เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:30:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1800 1801 1802 [1803] 1804 1805 1806 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25518861 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27030 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 02:36:05 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีครับ......แนะนำตัวชัดเจนดี ชอบครับ.....ผมแพะป่า (ขอนไม้ศาลาพักใจ 2 รองจากท่าน Sig228-kolok)  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง   ใต้ล่างติดมาเลย์ อีสานตะวันตกติดเหนือล่าง.............. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอนไม้ก็อย่างนี้แหละ ไร้หลักแหล่ง ลอยไปเรื่อยๆ เพื่อรอให้สาวๆมาเกาะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน เดี๋ยวต้องพา 007 ไปสมัครเรียนที่หาดใหญ่ครับ Grin Grin Grin

บอกได้คำเดียวว่างานนี้เข้าทางป๋าเลยครับ หุหุ .. "เสร็จป๋า" ..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ซ่อมหลังคาบ้านเพิ่งเสร็จครับ  บู่   รั่วซะ ยิ่งกว่าหลังคามุงจากอีก   Tongue

ไปอาบน้ำ..กินข้าวดีกว่า 

ปล.  ไม่ได้อาบแบบหมีน้อยนะครับ   แลบลิ้น

ยังดีครับไผ่แค่หลังคารั่ว ส่วนพี่ กระเป๋ารั่วครับ ....  บู่ บู่ บู่

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #27031 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 02:42:36 PM »

ยังดีครับไผ่แค่หลังคารั่ว ส่วนพี่ กระเป๋ารั่วครับ ....  บู่ บู่ บู่

ให้ไผ่ปะให้ก็ได้ครับ ขนาดตะเกียงรั่ว ยังเอาตะกั่วปะได้เลย พี่แพะลองเอากระเป๋าไปปะ จะได้ไม่รั่วไหลไปให้สาวๆ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #27032 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:04:47 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีค่ะ ชื่อ นู๋จอย นะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #27033 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:07:27 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยลองกล้องครับ CANON IXUS 860IS ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:09:34 PM โดย SP-14 LTD » บันทึกการเข้า
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #27034 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:07:58 PM »

พี่น้องครับ ...

เขือเข้มหายไปไหน ... สงสัยโดนใช้งานหนัก ..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สบายดี ......

หายไป 2 3 วันแล้ว กลับมาไล่อ่านกระทู้เยอะแน่ๆ อิอิ คิก คิก คิก คิก

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #27035 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:15:41 PM »

ModNaRak, Wrangler 1, udomkd และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น่านๆๆๆๆๆๆๆ มาแล้วนี้น่า กำลังคิดถึงเลย  หลงรัก หลงรัก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27036 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:19:31 PM »

หายไม่ได้เลย เป็นมีคนนินทา

ระบบล่มครับท่านแพะขอนไม้ นี่ก็โมโหอยู่ ในทีมไม่มีใครอยู่ tt&t เลยสักคน จะได้ชกหน้าฝากไปให้บริษัท หน่อย เพราะบ่อยมาก ทีเก็บเงิน ไม่เคยเว้นสักครั้งเดียว ต่อก็ไม่ได้ โมโหอยู่นี่แหละ

เรื่องหัวเกียงที่หาย ยังไงก็หาเอาเองน๊ะลุง แล้วอ่านสัญญาแล้วยัง ว่า เกิดการเสียหาย ทางโรงพยาบาลไม่รับผิดชอบ 55+ ผมเอง ก็งงมากๆว่ามันไปใหน พอดีตัวนี้ไม่ได้ถ่ายรูปใว้ด้วย มากๆเข้ามันถ่ายไม่ทัน แล้วมันเป็นหัวแดงด้วยหรือ เปล่า เดี๋ยวจะรื้อโรงบาล ดูอีกที

เพิ่งเห็นสมาชิกใหม่ เข้ามาแล้วรายงานชื่อที่อยู่ ได้รับการต้อนรับ กันแบบเต็มๆไปเลย แบบนี้ละครับ ไม่ต้องอำพรางอยู่ ใคร ทำอะไร อยู่ที่ใหน ชัดเจน สมกับเป็น สื่อสารมวลชน คริ

ยินดีต้อนรับ คุณช้าง สู่ด้ามขวาน

ปล.ของปล. คิดจะเข้ามาในทีมนี้ ต้องพกลูกบ้าเยอะๆ น๊ะครับ คริๆ ว่าแต่ มีสาวๆสวยๆเยอะเปล่าครับ ที่สำนักงาน ไม่ใช่ไรหรอก ให้ระวังงูจะเลื้อยเพ่นพ่านไปทางนั้นน๊ะครับ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
praanboon
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #27037 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:44:47 PM »

รู้สึกดีกับการต้อนรับจากเพื่อนๆมาก ขอบคุญ ขอบคุญ ขอบคุญ ทุกท่านเลยครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #27038 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:53:04 PM »

แบร่ แบร่สวัสดีคร๊าบบบบบบบ........ หลงรัก หลงรัก
คิดถึงทุกๆคนเล้ย  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ซำบายดีบ๊อ Grin

ร่วมใจใส่เสื้อสีชมพูไปสนามพี่โพธ วันอาทิตย์นี้ไหมครับ Huh Huh
ชาวเสื้อแดง ยิ้มีเลศนัย
 รักในหลวง เยี่ยม

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #27039 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:54:41 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ว่างัย  ยี๊ ยี๊
อ่ะ  ว่างายยยยยยยยล่ะ   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27040 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:14:38 PM »

หายไม่ได้เลย เป็นมีคนนินทา

ระบบล่มครับท่านแพะขอนไม้ นี่ก็โมโหอยู่ ในทีมไม่มีใครอยู่ tt&t เลยสักคน จะได้ชกหน้าฝากไปให้บริษัท หน่อย เพราะบ่อยมาก ทีเก็บเงิน ไม่เคยเว้นสักครั้งเดียว ต่อก็ไม่ได้ โมโหอยู่นี่แหละ

เรื่องหัวเกียงที่หาย ยังไงก็หาเอาเองน๊ะลุง แล้วอ่านสัญญาแล้วยัง ว่า เกิดการเสียหาย ทางโรงพยาบาลไม่รับผิดชอบ 55+ ผมเอง ก็งงมากๆว่ามันไปใหน พอดีตัวนี้ไม่ได้ถ่ายรูปใว้ด้วย มากๆเข้ามันถ่ายไม่ทัน แล้วมันเป็นหัวแดงด้วยหรือ เปล่า เดี๋ยวจะรื้อโรงบาล ดูอีกที

เพิ่งเห็นสมาชิกใหม่ เข้ามาแล้วรายงานชื่อที่อยู่ ได้รับการต้อนรับ กันแบบเต็มๆไปเลย แบบนี้ละครับ ไม่ต้องอำพรางอยู่ ใคร ทำอะไร อยู่ที่ใหน ชัดเจน สมกับเป็น สื่อสารมวลชน คริ

ยินดีต้อนรับ คุณช้าง สู่ด้ามขวาน

ปล.ของปล. คิดจะเข้ามาในทีมนี้ ต้องพกลูกบ้าเยอะๆ น๊ะครับ คริๆ ว่าแต่ มีสาวๆสวยๆเยอะเปล่าครับ ที่สำนักงาน ไม่ใช่ไรหรอก ให้ระวังงูจะเลื้อยเพ่นพ่านไปทางนั้นน๊ะครับ 55+

เรื่องหัว ไม่ต้องซีเรียสครับเขือเข้ม เจอก็เจอ ไม่เจอก็หาเก่าครับ(ใหม่คงหาไม่ คิก คิก) ...  แลบลิ้น

นี่ของผม TOT ก็พึ่งจะต่อติดเหมือนกันครับ เสียบหลุด ๆ ๆ เป็นพุ่มพวงไปได้ ...  บู่

แบร่ แบร่สวัสดีคร๊าบบบบบบบ........ หลงรัก หลงรัก
คิดถึงทุกๆคนเล้ย  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ซำบายดีบ๊อ Grin

ร่วมใจใส่เสื้อสีชมพูไปสนามพี่โพธ วันอาทิตย์นี้ไหมครับ Huh Huh
ชาวเสื้อแดง ยิ้มีเลศนัย
 รักในหลวง เยี่ยม
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ว่างัย  ยี๊ ยี๊
อ่ะ  ว่างายยยยยยยยล่ะ   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

พี่แป้วนี่ก็วัยรุ่นใจร้อยจริงจริ๊งๆๆๆๆ ทำตัวไม่สมวัยชราเลย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #27041 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:20:37 PM »

สวัสดีครับ......แนะนำตัวชัดเจนดี ชอบครับ.....ผมแพะป่า (ขอนไม้ศาลาพักใจ 2 รองจากท่าน Sig228-kolok)  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง   ใต้ล่างติดมาเลย์ อีสานตะวันตกติดเหนือล่าง.............. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอนไม้ก็อย่างนี้แหละ ไร้หลักแหล่ง ลอยไปเรื่อยๆ เพื่อรอให้สาวๆมาเกาะ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แหมท่าน....ก็ผมเห็นท่านนั้นแหละทำตัวอย่าง........เท่ห์เดเดให้โลกศิษย์อย่างป๋มได้อาศัยเลียนแบบ อะก็าบบบบบบบบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เออ......ว่าแต่ว่า.........ตาพจน์หล๊อบมาถึงบ้านแหล่วม้างม้าย..........สาสาเปรียวป๊าก.........ปรือโฉ้......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27042 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:25:07 PM »

แหมท่าน....ก็ผมเห็นท่านนั้นแหละทำตัวอย่าง........เท่ห์เดเดให้โลกศิษย์อย่างป๋มได้อาศัยเลียนแบบ อะก็าบบบบบบบบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เออ......ว่าแต่ว่า.........ตาพจน์หล๊อบมาถึงบ้านแหล่วม้างม้าย..........สาสาเปรียวป๊าก.........ปรือโฉ้......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สาว่าปลายเดือนโด้ หวางนี้สาว่าอิแหลงกลางชับแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #27043 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:31:55 PM »

สาว่าปลายเดือนโด้ หวางนี้สาว่าอิแหลงกลางชับแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ป๋ม.....ก่าสาสาว่าตาพจน์คงแหลงกลางชับเปรียะชับเปรียะจนทองแดงม้ายเหลินแล้วม้าง........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กาเบ้อร์แล่นโย็นานขนาดนี้ สาสาว่าคงจะหัดเป็นขอนไม้เหมือนใครก่าม้ายโร้ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:25:28 PM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #27044 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:36:58 PM »

วันศุกร์แห่งชาติ ออฟฟิตม้ายใครแล้ว ปู๊นนนนนนนน เป็นคนสุดท้าย
หน้า: 1 ... 1800 1801 1802 [1803] 1804 1805 1806 ... 35779
  พิมพ์