เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:17:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14615 14616 14617 [14618] 14619 14620 14621 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25629596 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #219255 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:46:42 PM »

ไปคุยกะพี่เขยแรกวันเสาร์ เรื่อง "นิกร 90 ไม่ชั่ว"  พี่เขยบอก ไม่ต้องซื้อใหม่หรอก

ของแกมี ... กำลังบอกขายเพื่อไปเอา 300เอส อยู่พอดี .....   ตกใจ

วันก่อน เรื่องปืน ที่เมียพี่ก่อให้ผม ผมยังเคลียร์ไม่จบที่นุ ...... มาเรื่องกล้องหลาว    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรื่องเพื่อน ขอให้บอกฉ็อง  ขำก๊าก

เอ๊าะ...แกเปลี่ยนชื่อเป็น แคว๊สสส ฉ๊องแล้ว....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #219256 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:47:09 PM »

เวลาทุกสิ่งทุกอย่าง  พุ่งเข้ามาหาเรา.....

ให้พึงสังวรณ์ว่า...เรา "ขับรถย้อนเลน"

คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219257 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:47:31 PM »

ไรว้า เรื่องปริ้นเฮทพีที่สำนักงานกลืนกระดาษที ๓ แผ่น  บู่

ชักสิบเบ็ด สวนไปสามนัดเลย...

แลถีว่าอิคายหม้าย..

บอกหั้น ชักเว้อชักวาม้ายด้าย เบี้ยยังจ่ายม้ายครบที คริ คริ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #219258 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:47:38 PM »

SOUTHLANDER รักในหลวง, เตยหอม.., เด็กหน้าร้านปืน, tum610, lugkrod, lex, Padang, ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ปร้านี้อีทุบกันแล้ว แต่ สาวๆปร้านู้ยังไม่แหลงไหรที

เป็นเอามาก  คิก คิก คิก คิก

ไม่ทราบว่าหมายถึงเรารึป่าว
 Grin Grin Grin
แต่ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

แวะเข้ามาเยี่ยมชมที่ร้านบ้างก็ได้เพราะเคยเจอแต่พี่ตุ้มคนเดียว

จะเลือกชมผ่านเว็บก็ได้นะคะ www.union-guns.com

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หมันแหละ...กำลังมองหา.45 ราคาไม่เกินห้าหมื่นพอจะมีรุ่นไหนบ้างไม๊ครับ

ตอนนี้ที่ร้านมีแต่ราคาเกิน หลักแสนทั้งนั้นเลยค่ะ ต้องขอโทษด้วยจิง ๆ นะคะ

ไว้มีเมื่อไหร่น้องตั๊กจะรีบแจ้งให้นะคะ

ปืนมีแล้ว ยังไม่อยากได้...... 
แต่แฟนนี่ พี่ยังไม่มีที  บอกน้องตั๊กไว้เฉยๆ หามีไหรหม้าย....  Grin

ทราบแล้วค่ะ ไว้น้องจะเก็บไว้พิจารณานะคะ

ให้รอบคอบนะ เน้นๆให้รอบคอบ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #219259 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:47:55 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับคอบอลทุกท่าน

ปร้าหั้น หวันเพิ่งขึ้น น่าว่า

น่าเห็นดู แฟนบอลอังกฤษคน ๆ    บอลแพ้ คนยกขึ้นไม่รอดเสียกัน ..  คิก คิก

ผมไม่เชียร์อังกฤษครับ อยากให้ตกรอบแรกจะตายไปครับ

หวันขึ้นนานแล้ว แต่ผทโพสต์ไม่ทันครับ เลยออกไปทำงานก่อน พอกลับมาก็เลยโพสต์ใหม่ครับ

แชมป์ปีนี้น่าจะชิงกันระหว่าง อาร์เจนติน่ากับฮอนแลนด์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #219260 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:48:23 PM »

เอาล่ะ ไม่เล่นกะเด็กแล้ว   งอน

ทีนี้ ถามสักหิด   ท่านทั้งหลาย เห็นรูปนี้แล้ว นึกไหรกันมั่ง

ผมกำลังทำการบ้าน ที่น้าหลวงสั่งไว้เมื่อชาติทีแล้ว  ว่า ลองจัดทริปแถว ๆ นี้ดูสักทริป

ผมว่า ทะเลหมอกบ้านผม จุดขายมันกระจิ๋วหลิว  หาไอ้ที่มัน หนึ่งคืนสองวัน หรือสองคืนสามวัน จะได้แรงกว่า

แบบว่า ตัดขาดโลกภายนอก เที่ยวกันแบบ ลืมลุงปูป้าแป้นกันเลย   คิก คิก

ก็เนี่ย  เขื่อนเชี่ยวหลาน

จัดมาเลยน้าฉ็อง.....หลังสงกรานต์ แต่ก่อนหน้าฝน..... น้ำลายหก

ว.2 ว.8 ว.00    Grin

มันหลอกแล้วหลอกอีก หากเป็นผีต้องยัดหม้อถ่วงน้ำ

สงสัยผีจะชอบ

มาและผู้เชี่ยวชาญ....... ขำก๊าก

หม้อ หรือว่า เขื่อน

เขื่อนเชี่ยวหลานไปมาแล้วสวยดี

ผู้เชี่ยวชาญ หม้อ หมอก หมาก หมี....... คิก คิก

เสียเช่อเหม็ด ลบๆๆ  รู้ถึงไหน อายถึงนั่น

ผมไม่อายครับ.... จูบบบบ หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #219261 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:50:18 PM »

ผมไม่อายครับ.... จูบบบบ หลงรัก

มายืนยันครับ....  มรันอายไม่เป็นจริง ๆ

แลจากกางเกงมรันได้ 
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #219262 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:51:47 PM »

ตอนนี้ที่ร้านมีแต่ราคาเกิน หลักแสนทั้งนั้นเลยค่ะ ต้องขอโทษด้วยจิง ๆ นะคะ

ไว้มีเมื่อไหร่น้องตั๊กจะรีบแจ้งให้นะคะ

แต่แฟนนี่ พี่ยังไม่มีที  บอกน้องตั๊กไว้เฉยๆ หามีไหรหม้าย....  Grin

ทราบแล้วค่ะ ไว้น้องจะเก็บไว้พิจารณานะคะ

ครับ จริงๆพี่โพสต์ไปเฉยๆ  ใช่ได้คิดไหรนิ...
แต่ว่า พี่เป็นคิวแรกใช่มั้ยครับ  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219263 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:53:04 PM »

เอาล่ะ ไม่เล่นกะเด็กแล้ว   งอน

ทีนี้ ถามสักหิด   ท่านทั้งหลาย เห็นรูปนี้แล้ว นึกไหรกันมั่ง

ผมกำลังทำการบ้าน ที่น้าหลวงสั่งไว้เมื่อชาติทีแล้ว  ว่า ลองจัดทริปแถว ๆ นี้ดูสักทริป

ผมว่า ทะเลหมอกบ้านผม จุดขายมันกระจิ๋วหลิว  หาไอ้ที่มัน หนึ่งคืนสองวัน หรือสองคืนสามวัน จะได้แรงกว่า

แบบว่า ตัดขาดโลกภายนอก เที่ยวกันแบบ ลืมลุงปูป้าแป้นกันเลย   คิก คิก

ก็เนี่ย  เขื่อนเชี่ยวหลาน

จากภาพที่เห็น นึกถึงบรรยากาศน่าตั้งวงรำพัด Grin

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #219264 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:53:39 PM »

มายืนยันครับ....  มรันอายไม่เป็นจริง ๆ

แลจากเท้าเปล่า ไม่ใส่เกือกด้วยเหรอ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219265 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:54:04 PM »

เอาล่ะ ไม่เล่นกะเด็กแล้ว   งอน

ทีนี้ ถามสักหิด   ท่านทั้งหลาย เห็นรูปนี้แล้ว นึกไหรกันมั่ง

ผมกำลังทำการบ้าน ที่น้าหลวงสั่งไว้เมื่อชาติทีแล้ว  ว่า ลองจัดทริปแถว ๆ นี้ดูสักทริป

ผมว่า ทะเลหมอกบ้านผม จุดขายมันกระจิ๋วหลิว  หาไอ้ที่มัน หนึ่งคืนสองวัน หรือสองคืนสามวัน จะได้แรงกว่า

แบบว่า ตัดขาดโลกภายนอก เที่ยวกันแบบ ลืมลุงปูป้าแป้นกันเลย   คิก คิก

ก็เนี่ย  เขื่อนเชี่ยวหลาน

จัดมาเลยน้าฉ็อง.....หลังสงกรานต์ แต่ก่อนหน้าฝน..... น้ำลายหก

ว.2 ว.8 ว.00    Grin

มันหลอกแล้วหลอกอีก หากเป็นผีต้องยัดหม้อถ่วงน้ำ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219266 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:55:24 PM »

แต่อ่านแลแล้ว แม่ผัวนางยาบาล น่าถีบจริง ๆ  บู่

น้องพ่อตรู......

ถ้าถีบได้ ตรูอยู่คิวแรกเลยแหละ   บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนชก โดนชก โดนชก

บู่ บู่ บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #219267 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:55:24 PM »

ฟังเพลงหวา.......

Job 2 Do, "Koh Lipeh" ,เกาะหลีเป๊ะ, Job2Do on Koh Lipe, prt.2
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #219268 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:55:56 PM »

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #219269 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:56:01 PM »

แต่แฟนนี่ พี่ยังไม่มีที  บอกน้องตั๊กไว้เฉยๆ หามีไหรหม้าย....  Grin

ครับ จริงๆพี่โพสต์ไปเฉยๆ  ใช่ได้คิดไหรนิ...
แต่ว่า พี่เป็นคิวแรกที่จะเขี่ยทิ้งใช่มั้ยครับ  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin

ปล่อยให้น้องเขาเจอกะคนดีๆมั่งตะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 14615 14616 14617 [14618] 14619 14620 14621 ... 35779
  พิมพ์