เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:25:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21287 21288 21289 [21290] 21291 21292 21293 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25509653 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #319335 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:48:58 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อสุดสวยทุกท่าน ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #319336 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:49:47 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

น้าหลวง

ลูกไปทางเติ้นแล้ว เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งง...จะให้เขี่ยลูกทิ้ง หรือให้ผมรีบไปทำประตูครับพี่ดุลย์    บู่

ไม่เล่นกะส่งลูกหลบมากองหลังตะคะงั้น บู่ คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #319337 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:51:15 PM »

ว่าแต่เครื่องเก่าพันพรืออ่ะลุง เป็นไงมาไง ถึงได้วางเครื่องใหม่

ก็ไม่เป็นไรมาก เบื่อ ไม่แรง เสียงดังหนวกหู ขับแก๊สมานานจนความร้อนจากที่เคยชี้อยู่ตรงกลางตลอด ตอนนี้มันมาชี้อยู่ครึ่งบนตลอดแล้ว
แสดงว่า ปะเก็น ชิ้นส่วนใส้ในคงใกล้เน่าเพราะทนความร้อนแก๊สเผามานานเต็มที จะยกเครื่องเปลี่ยนปะเก็นโน่นนี่ก็คงได้แต่ก็ไม่ได้
ทำให้สะใจมากกว่าเก่าอย่างมากก็เหมือนเดิม แต่ค่าทำก็คงไม่น้อย สู้เอาค่าทำมาเพิ่มอีกนิดใส่เครื่องใหม่ดีกว่า

ยังเบี้ยนิ ยืมหีดถี อี้ไปซื้อรถกระบะทุกยางสักคันครับ

แล้วเถ้าแก่สวนยางพรือม่ายรถทุกยาง

ขายน้ำยาง มีคนรับซื้อแค่ๆสวนครับ   แหลงลึ่งนิ นางร้อยหวาต้นได้สักครึ่งถุ้งสี ทุกรถเครื่องครับผม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #319338 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:51:50 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

เสียใจด้วยครับจ๊ะจ๋า พยายามต่อไปนะคะ  Cheesy

จร้า พี่ชาย  Cheesy Cheesy ไหว้ ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #319339 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:55:53 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

เสียใจด้วยจ้า... Tongue

รักษาสุขภาพให้แข็งแรง  แล้วตั้งหน้าตั้งตาทำใหม่นะครับ....

รอเชยชมหลานอยู่ครับ... Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #319340 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:56:14 PM »

ทำเครื่องแรง  .......  อย่าลืมเรื่องช่วงล่างและระบบห้ามล้อด้วยนะบัง  .....  มันต้องสมพงษ  หาไม่  กรึ๋ยยยยยยยยยย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เบรคอัพเกรดแล้วเอาของ 16 วาล์วมาใส่
ระบบเบรคไฮดรอลิคครับ ไม่ต้องใช้หม้อลม อิ อิ แรงอะไรหรือจะเท่าแรงไฮดรอลิค คิก คิก คิก คิก
ตอม่อสะพานครับ แรงหวาลุยครับ ไม่เชื่อลองเบรคกับตอม่อสะพานแลครับ เชื่อหัวไอ้เรืองครับ

เด็กๆ สิบล้อผมยังเอาทำเบรคมาแล้ว

สิบล้อแล่นหรือว่าจอด แต่ตอม่อมันไม่แล่นนะครับ เชื่อไอ้เรือง ยืมรถลุงปูไปลองเลย

แล่น แหละทางโค้งเลย ไม่ใช่สิบล้อเฉยๆ พ่วงตัวลูกมันมากัน แล้วไม่ใช่สิบล้อเปล่าๆ ทุกไม้ยางมาเต็มทั้งตัวแม่ ตัวลูก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #319341 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:57:51 PM »

มีของมาระบายครับ gsg-5 sd ปืนไม่ถึงปี ยิงไปไม่ถึงร้อยนัด พักพวกเราใครสนใจติดต่อมาครับ 45k

อยากได้ครับพี่ดา แต่ไม่มีป.3  หลงรัก

สนใจจริง รอได้ครับ อิอิ ถูกกว่าร้านเกือบหมื่นมั้งครับ

ถ้ามีลูกโม่.38 2 นิ้วของสมิทหรือรูเกอร์บอกมั่งน่ะครับพี่ดา... Grin

Grin       คิก คิก คิก คิก

มาเที่ยวสวนสัตว์สงขลากันอีกม๊าย...  Cheesy

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #319342 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:59:51 PM »

เรียนพี่ๆ  พอดีออยเเท้งน้องค่ะ ได้สองเดือน เเต่น้องไม่สมบูรณ์  เศร้า

คุณหมอ เกรงว่าจะไม่ดี  ทราบเเต่เนินๆ  ก็ไม่เป็นไรค่ะ   Cry

เเต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นได้เนอะ    Smiley Smiley

ตอนนี้ออยทำใจได้เเล้วค่ะ  พี่ๆท่านใดมีสูตรสับก็เเนะนำ   หลงรัก

หลังบ้านก๋าาาาได้  ...... ปล.ชอบลูกเเฝด    คิก คิก

น้าหลวง

ลูกไปทางเติ้นแล้ว เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งง...จะให้เขี่ยลูกทิ้ง หรือให้ผมรีบไปทำประตูครับพี่ดุลย์    บู่

ไม่เล่นกะส่งลูกหลบมากองหลังตะคะงั้น บู่ คิก คิก
คิก คิก คิก คิก คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #319343 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:00:24 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อสุดสวยทุกท่าน ไหว้

คร๊าบบบบบ...  Cheesy

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #319344 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:01:11 PM »

หลังบ้านก๋าาาาได้  ......  ปล.  ชอบลูกเเฝด     คิก คิก

พักผ่อนให้ร่างกายแข็งแรงไวๆครับ ค่อยว่ากันใหม่อีกครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #319345 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:02:14 PM »

มีของมาระบายครับ gsg-5 sd ปืนไม่ถึงปี ยิงไปไม่ถึงร้อยนัด พักพวกเราใครสนใจติดต่อมาครับ 45k

อยากได้ครับพี่ดา แต่ไม่มีป.3  หลงรัก

สนใจจริง รอได้ครับ อิอิ ถูกกว่าร้านเกือบหมื่นมั้งครับ

ถ้ามีลูกโม่.38 2 นิ้วของสมิทหรือรูเกอร์บอกมั่งน่ะครับพี่ดา... Grin

Grin       คิก คิก คิก คิก

มาเที่ยวสวนสัตว์สงขลากันอีกม๊าย...  Cheesy
ทำท่าอิแปลงสินทรัพย์เป็นทุนอีกแระ เร็วๆน้าแคว๊ต

ว่าแต่ โลกสามแปด เหลือใว้ให้น้าเบิ้ม สักชุดมั่งงั้น น่าสงสาร ยังแต่ปูน หาม่ายโลก สงสัยโจรเข้าร้าน ต้องเขวี้ยงด้วยรูเก้อ.............หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #319346 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:03:27 PM »

การสูญเสียเป็น"ธรรม"

หมั่นทำบุญทำทาน ให้จิตใจสงบ เดี๋ยวกะมาใหม่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #319347 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:04:37 PM »

ไหว้   Cheesy
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #319348 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:06:13 PM »

อยากได้ครับพี่ดา แต่ไม่มีป.3  หลงรัก

Grin       คิก คิก คิก คิก

มาเที่ยวสวนสัตว์สงขลากันอีกม๊าย...  Cheesy
ทำท่าอิแปลงสินทรัพย์เป็นทุนอีกแระ เร็วๆน้าแคว๊ต

ว่าแต่ โลกสามแปด เหลือใว้ให้น้าเบิ้ม สักชุดมั่งงั้น น่าสงสาร ยังแต่ปูน หาม่ายโลก สงสัยโจรเข้าร้าน ต้องเขวี้ยงด้วยรูเก้อ.............หึๆๆ

บอกนี้เท่าไหร่ ...?

คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #319349 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:06:28 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย ไหว้

หวัดดีครับเสธฯ

เป็นอะไรครับ มีอะไรที่ผมช่วยได้
ช่วยโพสโร้ปโป๊ะมาแลมั้งต๊ะ..... คิก คิก

ผลงานน้าซับก่าน้อยๆลงแล้วนิ บู่

คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 21287 21288 21289 [21290] 21291 21292 21293 ... 35779
  พิมพ์