เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:23:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1859 1860 1861 [1862] 1863 1864 1865 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25517389 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27915 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:20:20 AM »

เอารูปมาฝากอีกนะครับต้น .. อาทิตย์ คงไปไม่ได้แล้ว  เศร้า  ไมล์ในการเดินทางหมดแล้วครับต้องสะสมใหม่  บู่

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

tactical lover

« ตอบ #27916 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:21:29 AM »

อยากไปฝึกปูไต่จัง Grin เสียดายครับ เอาไว้เมื่อไหร่ไปแบบส่วนตัว ไปเที่ยวเอง คงได้เต็มที่ครับ พี่ๆ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27917 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:32:48 AM »

อยากไปฝึกปูไต่จัง Grin เสียดายครับ เอาไว้เมื่อไหร่ไปแบบส่วนตัว ไปเที่ยวเอง คงได้เต็มที่ครับ พี่ๆ

ดีใจที่ได้เจอต้นครับ  ตอนไปที่สนามนวมินท์ ก็คิดว่าจะได้เจอ แต่ก็คลาดกันไม่นึกว่าจะมาเจอที่หาดใหญ่  Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27918 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:43:44 AM »

สวัสดีวันหยุดครับ Grin

บ้านน้าแพะรับทีวีช่อง ๕ ไทยได้หรือเปล่าครับ

สกู๊ป สล่าบุญตัน ตอน ๔ โมงเย็นวันนี้นะอย่าลืม

ขอบคุณครับพี่ปู จะรอดูครับ(ถ้าไม่ลืม)อิอิ Grin

มาเปิดอ่านกระทู้นี้สนุกสนานมากเลยครับ
เลยขอถือโอกาสมาขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ชาวด้ามขวาน
ที่ได้ให้การต้อนรับผม และเพื่อนๆ เมื่อวันพุธที่ผ่านมาครับ  หลงรัก

น่าเสียดายที่พวกผมต้องรีบกลับไปประชุมนัดแนะ เพราะต้องเริ่มทำงานวันต่อไปเลยไม่มีเวลาไปสนุกสนานเฮฮากับพี่ๆ เพื่อนๆ ต่อ
ทั่งยัง ต้องรีบกิน รีบคุย จนไม่มีเวลาถ่ายรูปในคืนนั้นไว้เลย ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังดีที่วันต่อไปได้เจอพี่โพธที่โรงแรม BP เลยได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกไว้ครับ  เยี่ยม

สวัสดีครับ...ยินดีต้อนรับสู่แดนด้ามขวานครับ Grin

ได้ครับน้าอิง ...... คุยไปกรึ๊บไป ร้านไหนดี .......... อิอิ ...... เดี๋ยวเอา เอ็ม ๖๕ มาประกบกันด้วย พี่-น้อง

ได้ครับน้าปู Grin น้าปูเลือกร้านซิครับน้าปูอาวุโสกว่าผม คิก คิก เยอะ  แต่พังงากับพัทลุงไกลจังเมื่อไรดีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

มากินร้านเป็นกลาง ดีไหมครับ ที่ สุไหงโก-ลก ครับผมจะได้ร่วมแจม ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มั่วแระครับพี่น้อง แบร่....ที่หัวไทรดีกว่าครับ ตรงกลางเป๊ะ ยิ้มีเลศนัย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27919 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:46:33 AM »

โหลๆ พี่หรอยซำบายดีบ่ คนแถวนี้เขาเป็นห่วง(มากกกกก)....อิอิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #27920 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:47:45 AM »

ดีใจที่ได้เจอต้นครับ  ตอนไปที่สนามนวมินท์ ก็คิดว่าจะได้เจอ แต่ก็คลาดกันไม่นึกว่าจะมาเจอที่หาดใหญ่  Grin

อาทิตย์หน้าเจอกันที่นวมินทรฯ ครับพี่ Grin

สวัสดีครับ...ยินดีต้อนรับสู่แดนด้ามขวานครับ Grin

ขอบคุณมากครับพี่

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #27921 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:50:11 AM »

มาเปิดอ่านกระทู้นี้สนุกสนานมากเลยครับ
เลยขอถือโอกาสมาขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ชาวด้ามขวาน
ที่ได้ให้การต้อนรับผม และเพื่อนๆ เมื่อวันพุธที่ผ่านมาครับ  หลงรัก

น่าเสียดายที่พวกผมต้องรีบกลับไปประชุมนัดแนะ เพราะต้องเริ่มทำงานวันต่อไปเลยไม่มีเวลาไปสนุกสนานเฮฮากับพี่ๆ เพื่อนๆ ต่อ
ทั่งยัง ต้องรีบกิน รีบคุย จนไม่มีเวลาถ่ายรูปในคืนนั้นไว้เลย ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังดีที่วันต่อไปได้เจอพี่โพธที่โรงแรม BP เลยได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกไว้ครับ  เยี่ยม

สวัสดีครับต้น ... เสียดายถ้าพักหาดใหญ่ จะได้ไปฝึกวิชาปูไต่กับพี่หรอย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เห็นรูปแล้ว ความหล่อกินกันไม่ลงเลยครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับคุณต้น.....ถ้าจะไต่น้องปู....ต้องขอ misscall จากคุณแพะนะครับ
ที่ผมมะมีจ้า.....
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27922 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:50:14 AM »

โหลๆ พี่หรอยซำบายดีบ่ คนแถวนี้เขาเป็นห่วง(มากกกกก)....อิอิ Grin

สงสัยนอนให้น้ำเกลือที่ รพ.พี่หมอโหด อยู่ครับ  ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27923 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:50:37 AM »

ดีนะน้าต้นที่ผมสวนทางกับท่าน หาไม่ปูยอมให้ไต่ รับรองได้ต้องอุทานว่า แม่เจ้าโว้ย รู้งี้ไปอยู่ปักษ์ใต้นานแล้ว แน่นอน

หุ หุ ....... เรื่องความสนุกที่ได้รับคงแค่ ๖๐% เองนะ ได้ไต่ปูด้วยละก็ ๕๕๕๕ ไม่อยากให้คิดเลย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27924 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:52:24 AM »

สงสัยจาก พี่หรอยปูไต่  กลายเป็น พี่หรอยปูนาขาเก ไปซะแล้ว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27925 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:53:00 AM »

สวัสดีครับต้น ... เสียดายถ้าพักหาดใหญ่ จะได้ไปฝึกวิชาปูไต่กับพี่หรอย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เห็นรูปแล้ว ความหล่อกินกันไม่ลงเลยครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับคุณต้น.....ถ้าจะไต่น้องปู....ต้องขอ misscall จากคุณแพะนะครับ

แฮ่ๆๆ กำลังแซวพี่หรอย พี่หรอยมาทันทีเลย  ตกใจ

ว่าแต่ตอนนี้พิมพ์อยู่บนเตียงโรงพยาบาลหรือเปล่าพี่  โดนชก  โดนชก
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #27926 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:54:03 AM »

สวัสดีครับ.....ตาโจ้ ก็นัดกับผมแล้วนี่นาว่าจะมาเจอกันในวันนั้น
เมือโจ้ไม่มาผมก็เลยกอดเผื่อ โจ้แล้วน๊ะ....อิ อิ คนซ้ายของโจ้....คนขวา...ของผมเองครับ
ส่วนคนที่ผมปูไต่เผื่อ......ครูเบิ้ลจ้า....
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #27927 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 11:59:43 AM »

พี่แพะไม่เห็นยอมบอกอุบเงียบเลย Grin

ดีนะน้าต้นที่ผมสวนทางกับท่าน หาไม่ปูยอมให้ไต่ รับรองได้ต้องอุทานว่า แม่เจ้าโว้ย รู้งี้ไปอยู่ปักษ์ใต้นานแล้ว แน่นอน

หุ หุ ....... เรื่องความสนุกที่ได้รับคงแค่ ๖๐% เองนะ ได้ไต่ปูด้วยละก็ ๕๕๕๕ ไม่อยากให้คิดเลย

ได้ไต่พี่ปูแค่นึกก็สยิวแล้วครับ;D

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #27928 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 12:04:13 PM »

พี่น้องครับ

ที่ผมมาทำงานดังแล้วครับ โดนประท้วงจากชาวประมงครับ ทำงานยากขึ้น ต้องระมัดระวังเรื่องสิ่งแวดล้อมมากขึ้นกว่าเดิมครับ เนื่องจากห่างฝั่งแค่ ๒.๕ กิโลเมตร และแถบนี้เป็นแหล่งท่องเที่ยวด้วยครับ เมื่อวันก่อนสงสัยน่าจะเป็นเอ็นจีโอของที่นี่ บิน ฮ. ตรวจสภาพโดยทั่วไปครับ

http://www.allheadlinenews.com/articles/7009153702

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27929 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2007, 12:11:59 PM »

อาทิตย์หน้าเจอกันที่นวมินทรฯ ครับพี่ Grin

ครับต้น  จะได้ถือโอกาสคุยเรื่องไรเฟิลกับขอดูปืนแปลกๆที่เอามาแข่ง  Grin
หน้า: 1 ... 1859 1860 1861 [1862] 1863 1864 1865 ... 35779
  พิมพ์