องอุบัติเหตุล้างแผลเบื้องต้นถึงได้รู้ว่ามีอยู่แผลนึง ไม่รู้โดนไรเข้าไป ลึกซะ เลือดออกมาปุดๆไม่ขาด หมอบอกต้องเย็บ  ตกใจหน้าซีด

ตอนดูพยาบาลเย็บแผล เห้ออออ....เราเองยังเจ็บแทน มือโคดหนักเลย ทั้งล้วง ทั้งแคว็ก ตอนฉีดยาชาเสร็จแล้ว เห็นพยาบาลเอาน้งล้วงเข้าไปล้างแผลข้างใน น้งชี้พยาบาลหายเข้าไปข้อนึงพอดี บรึ๊ยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด เศร้า

ตอนนี้กลับมานอนบ้านแล้ว นัดล้างแผลอีก 3 วัน  อ๋อย

ช่วงนี้เลยคงต้องเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ ทั้งเมีย ทั้งลูกอย่างไม่ต้องสงสัย  อ๋อย

ปล. หากน้าหลวงจะมาเอาไวโอลีนช่วงนี้ พี่รองคงต้อนรับได้ไม่เต็มที่ คงนั่งกินกันได้ที่บ้านเท่านั้นนะครับน้องสาม  อ๋อย

ขอให้ ผบ. หายเร็วๆน่ะครับ 

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217284 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:26:13 PM »

ขอให้เจ๊หายไวๆครับ

วันนี้ได้หลบบ้านเร็ววันนึง ไปแต่งปืนให้ลูกพี่ก่อน

พี่แพะหลบบ้านยัง พฤหัสนี้จะเข้าหนามปืน ไม่แน่ว่าเอาโรนิติดโทโบไปลอง อิอิ

ครูเบิ้ล รูปยังไม่มาที 870 ผมไปซะแล้ว ที่ร้าน 28k กำลังไปถอยให้นายตัวนึง

555

ไม่พรือครับคุณดา  ผมลืมไปเลยเรื่อง 357   เอาตามสะดวกครับ Cheesy
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217285 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:30:07 PM »

ลุงปูซื้อช้างมาขี่ตั้งแต่เมื่อใดครับ  
นอนพักบ้างก้ได้ครับ อย่าบุกขับรวดเดียวให้ถึง

ช้างไรหลาว  .....  ไม่เข้าใจ   Huh

เคยขับแต่นครพนมยันหาดใหญ่คนเดียว ไม่เห็นเป็นไรนี่นาแค่นี้เด็กๆ   แลบลิ้น

สังขารไม่ให้แต่ ใจ ............ สู้ ว้อยยยยยย           หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #217286 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:30:43 PM »

Grin   Grin   Grin

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

วินาทีใหนจะพร้อมรับแขก.......นะ Grin

แขกน่ะ  พร้อมแล้วม้าย

หมอก มันก็มีของมันทุกวัน  ผม ก็อยู่แถวนี้แหละ  ไม่เที่ยวพ่าน พะยง พะเยา อะไร ไม่ไปหรอก

อย่าลืมนะ  โหม๋ที่เท้งไว้  ผมจดชื่อไว้หมดแล้ว  ถึงเวลา ไม่มา  ล่มปากอ่าวนะครับ ....

นัดวันมาเลย อย่าให้รอนาน เจ้าบ้านพร้อม คณะก็ต้องพร้อม

ผมพร้อม ต๊าดเครื่องไปได้เสมอ ทุกเซ็กส์คอนมิวนิด

น้องสี่ .....พรื่อมั่ง น่าบายแหม็ด

น้าสิงค์....หนัดปีนควนอยู่แล้ว

น้าเอ๋...แคว๊ตน้องนุ้ย...แค่ๆ แป๊บเดียว

น้ายอดของน้อง 1 เดียว ... ทูพีช พร้อมอยู่แล้ว บัดๆ ใส่ปีนควนได้เลย

พี่สามว่าไง  น้องสี่ว่าตาม

เดี๋ยวนี้มันไม่เห็น  คนเถ้าคนแก่  อยู่ในสายตาเลยวุ้ย  เศร้า เศร้า เศร้า

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #217287 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:31:05 PM »

ตกใจกับราคาปืนครับ

ตอนนี้ราคาไปไกลถึงขนาดนี้แล้วหรือครับ

กล็อก ๑๙ ซี มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน.......

วอลเธอร์ ๓๘๐ มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน......

ซีแซด ๗๕ดีคอมแพ็ค มือสอง เก้าหมื่น.......

ยินดีกับคนที่มีปืนราคาแพงในครอบครองครับ

แต่ยี่ห้อของครูเบิ้ลไม่มีครับ

ลืมไปอีกกระบอก สมิท .๔๔ แม๊กนั่ม มือสอง แสนแปดเหมินห้าพัน   ลุงปูขายแล้วหม้ายของลุงนะ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #217288 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:33:56 PM »

ช้างไรหลาว  .....  ไม่เข้าใจ   Huh

เคยขับแต่นครพนมยันหาดใหญ่คนเดียว ไม่เห็นเป็นไรนี่นาแค่นี้เด็กๆ   แลบลิ้น

สังขารไม่ให้แต่ ใจ ............ สู้ ว้อยยยยยย           หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็นว่าประสานงา ผมนึกว่าลุงขี่ช้าง

พกยาลมบ้างนะครับ เวลาขับรถทางไกลๆ น้ำร้อนแวะขอได้ที่ป้อมทางหลวงหรือร้านกาแฟครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #217289 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:37:55 PM »

ตกใจกับราคาปืนครับ

ตอนนี้ราคาไปไกลถึงขนาดนี้แล้วหรือครับ

กล็อก ๑๙ ซี มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน.......

วอลเธอร์ ๓๘๐ มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน......

ซีแซด ๗๕ดีคอมแพ็ค มือสอง เก้าหมื่น.......

ยินดีกับคนที่มีปืนราคาแพงในครอบครองครับ

แต่ยี่ห้อของครูเบิ้ลไม่มีครับ

ลืมไปอีกกระบอก สมิท .๔๔ แม๊กนั่ม มือสอง แสนแปดเหมินห้าพัน   ลุงปูขายแล้วหม้ายของลุงนะ

วันนี้ไปเดินสำรวจมาครับ
GSG5SD 50000
M4 50000 -52000
แต่พอถามไปที่กล็อค
G19 OD GREEN 100,000
G19 95000
ถามเสร็จมึนราคา ลืมถามราคากระสุนเลยครับ Huh

บู่ บู่

หน้า: 1 ... 14483 14484 14485 [14486] 14487 14488 14489 ... 35779
  พิมพ์