เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:30:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20544 20545 20546 [20547] 20548 20549 20550 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25653110 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #308190 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:32:39 PM »

http://www.motortrivia.com/section-modify-thai/005-suzuki-wagon-r/suzuki-wagon-R.html

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308191 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:47:52 PM »

น้าเห็นดูจริงลุงตู พี่รองไปหกไอ้ไหร๋ตั้งไว้หล่าว เที่ยวชุ่นโย๋แถวหาดแก้ว แถมว่าที่กับแกล้มมาแล้ว แต่เตายังเดินทางมาไม่ถึงทีหล่าว ขำก๊าก

เสียงว่า ใครว่าง ๆ ก่าไปกินฟรี พักฟรี ได้เลย ลุงเข้มจัดให้โปรโมชั่นช่วงปิดเทอม Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #308192 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:51:21 PM »

วันนี้น้าๆหายไปไหนหมดนิ...

คิก คิกแลถ้าไปช็ดปืน ลงน้ำมันอยู่หล่าว...เค้าเรียกเก็บกันอยู่กัน.. คิก คิก

ของลุงตุ้มไปลงมันยังลุง.......... คิก คิก

สวัสดีครับ ทั่นเสธฯ
หวัดดีคร้าบน้าดุล ไหว้

ไข่น้า...เอ้ย..ปืนน้าลงมันยังเค้าเรียกเก็บคืนอยู่โน้น  คิก คิก คิก คิก

อิ อิ จะเข้าบ้านผมมีหมายหรือเปล่า
เอากฎหมายข้อไหนมายึด อิ อิ เพราะคำสั่ง ไม่ใช่กฎหมายยึดไม่ได้
อิ อิ จะเล่นกะคนหัวหมออย่างผมเรอะ ไม่ใช่ของง่ายยยยย

เพราะคนอย่างผมคบทนายเป็นเพื่อน  ฮ่าๆ ก๊ากๆๆ  มีอะไรถามน้าสิงห์ก่อนมาถามผม  วิ้ววววววว

ว่าแต่น้าดุลย์ถามทนายยังครับ  ว่ายอมคบน้าดุลย์ไหม   แบร่  ...   โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ผมแต่งตั้งให้น้าสิงห์เป็นทนายประจำตระกูลผมเรียบร้อยแล้วครับ
มีหน้าที่ดูแลผลประโยชน์และกองมรดกของตระกูลครับผ๊มมมม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308193 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:53:47 PM »

คิก คิกแลถ้าไปช็ดปืน ลงน้ำมันอยู่หล่าว...เค้าเรียกเก็บกันอยู่กัน.. คิก คิก

ของลุงตุ้มไปลงมันยังลุง.......... คิก คิก

ไข่น้า...เอ้ย..ปืนน้าลงมันยังเค้าเรียกเก็บคืนอยู่โน้น  คิก คิก คิก คิก

อิ อิ จะเข้าบ้านผมมีหมายหรือเปล่า
เอากฎหมายข้อไหนมายึด อิ อิ เพราะคำสั่ง ไม่ใช่กฎหมายยึดไม่ได้
อิ อิ จะเล่นกะคนหัวหมออย่างผมเรอะ ไม่ใช่ของง่ายยยยย

เพราะคนอย่างผมคบทนายเป็นเพื่อน  ฮ่าๆ ก๊ากๆๆ  มีอะไรถามน้าสิงห์ก่อนมาถามผม  วิ้ววววววว

แต่ปัญหาคือ ทนายเพื่อนเราไข่ลงฝักโย๋นุ ตอนนี้ อ๋อย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308194 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:57:37 PM »

พี่ใหญ่         Big brother   จูบบบบ

ชายเจษฎ์    Male owners of peace.    บู่

ลุงเข้ม         Lung dark.   ตกใจ

ลุงตุ้ม          Uncle bob   Tongue

ฉ็อง             ฉe need.  อ่านว่า อีนิด   คิก คิก

โกอาด         Ko Sa.     กิ๊วก๊าว

ก็อง              I need to.   Undecided

แคว๊ต           Canon chip SoCs.   Shocked

พี่สาม          I Sam.  บู่

ปื๊ด               Pืg Rs.   อ๋อย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #308195 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:17:01 PM »

จัดหนักครับ  Grin

อันนี้ไฟฟ้าจิ๋ว สำหรับขาร็อครุ่นจิ๋ว  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #308196 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:28:49 PM »

แต่ปัญหาคือ ทนายเพื่อนเราไข่ลงฝักโย๋นุ ตอนนี้ อ๋อย

ต้องหาคนมือเบา ไปบีบ ไปนวด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #308197 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:40:54 PM »

ฮ่วยเอ๊ย

ลืมไป นึกว่า ภารกิจจะเพิ่มขึ้นเฉพาะการดูแลเมีย

ที่ไหนได้  งานทุกอย่าง ที่เมียทำแต่ก่อน วันนี้ โดนหมดทุกอย่าง แล้วก็ คงจะเป็นอย่างนี้ อีกหลายวัน

แถมยังเจอลูกดราม่าใส่อีก กล่าวหาว่า พ่อหั้น เอาใจแต่แม่ ไม่สนใจลูก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #308198 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:44:35 PM »

น้าเห็นดูจริงลุงตู พี่รองไปหกไอ้ไหร๋ตั้งไว้หล่าว เที่ยวชุ่นโย๋แถวหาดแก้ว แถมว่าที่กับแกล้มมาแล้ว แต่เตายังเดินทางมาไม่ถึงทีหล่าว ขำก๊าก

เสียงว่า ใครว่าง ๆ ก่าไปกินฟรี พักฟรี ได้เลย ลุงเข้มจัดให้โปรโมชั่นช่วงปิดเทอม Grin

เออ เพิ่งเห็นเบอร์ไม่ได้รับ 1 สาย พอดีไปวิ่งเพื่อสุขภาพเพิ่งกลับมา ไม่รู้ยังไอไหร๋หล่าว ไอไข่หาเรื่องแท้ๆ  ยี๊ อ๋อย บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #308199 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:48:35 PM »

ฮ่วยเอ๊ย

ลืมไป นึกว่า ภารกิจจะเพิ่มขึ้นเฉพาะการดูแลเมีย

ที่ไหนได้  งานทุกอย่าง ที่เมียทำแต่ก่อน วันนี้ โดนหมดทุกอย่าง แล้วก็ คงจะเป็นอย่างนี้ อีกหลายวัน

แถมยังเจอลูกดราม่าใส่อีก กล่าวหาว่า พ่อหั้น เอาใจแต่แม่ ไม่สนใจลูก

ฮ่วย.....แบ่งภาคไม่เป็นนี่หว่า แล้วจะบริหารคนได้ไง.....ปัญหาแบบนี้แก้ง่ายนิดเดียว ให้เตยหอมมีส่วนเอาใจแม่มรันด้วย ทีนี้ก็บายทั้งพ่อทั้งลูก เช่น แม่มันบอก ไอ้ฉ๊อง เอาน้ำมากินหน่อยสิ  ฉ็องก็จัดการเทน้ำใส่แก้วแบบไม่ต้องเต็ม แล้วบอกเตยหอมครับ เอาน้ำไปให้แม่ทีสิ แม่หิวน้ำ แค่นี้ เจ้าเตยหอมก็จะทั้งปลื้มทั้งสุขใจแล้ว  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #308200 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 07:49:07 PM »

ลุงเข้ม...อิอิ...( ไม่ได้เจอนานแก๊.....แก่......) จัง ไหว้ จริงๆนะค่ะ   ไหว้

ขวากหยำไข่ทีกัน

ป้ามาด้วย  อิอิ กิ๊วก๊าว

...--*
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #308201 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:01:35 PM »

คิมฯ... มันเมลืองเหม็ดแล้ว... คิก คิก นอนเน่งอยู่ในถุงซิป
ก๊อก... ผิวด้านผึด ไม่ต้องโดนน้ำมัน... Grin

มีบอกยาว ยังไม่ได้หยิบมาบำรุงผิวทีครับ.. Tongue
บอกจู๋...   ก็ไม่ได้หยิบแลที  ทาผิวห่อป๊าดติกไว้หลายเดือนแล้ว..

ตอนนี้จับแต่ก๊อก... ลูกใส่ไว้ 3 แม๊ก วางเตรียมพร้อมอยู่บอกเดียว... Cheesy Cheesy

ปล.ยังไรเควิ้นกะเค้าอยู่บอกนึงกัน.. สไนเปอร์....
     เค้าอีมาตามยึดช่วงเลือกตั้งด้วยป่าวหว่า...

ปล.อีกที  มันเป็น บีบี...น่ะ

ตับ ตับ ตับ ..ตับ ......
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #308202 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:04:52 PM »

10000 B = Disabled 5 + 100 ปี = OK

เห็นดูลุงดุลหล่าว จองตัว 100 ปีไว้แล้วนุ๊....

ส่วน 200 เอ ก็ลุงเล็กกะลุงตุ้ม เข้าคิวไว้แล้ว....(คงต้องเบียดกันที่ราคา  คิก คิก)

เหลือทิลลี่ แหม่มอังกฤษ(ก็าดเหมือนกัน) + กะ 5 ตัวนั้น ยังมีอีกครึ่งของตัว 250 แรงไม่มีหัวบนอีกตัว แต่จุดติด หลักเดิมหมด ถ้าหัวหัวบนแท้มาครอบได้ ตัวนี้น่าจะ 4 เคขึ้น  อืม  อืม

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #308203 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:06:53 PM »

ลุงเข้ม...อิอิ...( ไม่ได้เจอนานแก๊.....แก่......) จัง ไหว้ จริงๆนะค่ะ   ไหว้

ป้ามาด้วย  อิอิ กิ๊วก๊าว

นั่นแหละ หยำโชป้าเลย ป้าไม่ว่าหรอก ป้าใจดี  ขนาดน้าหลวงยังหยำต่อหน้าเลย  ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #308204 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:12:27 PM »

ลุงเข้ม...อิอิ...( ไม่ได้เจอนานแก๊.....แก่......) จัง ไหว้ จริงๆนะค่ะ   ไหว้

ป้ามาด้วย  อิอิ กิ๊วก๊าว

นั่นแหละ หยำโชป้าเลย ป้าไม่ว่าหรอก ป้าใจดี  ขนาดน้าหลวงยังหยำต่อหน้าเลย  ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

โดนแน่

หน้า: 1 ... 20544 20545 20546 [20547] 20548 20549 20550 ... 35779
  พิมพ์