เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:23:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15687 15688 15689 [15690] 15691 15692 15693 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25562716 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #235335 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:50:33 PM »

ป่านนี้ ดีใจจนตัวขาวจั๊วไปแล้วก็เป็นได้   ขำก๊าก   ขำก๊าก

มันก็เป็นซะแบบนี้แหละ  คนที่กล้าโดดลงมาทำ ก็เลยต้องหูทวนลมไปบ้าง เวลาเพื่อนเท้งเอา
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #235336 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:51:56 PM »

สงสัยพังงาพาเขี้ยวไปยิกแทงหล่าว

มาแทงปะทันจัดฮานไง .... แค่วันแล้วไม่เห็นรายการส่งเสริมแหล่มๆไรนำเสนอสักอย่าง

รายชื่อคนร่วมงานเท่าไหร่ก็ไม่รู้ ....... ใครนะโหวตให้ทำงานใหญ่ ....... อายไปหลายปีนะนี่

ยี๊ อ๋อย บู่  ชาด พอแหลงถึง   บู่ อ๋อย ยี๊

บัดสีกันไหมพี่รอง พี่สาม  Grin

แหลงถึงชายเจษฏ์ด้วยเหรอ...

เห็นนั่งนับวันถอยหลังได้สามครั้ง...เลิกนับซะแระ....
คงเป็นงานที่หนัก และต้องใช้ความพยายามและความตั้งใจสูงมาก... ยี๊
จึงทำได้แค่นั้น.... บู่  ใครเอินใช่อิทำได้นิ... คิก คิก

หยุดให้เพื่อนคิดถึงมั่งแหละครับ นับทุกวันเพื่อนไม่เห็นค่าซะเปล่า เอาไว้ค่อยเริ่มนับที่ 9 อีกทีละกัน  คิก คิก Grin บู่

ไม่เห็นเหมือนน้าหลวงตอนนับวันงานเบียร์เลย...นับทุกวันจนถึงวันงาน.....

ไม่อายมั่งเหรอ... บู่   แลบลิ้น

อ๋อออออ....นั่นมันงานแรกของน้องสามเค้าครับ ต้องเข้าใจเค้าด้วย ระดับความตื่นเต้นของฟีโรโมนมันผิดกัน  Grin บู่

ตกใจ    ช่วยอธิบายหน่อย....ผมความรู้น้อย....  Grin   คิก คิก

พี่ตุ้มครับที่จริงมันต้อง อะดรีนารีน นะครับ   พอดีน้องรองผมหมกมุ่นแต่เรื่องเพศ เลยไปออกที่ ฟีโรโมน นะครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขำก๊าก ขำก๊าก  อันนี่สิครับ ตอบตรงประเด็น.... สมกะเป็นพี่ใหญ่จริง ๆ   ขำก๊าก

+ นุ่ม ๆ ให้เป็นรางวัล

Tongue เอ๋าาาาาาาาา...ไปคนละเรื่องเดียวกันเลย ระดับความตื่นเต้นของฟีโรโมน กะความตื่นเต้นของอะดีนารีนมันคนละประเด็นกันอ่ะ ของน้องสาม ผมหมายถึงระดับความตื่นเต้นของฟีโรโมนนั่นแหละ ผมพิมพ์ไม่ผิดหรอกครับพี่ใหญ่  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #235337 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:52:05 PM »

เพื่อความเข้าใจ

ถ้ามีใคร มายอกบ ว่า ที่ฝนตกมาได้ เป็นเพราะกบร้อง

หรือ มีใคร มายอนกพังกะ ว่า เพราะนกพังกะร้อง ฝนเลยหยุด

หรือมีใครมายอดอกชุมเห็ด ว่า เพราะดอกชุมเห็ดบาน ฝนเลยแล้ง

น่าดีใจมากนะ  บู่

ตอนนี้ ไก่กับนกเหว่า ยังเถียงกันไม่ตรึกที ว่า ใครกันแน่ ที่ร้องเสียงดัง ทำให้หวันขึ้น

เอ๊าะ ไอ้บ่าวนี่  แทงกับไอ้เชียงหายหว๋างไป  พี่สามตรูกำลังจะได้รับโล่โย๋แล้วนิ ชาด  ยี๊

คำไหน ที่ผมพาดพิงถึงพี่สามเติ้น  หา  คำไหน!!!

น้องสี่....หยุดเถอะ เถียง SRIPRAT ไม่นะหรอก  Angry   Angry  

ได้ ได้  นี่ถ้าพี่สามไม่ดึงเบรคนะ   ไอ้บ่าวนี่โถกแทงกับไอ้เชียงแล้ว  Angry
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #235338 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:53:24 PM »

ลากควอตเข้าไปเกี่ยวด้วย ทำไม หุๆๆ

ปล.พี่น้องครับ แหลงกินกับข้าว ใครโบ๋เรา รถมีปัญหา แก้ไม่ตก ผมมีช่างระดับเทพ ให้การแนะนำ อิๆๆ

เอ่อ  ปัญหาผม ช่างของลุง ไม่น่าแก้ให้ได้ 
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #235339 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:54:13 PM »

ไอ้เรื่องหลั่งสารเนี่ยผมยังแอบยิ้มๆสมัยเรียนเลย

เดี๋ยวๆ ไอ้สารนั้นก็หลั่งมาจากต่อมไร้ท่อ เรียกแบบนั้น

เดี๋ยวๆ ไอ้สารนี้ก็หลั่งมาจากต่อมมีท่อ เรียกแบบนี้

เดี๋ยวๆ ไอ้สารนู้นก็หลั่งมาจากต่อมพิทูอิทารี่ เรียกแบบนู้น

แต่ผมชอบไอ้สารที่หลั่งออกจากต่อมมีท่อมากที่สุด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
เพราะมันมีที่อยู่ มีที่มา และมีที่ไป คิกๆ คักๆๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล ฟีโรโมน น่าจะเรียกว่า ดมฉ็องนะ เห็นพ่อวัวชอบตามดมฉ็องแม่วัวอยู่กลางท็อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2010, 01:58:26 PM โดย SOUTHLANDER » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #235340 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:54:37 PM »

babor, Pandanus, SOUTHLANDER, หรอย, tum610, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ให้ทายว่า พังฮา หรือ สุราด  Grin

เขาคือท้าวคำปัน รามาซิงค์ ยามาโมโต้.... งอน

ครบราชวงศ์ทุกประเทศเลย บู่

คุ้นๆ มะ Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=52713.msg1483807#msg1483807

เสพสมบ่สาสม

นักธุรกิจหนุ่มโสดเหงาเปล่าเปลี่ยวเกือบค่อนข้างหล่อกำลังเดินเหงาอยู่ในสนามบินสุวรรภูมิคนเดียวเพื่อรอ
เครื่องบินเที่ยวดึกอีกหลายชั่วโมง เขาคิดว่าน่าจะมองหาทางผูกสัมพันธกับสาวๆสักคนแล้วสายตาก็สอดส่ายไปเรื่อย
และแล้วก็เจอเป้าหมายที่สาวสวยคนหนึ่งนั่งอ่านหนังสือพิมพ์อยู่คนเดียว...ไม่รอช้าหนุ่มรีบแถเข้าไปนั่งชิดทั้งที่เก้าอี้ว่างบานเบิก
และเริ่มบทชวนสนทนา
หนุ่ม - "สวัสดีครับมาคนเดียวหรือครับ"
 สาวตกใจเล็กน้อยหุบหนังสือพิมพ์ในมือ
          "ค่ะ"
หนุ่ม -"กำลังอ่านอะไรที่น่าสนใจอยู่หรือครับ"
สาวเขินอายก่อนบอกว่า
        "กำลังอ่านคอลัมน์หมอนพพรอยู่ค่ะ"
หนุ่ม - กำลังคิดเข้าท่าโว้ยสงสัยใจจะคิดตรงกันซะแล้วรีบเข้าประเด็นเลย
       "โอ้...น่าสนใจเขาพูดถึงอะไรบ้างครับ "
สาว - "คือเขากำลังพูดถึงลักษณะเด่นทางเพศของชาติพันธุ์มนุษย์ในแต่ละชาติค่ะ"
หนุ่ม - "แล้วลักษณะที่ว่าเนี่ยมียังไงบ้างครับ"
สาว - "คืออย่างนี้ค่ะคุณหมอเขาอธิบายว่า แขกเนี่ยมีลักษณะเด่นที่ขนาดใหญ่มากค่ะ ส่วนลาวเนี่ยมีลักษณะเด่นที่ความยาวจะมากเป็นพิเศษ
            ส่วนญี่ปุ่นถึงแม้จะมีปมด้อยที่ขนาดไม่ใหญ่ไม่ยาวแต่ความแข็งนั้นคงทนนานมากกว่าใครค่ะ "

หนุ่ม - "เป็นฃ้อมูลที่ให้ความรู้และน่าสนใจมากทีเดียวเลยครับ"
สาว - "ค่ะ..อุ๊ยคุยกันตั้งนานแล้วไม่ทราบคุณชื่ออะไรจะได้รู้จักกันใว้"
        หนุ่มได้ทีรีบฉกฉวยผลประโยช์เป็นโอกาสทันที

"ผมชื่อ ท้าวคำปัน รามาซิงค์ ยามาโมโต้ ครับเป็นลูกครึ่ง ยินดีที่ได้รู้จักครับ"

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แลถี ครูพัทลุง หวางติ๊โร้เรื่อง ต้องให้โหม๋ซีเมนส์มาอธิบาย  บู่ บู่ บู่
โหม๋ซีเมนส์ก็ชาต...โร้ทุกเรื่องนิ... บู่ บู่ บู่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #235341 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:55:10 PM »

ลากควอตเข้าไปเกี่ยวด้วย ทำไม หุๆๆ

ปล.พี่น้องครับ แหลงกินกับข้าว ใครโบ๋เรา รถมีปัญหา แก้ไม่ตก ผมมีช่างระดับเทพ ให้การแนะนำ อิๆๆ

เอ่อ  ปัญหาผม ช่างของลุง ไม่น่าแก้ให้ได้ 

มรันทำท่าม้ายตายกับไอ้เชียง แต่อีตายกับโลกซองแน่ ๆ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #235342 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:55:55 PM »

วันนี้วันไรที พิมพ์ไม่ไคร่ทันเพื่อนเลย  โดนชก ตกใจ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #235343 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:56:36 PM »

ถ้ามีใคร มายอกบ ว่า ที่ฝนตกมาได้ เป็นเพราะกบร้อง

หรือ มีใคร มายอนกพังกะ ว่า เพราะนกพังกะร้อง ฝนเลยหยุด

หรือมีใครมายอดอกชุมเห็ด ว่า เพราะดอกชุมเห็ดบาน ฝนเลยแล้ง

ตอนนี้ ไก่กับนกเหว่า ยังเถียงกันไม่ตรึกที ว่า ใครกันแน่ ที่ร้องเสียงดัง ทำให้หวันขึ้น

เอ๊าะ ไอ้บ่าวนี่  แทงกับไอ้เชียงหายหว๋างไป  พี่สามตรูกำลังจะได้รับโล่โย๋แล้วนิ ชาด  ยี๊

คำไหน ที่ผมพาดพิงถึงพี่สามเติ้น  หา  คำไหน!!!

น้องสี่....หยุดเถอะ เถียง SRIPRAT ไม่นะหรอก  Angry   Angry  

ได้ ได้  นี่ถ้าพี่สามไม่ดึงเบรคนะ   ไอ้บ่าวนี่โถกแทงกับไอ้เชียงแล้ว  Angry

วาสนามรันจริง บ่าวนี้......

มรันมีพี่ สามคนเป็นพวก ซึ่งเข้าข้างมรันทุกกรณี.....

มรันมีสาวกยี่ห้อ อีกสองคน ซึ่งเข้าข้างมรันทุกกรณี.....

ซึ่ง พวกแรก กับพวกที่สอง เป็นคนละพวกกัน และไม่ถูกกัน   แต่มรันทำเนียนเข้าโหม๋ได้หมด    สูดยอดจริง ๆ   บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #235344 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:56:53 PM »

orie11,  ไอ๊ย่าล่าก๊ะ  เติบจังหู น้าซับเห้อ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #235345 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:57:27 PM »

เค้าหมายถึง  คำที่ตัวเติบโน่น....
เติ้นน่ะวีโก้... บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #235346 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:58:11 PM »

มรันมีพี่ สามคนเป็นพวก ซึ่งเข้าข้างมรันทุกกรณี.....

มรันมีสาวกยี่ห้อ อีกสองคน ซึ่งเข้าข้างมรันทุกกรณี.....

ซึ่ง พวกแรก กับพวกที่สอง เป็นคนละพวกกัน และไม่ถูกกัน   แต่มรันทำเนียนเข้าโหม๋ได้หมด    สูดยอดจริง ๆ   บู่

เอ๊าะ  ขับตรงไปต่ะ ม้ายต้องตีไควเลี้ยว  บู่
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #235347 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:58:50 PM »

เพื่อนคนสนิทใกล้ตัวคนนึงกัน....

ใช้ควอด แกรนาด้า ตัวท๊อปประกอบนอกอยู่คันนึง....
ใช้ไปก็บ่นไปในเมืองกันน้ำมันฉิบ...
วันนึงเกิดอุบัติเหตุ รถมอไซด์มาชนตรงประตูข้าง..
สั่งประกันเปลี่ยน...โอเคประกันจัดการให้...

ระหว่างรออะไหล่บานประตู...ก็ต้องจอดไว้บ้าน...
เพราะกระจกปิดได้ไม่สุดทาง ขับไปฝนตกก็จะเป็นเรื่อง...
และประตูข้างก็บุบ...

รอ....และ รอ...อะไหล่บานประตู....
หกเดือน.... ตกใจ  ยังไม่ได้...เพราะต้องสั่งจากนอกทางเดียว...
สุดท้ายทนไม่ไหว...ต้องเข้าอู่ ไปเคาะพ่นสี ไม่เปลี่ยนแล้ว..
ซ่อมเสร็จ บอกขายเลย...รถอะไรก็ไม่รู้ อะไหล่ทั้งหายาก และแพง...

พี่ชายเค้า ก็เลยจะให้รถรุ่นเอสเคปมาให้ใช้แทนฟรี ๆ
มันไ่ม่เอา กลัวประวัติศาสตร์ซ้ำรอย...และมันกินน้ำมันมาก ๆ เมื่อขับในเมือง...

ไปถอยรถใหม่ป้ายแดง โดยให้ผมไปค้ำประกันให้...

รถคันใหม่ป้ายแดง นั้นคือ...โฟกัส   ตกใจหน้าซีด

เข้าไปดูในโชว์รูมคันที่มันเลือก...ฝุ่นเกาะ เข้าไปถึงในโคมไฟหน้า..  บู่

ท้ายสุดถามมันทำไมมาถอยคันนี้...คำตอบทำเอาอึ้ง.... = "ก็กูชอบฟอร์ด"  บู่
                                              เหตุผลอื่น...           = ไม่มี

และยังมีเรื่องเล่างี่เง่าของทั้งคนซื้อที่เป็นเพื่อนผมและคนขายอีก.....ขี้เกียจพิมพ์แล้ว.... บู่
เป็นเส้นแล้ว นี่ก็ตั้งหน้าตั้งตา ไม่ชอบน้องฟอร์ดเอาจริงๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #235348 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:59:11 PM »

โงหัวขึ้นมาสูดอากาศบริสุทธิ์  แล้วก้มหน้าทำการต่อ  ..........  มอออออออ  มอ !!!

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #235349 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 01:59:34 PM »

เอ๊าะ  ขับตรงไปต่ะ ม้ายต้องตีไควเลี้ยว  บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 15687 15688 15689 [15690] 15691 15692 15693 ... 35779
  พิมพ์