เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:44:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14485 14486 14487 [14488] 14489 14490 14491 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25639588 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217305 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:15:37 PM »

ตกใจกับราคาปืนครับ

ตอนนี้ราคาไปไกลถึงขนาดนี้แล้วหรือครับ

กล็อก ๑๙ ซี มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน.......

วอลเธอร์ ๓๘๐ มือสอง หนึ่งแสนบาทถ้วน......

ซีแซด ๗๕ดีคอมแพ็ค มือสอง เก้าหมื่น.......

ยินดีกับคนที่มีปืนราคาแพงในครอบครองครับ

แต่ยี่ห้อของครูเบิ้ลไม่มีครับ

ลืมไปอีกกระบอก สมิท .๔๔ แม๊กนั่ม มือสอง แสนแปดเหมินห้าพัน   ลุงปูขายแล้วหม้ายของลุงนะ

ปืนยี่ห้อที่ผมใช้อยู่นั้นเป็น ปืนมาร หายากกว่า ปืนเทพ อีกครับน้าจง Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #217306 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:16:04 PM »

ของคุณพ่อเพื่อน  ....  ถ้าเอามาแล้วมองไม่เห็นว่าจะทำอะไรได้นอกจากเก็บไว้ดมอย่างเดียว

ค่อยไปเดินเวียนหาตามแถว ๆ โคนไม้ดีหว่า...เมื่อตอนลุงปูไปมิตติ้ง.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217307 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:17:13 PM »

ม้ายต้องแขบนะ เรื่องนัดวันไปดูหมอกกันนะ รอให้เจ้าเตยหอมแต่งงานก่อนก็ได้ ค่อยเริ่มโครงการนะ

ไอ้. ........ปอยเปด       แลบลิ้น  ยี๊  อ๋อย  บู่    โดนชก  Angry  อ๋อย  ยี๊  แบร่

Shocked Shocked Shocked  Grin Grin Grin  บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217308 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:17:54 PM »

พัก-กางเต็นท์ นอนข้างบนเขา  ลานในรูปนี้ไม่ได้ ถูกต้องมั๊ยครับ น้าฉ็อง

ไม่พรื่อ ......

หารีสอร์ตแค่ๆตีนเขานอนก็ได้ ตี 4 หิ้วกาแคว จาโก๊ย ติ่มซำ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พร้อมหน้าพี่น้องลูกเมีย  ท่ามกลางสายหมอกเย็นๆ ......  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217309 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:18:43 PM »

เห็นว่าประสานงา ผมนึกว่าลุงขี่ช้าง
พกยาลมบ้างนะครับ เวลาขับรถทางไกลๆ น้ำร้อนแวะขอได้ที่ป้อมทางหลวงหรือร้านกาแฟครับ

อ้อเลย  อิอิ    .....    สันนิษฐานว่าพอหลุดจากเส้น southern เข้าปลายพระยาฝนตกมาก

ต้องขับแบบย่องๆ  ขับไปนับเสาไฟฟ้าไป มันเลยเช้าฌานเองโดยอัตโนมัติ   ยิ้มีเลศนัย     อ๋อย

สิบปีก่อนผมขึ้นลงหาดใหญ่กรุงเทพเกือบทุกเดือน ขับจากหาดใหญ่ตอนหัวค่ำไปถึงกรุงเทพเช้าทำงานต่อไหวไม่รู้สึกเพลีย

แต่ตอนนี้ไม่กล้าขับกลางคืนแล้วครับ สังขาลไม่ค่อยไหวแถมกลัวเรื่องอุบัติเหตุกับขว้างกระจก พี่ปูเจ๋งมากยังขับกลางคืนได้

ลุงชัช ที่ขับกลางคืนไม่ได้ เพราะมีคดีติดตัว เรื่องถึงเรินแช เนื่องจากติดนักร้อง เจอไฟคาเฟ่แว่บ ๆ เมื่อใด แวะเติมพลังงานอยู่เรื่อง  คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #217310 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:19:29 PM »

ปืนยี่ห้อที่ผมใช้อยู่นั้นเป็น ปืนมาร หายากกว่า ปืนเทพ อีกครับน้าจง Grin

มันมีไว้เป็นคู่กับซาปดไร้ดา  ......  ไหร่ดา   ไร้ดา   (ยังกะเพลงไอ้มดแดงแน่ะ)   Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #217311 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:20:41 PM »

ตอนดูพยาบาลเย็บแผล เห้ออออ....เราเองยังเจ็บแทน มือโคดหนักเลย ทั้งล้วง ทั้งแคว็ก ตอนฉีดยาชาเสร็จแล้ว เห็นพยาบาลเอาน้งล้วงเข้าไปล้างแผลข้างใน น้งชี้พยาบาลหายเข้าไปข้อนึงพอดี บรึ๊ยยยยยยยย  ตกใจหน้าซีด เศร้า

แผลนี้อยู่ตรงจุดไหนครับ ...ที่ร่างกายส่วนไหนของคนเจ็บ

แผลลึกนั่นอยู่ตรงหลังเท้าข้างขวาครับ ลากเส้นตรงจากนิ้วโป้งเท้าขึ้นมาก็ตรงกลางพอดี ส่วนอีกแผลก็โคนนึ้วโป้งครับ เส้นตรงเดียวกัน เหวะเลย  ไม่รู้ไปโดนอะไรเข้า ตอนดูแผลว่าไม่ใหญ่ แต่พอล้างแผลเสร็จถึงได้รู้ว่าลึกครับ นางบาลล้วงเข้าไปข้อนึงพอดี  อ๋อย ตกใจหน้าซีด

ฮาย อ่านแล้วเจ็บแทนเลย คาดว่าคงโดนวัตถุอื่นๆที่ไม่ใช่พื้นถนนครับ
ผมเคยล้มหลายหน อย่างมากถลอกปอกเปิก หนักบ้างน้อยบ้าง ไม่เคยลึกแบบนี้ครับ

ยังไงๆ ดูแลภรรยาดีๆนะครับ  ถึงตอนนี้ยังไม่ไปผล้างแผล เบอร์โทรโรงพยาบาล
หรือนางพยาบาลขอไว้มั่ง เผื่อโทรไปถาม เวลาภรรยาเราเจ็บ   Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217312 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:21:00 PM »

พัก-กางเต็นท์ นอนข้างบนเขา  ลานในรูปนี้ไม่ได้ ถูกต้องมั๊ยครับ น้าฉ็อง

หารีสอร์ตแค่ๆตีนเขานอนก็ได้ ตี 4 หิ้วกาแคว จาโก๊ย ติ่มซำ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พร้อมหน้าพี่น้องลูกเมีย  ท่ามกลางสายหมอกเย็นๆ ......  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โครงการอนุมัติเมื่อใด   ส่งจดหมายแจ้งมาด้วยนะครับพี่สาม  Cheesy บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217313 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:21:26 PM »

บู่ บู่ บู่

พี่เล็กว่างวันใหนครับ ไปด้วยกันนะ ขาดพี่เล็กเหมือนจะขาดใจ  บู่ บู่ บู่

ยี๊ ยี๊

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #217314 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:21:54 PM »

Grin  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217315 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:22:13 PM »

มันมีไว้เป็นคู่กับซาปดไร้ดา  ......  ไหร่ดา   ไร้ดา   (ยังกะเพลงไอ้มดแดงแน่ะ)   Grin

ไอ้ไหร๋ของลุงหล่าว เกิดไม่ทันไอ้มดแดง  ทันแต่ดราก้อนบอล  บู่

อ๋อ เข้าใจแระ คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #217316 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:22:47 PM »

โครงการอนุมัติเมื่อใด   ส่งจดหมายแจ้งมาด้วยนะครับพี่สาม  Cheesy บู่

ไม่ต้องแหลงมาก  ถึงเวลา ไม่มา ....ล่มปากอ่าววววววววววววว........
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #217317 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:23:20 PM »

ขนาดไหรครับ .38หรือเปล่า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217318 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:24:23 PM »

พัก-กางเต็นท์ นอนข้างบนเขา  ลานในรูปนี้ไม่ได้ ถูกต้องมั๊ยครับ น้าฉ็อง

หารีสอร์ตแค่ๆตีนเขานอนก็ได้ ตี 4 หิ้วกาแคว จาโก๊ย ติ่มซำ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พร้อมหน้าพี่น้องลูกเมีย  ท่ามกลางสายหมอกเย็นๆ ......  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โครงการอนุมัติเมื่อใด   ส่งจดหมายแจ้งมาด้วยนะครับพี่สาม  Cheesy บู่

ไม่ต้องแหลงมาก  ถึงเวลา ไม่มา ....ล่มปากอ่าววววววววววววว........

นั่นไง  ของเราว่าแล้วนิ  แทงโมงสองสามที  ของขึ้นแระ  เยี่ยม

พี่สาม ต่อยอดเอาเองนะ  ผมปู๊นนนนก่อน  โรงเรียนเลิกแล้ว  มีไรก็จดหมายมาแล้วกันว่าวันไหนเวลาใด Cheesy
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217319 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 02:32:45 PM »

พัก-กางเต็นท์ นอนข้างบนเขา  ลานในรูปนี้ไม่ได้ ถูกต้องมั๊ยครับ น้าฉ็อง

หารีสอร์ตแค่ๆตีนเขานอนก็ได้ ตี 4 หิ้วกาแคว จาโก๊ย ติ่มซำ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พร้อมหน้าพี่น้องลูกเมีย  ท่ามกลางสายหมอกเย็นๆ ......  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โครงการอนุมัติเมื่อใด   ส่งจดหมายแจ้งมาด้วยนะครับพี่สาม  Cheesy บู่

นั่นไง  ของเราว่าแล้วนิ  แทงโมงสองสามที  ของขึ้นแระ  เยี่ยม

พี่สาม ต่อยอดเอาเองนะ  ผมปู๊นนนนก่อน  โรงเรียนเลิกแล้ว  มีไรก็จดหมายมาแล้วกันว่าวันไหนเวลาใด Cheesy

เชื่อในความตั้งใจครับ เห็นแล้ว ว่าคุณครูน้องแมว ทำให้พวกเราได้แน่ๆ

ไม่ต้องรอ อีกต่อไป  คิก คิก

หน้า: 1 ... 14485 14486 14487 [14488] 14489 14490 14491 ... 35779
  พิมพ์