เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:21:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1741 1742 1743 [1744] 1745 1746 1747 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25567865 ครั้ง)
old-M10-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #26145 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 08:47:46 AM »

สวัสดีครับพี่น้องชาวด้ามขวานทุกท่านครับ

ปืนในรูปโลโก้   กระบอกบนใช่ของคุณอิงเปล่าครับเพราะเห็นตรงกับชื่อที่ใช้   กระบอกล่างรุ่นใดยี่ห้อใดครับมองไม่ชัดของคุณอิงด้วยหรือเปล่าครับ  

ใช่ครับครูเบิ้ล  บอกข้างบนของผม   เยี่ยมส่วนบอกข้างล่างของเพื่อนเค้า เอามายืมถ่ายเฉยๆครับ คิก คิกเป็นรูเกอร์GP100ครับ  มีบอกเดียวเองนิผม เศร้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26146 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 08:54:13 AM »

คือแบบว่า

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน เมื่อคืนซัดยาวถึงตีสาม หัวเช้ายกขึ้นไม่ค่อยไหวครับ

ประกาศอีกครั้งครับ

ปีนี้ผมยังไม่ได้ซื้อปืนที่ ใครพอที่จะหา .๓๘ ลำกล้องสั้นๆ ขาวหรือดำก็ได้ ผมยินดีรับไว้ครับ โดยเฉพาะของท่านชายครับ

รบกวนช่วยมองหาให้ด้วยครับ อยากได้มากถึงมากที่สุดครับ

ขอบคุณครับ

กำลังหาห้าย   จายเย็น ๆ ต้า    แรกหวา ผมก่าไปเดินแลในหลาดนัดแล้ว  ม้ายเห็นขายโย๋เลยนิ   อิ อิ   ถ้ามีจะรีบแจ้งทันทีจ้า   ลองถาม ๆ ชุดโกลกแลต้า  แต่สาว่าขนาดสามห้าเจ็ด

สวัสดีครับพี่น้องชาวด้ามขวานทุกท่านครับ

ปืนในรูปโลโก้   กระบอกบนใช่ของคุณอิงเปล่าครับเพราะเห็นตรงกับชื่อที่ใช้   กระบอกล่างรุ่นใดยี่ห้อใดครับมองไม่ชัดของคุณอิงด้วยหรือเปล่าครับ  

ใช่ครับครูเบิ้ล  บอกข้างบนของผม   เยี่ยมส่วนบอกข้างล่างของเพื่อนเค้า เอามายืมถ่ายเฉยๆครับ คิก คิกเป็นรูเกอร์GP100ครับ  มีบอกเดียวเองนิผม เศร้า

ว่าง ๆ ค่อยเข้าไปชมครับ  เอ็มสิบเป็นปืนดีอีกกระบอกครับ  มีเก็บมีใช้ไว้อย่าขายเชียวนะครับ   เยี่ยม  ส่วนใหญ่ปืนหลวงของตำรวจก็เอ็มสิบครับ  ผมเห็นจำนำกันได้หลายตังค์  อิ อิ

เอ็มสิบมีรุ่นหางหนู  กับ  ลำกล้องเท่ากันตลอด   สำหรับความคิดผมคุณอิงมีตัวหลังไว้สวยกว่าตัวแรกครับ    ถ้าผมมีโอกาสก็จะหาไว้สักกระบอกเหมือนกัน  แต่ต้องหลังจากมีเงินซื้อตังสั้นห้านัดก่อนนะครับ

ตื่นแล้วครับ.... Cheesy

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ.....สดชื่นเช้าวันอาทิตย์   สบายดี.. Grin

Cheesy ดีครับพี่ตุ้ม อ่านข้อความพี่ตุ้มแล้วผมต้องเดินไปถามแฟนครับว่าวันนี้วันไรอะ ผมว่าวันเสาร์นาแต่พี่ตุ้มพาผมงงครับ เลยไม่แน่ใจตัวเอง  Grin Grin Grin Grin Grin

ปล่อยไปเถอะครับท่านชายฯ  คนแก่แล้วก็อาการอย่างนี้   ลุงแพะเมืองก็เป็น  อิ อิ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #26147 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:06:48 AM »

กำลังหาห้าย   จายเย็น ๆ ต้า    แรกหวา ผมก่าไปเดินแลในหลาดนัดแล้ว  ม้ายเห็นขายโย๋เลยนิ   อิ อิ   ถ้ามีจะรีบแจ้งทันทีจ้า   ลองถาม ๆ ชุดโกลกแลต้า  แต่สาว่าขนาดสามห้าเจ็ด

บอกที่พี่ปูตีสองหมื่นน่ะเหรอ...........อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #26148 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:17:32 AM »

แก๊ง แก๊ง แก๊ง แก๊ง.........ตีห้าครึ่ง สถานการ์ณปักติ........ครับ

เฮ้ออออ........มึนฮั้วโหย๋เหลยนิ.......แหรกฮั้วค่ำวาโถกหวากโหน้ดกับพรรคพวก.....กิ๋นแล่นแล่น 5-6 หลิด.....

ฮาย........ชาดด้ายแรงตับ จนสาว่าตับแข๊งแรงขึนครัน.......ขอรับขรับโผม โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สงสัยที่มึน จะโดนคำสั่งให้กินเหล้าโย๋กับเริน ขำก๊าก

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เอาะห์.........อัยบ๋าวนี่ พรือโฉ๊เสียแหล่ว  Angry Angry Angry Angry........เดียวค่ามาปร้านี่ อิพาเลี้ยงหล่าวห้ายแข้ด......หัยห้ายเปร่อทีธิ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อ้างจาก: Glock_pk ที่ วันนี้ เวลา 02:26:39 AM
แพะ ทั้งสอง กรุณาไปดู การ์ตูนด้วย คริๆ จัดให้

ปล.จากเข้มตัวจริง

เขือลุงพี่เข้มของแท้ ต้องมี "คริ คริ" เสมอ   ซึ่ง "คริ คริ" หมายถึง  อาดดิกดิก หรือ อ้อร้อดิกดิก

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พี่เข้ม ค๊าบบบบบบบบบบ.........อัยบ่าวฮั้นมันบังอาจ ก้าวล่วงละเมิดพี่หาว่า พี่เข้ม "คริ คริ" หมายถึง  อาดดิกดิก หรือ อ้อร้อดิกดิก....ค๊าบบ

ล่อมันเลยไหม๊ค๊าบพี่........ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26149 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:38:17 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ.....สดชื่นเช้าวันอาทิตย์   สบายดี.. Grin

Cheesy ดีครับพี่ตุ้ม อ่านข้อความพี่ตุ้มแล้วผมต้องเดินไปถามแฟนครับว่าวันนี้วันไรอะ ผมว่าวันเสาร์นาแต่พี่ตุ้มพาผมงงครับ เลยไม่แน่ใจตัวเอง  Grin Grin Grin Grin Grin

ปืนในรูปโลโก้   กระบอกบนใช่ของคุณอิงเปล่าครับเพราะเห็นตรงกับชื่อที่ใช้   กระบอกล่างรุ่นใดยี่ห้อใดครับมองไม่ชัดของคุณอิงด้วยหรือเปล่าครับ 

มองแวบๆน่าว่ารูเกอร์นะไข่ เดาเอา อิ อิ  คิก คิก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #26150 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 09:45:27 AM »

สงสัยเมื่อคืนหลายขวดไปหน่อย....อิอิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #26151 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:06:06 AM »

กำลังหาห้าย   จายเย็น ๆ ต้า    แรกหวา ผมก่าไปเดินแลในหลาดนัดแล้ว  ม้ายเห็นขายโย๋เลยนิ   อิ อิ   ถ้ามีจะรีบแจ้งทันทีจ้า   ลองถาม ๆ ชุดโกลกแลต้า  แต่สาว่าขนาดสามห้าเจ็ด

บอกที่พี่ปูตีสองหมื่นน่ะเหรอ...........อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

Winkน่าจะใช่นะโจ้ แต่ลุงปูลืมบอกหน่วยอะครับ ปืนสมิทฯ หน่วยต้องเป็นดอลล่าอะตาโจ้ อิ อิ  คิก คิก แบร่ แบร่ แบร่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #26152 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:10:20 AM »

พี่ๆดูปืนดีๆสวยๆมากแล้วมาดูปืนที่แสนจะธรรมดาของกระผมบ้างนะครับ (อายจัง) หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่กะรักนะครับบอกนี้ หลงรัก

เพิ่งถ่ายสดๆร้อนๆเลย  ยังอุ่นๆอยู่เลยครับ คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #26153 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:15:17 AM »

Winkสวยครับ เอ็ม10 ผมก็ยังอยู่บอกนึงครับ แต่เป็นตัวหางกระรอกครับ ได้มาจากอาครับ แกให้มาเป็นปืนกระบอกแรกของผมและเป็นปืนครูของผมด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:19:40 AM โดย ชายเจษฎ์ » บันทึกการเข้า

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #26154 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:19:36 AM »

Winkสวยครับ เอ็ม10 ผมก็ยังอยู่บอกนึงครับ แต่เป็นตัวหางกระรอกครับ ได้มาจากอาครับ แกให้มาเป็นปืนกระบอกแรกของผมและเป็นปืนครูของผมด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grinอ้ายยะ มีคนชมของผมแล้ว เอา 1 แต้มครับพี่ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:31:31 AM โดย old-M10 » บันทึกการเข้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #26155 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:36:36 AM »

หวัดดีตอนสายครับ ชาวด้ามขวาน พี่เข้มกะพี่เบิ้มตื่นไหวเหรอเห็นออนกบยันตีสาม ส่องไรกันก็ม่ายรู้ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26156 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:47:43 AM »

ตื่นเเร้วครับ พี่เข้มเห็นว่าไปป่าตองแต่7โมงเช้า  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26157 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 10:55:19 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ.....สดชื่นเช้าวันอาทิตย์   สบายดี.. Grin

เข้ามาฮาพี่ตุ้ม Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26158 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 11:11:18 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านครับ.....สดชื่นเช้าวันอาทิตย์   สบายดี.. Grin

เข้ามาฮาพี่ตุ้ม Cheesy

.....ไม่ผิดก็ไม่ฮาสิครับน้องเบิ้ม....

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #26159 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2007, 11:23:00 AM »

เขือกำลังเล็งอ้ายไร้แถวๆ ภูเก็ต
หน้า: 1 ... 1741 1742 1743 [1744] 1745 1746 1747 ... 35779
  พิมพ์