เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:35:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17530 17531 17532 [17533] 17534 17535 17536 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25520017 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #262980 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:12:32 PM »

อืม...ใอ้ตัวนี้นี่เอง ที่ข่าวแว่วๆว่า ประกาศขาย หุๆๆ

รับเลยพี่เข้ม...ใช้จีพีเอสนำทาง ได้ชมวิวธรรมชาติป่าเขาข้างทางสวย ๆ ตลอด....  Cheesy Cheesy

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #262981 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:13:16 PM »

ลุงตุ้มครับ จอแสดงผลแหล่มๆในรถ มีแนะนำมั่งเปล่าครับ เอาขนาด 2ดินครับอิๆๆ

สองดิน มันรวมเครื่องเล่นด้วย...จอเปล่า ๆ ไม่เคยเห็น...

http://www.weloveshopping.com/template/e3/s_product.php?page=2&shopid=22534&groupproduct=161352

ผมชอบบุคลิกของอัลไพน์...
เสียงไม่ฉูดฉาด ตูมตามเกิน...เนียน ๆ ใส ๆ แต่รายละเอียดดี
ลูกเล่นที่จำเป็น ใช้งานได้จริง ครบครัน...

ยิ่งได้พ่วงกับพาวเวอร์แอมป์ และปรีดีๆ ... อื้อหือ....
บวกกับฝีมือจูน.... เสียงมากองตรงหน้าคอนโซลด้านหน้าเลย... น้ำลายหก

พาไปติดซาเล้งส่งนมเหรอครับ...  บ๊ะ.... โรงนมหาดใหญ่แหล่มเฟ้ย... คิก คิก
เห็นเจ้านายบ่นๆอยู่ หุๆ หากพ่วงที่มีจูนเนอร์ทีวีด้วยละครับ อันนี้เวลาติดละคร เมื่อไม่ได้อยู่หน้าจอทีวี พลาดรายการ ผมไม่อยากสร้างเครื่องเรคดอร์ดเดอร์ใว้ที่บ้าน หุๆ เพราะแกไม่ชอบเรียนรู้ตรงนี้ ผมขี้เกียจมานั่งตามบริการให้อีก หุๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #262982 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:14:52 PM »

อืม...ใอ้ตัวนี้นี่เอง ที่ข่าวแว่วๆว่า ประกาศขาย หุๆๆ

รับเลยพี่เข้ม...ใช้จีพีเอสนำทาง ได้ชมวิวธรรมชาติป่าเขาข้างทางสวย ๆ ตลอด....  Cheesy Cheesy
ไม่อยู่ในลิสต์ครับ เครื่องจีพีหลง หากจะสร้าง ก็คงแบบลุงว่า เอามาแปะหน้ารถ แยกส่วนกัน ไม่งั้นลุงก็คงรู้คำตอบอยู่แล้วว่า หากมีจอในรถ ใครจะใหญ่สุด เมื่อเดินทางไปพร้อมกัน หุๆๆ

ที่สำคัญมีรถมากกว่าหนึ่งคันด้วย หากคันละเครื่อง ก็ยังไม่ร่ำรวยขนาดนั้นครับ และที่สำคัญอีกอย่าง เดือดร้อนเพื่อนมากขึ้นครับ ในการเซอร์วิส จีพีหลง หุๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:16:24 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #262983 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:15:41 PM »

ไปออกกำลังกายก่่อนครับพีีน้องครับ   ออกกำลังวันละนิด จิตแจ่มใส  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #262984 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:17:47 PM »

ลุงตุ้มครับ จอแสดงผลแหล่มๆในรถ มีแนะนำมั่งเปล่าครับ เอาขนาด 2ดินครับอิๆๆ

สองดิน มันรวมเครื่องเล่นด้วย...จอเปล่า ๆ ไม่เคยเห็น...

http://www.weloveshopping.com/template/e3/s_product.php?page=2&shopid=22534&groupproduct=161352

เสียงไม่ฉูดฉาด ตูมตามเกิน...เนียน ๆ ใส ๆ แต่รายละเอียดดี
ลูกเล่นที่จำเป็น ใช้งานได้จริง ครบครัน...

ยิ่งได้พ่วงกับพาวเวอร์แอมป์ และปรีดีๆ ... อื้อหือ....
บวกกับฝีมือจูน.... เสียงมากองตรงหน้าคอนโซลด้านหน้าเลย... น้ำลายหก

พาไปติดซาเล้งส่งนมเหรอครับ...  บ๊ะ.... โรงนมหาดใหญ่แหล่มเฟ้ย... คิก คิก
เห็นเจ้านายบ่นๆอยู่ หุๆ หากพ่วงที่มีจูนเนอร์ทีวีด้วยละครับ อันนี้เวลาติดละคร เมื่อไม่ได้อยู่หน้าจอทีวี พลาดรายการ ผมไม่อยากสร้างเครื่องเรคดอร์ดเดอร์ใว้ที่บ้าน หุๆ เพราะแกไม่ชอบเรียนรู้ตรงนี้ ผมขี้เกียจมานั่งตามบริการให้อีก หุๆๆ

ทำท่าเรื่องมากวุ๊ย...ทีวีดูเหมือนง่าย....  ถ้าหากอยู่ที่บ้าน..มันก็ง่าย...แค่เสียบปลั๊ก เสียบสายอากาศ

แต่ในรถ มันอยู่ไม่นิ่ง.... ต้องมีเสาบูสเตอร์เพิ่มอีกต้นนึง..
                                และอย่าคิดว่าจะได้ดูเป็นสุขเหมือนกะนั่งดูที่บ้าน...
                                วูบวาบ เป็นเงา เสียงจางหาย ถู่ถี่ ถูถี่...ฟ่อดแฟ่ด ไปตามเรื่องตามราว...
                                แต่หากนิสัยติดทีวีจริง ๆ ก็ยังดีกว่าไม่ได้ดู... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #262985 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:20:44 PM »

ทำท่าเรื่องมากวุ๊ย...ทีวีดูเหมือนง่าย....  ถ้าหากอยู่ที่บ้าน..มันก็ง่าย...แค่เสียบปลั๊ก เสียบสายอากาศ

แต่ในรถ มันอยู่ไม่นิ่ง.... ต้องมีเสาบูสเตอร์เพิ่มอีกต้นนึง..
                                และอย่าคิดว่าจะได้ดูเป็นสุขเหมือนกะนั่งดูที่บ้าน...
                                วูบวาบ เป็นเงา เสียงจางหาย ถู่ถี่ ถูถี่...ฟ่อดแฟ่ด ไปตามเรื่องตามราว...
                                แต่หากนิสัยติดทีวีจริง ๆ ก็ยังดีกว่าไม่ได้ดู... Grin
เรื่องบริการมอเอีย คุยกับลุงเข้าใจกันง่าย นิ๊ครับ หุๆๆ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262986 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:30:19 PM »

มีเบี้ยจะไปติดตัวนี้ครับ

ราคา:       ปกติ 20,900.00 ฿ ลดเหลือ 14,900.00 ฿
ยี่ห้อ:       SAT VIEW
รุ่น:       SR-SAT999
รายละเอียด:       SATVIEW จานดาวเทียมติดรถยนต์เป็นระบบจานดาวเทียม ด้วยเทคโนโลยีที่ทันสมัย ทำให้ท่านไม่พลาดกับทุกสถานการณ์ข่าว

เพลิดเพลินกับรายการโปรด เต็มอิ่มทุกการเดินทาง รับสัญญาณในระบบดิจิตอลภาพคมชัด แม้ในขณะที่รถ/เรือ วิ่งด้วยความเร็วสูง

คุณสมบัติเด่น
รับสัญญาณ ฟรีทีวีได้ 32 ช่อง
ค้นหาสัญญาณได้รวดเร็ว และแม่นยำ คลอบคลุมทั่วประเทศ
น้ำหนักเบา ติดตั้งง่าย รวดเร็ว ถอดเก็บง่าย โดยไม่ต้องเจาะตัวถังรถ/เรือ
สามารถนำจานรับสัญญาณไปใช้ในที่บ้านพักอาศัยได้
รูปทรง และขนาด ที่เหมาะสม และทันสมัย เพิ่มประสิทธิภาพสูงสุด
ฝาครอบรูปทรง แอโร่ไดนามิค (Aerodynamic) ไม่ต้านลม เหมาะสำหรับยานพาหนะทุกประเภท
รับสัญญาณในระบบดิจิตอล ภาพคมชัดเสมือนดีวีดี แม้รถวิ่งด้วยความเร็วสูง
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #262987 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:33:48 PM »

มีเบี้ยจะไปติดตัวนี้ครับ

ราคา:       ปกติ 20,900.00 ฿ ลดเหลือ 14,900.00 ฿
ยี่ห้อ:       SAT VIEW
รุ่น:       SR-SAT999
รายละเอียด:       SATVIEW จานดาวเทียมติดรถยนต์เป็นระบบจานดาวเทียม ด้วยเทคโนโลยีที่ทันสมัย ทำให้ท่านไม่พลาดกับทุกสถานการณ์ข่าว

เพลิดเพลินกับรายการโปรด เต็มอิ่มทุกการเดินทาง รับสัญญาณในระบบดิจิตอลภาพคมชัด แม้ในขณะที่รถ/เรือ วิ่งด้วยความเร็วสูง

คุณสมบัติเด่น
รับสัญญาณ ฟรีทีวีได้ 32 ช่อง
ค้นหาสัญญาณได้รวดเร็ว และแม่นยำ คลอบคลุมทั่วประเทศ
น้ำหนักเบา ติดตั้งง่าย รวดเร็ว ถอดเก็บง่าย โดยไม่ต้องเจาะตัวถังรถ/เรือ
สามารถนำจานรับสัญญาณไปใช้ในที่บ้านพักอาศัยได้
รูปทรง และขนาด ที่เหมาะสม และทันสมัย เพิ่มประสิทธิภาพสูงสุด
ฝาครอบรูปทรง แอโร่ไดนามิค (Aerodynamic) ไม่ต้านลม เหมาะสำหรับยานพาหนะทุกประเภท
รับสัญญาณในระบบดิจิตอล ภาพคมชัดเสมือนดีวีดี แม้รถวิ่งด้วยความเร็วสูง

ทุกวันนี้ยังไม่มีอีกหรอ...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #262988 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:42:33 PM »

หลบบ้านก่อนแระ...

อยู่ไม่ได้ ยังแต่คนยังเบี้ยเยอะเพ... บู่

เดี๋ยวเจอกันใหม่ครับ.... Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262989 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:15:29 PM »

ข่าวร้ายสำหรับคนใช้รถมาแล้วครับน้ำมันจะขึ้นอีกแล้วครับพรุ่งนี้

รถพี่ๆท่านใดที่น้ำมันใกล้ๆหมดอย่าลืมเข้าไปเติมก่อนน่ะครับ Grin

ขึ้นมาสิ....

แตะสามสิบเมื่อไหร่ เพิ่มค่ารถคนละร้อย แตะ 35 เพิ่มอีกร้อย  24 คน ก็ คูณแล...

ว่าแต่ หารถตู้ฟรีดาวน์จากไหนได้มั่งหว่า

ขับร้อยสี่สิบ พ่อแม่เด็กไม่บ่นทีเระ ติขึ้นราคาหล่าว  บู่

ผมเคยส่งนักเรียนอยู่หลายปี ขับไม่เคยเกิน 90 ความรับผิดชอบต้องเต็มที่ ทั้งเรื่องเวลา และความปลอดภัย  Grin

ติดทุกถานีกันนะ เติ้น   

ชาด...

อายุ 16 ขับรถโดยสารแล้ว เช้ารับ-ส่งนักเรียน วิ่งคิว นักเรียนราว 50-60 คน ระยะทาง 30 กิโล 4 โรงเรียน

ราคาไกลสุด 120 บาท ใกล้สุด 30 บาท น้ำมันลิตรละ เจ็ดแปดบาท

เสาร์-อาทิตย์ นั่งคาเฟ่  Grin Grin

รวม ๆ ประวัติของเติ้นที่เติ้นเล่าผมมาทั้งหมด ตั้งแต่รู้จักกัน จนถึงเรื่องล่าสุด

รวมอายุแล้ว เติ้นน่าจะ แปดสิบเหลือแล้วนะเนี่ย

เอ๋า ก็อยากฟังแล้วไม่ใช้เครื่องหมายทางคณิตศาสตร์ลดค่าเองนี่นา คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262990 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:17:47 PM »

ข่าวร้ายสำหรับคนใช้รถมาแล้วครับน้ำมันจะขึ้นอีกแล้วครับพรุ่งนี้

รถพี่ๆท่านใดที่น้ำมันใกล้ๆหมดอย่าลืมเข้าไปเติมก่อนน่ะครับ Grin

ขึ้นมาสิ....

แตะสามสิบเมื่อไหร่ เพิ่มค่ารถคนละร้อย แตะ 35 เพิ่มอีกร้อย  24 คน ก็ คูณแล...

ว่าแต่ หารถตู้ฟรีดาวน์จากไหนได้มั่งหว่า

ขับร้อยสี่สิบ พ่อแม่เด็กไม่บ่นทีเระ ติขึ้นราคาหล่าว  บู่

ผมเคยส่งนักเรียนอยู่หลายปี ขับไม่เคยเกิน 90 ความรับผิดชอบต้องเต็มที่ ทั้งเรื่องเวลา และความปลอดภัย  Grin

ติดทุกถานีกันนะ เติ้น   

ชาด...

อายุ 16 ขับรถโดยสารแล้ว เช้ารับ-ส่งนักเรียน วิ่งคิว นักเรียนราว 50-60 คน ระยะทาง 30 กิโล 4 โรงเรียน

ราคาไกลสุด 120 บาท ใกล้สุด 30 บาท น้ำมันลิตรละ เจ็ดแปดบาท

เสาร์-อาทิตย์ นั่งคาเฟ่  Grin Grin

รวม ๆ ประวัติของเติ้นที่เติ้นเล่าผมมาทั้งหมด ตั้งแต่รู้จักกัน จนถึงเรื่องล่าสุด

รวมอายุแล้ว เติ้นน่าจะ แปดสิบเหลือแล้วนะเนี่ย

ชีวิตนอกห้องเรียนผมศึกษาก้าวล้ำเพื่อนรุ่นเดียวกัน แต่ในห้องเรียน ผมใช้เวลาน้อยกว่าใคร

เรียนประถม แค่ 5 ปีก็จบ ป 6  ม.ต้นเวลาเท่าเพื่อน  ม.ปลาย กศน.ได้ไม่เท่าไหร่ ติด ร.ที่ร้านเหล้า ต้องออก ...

จนขึ้นไปต่อที่ กทม. กระทั่งจบ hrc school  Grin Grin

โห จากกาหลงได้ไป กอทอมอ ด้วย อุ้ย ตื่นเต้น ตื่นเต้น เล่าอีก เล่าอีก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262991 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:18:54 PM »

แล้วติ๊ได้เห็นภาพพลุเปล่าหว้า....
เห็นเมียน้าหลวงกดแชะ...แชะ...แชะ...แชะ...แชะ...แชะ...แชะ...

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262992 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:22:29 PM »

ประเทศตรังน้ำเริ่มท่วมอีกแล้วครับ

อนุเสาวรีย์ คลองเตง บ้านโพธิ์ น้ำขึ้นบนหนนแล้วครับ

ลงจากเขาพับผ้าได้ไม่เท่าไร สายรายงานมา โหม๋เมืองลุงแล่นหลบกันเป็นแถวเลยแรกก่าเดี๋ยว ตรูหันหัวรถก่อนเพื่อนเลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262993 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:26:03 PM »

ถ้าเป็นตัวนั้้นอย่าเซ้อมาติดเลย เสียสถาบันคว่อตแหม็ด ใช้เข็มทิศลูกเสือดีกว่า คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:57:35 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #262994 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:49:46 PM »

ไหว้ครับ อ่าวไทยวันนี้มืดครึ้ม และชุ่มไปด้วยฝน ระมัดระวังเรื่องน้ำกันด้วยนะครับ ไหว้
 จ่าแม้มฝากสวัสดีพี่น้อง และ ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ร่วมทำบุญ รับส่วนบุญนะครับ  ไหว้  ::บ้านจ่าแม้มหลังน้ำท่วมครับ

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 ... 17530 17531 17532 [17533] 17534 17535 17536 ... 35779
  พิมพ์