เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:31:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21978 21979 21980 [21981] 21982 21983 21984 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25666483 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329700 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:47:34 AM »

จิมแบล๊คซักจอกหว่า ช่วยเจริญอาหาร ก่อนกินข้าวหว่า กระดูกหมูทอด+ผักกาดขาว+มะเขือเทศผัดน้ำมันหอยรออยู่  บู่
จะกินก็มิมีใครว่านิ๊ หึๆ

ไม่บอกก็กลัวคนไม่รู้... คิก คิก

จอกน้อยๆสีน้ำชา น้ำแข็ง3-4ก้อน มึนดีครับ หลังจากร่างกายไม่มีแอลกอฮอล10กว่าวัน

แต่รู้สึกอยากบุหรี่แปลบๆๆ นี่ละ เค้าบอกจะเลิกบุหรี่ อย่ากินเหล้าเบียร์  Grin

หลังจากหยุดมากสิบกว่าวัน หายใจเต็มปอด ไม่มีอาการแน่นหน้าอก  เยี่ยม

ช่วงนี้ช่วงวิกฤตครับเบิ้ม สัปดาที่สองถึงสี่ ถ้าพ้นไปได้ หลุดแล้วครับ ยินดีล่วงหน้าครับเบิ้ม.... เยี่ยม

ปล..ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ หากแน่วแน่ว่าตรูพอแล้ว ไม่สูบแล้ว รับรองว่าผ่านสบายครับ ตอนผมเลิกสูบก็ตั้งใจให้มั่นแค่นั้นเอง แต่ทุกอย่างยังกินเป็นปกติครับ เช่นกาแฟก็กินทุกเช้าเหมือนเดิม แรกๆก็รู้สึกขัดๆครับ เพราะกาแฟแล้วตามด้วยบุหรี่ตลอด 20 กว่าปีแล้ว........แต่พอผ่านได้ ตอนนี้กลับลดกาแฟลงหลังจากหยุดบุหรี่ มันเป็นไปเองครับ คือไม่อยาก แต่จะเปลี่ยนเป็นนมแทน(งงเหมือนกัน) ตอนแรกกินเป็นเพื่อนลูกครับ ให้ลูกเห็นว่าเรากิน เค้าจะได้กินตาม กินไปกินมา กลายเป็นเรากะกินแต่นมแล้วตอนเช้า... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #329701 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:47:48 AM »

รบกวนด้วย ผมเป็นสมาชิกเฟซบุคเมื่อ1นาทีที่ผ่านมา
ตอนนี้มันถามว่า

เพื่อนคุณเล่น Facebook แล้วหรือยัง

เพื่อนหลายคนของคุณอาจจะอยู่ที่นี่แล้ว คุณสามารถหาผ่านทางอีเมล์ของคุณได้อย่างรวดเร็วว่ามีใครบ้าง

ผมต้องทำไงบ้าง
ใครก็ได้ช่วยแอดผมที...

ขออีเมล์ด้วยครับพี่เดี๋ยวผมแอดพี่ไปเอง ไหว้

rew00100@yahoo.comครับ

เรียบร้อยแล้วครับเหลือแต่พี่ตอบรับล่ะทีนี้

เวงแว้ว....มันออกมาบานเลย ให้เราตอบรับ
แล้วคุณนัทใช้ชื่ออันหยังอยู่

เห็นผมม๊าย.... Grin แบร่

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #329702 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:49:28 AM »

รบกวนด้วย ผมเป็นสมาชิกเฟซบุคเมื่อ1นาทีที่ผ่านมา

เพื่อนคุณเล่น Facebook แล้วหรือยัง

เพื่อนหลายคนของคุณอาจจะอยู่ที่นี่แล้ว คุณสามารถหาผ่านทางอีเมล์ของคุณได้อย่างรวดเร็วว่ามีใครบ้าง

ขออีเมล์ด้วยครับพี่เดี๋ยวผมแอดพี่ไปเอง ไหว้

rew00100@yahoo.comครับ

เรียบร้อยแล้วครับเหลือแต่พี่ตอบรับล่ะทีนี้

แนะนำเพื่อนมาให้พี่ๆด้วยน้องนัท   Grin

จัดไปครับพี่

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #329703 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:50:21 AM »

จิมแบล๊คซักจอกหว่า ช่วยเจริญอาหาร ก่อนกินข้าวหว่า กระดูกหมูทอด+ผักกาดขาว+มะเขือเทศผัดน้ำมันหอยรออยู่  บู่

ไม่บอกก็กลัวคนไม่รู้... คิก คิก

จอกน้อยๆสีน้ำชา น้ำแข็ง3-4ก้อน มึนดีครับ หลังจากร่างกายไม่มีแอลกอฮอล10กว่าวัน

แต่รู้สึกอยากบุหรี่แปลบๆๆ นี่ละ เค้าบอกจะเลิกบุหรี่ อย่ากินเหล้าเบียร์  Grin

หลังจากหยุดมากสิบกว่าวัน หายใจเต็มปอด ไม่มีอาการแน่นหน้าอก  เยี่ยม

เป็นกำลังใจครับเบิ้ม เลิกบุหรี่ได้เดี๋ยวไปเลี้ยงเหล้าครับ จะพาซิการ์ไปฝากด้วย  เยี่ยม

ไหว้ขอบเตียงครับ

จิมแบล๊คซักจอกหว่า ช่วยเจริญอาหาร ก่อนกินข้าวหว่า กระดูกหมูทอด+ผักกาดขาว+มะเขือเทศผัดน้ำมันหอยรออยู่  บู่

แต่รู้สึกอยากบุหรี่แปลบๆๆ นี่ละ เค้าบอกจะเลิกบุหรี่ อย่ากินเหล้าเบียร์  Grin

หลังจากหยุดมากสิบกว่าวัน หายใจเต็มปอด ไม่มีอาการแน่นหน้าอก  เยี่ยม

ใจแข็งไว้ครับ..เดี๋ยวก็ชิน  บุหรี่เลิกเลย....เชียร์ ๆ   Cheesy Cheesy

มาเลิกด้วยกันครับจาร 2-3วันแรกจะหุดหิดหน่อย เดี๋ยวก็หาย หายใจโล่งดีครับ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329704 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:52:31 AM »

ของผมเมลเก่า เข้าไม่ได้แล้ว มีข้อมูลสำคัญในนั้นด้วย ไม่รู้จะทำอย่างไรดี...........

แต่เมลใหม่ ใช้อันนี้ครับ GongJung14@gmail.com

เฟสบุ๊คก็เพิ่งจะเริ่มหัดเล่นได้ไม่นาน ใช้ชื่อนี้ครับ เจษฎ์สิริ  รักเมืองไทย

Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #329705 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:54:57 AM »

สงสัยลุงปูไปขันน็อตช่วยประกอบรถอยู่ หายไปเลย  ตกใจ

ตกเป็นจำเลยรัก......โดนป้าแป้นขังไว้มั้ง Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #329706 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:56:22 AM »

ของผมเมลเก่า เข้าไม่ได้แล้ว มีข้อมูลสำคัญในนั้นด้วย ไม่รู้จะทำอย่างไรดี...........

แต่เมลใหม่ ใช้อันนี้ครับ GongJung14@gmail.com

เฟสบุ๊คก็เพิ่งจะเริ่มหัดเล่นได้ไม่นาน ใช้ชื่อนี้ครับ เจษฎ์สิริ  รักเมืองไทย

Grin Grin Grin

รับผมด้วยครับท่านพี่ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #329707 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:57:14 AM »

ขออภัยจริงๆครับ...fb ผม...ไม่รับแอดผู้ชายครับ... แบร่ แบร่ แบร่

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329708 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 10:59:23 AM »

ขออภัยจริงๆครับ...fb ผม...ไม่รับแอดผู้ชายครับ... แบร่ แบร่ แบร่
กวงติง   คิก คิก

แต่ตูกะไม่รับผู้ชายเหมือนกัน  ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #329709 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:03:02 AM »

อะไรกันครับ  น้าซับฯมีเฟชบุ๊คแล้วเหรอ   อืมมม

อีกไม่กี่ปี เซเว่นคงถึงพระแสง
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #329710 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:04:09 AM »

กวงติง   คิก คิก

แต่ตูกะไม่รับผู้ชายเหมือนกัน  ขำก๊าก

ผมรับครับ รับไว้ไม่ให้เสียน้ำใจครับ.......... คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329711 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:04:39 AM »

จิมแบล๊คซักจอกหว่า ช่วยเจริญอาหาร ก่อนกินข้าวหว่า กระดูกหมูทอด+ผักกาดขาว+มะเขือเทศผัดน้ำมันหอยรออยู่  บู่

แต่รู้สึกอยากบุหรี่แปลบๆๆ นี่ละ เค้าบอกจะเลิกบุหรี่ อย่ากินเหล้าเบียร์  Grin

หลังจากหยุดมากสิบกว่าวัน หายใจเต็มปอด ไม่มีอาการแน่นหน้าอก  เยี่ยม

ช่วงนี้ช่วงวิกฤตครับเบิ้ม สัปดาที่สองถึงสี่ ถ้าพ้นไปได้ หลุดแล้วครับ ยินดีล่วงหน้าครับเบิ้ม.... เยี่ยม

ปล..ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ หากแน่วแน่ว่าตรูพอแล้ว ไม่สูบแล้ว รับรองว่าผ่านสบายครับ ตอนผมเลิกสูบก็ตั้งใจให้มั่นแค่นั้นเอง แต่ทุกอย่างยังกินเป็นปกติครับ เช่นกาแฟก็กินทุกเช้าเหมือนเดิม แรกๆก็รู้สึกขัดๆครับ เพราะกาแฟแล้วตามด้วยบุหรี่ตลอด 20 กว่าปีแล้ว........แต่พอผ่านได้ ตอนนี้กลับลดกาแฟลงหลังจากหยุดบุหรี่ มันเป็นไปเองครับ คือไม่อยาก แต่จะเปลี่ยนเป็นนมแทน(งงเหมือนกัน) ตอนแรกกินเป็นเพื่อนลูกครับ ให้ลูกเห็นว่าเรากิน เค้าจะได้กินตาม กินไปกินมา กลายเป็นเรากะกินแต่นมแล้วตอนเช้า... Grin
ตูรู้นะ ไม่ต้องมาทำเนียน  ยิ้มีเลศนัย
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #329712 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:05:12 AM »

กวงติง   คิก คิก

แต่ตูกะไม่รับผู้ชายเหมือนกัน  ขำก๊าก

คิดเหรอว่าคนอื่นเค้าจะรับคนขี้หลีชีกอแบบพี่ชัช.... ยี๊ ยี๊

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329713 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:07:20 AM »

กวงติง   คิก คิก

แต่ตูกะไม่รับผู้ชายเหมือนกัน  ขำก๊าก

คิดเหรอว่าคนอื่นเค้าจะรับคนขี้หลีชีกอแบบพี่ชัช.... ยี๊ ยี๊
รู้นะคิดอะไรอยู่ อยากแอดตูล่ะซิพี่ตุ้ม อย่ามาทำเนียนขอร้อง  ขำก๊าก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #329714 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:08:29 AM »

ไหว้ใช่ครับพี่ ใจล้วนๆ แต่เพราะบอดี้ไม่ค่อยไหวแระ เครื่องเริ่มรวน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 21978 21979 21980 [21981] 21982 21983 21984 ... 35779
  พิมพ์