เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:22:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20919 20920 20921 [20922] 20923 20924 20925 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25630768 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #313815 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 06:51:22 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #313816 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 06:55:00 PM »

อา...เอ่มมม สวดยอด ลองหนมจีนเจ้าใหม่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #313817 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 06:57:48 PM »

น่าดูกว่าปลาตายนึ่งตั้งเยอะ.... น่ากินกว่าด้วย... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #313818 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:01:12 PM »

เนือยไปแระ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313819 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:12:45 PM »

ล็อกอินมือถือ พิมได้แล้วเย้...55555

เสี่ยเบิ้ม CB หนึ่งชุด ส่งและเก็บตังได้ที่นายหัวเข้ม......ด่วน  คิก คิก บู่

เอาจริงมั้ยครับ พรุ่งนี้ไปส่งของให้หัวหมู่ที่บขส.จะได้ส่งให้ทีเดียวครับ ส่งหาดใหญ่รึโกลก  Cheesy

เอาจริงครับเสี่ย มีไว้ให้ลูกมันเคาะก๊อกๆแก๊กๆ ยังไงก็ยังดีกว่าปล่อยไปเล่นเกมข้างนอกครับ แต่ปัญหาคือตอนนี้เบี้ยยังไม่พร้อมอ่ะดิครับ กำลังรอเงินอยู่ครับเสี่ย หน้าว่าต้นสัปดาห์หน้าครับ ถ้าเสี่ยพร้อมส่งผมกะยินดีรับครับ แต่เบี้ยรอต้นสัปดาหน้าน่ะครับ  คิก คิก

อ้ออออออออออ.....ถ้าจะส่งก็ให้ลงโก-ลกนะครับเสี่ย อย่าส่งผิดหล่าวแหละ... Grin

ได้ครับ ไม่เป็นไร จะได้ส่งให้ทีเดียวเลย ส่งโกลกนะครับ หลังไมค์ที่อยู่มาด้วยครับ  Cheesy

ลงทุนเรื่องนี้ไม่ผิดหวังครับ เด็กได้ความจำดี ได้สุนทรียภาพทางอารมณ์ ได้แสดงออกอย่างถูกทาง มีความภูมิใจเมื่อได้โชว์ แถมสาวชอบอีก โอ้ย.....แจ๋วไปเลย เจ้าโชกุนบอก รับรองไม่เกินจบม.ต้นมีหลานให้เลี้ยงแน่  เยี่ยม  คิก คิก

เยี่ยม ตามนั้นครับเสี่ยเบิ้ม ที่อยู่เด๋วหลังไมค์ไปให้ครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #313820 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:30:13 PM »

ตีสิบเก้าครึ่งแล้ว   ....................    นอนนนนนนน

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #313821 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:35:42 PM »

ฮัลโหล้ Grin....ถอยรถ(ถีบ)คันใหม่ให้ปะป๊า ถูกใจวัยรุ่นรอดตัวไป(นึกว่าวิถูกด่าซะอีก) Grin

ล็อกอินมือถือ พิมได้แล้วเย้...55555

เสี่ยเบิ้ม CB หนึ่งชุด ส่งและเก็บตังได้ที่นายหัวเข้ม......ด่วน  คิก คิก บู่

เอาจริงมั้ยครับ พรุ่งนี้ไปส่งของให้หัวหมู่ที่บขส.จะได้ส่งให้ทีเดียวครับ ส่งหาดใหญ่รึโกลก  Cheesy

เอาจริงครับเสี่ย มีไว้ให้ลูกมันเคาะก๊อกๆแก๊กๆ ยังไงก็ยังดีกว่าปล่อยไปเล่นเกมข้างนอกครับ แต่ปัญหาคือตอนนี้เบี้ยยังไม่พร้อมอ่ะดิครับ กำลังรอเงินอยู่ครับเสี่ย หน้าว่าต้นสัปดาห์หน้าครับ ถ้าเสี่ยพร้อมส่งผมกะยินดีรับครับ แต่เบี้ยรอต้นสัปดาหน้าน่ะครับ  คิก คิก

อ้ออออออออออ.....ถ้าจะส่งก็ให้ลงโก-ลกนะครับเสี่ย อย่าส่งผิดหล่าวแหละ... Grin

ได้ครับ ไม่เป็นไร จะได้ส่งให้ทีเดียวเลย ส่งโกลกนะครับ หลังไมค์ที่อยู่มาด้วยครับ  Cheesy

ลงทุนเรื่องนี้ไม่ผิดหวังครับ เด็กได้ความจำดี ได้สุนทรียภาพทางอารมณ์ ได้แสดงออกอย่างถูกทาง มีความภูมิใจเมื่อได้โชว์ แถมสาวชอบอีก โอ้ย.....แจ๋วไปเลย เจ้าโชกุนบอก รับรองไม่เกินจบม.ต้นมีหลานให้เลี้ยงแน่  เยี่ยม  คิก คิก

เยี่ยม ตามนั้นครับเสี่ยเบิ้ม ที่อยู่เด๋วหลังไมค์ไปให้ครับ  Grin

โทรฯหาน้องบ่าวสุดท้องมั่งต่ะ....ควั่นๆอยู่หาดใหญ่นุ๊ เห็นว่าคืนนี้อิไปจัดการเบอร์ตอง(777)ตัวนุ้ยๆ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #313822 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:37:32 PM »

ตีสิบเก้าครึ่งแล้ว   ....................    นอนนนนนนน

ต่อไปตรูจาเปงเหมือนลุงคนนี้ไหมหวา....ปีนี่ก็28แระ เฮ้ออออออ บู่ บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #313823 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:38:03 PM »

เอ๊า..ขึ้นหน้าใหม่พ้น... บู่

กินโซดาหาดใหญ่หวานิ Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313824 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:43:54 PM »

เช็คแลลุงเข้มดีๆต่ะ ของอยู่กะลุงเข้มฮั้น...

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313825 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:48:12 PM »

เห็นกระทู้วันเกิดเสี่ยโจ้ ของเรามาว่ากันในนี้ละกัน  Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเสี่ยโจ้....อะไรที่มันหนักนัก กะวางๆเสียบ้าง อะไรที่มันเหนื่อยนัก ก็หัดพักๆไว้เสียบ้าง หายหนัก หายเหนื่อย แล้วกะลุยกันต่อไปครับ ทำให้ดีที่สุดเท่าที่ได้ แต่อย่าให้ล่มเพราะไม่ได้ทำ... เยี่ยม สู้ต่อไปครับทาเคชิ..... Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเสี่ยโจ้....อะไรที่มันหนักนัก กะวางๆเสียบ้าง อะไรที่มันเหนื่อยนัก ก็หัดพักๆไว้เสียบ้าง หายหนัก หายเหนื่อย แล้วกะลุยกันต่อไปครับ ทำให้ดีที่สุดเท่าที่ได้ แต่อย่าให้ล่มเพราะไม่ได้ทำ... เยี่ยม สู้ต่อไปครับทาเคชิ..... Grin

นาน ๆ เห็นโพสเข้าท่า..ขอลอกเลยละกัน.. คิก คิก   Grin

ว่าไงว่าตามกัน... Grin Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเสี่ยโจ้....อะไรที่มันหนักนัก กะวางๆเสียบ้าง อะไรที่มันเหนื่อยนัก ก็หัดพักๆไว้เสียบ้าง หายหนัก หายเหนื่อย แล้วกะลุยกันต่อไปครับ ทำให้ดีที่สุดเท่าที่ได้ แต่อย่าให้ล่มเพราะไม่ได้ทำ...  สู้ต่อไปครับทาเคชิ.....

ว่าไงว่าตามกัน...    Grin Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเสี่ยโจ้....อะไรที่มันหนักนัก กะวางๆเสียบ้าง อะไรที่มันเหนื่อยนัก ก็หัดพักๆไว้เสียบ้าง หายหนัก หายเหนื่อย แล้วกะลุยกันต่อไปครับ ทำให้ดีที่สุดเท่าที่ได้ แต่อย่าให้ล่มเพราะไม่ได้ทำ...  สู้ต่อไปครับทาเคชิ.....

ว่าไงว่าตามกัน...    Grin Grin Grin

เหมือนโบ๋ข้างบน....
เหมือนโบ๋ข้างบน....กัน  คิก คิก

สุข สดชื่น สมหวังคร๊าบ
ไหว้

เช่นกันคร้าบ

คิก คิก

ยิ่งมาต่อ  ยิ่งคร้านแรงขึ้นเพ้อ... แต่ละคน..  แบร่     คิก คิก

อีตาแคว๊งค์แหละตัวนำเพื่อนเสียเหม็ด... แลบลิ้น

อ่ะ....ไปแงะมาให้แล เผื่อไม่เห็น...

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #313826 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:48:44 PM »

เช็คแลลุงเข้มดีๆต่ะ ของอยู่กะลุงเข้มฮั้น...

Grin....อาทิตย์นี้(ถ้าไม่ยุ่งจ้าน)หาดใหญ่หวานิ ว่าปรือ

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313827 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:49:56 PM »

Grin....อาทิตย์นี้(ถ้าไม่ยุ่งจ้าน)หาดใหญ่หวานิ ว่าปรือ

ช่วงนี้ไปบ่ได้แล้ว จบอนาคตนักร้องแล้ว....ต้องรอถึงตุลานุ๊.... อ๋อย บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #313828 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:50:55 PM »

ยาวไปก่อนโลกเพ่....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #313829 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 08:00:18 PM »

ต่ะโพรกมาต่ะ  สเต๊กในสวน... Cheesy Cheesy

ส่งคนโซ่หลุด กลับไปโดนโซ่คล้องต่อ...

ปล.  ชาด พอโซ่หลุด...ทั้งอาด ทั้งคึก.... อ้างว่าพาเพื่อนไปหลาวโด้... บู่

หน้า: 1 ... 20919 20920 20921 [20922] 20923 20924 20925 ... 35779
  พิมพ์