เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:33:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17195 17196 17197 [17198] 17199 17200 17201 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519448 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #257955 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:59:09 AM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีค่ะ พี่สิงห์  พี่ตุ้ม  พี่เอ๋   Grin Grin

คิดถึงจัง แม่กิ๋มหยงของพี่ ขำก๊าก

จร้า   ขำก๊าก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #257956 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:01:16 AM »

จะสั่งให้หรือครับ ถ้าอย่างนั้น  ขอสีเทาเข้มครับ XL เสื้อ รอบอก 38 นิ้ว  กางเกง รอบเอว 25 นิ้ว  ไหว้

ซะงั้น...  บู่

มีสองแบบ
แบบธรรมดา กับแบบหนา....รับแบบหนาดีกว่านะครับ....
เดี๋ยวรอน้าหลวงอีกคน...

แต่ว่าตอนนี้ของคนจองเต็มหมดแล้ว
ต้องรอล็อตหน้าประมาณหนึ่งอาทิตย์....
ก็ต้องรีบจองตั้งไว้ก่อนเดี๋ยวอดหลาว... Grin

มาได้จังหวะพอดี เอา 2 ครับ  XL 1/ L1  ครับ สีเหมือนพี่เล็กครับ ไหว้

รับทราบ...อย่างหนานะครับ....
เดี๋ยวจะได้ไปแจ้งจองทางคนขายให้จัดเตรียมของให้   Grin

พี่เล็ก,น้าหลวง      XL   เทาเข้ม   2 ชุด
น้าหลวง                L    เทาเข้ม   1 ชุด

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257957 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:06:46 AM »

ขับรถมา ทนายจำเลยที่ ๑ขอเลื่อน
ไปถึงเซนต์รายงานกระบวนพิจารณา กลับมาดูการ์ตูนต่อ สบายแฮร   ขำก๊าก

ขับรถมานี้ต่ะ เดี๋ยวเลี้ยงสเต็กที่หลานตาชู  Wink  ค่าเบี้ยว หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257958 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:09:02 AM »

ส่วนเรื่องเที่ยว คงต้องรอไปก่อนเพราะเมื่อต้องเผชิญหน้ากับปีศาจร้ายนับหมื่น แห่งขุนเขาปีศาจ
มีเพียงอย่างเดียวที่สำคัญ และสิ่งนั้นคือ .....

สิงห์.. ลุกขึ้น.......นี่สายมากแล้วนะ   บู่

ไปศาลก่อง ไหว้

บ้าการ์ตูน....ก็ไหนลื้อฝันถึงก๋วยเตี๋ยว.. บู่

แล้วเตี่ยไม่อยากทำอะไรบ้างเหรอนอกจาก......ก๋วยเตี๋ยว  Grin

ปล. รอดูสถานการณ์ เดี๋ยวดูท่าทีน้าฉ๋องก่อน
ไม่งั้น ก็เลื่อนยาว  Embarrassed

วอสิบสามคุยกัน น่าจะไม่มีปัญหากระมัง แต่เปลี่ยนแผนจากเข่คว่อตหลบ เป็นนั่งรถโต้แทน Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257959 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:14:07 AM »

ส่วนเรื่องเที่ยว คงต้องรอไปก่อนเพราะเมื่อต้องเผชิญหน้ากับปีศาจร้ายนับหมื่น แห่งขุนเขาปีศาจ
มีเพียงอย่างเดียวที่สำคัญ และสิ่งนั้นคือ .....

สิงห์.. ลุกขึ้น.......นี่สายมากแล้วนะ   บู่

บ้าการ์ตูน....ก็ไหนลื้อฝันถึงก๋วยเตี๋ยว.. บู่

แล้วเตี่ยไม่อยากทำอะไรบ้างเหรอนอกจาก......ก๋วยเตี๋ยว  Grin

ปล. รอดูสถานการณ์ เดี๋ยวดูท่าทีน้าฉ๋องก่อน
ไม่งั้น ก็เลื่อนยาว  Embarrassed

วอสิบสามคุยกัน น่าจะไม่มีปัญหากระมัง แต่เปลี่ยนแผนจากเข่คว่อตหลบ เป็นนั่งรถโต้แทน Grin

ขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ ขากลับหากผมมีเวลา ขอเข้าพื้นที่ เยี่ยมเยียนนะครับ  หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257960 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:15:36 AM »

สิงห์.. ลุกขึ้น.......นี่สายมากแล้วนะ   บู่

ขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ ขากลับหากผมมีเวลา ขอเข้าพื้นที่ เยี่ยมเยียนนะครับ  หลงรัก

ขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ วันหน้าหากผมมีเวลาลงตัว ขอเข้าพื้นที่ เยี่ยมเยียนนะครับ  หลงรัก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #257961 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:16:26 AM »

เกลียดหน้าหนาวตอนนอนที่เกาหลีมาก

เพราะพวกนี้ชอบเอาฮีทเตอร์ไว้ใต้ที่นอนหรือก่อไฟไว้ใต้คอนกรีตที่นอนคือเหมือนนอนบนเตาย่าง

ไอ้ข้างบนเราก็หนาวจะตายอยู่แล้วแต่สันหลังร้อนวาบๆ มันผสมกันบอกไม่ถูกทรมาน ความจริงห่มผ้า

ก็กันความอบอุ่นร่างกายเราที่สูญเสียไปได้อยู่แล้วดันมาย่างหลังเราอีก

วู้......นักเรียกนอก กรี๊ดๆๆๆ  กิ๊วก๊าว

ตอนไปเรียนที่อังกริด หน้าร้อนของที่นั่น ๑๖ องศา กลางวันว่าจะเปิดฮีตเตอร์ พวกดันไม่เปิดให้ซะนี่ พอกลางตืนหนาวมาก ผมต้องมานอนข้างเตาอบแบบใช้แก๊สนะครับ

ที่เกลียดที่สุดคือ หนาวขนาดนั้นแล้วดันมีฝนตกด้วย หดเกือบหมดครับ

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกท่านครับ

ต้องเข้าใจครับว่าช่างไฟ หรอยเพนิครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #257962 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:20:22 AM »

มีตติ้งขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ ขากลับหากมีเวลา แวะมาลุยหลุมพระแสงน่ะครับ... หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257963 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:20:43 AM »

22  ว่าอีไปกอดน้าฉ็อง กอดน้าสิงห์ กอดน้าเอ๋ ก่าควัดด้งเปลาหล่าว  เศร้า

ปล้ำแขบเขียนแผนตั้งไว้แค่เสร็จแล้วพรุ่งนี้พร้อมส่ง ส่วน ผบ. ก่าลางานตั้งไว้แล้วต้องกลับไปยกเลิกวันลา งานเข้ากะทันหัน ไม่สามารถใช้แผนสำรองใด ๆ ได้เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขออภัยด้วยจริง ๆ ครับ  ไหว้
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #257964 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:21:44 AM »

สรุปรายชื่อสมาชิกที่ยืนยันตัวเข้าร่วม (อัฟเดทรายชื่อด้วยครับ)

1  ลุงตุ้ม                 1  คน                      นอนเต๊นท์

2  ลุงเข้ม                1  คน                      ขอมั่วนอนรีสอร์ท

3  พี่เล็ก                 ผบ.และเด็กสองคน     นอนห้องรีสอร์ท

4  พี่โสภณ              ผบ.และเด็กสองคน    นอนห้องรีสอร์ท

5  พี่มานิตย์            1  คน                       นอนเต๊นท์

6  บิ้ก                    1  คน                       นอนเต๊นท์

7  น้องสี่                 ผบ. 1  คน                นอนห้องรีสอร์ท

8  น้ายอด               เพื่อน 1  คน              นอนห้องรีสอร์ท

9  ลุงเบิ้ม                1  คน                      นอนห้องรีสอร์ท

10  ลุงปู                 1  คน

11  พี่รัตตรา            1  คน

12  อ.จรูญ              ผบ. 1  คน                นอนห้องรีสอร์ท

13  พี่ใหญ่              1  คน                       นอนห้องรีสอร์ท

14  พี่ดุลย์               1  คน                      นอนห้องรีสอร์ท

15  ป๋าฮิม                1  คน                      นอนห้องรีสอร์ท

16  พี่ซับ                 1  คน                      นอนเต๊นท์

17  พี่แป้ว                1  คน                      นอนห้องรีสอร์ท

18  ผู้การโพธ           1  คน                     นอนห้องรีสอร์ท

19  น้องส้ม               1  คน                     นอนห้องรีสอร์ท

20  ปื๊ด ๆ                  ผบ. และเด็ก ๆ สามคน        นอนห้องรีสอร์ท

21  ...

ผู้ใหญ่ 26 ท่าน /เด็ก 7 / รวม 33 คน

รอการยืนยัน .......

พี่รอง

พี่พจน์

พี่แพะป่า

น้าดา

พี่เทพโจ้

น้าฉ็อง

น้าสิงห์

น้า ช .

น้าอ๊อบ

พี่ช่าง

น้าหนอง

UP      Grin

ผมคงไม่ได้ไปครับพี่ ต้องขออภัยด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #257965 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:22:09 AM »

ฝนตกหนักอีกแระ เมื่อเช้าพึ่งจะแดดออกฟ้าแจ่ม
 บู่ บู่ บู่

นอนดีกว่า ว.๑๔ หลับฝันดีราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ
โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

แม่เหย....ปร้าๆ นะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257966 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:23:00 AM »

เลื่อนวันเที่ยว ดีกว่าไส้เลื่อนนะครับ  Cool
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257967 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:23:46 AM »

มีตติ้งขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ ขากลับหากมีเวลา แวะมาลุยหลุมพระแสงน่ะครับ... หลงรัก

มีตติ้งขอให้หนุกหนานครับ คิดถึงทุกคนสุดใจ ขากลับหากมีเวลา แวะมาเปลี่ยนคอมแอร์ที่พระแสงน่ะครับ... หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #257968 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:25:19 AM »

เลื่อนวันเที่ยว ดีกว่าไส้เลื่อนนะครับ  Cool

บู่ บู่ บู่

ทริปหน้า ถ้าเวลาลงล็อค โทรมาบอกกันนะ  Smiley
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #257969 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:27:19 AM »

เกลียดหน้าหนาวตอนนอนที่เกาหลีมาก

เพราะพวกนี้ชอบเอาฮีทเตอร์ไว้ใต้ที่นอนหรือก่อไฟไว้ใต้คอนกรีตที่นอนคือเหมือนนอนบนเตาย่าง

ไอ้ข้างบนเราก็หนาวจะตายอยู่แล้วแต่สันหลังร้อนวาบๆ มันผสมกันบอกไม่ถูกทรมาน ความจริงห่มผ้า

ก็กันความอบอุ่นร่างกายเราที่สูญเสียไปได้อยู่แล้วดันมาย่างหลังเราอีก

วู้......นักเรียกนอก กรี๊ดๆๆๆ  กิ๊วก๊าว

ตอนไปเรียนที่อังกริด หน้าร้อนของที่นั่น ๑๖ องศา กลางวันว่าจะเปิดฮีตเตอร์ พวกดันไม่เปิดให้ซะนี่ พอกลางตืนหนาวมาก ผมต้องมานอนข้างเตาอบแบบใช้แก๊สนะครับ

ที่เกลียดที่สุดคือ หนาวขนาดนั้นแล้วดันมีฝนตกด้วย หดเกือบหมดครับ

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกท่านครับ

ต้องเข้าใจครับว่าช่างไฟ หรอยเพนิครับ
หดพรือไหนบอกเพื่อนว่าแลนไม่หายที

หดหกเด็กแหละคะงั้น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 17195 17196 17197 [17198] 17199 17200 17201 ... 35779
  พิมพ์