เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:40:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2170 2171 2172 [2173] 2174 2175 2176 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25488909 ครั้ง)
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #32580 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:16:31 PM »

Wrangler 1 (+ 4 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีทุกๆท่านคร๊าบ.........โห วิชาหยบแพร่มาถึงโหม๋เราเลยเรอะ.....เอ๊ะ.....หรือว่า ปรือ ปรือ ยังอัยไหร๋หยบหยบโย๋หลาว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32581 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:17:32 PM »

สวัสดี และ ยินดีต้อนรับครับพี่หลวงกาหลง....  ผมเคยไปปฎิบัติงานในพื้นที่นราธิวาสอยู่ ๒ ปี ครับ  ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น.... ว่าแต่พี่หลวงกาหลงดื่มเหล้าหรือเปล่าครับ

เข้าประเด็นทันที เยาะเย้ย.....มีเหล้าเหลือปีใหม่อยู่ขวดครึ่ง(100ท่อเต็มกับคนเดินฉลากดำ) แต่หาหม้ายกับกับโซดา สนใจหม้าย ยิ้มีเลศนัย

หลังครัวผม....โซดาหนึ่งแพค กับอีกเจ็ดขวด... Cheesy
กระติกน้ำที่เตรียมพร้อมสำหรับใส่น้ำแข็งได้หนึ่งกระสอบ...

กับแกล้มนอนเย็นอยู่ในตู้เย็น..พร้อมปรุง....คิก คิก... Grin

แก้วแถมจาก 100 ท่ออีกหนึ่งโหล รอเหล้ามารินใส่ผสมโซดาน้ำแข็ง...

เสื่อสำหรับไว้นั่งอีกสองผืน...ริมคลองอู่ตะเภาหาดใหญ่... Grin

น้ำลายหก     น้ำลายหก     น้ำลายหก

อย่าลืมพาน้องบุ๋มมาให้ผมด้วย(เดี๋ยวคนอื่นจะสงสัย = Coleman  100 years ตัวถังบุบน่ะ) Grin

เย้ พี่ตุ้มเปิดบ้านต้อนรับขาเมาแว้ววว   ผมไปได้ด้วยไหมอ่ะ  เวียน ๆ โย่หลายวันแล้วนิว่าจะไปลักรูเกอร์ เอ๊ย เยี่ยมพี่ตุ้มที่บ้าน (แล้วตกลงกินเหล้ากันเสร็จ ใครล้างจานอ่ะ  คนไปเรินใช่ป่าว)

เฮ้...ไม่ต้องเลยนายไข่เบี้ยว...
เที่ยวนัดเขาไว้ทั่วแล้วก็เบี้ยวไม่มาอีกแล... Sad

หรือว่าเป็นการลดล้างคดี....เดี๋ยวผมจะเก็บจานไว้ให้ล้างก็แล้วกัน.. Grin

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก   แต่ยังดีกว่าเก็บขวดเหล้าและโซดา (เพราะมากเกิน) Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32582 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:21:36 PM »

อันนี้ฝากป๋าฮิมครับ

http://www.kimberamerica.com/rifles/tactical/tactical.php

อันนี้ผมก็อยากได้แต่หม้ายเบี้ยแล้วครับ
http://www.kimberamerica.com/rifles/tactical/advanced_tactical.php
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32583 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:50:00 PM »

ดีใจครับพี่กาหลงที่เราเคยอยู่ใกล้ ๆ กัน  เสียดายที่เราไม่ได้เจอกันเมื่อช่วงนั้น (ผมจะได้มีเหล้าฟรีก๊งทุกวัน) Cheesy 
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32584 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:51:12 PM »

ไหว้ ครับพี่กาหลง ผมเบิ้มครับ โดดเดี่ยว เดียวดาย เหงาใจ อยู่ภูเก็ต  Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32585 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:53:09 PM »

เห็นพี่หรอยสองรูปนี้แล้วขอบอก.....นายแน่มาก  คิก คิก  คิก คิก

พี่หรอยครับ พี่แน่มากจริงๆครับ  Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32586 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:11:39 PM »

เฮ้อ  ประมาณกลางเดือนนี้  เพื่อนกันคิดสั้น(แต่งงาน)ไปอีกรายแล้ว..... ไม่น่าเล๊ย Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32587 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:11:55 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนที่สองแล้ว น่าจะชำนาญแล้วน๊ะท่านชาย คริๆ

ปล.แล้วท่านชายไม่มีถ้วยแบ่งนมหรือครับ ที่มันมีเป็นชั้นๆ คล้ายปิ่นโตอะครับ ตวงนมใส่ใว้ล่วงหน้า ลุกขึ้นมาเปิดฝา เทใส่ขวดนมได้เลย ไม่ต้องกลัวหกเลอะเทอะด้วย ไม่ต้องกลัวว่าจะ ขาดหรือเกินด้วย

ปล.ของปล. แล้วน้องน้ำผึ้ง ไม่กินนมแม่หรือครับ หรือพ่อจะเก็บใว้กินคนเดียว

แว็ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32588 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:13:21 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนที่สองแล้ว น่าจะชำนาญแล้วน๊ะท่านชาย คริๆ

ปล.แล้วท่านชายไม่มีถ้วยแบ่งนมหรือครับ ที่มันมีเป็นชั้นๆ คล้ายปิ่นโตอะครับ ตวงนมใส่ใว้ล่วงหน้า ลุกขึ้นมาเปิดฝา เทใส่ขวดนมได้เลย ไม่ต้องกลัวหกเลอะเทอะด้วย ไม่ต้องกลัวว่าจะ ขาดหรือเกินด้วย

ปล.ของปล. แล้วน้องน้ำผึ้ง ไม่กินนมแม่หรือครับ หรือพ่อจะเก็บใว้กินคนเดียว

อะไรแว่บ ๆ ไปถุ่นฟุ้งเลย คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32589 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:20:44 PM »

ดีใจครับพี่กาหลงที่เราเคยอยู่ใกล้ ๆ กัน  เสียดายที่เราไม่ได้เจอกันเมื่อช่วงนั้น (ผมจะได้มีเหล้าฟรีก๊งทุกวัน) Cheesy 
ผมเสียใจครับครู  รู้จักกันช้าไป
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32590 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:28:50 PM »

นั่นดิ ว่าจะถามเหมือนกัน ...  ยิ้มีเลศนัย

ผมเสียใจครับครู  รู้จักกันช้าไป

อย่าเสียใจไปเลยครับ ... เป็นโชควาสนามากกว่า แสดงว่าบุญเก่าเยอะครับ ป่าวอำ ..  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32591 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:30:45 PM »

ไหว้ ครับพี่กาหลง ผมเบิ้มครับ โดดเดี่ยว เดียวดาย เหงาใจ อยู่ภูเก็ต  Cheesy Cheesy
สวัสดีครับคุณเบิ้ม ผมเพิ่งไปภูเก็ตเมื่อตอนปีใหม่ครับ อีกไม่กี่วันจะไปอีกครับบางทีอาจจะขออนุญาตุคุณเบิ้มเข้าขอคำปรึกษาเรื่องงานด้วยครับ
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #32592 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:33:05 PM »

สวัสดีครับคุณหลวงกาหลง.... Cheesy

ผมคนภูเก็ต... ตอนนี้ทำงานอยู่สระบุรีครับ.... Cheesy

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32593 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:36:29 PM »

สวัสดีครับคุณเบิ้ม ผมเพิ่งไปภูเก็ตเมื่อตอนปีใหม่ครับ อีกไม่กี่วันจะไปอีกครับบางทีอาจจะขออนุญาตุคุณเบิ้มเข้าขอคำปรึกษาเรื่องงานด้วยครับ

มีอะไรที่พอช่วยได้ก็ยินดีครับพี่  Cheesy

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32594 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 08:46:27 PM »

สวัสดีครับคุณหลวงกาหลง.... Cheesy

ผมคนภูเก็ต... ตอนนี้ทำงานอยู่สระบุรีครับ.... Cheesy
สวัสดีครับคุณwasanamiขอบคุณที่ต้อนรับครับ มีโอกาศคงได้เจอกันครับ
หน้า: 1 ... 2170 2171 2172 [2173] 2174 2175 2176 ... 35779
  พิมพ์