เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:35:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15282 15283 15284 [15285] 15286 15287 15288 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25530094 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #229260 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:03:00 PM »

สรุป  ผู้ใหญ่ / หัว   ๑,๒๐๐.-     (นอนห้องพักแอร์)            หัวละ    ๘๐๐.-    (นอนเต็นท์ มีพัดลม ไฟฟ้า)

เด็กเล็ก          ฟรี

เด็กโต           ๕๐๐.-

ชู้                ไม่เกี่ยว

ขออภัย ราคานี้คือรวมอาหารกี่มื้อ กี่วัน 2วัน1คืนหรือเปล่าครับพี่ปู

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #229261 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:04:47 PM »

สรุป  ผู้ใหญ่ / หัว   ๑,๒๐๐.-     (นอนห้องพักแอร์)            หัวละ    ๘๐๐.-    (นอนเต็นท์ มีพัดลม ไฟฟ้า)

เยี่ยมครับ + ดีกว่ากินเหล้าตอนเข้าษาเยอะแยะ   เยี่ยม   บู่ บู่ บู่

แล้วจะสรุปได้เลยหม้ายละน้องสาม แล้วลุงปูรีบเอาคำตอบป่ะครับ หรือพอมีเวลาให้คำตอบเค้าซักกี่วัน  Huh

สำหรับผม ให้ผ่านครับ ราคาลงตัว

จะสรุปเลยหรือไม่ ก็หลังจากรอควังคำแย้งหรือใครจะมีคำถามไหร๋มั่ง หากไม่มีใครแย้ง ก็สรุปกันไปเลยครับ

ที่เหลือก็กำหนดวันงานที่เหมาะสม ...... จากลุงปู
Cheesy Cheesy

โอเค  ตามนั้นครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229262 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:05:20 PM »

นอนต่อหว๋า

หุ ๆ  ป้าอนุญาตให้นอนแล้วม่าย อย่าเผลอคิดเองเออเองนะลุง...หลานเป็นห๊วงเป็นห่วง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก    บู่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #229263 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:06:12 PM »

MVI2390.flv

คิดถึงน้าดุน...กะเพลง

คิดถึงหนูตา...สาวตรัง....

คิดถึงน้าหลวง...ที่ผลผลิต โดนหั่นฉีกเนื้อกินกันอย่างเอร็ดอร่อยโดยครูเบิ้ลและพี่เล็ก....

ปล. นั่งปลอบใจตัวเองไปพลางนะครับ....หกคนอื่นได้ แต่หกตัวเองไม่ได้.... คิก คิก คิก คิก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #229264 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:12:06 PM »

ขออภัย ราคานี้คือรวมอาหารกี่มื้อ กี่วัน 2วัน1คืนหรือเปล่าครับพี่ปู

เพิ่มอีกนิดด้วยครับลุง กรณีพักห้องแอร์บอกว่าต่อหัว 1200 แล้วระบุมั้ยครับว่าห้องละกี่คน อย่างผมกับแฟน 2 คนแล้วเด็กอีก 2 คน คนโตคาบเกี่ยว 6 ขวบพอดี แต่คนเล็กฟรี ครับ รวมเป็น 2400-2900  แล้วครัวอื่นเช่นน้าหลวงต้องจ่ายมากกว่านี้แต่ก็ 1 ห้องเหมือนกัน มันจะมีปัญหาใหมครับ นี่ผมแค่ยกตัวอย่างนะครับ รู้อยู่ว่าในทีมเราคงไม่คิดมากเร่งเล็น้อยพวกนี้ แต่ผมถามเผื่อไว้ให้แม่บ้านนะครับ ผมเชื่อว่าคงต้องมีคำถามแบบนี้แน่ในกลุ่มแม่บ้าน  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229265 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:13:55 PM »

เงื่อนไขเดิมที่เคยลงไว้เมื่อวานครับ

อาหาร ๓ มื้อ  กับข้าว ๔ อย่าง   (จะจัดเป็นโต๊ะแบบบ้านงาน หรือ จะเอาบุฟเฟต์ ก็ได้แล้วแต่พวกเรา)

มื้อแรกจะเป็นมื้อเย็นของวันเสาร์ที่เดินทางมาถึงกัน มื้อที่สอง เป็นอาหารเช้า ข้าวต้ม ขนมปัง ไข่ดาว

มื้อที่สาม เหมือนมื้อเย็น แต่เลือกกับข้าวที่แตกต่าง   .........  เช้าวันที่สองมีนิมนต์พระ ๕ รูปทำพิธีและถวายเพล

สังฆทานพวกเราจัดเตรียมไปเอง  อาหารพระสถานที่และการรับ/ส่งเป็นหน้าที่ของทางรีสอร์ท

เดี๋ยวให้กรุ๊ปเขาเสร็จก่อน จะขอเพิ่ม  welcome drink  เป็นพวกน้ำผลไม้เย็นๆต้อนรับเมื่อเดินทางมาถึง (เอามาลัยคล้องคอด้วยมั้ย)

น้ามีอะไรแนะนำเพิ่มไหม  ........  งานนี้เตรียมดอกไม้ไฟไปได้เลย เต็มที่ไม่ต้องเกรงใจใคร

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229266 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:16:07 PM »

อย่าไปอิจฉาเค้า เค้าก็แค่โบ๋ขี้เมา.... บู่ บู่

แต่...เกลียดแลใอ้เสื้อชมพูมากๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2010, 01:18:42 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #229267 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:21:40 PM »

เงื่อนไขเดิมที่เคยลงไว้เมื่อวานครับ

อาหาร ๓ มื้อ  กับข้าว ๔ อย่าง   (จะจัดเป็นโต๊ะแบบบ้านงาน หรือ จะเอาบุฟเฟต์ ก็ได้แล้วแต่พวกเรา)

มื้อแรกจะเป็นมื้อเย็นของวันเสาร์ที่เดินทางมาถึงกัน มื้อที่สอง เป็นอาหารเช้า ข้าวต้ม ขนมปัง ไข่ดาว

มื้อที่สาม เหมือนมื้อเย็น แต่เลือกกับข้าวที่แตกต่าง   .........  เช้าวันที่สองมีนิมนต์พระ ๕ รูปทำพิธีและถวายเพล

สังฆทานพวกเราจัดเตรียมไปเอง  อาหารพระสถานที่และการรับ/ส่งเป็นหน้าที่ของทางรีสอร์ท

เดี๋ยวให้กรุ๊ปเขาเสร็จก่อน จะขอเพิ่ม  welcome drink  เป็นพวกน้ำผลไม้เย็นๆต้อนรับเมื่อเดินทางมาถึง (เอามาลัยคล้องคอด้วยมั้ย)

น้ามีอะไรแนะนำเพิ่มไหม  ........  งานนี้เตรียมดอกไม้ไฟไปได้เลย เต็มที่ไม่ต้องเกรงใจใคร

เอาจริงหรือเปล่าล่ะ เรื่องดอกไม้ไฟน่ะ  จะได้ให้เพื่อนๆลองถ่ายภาพพลุกัน   ถ่ายยากนะ พลุงานวันพ่อ ยิงกันครึ่งคืน ผมถ่ายมาดีแค่5รูปเอง

ว่าแต่สรุปงานไปกันวันไหน บอกด้วย จะได้ลางานถูกครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #229268 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:23:43 PM »

พี่เล็ก พี่เล็ก... มีคนว่าพี่เล็กขี้เมาหนุ... บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229269 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:26:15 PM »

พี่เล็ก พี่เล็ก... มีคนว่าพี่เล็กขี้เมาหนุ... บู่

สงสารจริงๆ เพื่อนหลอกให้ไป คงขายยาว่ามีสาวให้แล.......

เหิดทางโน้นก็โบ๋เดือย ทางนี้ก็โบ๋เมา ....... เอ็นดูแปลบ  คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229270 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:27:03 PM »

เพิ่มอีกนิดด้วยครับลุง กรณีพักห้องแอร์บอกว่าต่อหัว 1200 แล้วระบุมั้ยครับว่าห้องละกี่คน อย่างผมกับแฟน 2 คนแล้วเด็กอีก 2 คน คนโตคาบเกี่ยว 6 ขวบพอดี แต่คนเล็กฟรี ครับ รวมเป็น 2400-2900  แล้วครัวอื่นเช่นน้าหลวงต้องจ่ายมากกว่านี้แต่ก็ 1 ห้องเหมือนกัน มันจะมีปัญหาใหมครับ นี่ผมแค่ยกตัวอย่างนะครับ รู้อยู่ว่าในทีมเราคงไม่คิดมากเร่งเล็น้อยพวกนี้ แต่ผมถามเผื่อไว้ให้แม่บ้านนะครับ ผมเชื่อว่าคงต้องมีคำถามแบบนี้แน่ในกลุ่มแม่บ้าน  Grin

มาเป็นครอบครัว ห้องนึงพักได้ ๔-๖ คนครับ    แต่ห้องพักมีทั้งสิ้น ๑๓ หลัง   ควรให้ครอบครัวใหญ่อย่างน้าเจษฏ์  น้าชัช น้าหมี

หรือคนที่มาเป็นคู่  ......  ส่วนผู้ชายฉายเดียวก็อาจต้องเสียสละไปนอนเต็นท์  แต่หากห้องเหลือจะยัดเข้าไปกี่คนก็ไม่น่ามีปัญหา

มีคำถามอะไรฝากมาเลยครับ  จะไปหาคำตอบมาให้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229271 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:30:37 PM »

http://www.asiawebdirect.com/thailand/phang-nga/kok-kloy/waterjade/

คลิ๊กดูภาพได้เลยครับ     ผมไปถ่ายเองก็คงได้แบบนี้แหละไม่ต่างนักหรอก   ยิ้มีเลศนัย            คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2010, 01:32:14 PM โดย PU45™ » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #229272 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:32:57 PM »

สงสารจริงๆ เพื่อนหลอกให้ไป คงขายยาว่ามีสาวให้แล.......

เหิดทางโน้นก็โบ๋เดือย ทางนี้ก็โบ๋เมา ....... เอ็นดูแปลบ  คิก คิก คิก คิก

พี่เล็กบอกงานนี้ไม่ขออะไร...ได้มากินเนื้อแกะก็ถือว่ามีความสุขอร่อยลิ้นแล้ว.....

ดูจากในคลิ๊ป....พี่เล็กนั่งกินนั่งเคี้ยวไม่ยอมหยุดเลย....สั่งมาสองจานเติบ.... ขำก๊าก

ช่วงท้ายสุดในคลิ๊ป.....ฟังแลว่าบิ๊กทีชเชอร์แหลงว่าอะไร.... คิก คิก   ขำก๊าก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #229273 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:33:40 PM »

เอาจริงหรือเปล่าล่ะ เรื่องดอกไม้ไฟน่ะ  จะได้ให้เพื่อนๆลองถ่ายภาพพลุกัน   ถ่ายยากนะ พลุงานวันพ่อ ยิงกันครึ่งคืน ผมถ่ายมาดีแค่5รูปเอง
ว่าแต่สรุปงานไปกันวันไหน บอกด้วย จะได้ลางานถูกครับ

ขนไปเลยน้า    เอาเยอะๆแบบว่าจุดยันสว่างเลย   อิอิ       

ส่วนกำหนดวันแล้วแต่ สมช. เสียงส่วนใหญ่เห็นสม

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #229274 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:35:08 PM »

มาเป็นครอบครัว ห้องนึงพักได้ ๔-๖ คนครับ    แต่ห้องพักมีทั้งสิ้น ๑๓ หลัง   ควรให้ครอบครัวใหญ่อย่างน้าเจษฏ์  น้าชัช น้าหมี

หรือคนที่มาเป็นคู่  ......  ส่วนผู้ชายฉายเดียวก็อาจต้องเสียสละไปนอนเต็นท์  แต่หากห้องเหลือจะยัดเข้าไปกี่คนก็ไม่น่ามีปัญหา

มีคำถามอะไรฝากมาเลยครับ  จะไปหาคำตอบมาให้

ครอบครัวผม  คุยกันแล้ว ราคารวมเด็ก  3900  รับได้ไม่ฝืนใจครับ   จูบบบบ จูบบบบ

ส่วนความแตกต่าง ระหว่างน้ำยา ผมเห็นว่า ใครจ่ายน้อย คงต้องมีการอิจฉาริษยา คนจ่ายมากกันบ้างแหละ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 15282 15283 15284 [15285] 15286 15287 15288 ... 35779
  พิมพ์